close buttonclose buttonclose button
สอนเสียวให้เพื่อน

สอนเสียวให้เพื่อน

เรื่องเสียว · 23194

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2010, 11:40:48 am
ผมเป็นนักศึกษา ป.โท ในมหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งครับ ผมได้พักที่หอพักของมหาวิทยาลัย ซึ่งแบ่งเป็นหลัง ๆ ครับ หลังหนึ่งมีสองชั้น ชั้นล่ะสามคน ผมได้อยู่กับเพื่อนผู้ชายชั้นบนสองคน ส่วนชั้นล่างเป็นผู้หญิงสามคน

เมื่อเรียนไปได้ซักพัก ผมก็ได้รุ้จักผู้หญิงชั้นล่างทุกคน ทุกคนต่างเป็นเพื่อนที่ดีครับ แต่เป็นนักศึกษาที่ไม่เคยอยู่หอพักมาก่อน ผมหมายถึงว่าตอนพวกเขาเรียน ป.ตรี พวกเขาจะไป/กลับ บ้านตลอด

ผมได้รู้จักเป็นพิเศษอยู่คนหนึ่ง เป็นคนผิวขาว สูงหุ่นดี เธอเป็นคนที่เอาแต่เรียน ไม่เคยเที่ยวผับ ไม่เคยกินเหล้า
อยู่มาวันหนึ่งผมกับเพื่อน ๆ ก็ลองชวนเธอไปเที่ยวผับ ไปกินเหล้า ไปเต้น ตอนแรกคิดว่าเธอคงไปครั้งเดียวแล้วเลิก ที่ไหนได้เธอติดใจครับ เธอกลับรู้สึกสนุก และพยายามชวนผมไปตลอด

ทุก ๆ ครั้งที่ไปผมก็จะเป็นคนดูแลเธอ คอยประคอง คอยดูไม่ให้ไปเละใส่โต๊ะคนอื่น เมื่อทำไปซักพักเขาเริ่มให้เราไปส่งในห้องนอนเขา ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร

อยู่มาวันหนึ่ง หลังจากเที่ยวกันมา ผมส่งเธอเข้าห้อง ผมเมาพอมีสติ แต่เธอคนนั้นเมาไม่ได้สติ เวลาเธอเมาเธอจะไม่หลับ ผมก็พยายามบอกให้นอนไป เธอก็บอกให้ผมรออยู่ข้างเตียงจนกว่าเธอจะหลับ

ผมก็นั่งบนพื้นห้องบริเวณข้างเตียง เพื่อรอให้เธอหลับ จากนั้นเธอก็เรียกชื่อผมเบา ๆ ผมก็เข้าไปถามว่ามีอะไรหรือ ปวดหัวหรือเปล่า ทันใดนั้นแขนสองข้างก็โอบรัดคอของผม จนจมูกของผมประชิดกับจมูกของเขา เขาถามผมว่า ผมชอบเขาหรือเปล่า ผมตอบว่าชอบ จากนั้นเขาก็ถามผมต่าง ๆ นานาแบบคนเมา แต่ผมสังเกตว่า เขาพยายามจะเอาปากเขามาประกบปากผม แต่ผมก็กลัว ไม่กล้าทำ เดียวจะเสียเพื่อน ยิ่งนาน ริมฝีปากเขาก็ยิ่งเข้ามาใกล้ริมฝีปากผม จนสุดท้ายเขาประกบปากผม เท่านั้นแหละครับ ผมบรรจงดุนลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นเขา รสชาติดีมาก ๆ แต่ผมหยุดอยู่แค่ตรงนั้น เพราะใจยังไม่กล้าพอ เพือนกัน

หลังจากวันนั้น นับวัน ๆ เราเริ่มสนิทกัน ผมเข้าออกห้องนอนเขาได้ และผมสังเกตว่าเวลาเขาใส่ชุดนอนจะไม่ใส่เสื้อใน โอ้โห นมเป็นลูก ๆ เลยครับ ไม่หย่อน ไม่ห้อย เต็งตึงดีมาก และยิ่งนานวันผมยิ่งรู้ว่า เมื่อเธอเมาเธอจะ "เงี่ยน"

มีอยุ่วันหนึ่งหลังจากกลับมาจากเที่ยวผับ เมากันทั้งคู่ ผมก็พาเธอไปส่งห้องนอนเหมือนทุกครั้ง แต่คราวนี้ไม่ต้องรอจังหวะอะไรอีกแล้ว เธอเอาปากมาประกบผมทันทีโดยไม่ลังเล ในตอนนั้นผมไม่คิดอะไรแล้วทั้งนั้น ผมรุ้แค่ว่าผมจะสอนให้เขารู้ว่าความสุขถึงสวรรค์คืออะไร

ผมไม่รีรอครับ เมื่อผมคร่อมไปบนตัวเธอประกบปากกันได้ที่ ผมไซร้มายังซอกคอแถวติ่งหู ใช้ลิ้นเลีย ผมได้ยินเสียงครางของเธอเบา ๆ อ้าา..... เสียงที่เธอครางเหมือนเสียงสัญญาณให้ผมรู้ว่า เราจะรอช้าไม่ได้แล้ว ผมไซร้มาถึงหน้าอกเธอ แล้วปลดกระดุมเธอออก จากนั้นปลดตะขอเสื้อในออก โอ้แม่เจ้า นมเธอช่างขาวโพลน เป็นลูก และจุกของเธอยังเต่งตึงชูช่อ ผมไม่รอช้า ใช้ลิ้นสวาทของผมทั้งเลีย ทั้งดูดจุกของเธอ เธอร้องคราง ซี๊ด...

ยังไม่พอผมใช้ลิ้นของผมไซร้ลงมาบริเวณหน้าท้อง วนอยุ่บริเวณสะดือเพื่อเล้าโลมเธอ และไล่ลงมาบริเวณท้องน้อย ตัวของเธอกระตุกเพราะความเสียวส้าน ผมก็เล้าโล้มไปเรื่อย ๆ ทั้งตัวทั้งเอวเธอกระตุกไปหมด จากนั้นผมก็ใช้มือปลดกระดุมกางเกงเธอแล้วใช้นิ้วล้วงเข้าไป โอ้โห น้ำเยิ้มไปหมดเลยครับ

เขาเหมือนรู้สึกตัวแล้วถามผมว่า ผมทำอะไร ผมก็เอาปากผมประกบ แล้วเอาเป้ากางเกงผมไปเสียดสีกับเป้ากางเกงของเธอ เขาเอามือทั้งสองมาจับดุ้นผม รูดไปรูดมา ผมรู้ว่านี่คงเป็นครั้งแรกของเธอ ผมจึงจับกางเกงเธอถลกลงพร้อม ๆ กับกางเกงใน สุดยอดเลยครับน้องสาวของเธอนวลเนียนมาก ๆ มีขนพอประมาณไม่มากเกินไป

ผมรีบจับขาเธอชันเขาและแหกออก แล้วบรรจงใช้ลิ้นเลีย ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมถนัดเอามาก ๆ ขนาดแฟนผมยังชอบ และติดใจมาโดยตลอด ผมใช้ลิ้นตวัดเอาน้ำเธอเขาปาก โอ้ รสชาติดีมาก ๆ ดีกว่าของแฟนผมอีก เพราะเธอจะใช้แลคตาสิคทำความสะอาดตลอด (เธอเป็นคนอนามัย) น้องสาวเธอหอม และไม่มีกลิ่น หนำซ้ำยังมีรสหวานหน่อย ๆ ผมเลียติ่งเธอจนเธอดิ้น และกระซับกระส่าย ผมใช้ลิ้นเสียบไปตรงรูของเธอ เธอร้องซี๊ด.. ยิ่งเลียน้ำเธอยิ่งเยอะ จนเธอถึงจุดสุดยอด ขาทั้งสองข้างหนีบหัวผม แต่ผมไม่หยุด ยิ่งเพิ่มความเร็ว เธอร้องรั่นดังขึ้น จนน้ำเธอแตกใส่ปากผม

จากนั้นไม่รอช้า ดุ้นของผมแข็งแทบจะระเบิดอยู่แล้ว ผมชันเขาเธอ แล้วเอาดุ้นผมเสียบเข้าไป เธอร้องเจ็บ ผมเลยประกบปากเธอเพื่อให้เธอได้รู้สึกผ่อนคลาย ผมค่อย ๆ ขยับเพราะกลัวเธอเจ็บ พอเริ่มได้ที่ผมขยับถี่ยิบด้วยความอัดอั้นมานาน

จากนั้นเธอบอกให้ผมนอน เธอเป็นฝ่ายขึ้น โอ้โห ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า ครั้งแรกของเธอนี่เธอเรียนรู้ได้เร็วมาก ๆ เธอนั่งยอง ๆ แล้วบรรจงเอาน้องสาวเธอเสียบเข้าดุ้นผม กลีบของเธอช่างดึงดูดให้ผมอยากจริง ๆ ทั้งอูมทั้งขาว

เธอค่อย ๆ ขยับขึ้นลง ๆ จนผมทนไม่ไหว เพราะน้ำกำลังจะแตก เลยบอกให้เธอพอก่อน ผมก็อ้างว่าพรุ่งนี้ผมมีเรียนเช้า เธอก็ดึงน้องสาวเธอออกจากดุ้น จากนั้นเธอใช้ปากของเธอดูดดุ้นของผม มันคับปากเธอพอดี เธอทั้งดูด ทั้งใช้มือรูด จนผมไม่ไหว แตกใส่ได้ปากเธอ

เธอตกใจมากว่านี่คือน้ำอะไร ผมบอกว่าน้ำที่แสดงถึงความสุข จากต่างคนต่างใส่เสื้อผ้า แล้วเราก็นอนด้วยกัน

หลังจากวันนั้นเธอเข้ามาคุยกับผม แล้วบอกว่า "ชั้นรู้สึกดีมาก ๆ เลย ที่เธอทำแบบนั้นให้ชั้น" จากนั้นเราก็สนุกด้วยกันตลอดจนเอาผมแทบจะเพลียไปเลย

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 23, 2010, 01:10:00 pm
 (23; (23;

Offline nithi2552

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 24, 2010, 11:13:00 am
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 28, 2010, 05:01:23 pm
แจ่มครับ (16;