close buttonclose buttonclose button
แฟนลูก

แฟนลูก

เรื่องเสียว · 74670

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 02:46:54 pm
สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อ อ้อ อายุ 38 ปีแล้วค่ะ พอดีได้อ่านเรื่องของเพื่อน ๆ แล้วก็เลยอยากเล่าประสบการณ์ของตัวเองดูบ้าง อ้อพักอยู่แถวรัชดานะคะ อาชีพก็เปิดร้านเสริมสวย ส่วนสามีทำงานอยู่ที่ต่างประเทศ อ้อมีลูกสาวอยู่คนนึงค่ะ เป็นหญิงอายุ 18 ปีแล้วลูกของอ้อโตเป็นสาวแล้ว จะมีเพื่อนนักเรียนชายมาส่งที่บ้านเป็นประจำ อ้อก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเข้าใจว่าเป็นวัยของแก
เรามาเข้าเรื่องกันเลยนะคะ ที่อ้อเห็นมาส่งลูกสาวอ้อบ่อย ๆ เลย เค้าชื่อ กอล์ฟค่ะ เป็นเด็กหนุ่มน่าตาดีทีเดียว สูงผิวสีออกแทน ๆ นิด ๆ ร่างกายบึกบึนดีค่ะ เห็นลูกบอกว่าเค้าเป็นนักกีฬาอะไรทำนองนั้น วันนั้นเค้ามาหาลูกสาวอ้อทีบ้าน แต่ว่าลูกสาวไม่อยู่เพราะออกไปทำธุระข้างนอก อ้อก็เลยเค้าเค้ามานั่งรอในร้าน อ้อก็ทำงานจัดเก็บของของอ้อไปเรื่อย ๆ เพราะวันนี้ไม่ค่อยมีลูกค้า กอล์ฟเค้าก็เอาสาช่วย ก็มานั่งช่วยอ้อเก็บของค่ะ กอล์ฟเค้านั่งยอง ๆ แล้ววันนั้นเค้าใส่ชุดนักเรียนมา กางกางขาสั้นสีดำฟิต ๆ อ้อเหลือบมองตรงหว่างขอของกอล์ฟ เป้ากางเกงของเค้ามันตุงจนปลิ้นเลยอ่ะค่ะ ในใจ อ้อเริ่มหวิว ๆ คิดในใจว่าต้องใหญ่มาก ๆ อีกอย่างตอนนั้นอ้อก็ห่างเรื่องอย่างว่ามานานแล้วด้วย คิดแล้วก็อยากลองกับเด็กหนุ่ม ๆ สักครั้งอ้อก็เลยยั่วเค้าบอกว่าเฝ้าหน้าร้านให้หน่อย อ้อจะอาบน้ำ เค้าก็รับคำทำให้ด้วยความเต็มใจ อ้อก็เลยไปอาบน้า อาบเสร็จก็นุ่งกระโจมอกออกมา กอล์ฟงี้มองตาเป็นมันเลยอ่ะค่ะ (เพราะว่ารูปร่างของอ้อค่อนข้างอวบ ผิวขาว แล้วอ้อก็แกล้งกอล์ฟด้วยการรัดเนินอกให้ดูล้น ๆ ออกมาอ่ะค่ะ ) อ้อก็ทำทีไปเก็บของที่ชั้นต่อ โดยนุ่งสั้นผ้าขนหนูสั้น ๆ หันก้นไปทางกอล์ฟ ตอนนั้นคิดในใจเลยว่ากอล์ฟต้องเห็นจิ๋มอวบ ๆ ของอ้อแน่ ๆ ตอนนั้นก้อยเสียวสุด ๆ เลยอ่ะค่ะ สักพักอ้อแกล้งทำของตก กอล์ฟก็อาสามาเก็บให้ เค้าก้มลงเก็บของหน้างี้แทบจะติดกับจิ๋มอ้อเลยอ่ะค่ะ ก้อยคิดในใจเอาไงเอากัน ไม่ไหวแล้ว หันไปมองหน้ากอล์ฟ หน้าเค้าก็บอกอารมภ์ได้เลยว่าอยากสุด ๆ เหมือนกัน อ้อเลยจูงมือกอล์ฟเข้าห้อง แล้วก็ไปปิดรั้วบ้านไว้
เราเข้ามาในห้องด้วยกันกอล์ฟเค้าจูบไซร้อ้ออย่างดุเดือด พูดไม่ขาดคำว่า แม่สวย แม่อวบ แม่น่าเย็ด จะเย็ดให้แม่มีความสุขที่สุดตอนนั้นอ้อพูดไรไม่ออกแล้วอ่ะ ค่ะ เพราะกำลังก้มลงไปรูปไล้ท้อนค่วยของกอล์ฟมันไม่ผิดจากที่คิดเลยค่ะ ใหญ่ยาวเต็มปากดีจริง ๆ อ้ออมดูดให้กอล์ฟอย่างสุดความสามารถเพราะตื่นเต้นที่แอบมีอะไรกับเด็กหนุ่ม ๆ ทั้งยังเป็นแฟนของลูกสาวอีก อ้อดูดไปเรื่อย ๆ กอล์ฟก็บอกว่าแม่ไม่ไหวแล้วขอเย็ดก่อน อ้อก็เลยกลับมานอนหงายอ้าซ่า กอล์ฟจับหัวควยมาถูไถที่ปากร่องแล้วดันเข้ามาพรวดเดียวอ้องี้ร้องกรี๊ดออกมาเลยอ่ะค่ะ เพราะว่าอ้อไม่ได้โดนมานาน อีกทั้งของกอล์ฟก็ยังใหญ่มากด้วย กอล์ฟจับอ้อพลิกซ้ายพลิกขาวอย่างเมา พูดไม่ขาดปากว่าฟิตมาก ๆ เอามันมากๆ ทีนี้คำว่าแม่เริ่มหายไปจากปากกอล์ฟแล้ว คำว่ากูมึงเริ่มหลุดออกมาแต่ก็ให้อารมภ์ไปอีกแบบ อ้อน้ำแตกไป 2- 3 ครั้งแล้วกอล์ฟก็ยังไม่ออก กอล์ฟจับอ้อนอนคว่ำหน้าแล้วกดลงมาเน้น ๆ .. อวบชิบหาย ฟิตชิบหาย กูจะออกแล้วอีสัด… แล้วกอล์ฟก็ฉีดน้ำเข้ามาอย่างแรงเลย อ้อรูสึกได้เลยว่าเยอะมาก เสร็จแล้วเราก็รีบอาบน้ำแต่งตัว เพราะกลัวว่าลูกสาวจะกลับมาแล้วสงสัย… ขอจบแค่นี้ก่อนนะคะ แล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกเพราะมีเด็ดๆ อีกหลายตอน
ตอนนี้อ้อติดใจด็กหนุ่ม ๆ แล้วอ่ะค่ะ ใครที่สนใจเมลว์มาคุยกันนะคะ ยินดีตอบทุกฉบับ ขอที่อายุไม่เกิน 30 นะคะ เพราะอ้อจะตื่นเต้นมากถ้ามีอะไรกับคนหนุ่ม ๆ รึว่าเด็กนักเรียนแบบกอล์ฟเลยก็จะยิ่งพิจาณาเป็นพิเศษ ใครที่ติดต่อมาอ้อขอทราบอายุ ส่วนสูง น้ำหนัก ขนาดด้วยนะคะ ถ้าใครทำตามที่ออกบอกได้รับรองว่าเราจะได้คุยกัน รับรองว่าทุกคนที่อ้อเลือกจะไม่ผิดหวังแน่ค่ะ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 17, 2010, 11:16:10 pm
 (03; (03; (03; (03;

Offline nattavutty

• *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 18, 2010, 04:54:58 am
 (1; (1; (1;ดีครับสนใจอยากรู้จักครับแอดมานะครับจะรอครับred_crape555@hotmail.com

Offline jarr

• Full Member
Reply #3 on: November 18, 2010, 10:44:37 am
คุรสมบัติครบตามต้องการ ส่ง Mail มานะ Mars5965@hotmail.com

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #4 on: November 18, 2010, 11:13:59 am
สนใจครับ

Offline Pet2you

• Newbie
  • *
Reply #5 on: November 18, 2010, 12:31:02 pm
 (010; (010; (010; (010;

Offline certery

• Hero Member
    • Email
Reply #6 on: November 18, 2010, 05:24:53 pm
สนใจ ผมอายุ 18 แอดมาคับ castleoflord_478@hotmail.com

Offline ps13club7

• Email
Reply #7 on: November 18, 2010, 09:39:32 pm

Offline ps13club7

• Email
Reply #8 on: November 18, 2010, 09:47:13 pm
tonkloveyou_007@hotmail.com แอตมานะคับผมอายุ14ไหวมะยังไม่เคยหนัก79อ้วนหน่อยนะคับ

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #9 on: November 18, 2010, 11:22:55 pm
 (6; สนใจคับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #10 on: November 19, 2010, 12:22:04 pm
ว้า..หมดสิทธิ์ครับท่าน

Offline log

• *
    • Email
Reply #11 on: November 19, 2010, 02:28:06 pm
 (1;น่าสนใจ

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #12 on: November 19, 2010, 02:39:29 pm
 (7; แห่ะ..แห่ะ....จริงเปล่า (24;

Offline nanowin

• Jr. Member
  • **
Reply #13 on: November 20, 2010, 02:01:13 am
สนใจเหมือนกันครับ สูง182 หนัก58 อายุ29 nopnarak_god@hotmail.com ลองAddมาคุยก่อนได้ครับ

Offline apisit

Reply #14 on: November 20, 2010, 02:12:42 am
 (1;