close buttonclose buttonclose button
เย็ดน้องบี

เย็ดน้องบี

sakdinun1610 · 17893

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sakdinun1610

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
on: November 23, 2010, 08:21:26 am
สวัสดีครับ
เป็นเรื่องจริงที่จะนำมาเล่า  ผมได้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่งเธอเป็นครูครับแถวภาคอีสานชื่อน้องบี เรารู้จักกันทางเอ็มฯแชทและแลกเบอร์กัน คืนนั้นผมโทรไปหาน้องบี  และแกล้งทางเธอว่าเธอเคยโดนเอายัง เธอตอบว่าเคยแล้วกับแฟนเก่า
นายย์; บีแล้วแฟนเอาเก่งไหม
บี; ไม่เท่าไหร่
นายย์;เสร็จเร็ว ไหม  บีมีรมณ์ไหมนี่ตอนนี้
บี;ก็มีนะ
เรามาโฟนกันไหมอีกสามวันผมได้ขับรถไปหาเธอที่บ้านพัก  และได้ไปในห้องเธอ  เมื่อเข้าห้องผมดึงบีมากอดและจูบไซร้ซอกคอเธอ  นมเธอใหญ่มาก และเลียยอดนมดูดติ่งหู เลียลงมาถึงเนินสามเหลี่ยม เลียยอดแตด บีร้องครางบอกว่านายย์เราเสียวมากเลยไม่ไหวแล้วเย็ดเถอะผมเอาควยผมกระแทกลงไปซอยจากช้าไปเร็ว กระเด้าจนบีเสร็จไปหนึ่งทีผมยังไม่เสร็จเลยจับเธอมาเล่นท่าหมากระแทกท่าหมาประมาณสิบนาทีบีร้องว่าผัวจ๋าไม่ไหวแล้วจะออกอีกแล้วเสียว...เสียวอะไรหรอบี เสียวหี บีเสียวหีผมกระแทกต่อไปบีแตกอีกครั้งนึง  ผมยังไม่เสร็จบีบอกว่าเอานานเป็นั่วโมงบีไม่ไหวนะ ผมบอกว่ามาบีนอนผมจับบียกขาขึ้นพลาดบ่าและกระเด้าบีจนผมมาเสร็จท่านี้เสร็จพร้อมกับบีและผมก็ไปอาบน้ำด้วยกันและต่อกันในห้องน้ำสรุปวันนั้นเย็ดกันทั้งวัน สาวไหนอยากติดต่อมานะครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
Reply #1 on: November 23, 2010, 12:57:31 pm
 (16; (16;

Offline birdrock

• Super Master Hero
Reply #2 on: November 28, 2010, 04:58:55 pm
แจ่มจัง