close buttonclose buttonclose button
นายดวงดี ปี้แบบงงๆๆ

นายดวงดี ปี้แบบงงๆๆ

prak977 · 33388

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ดีครับ เพื่อนๆๆทุกท่าน...............
ผมพักร้อนยาวบวกหยุดปีใหม่(คริสมาสด้วย) เลยตรงดิ่งไปสมุยไปพักใจด้วยเพิ่งเลิกกับแฟน ไปถึงวันแรกก้อแหล่มแล้วครับ รีสอร์ทจัดคริสมาสปาร์ตี้ ริมหาด ผมนั่งกินเบียร์ มองหนุ่มสาวหลายคู่แฮปปี้กัน มีทั้งฝรั่ง จีน ญี่ปุ่น (แทบไม่มีคนไทยเลย) ตกดึกบางคนเมารั่วแล้ว บางคนจูบ-กอด-ล้วง กันชุลมุน เพลงก้อกระหึ่ม ผมยิ่งเซ็งเพราะมาเดี่ยว เลยเลี่ยงกลับห้องพักเป็นกระท่อมเล็กๆ หลายหลังครับ ผมเดินมายังไม่ถึงห้องก้อเจอ เงาตะคุ่มข้างหลังกระท่อมหลังที่ 5 (ผมหลัง 6) ผมย่องเข้าไปเงียบๆ คิดในใจโจรแน่ มางัดเอาของแขก แต่ผิดคาดครับ ผมกลับเจอสาวน้อยน่าตาน่ารักใส่ชุดนอนคลุมยาว แกแอบมองผ่านหน้าต่างเข้าไป ผมย่องไปเบาๆ ฟังจากเสียงครางลั่นก้อพอรู้ในห้องกำลังเย็ดกันอย่างดังเลยครับ น้องเค้าก้อแอบมองจนไม่ทันรู้ว่าผมมาข้างหลัง จนผมเกือบจะชิดแกถึงรู้หันมา หน้าซีดเลยครับ ผมจูงมือแกออกมาที่ริมรั้ว มันมืดๆ แกไหว้ว่าพี่อย่าเอาเรื่องหนูเลย (แกคงเข้าใจว่าผมพวกเดียวกับแขกในห้อง) ผมยิ้ม..ว่าแล้วมาแอบดูเพื่อนพี่เย็ดกันทำไม แกไหว้อีก แกว่าอย่าฟ้องแม่แกเลยน่ะ ผมงง ก้อแม่น้องเค้าเป็นใครยังไม่รู้เลย ผมถามว่าดูแล้วเป็นไง อยากเย็ดเหมือนเค้าไหม แกเงียบ ผมพูดลอยๆ ว่าพี่แอบดูยังอยากเลย แกก้มหน้า ผมขอแกตรงๆๆ พี่ขอเย็ดแบบเพื่อนได้ป่าว แกส่ายหน้า ร้องไห้ ผมยิ้ม เอ้างั้นไปหาแม่น้องแล้วกัน แกตกใจ แกว่าพี่อย่าทำอะไรดาวเลย ผมเลยได้รู้ว่าแกชื่อดาว งั้นดาวยอมพี่สิ แกนิ่ง ผมเลยยอมอ่อน งั้นพี่ขอดูหีดาวหน่อย น่ะ แกเงยหน้า แกว่าจริงน่ะ ถ้าดูแล้วไม่ฟ้องแม่ดาวน่ะ ผมรับปาก ผมจูงมือแกเข้าห้องผม ให้แกนั่งบนเตียง แกเหนียมอาย ผมมาดูที่สว่างๆ แกยังดูเด็กมากเลยครับ แกชันเข่าบนเตียง ชุดนอนยาวไหลไปที่โคนขา กางเกงในตัวเล็กสีขาวปิดร่องหีน้อยๆๆไว้ ผมน้ำลายเหนียวเลย ผมเอื้อมมือไปจับกางเกงในดาว แกคว้ามือผมห้าม ผมยิ้มว่าไม่ถอดแล้วพี่จะเห็นหีดาวได้ไง ผมรูดกางเกงในดาวออกช้าๆๆ ขาแกยกขึ้นทั้งสองข้างตามจังหวะรูด หีแกขาวมากๆๆๆขนมีแค่เป็นไรๆๆ ร่องยังปิดสนิทเลยครับมีน้ำซึมออกมาที่ปากร่องนิดๆ คงแอบดูจนเหนียว ผมก้มดูแกอายหุบขา แกว่าพอยังพี่ ผมชมแกว่าสวยจังแกก้มหน้า ผมจูบปากแก ดาวเม้มปากลิ้นผมผ่านริมฝีปากน้อยๆๆ แต่ติดที่ฟันแกกัดฟันแน่น ผมไซร้ลงคอแกขนลุก แต่ยังดิ้น นิ้วผมล้วงลงในร่องหี ดาวสะดุ้ง แกร้องห้ามว่าอย่าพี่ มือจับรีบคว้ามือผมนิ้วผมยังดิ้นอยู่ในร่อง น้ำเสียวน้องดาวเริ่มออกมาหล่อลื่นมากขึ้น มือแกที่จับเริ่มกดมือผมแทน แกครางในคอหายใจแรง แกเริ่มอ่อนตามความรู้สึกในใจแล้ว ผมจูบลงที่ท้องน้อยดาว ไล่เปิดเสื้อขึ้นไปจนถึงนมน้อยๆๆ มันอูมขึ้นมาแค่ผลส้ม ผมงับที่เม็ดสีอ่อนๆ สลับไปมาทั้งสองข้าง แกหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ ตามจังหวะนิ้วของผมที่ล้วงร่องหี ไม่นานแกก้อครางฮื้อๆๆๆๆๆๆๆๆ มือจิกหลังผม ขาทั้งสองหนีบมือผมแน่น น้ำอุ่นๆๆชุ่มฉ่ำที่นิ้วข้องผม ร่องหีแกอุ่นจนเกือบร้อน มันตอดนิ้วผมแน่น จนแกคลายตัวลง ผมค่อยเริ่มดูดนมแกต่อ ดาวนอนแผ่ไม่ขัดขืนแล้ว ผมไล่ปากลงมาที่ท้อง ค่อยๆๆมาที่ขาอ่อน ขาแกอ้าออกผมฉกลิ้นลงที่ร่องหีดาว ดาวรีบเอามือมาดัน พี่ทำอะไร สกปรกน่ะ ผมเลียไม่หยุด แกเงียบไปแล้วค่อยหายใจกระเส่า ผมทั้งแยงนิ้วสลับเลียจนดาวเปลี่ยนเสียงหายใจเป็นคราง............แกแอ่นหีรับทั้งนิ้วและลิ้น ไม่นานนักแกก้อแอ่นหีขึ้นจนดันหน้าผมพร้อมทั้งหนีบหัวผมแน่น น้องดาวน้ำแตกอีกแล้วครับ ผมเองงงเล็กๆๆ แกเสร็จไวแฮะไม่ถึง 15 นาที แตกไป 2 รอบ แกนอนหอบหายใจหลับตา ผมเองควยแข็งนานแล้วครับ แต่อยากเล่นก่อนเพราะกลัวน้องเค้าเจ็บ หีแกยังใหม่มาก ผมจูบที่ท้องแกไล่ไปจนที่นม เรื่อยไปที่คอ ผมจูบแกที่ปากน้อยๆๆ พร้อมกับดันควยเข้าที่ร่องหี อือพี่อย่า ดาวรีบห้าม ควยผมเข้าไปแค่หัวถอกต้องหยุด ไม่ใช่เพราะเสียงห้ามน่ะครับ แต่มันคับแน่นมากครับ ผมค่อยๆๆขยับช้าๆ ไปมา ดาวฝืนตัวคงกลัวเจ็บ ผมปลอบเบาๆว่าอย่ากลัวพี่ไม่ทำก้อได้ แต่ขอแช่ไว้แบบนี้ก่อนน่ะ แกพยักหน้า ผมจูบหน้าผากแกเบาๆ ลงมาที่ปาก ลิ้นแกเริ่มสู้ลิ้นผมบ้างแล้ว ผมกดควยลงช้าๆๆจนสุด ดาวเจ็บจนจิกหลังผมแน่น หีดาวมันตอดผมตุ้บๆๆๆๆๆ จนผมแทบน้ำจะแตก ดีว่าแกจิกหลังจนเจ็บเลยอั้นได้ ผมแช่ควยไว้แบบนั้นบดไปมาซ้ายขวาเล็กเล็ก ปากยังคงดูดนมดาว ดาวคงคลายจากความเจ็บ แกเริ่มขยับเอาเล็กๆ ผมเลยขยับบ้างช้าสลับเร็ว ดาวครางในคอกระเส่า ผมกระเด้าเอวได้แค่ 10 นาที ดาวก้อเกร็ง จิกหลังผมสองขาเกี่ยวรัดผมแน่น ผมเองก้อไม่ไหวรีบกดควยลงจนสุด ผมอัดน้ำเข้าเต็มร่องหี เรานอนกอดกันควยแช่คาร่อง ดาวเริ่มร้องไห้ ผมปลอบจูบเช็ดน้ำตา เราทำความรู้จักกัน ดาวเรียนแค่ ม. 4 เอง เรียนที่คอนแวนต์กรุงเทพฯ แม่พามาพักรีสอร์ทของเพื่อนแม่ ที่สมุย จริงๆ ดาวไม่ตั้งใจ แต่นอนไม่หลับ เลยเดินมาที่หาด ผ่านมาได้ยินเสียงเลยแอบดูเห็นฝรั่งเอากันในห้อง คุยถึงตรงนี้เลยควยแข็งอีกรอบ คืนนั้นผมเลยจัดดาวไปอีกสองรอบจนตี 4 ได้ ผมเลยย่องพาแกไปส่ง......................แล้วจะมาเล่าต่อครับ (03;

Offline TAR 19

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 11, 2011, 12:04:15 am
อ่านแร้วเสียวตามเลยครับ เยี่ยมๆๆๆๆ (19;

Offline prak977

• *
    • เสียว: 3
Reply #2 on: January 11, 2011, 12:24:22 am
ขอบคุณครับบบบบบบบ พี่น้อง (00;

Offline satum

• *
    • Email
Reply #3 on: January 11, 2011, 12:32:45 am
Thank you ...

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: January 11, 2011, 12:53:47 am
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #5 on: January 12, 2011, 01:28:15 am
cool  (03;

Offline TAR 19

• *
    • Email
Reply #6 on: January 12, 2011, 10:19:08 pm
รอติดตามภาคต่ออยู่นะครับ  (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #7 on: January 13, 2011, 12:09:28 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: January 15, 2011, 10:39:46 am
thank krub

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
Reply #9 on: January 16, 2011, 12:05:18 am
 (00;ขอบคุงคร้าบบบ

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #10 on: January 18, 2011, 02:55:35 am
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline taezasunday19

• *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
Reply #11 on: January 18, 2011, 05:41:47 pm
เสียวแทนเลยครับ ติดตามทุกตอนเลย แต่มันเริ่มไม่เหมือนจริงไปเรื่อยๆ
ประมาณว่าโอเวอร์น่ะคับ

นม

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #12 on: January 25, 2011, 07:04:04 pm
  เฮงจิงๆ ได้ล่อเด็ก (007;