close buttonclose buttonclose button
ฝันที่เป็นจริง

ฝันที่เป็นจริง

เรื่องเสียว · 13224

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 09, 2010, 11:05:01 am
ผมรับราชการทหารอยู่ในภาคกลาง ประมาณปี49ผมได้รู้จักกับแม่ม่ายคนหนึ่ง (สมมุติว่าชื่อ พี่ฟ้า) พี่ฟ้ารับตัดเสื้อผ้าทหาร
ผมเองเอาผ้าพรางไปตัดชุดที่ร้านแก พี่ฟ้าจัดว่าเป็นผู้หญิงสวยสมวัยคนหนึ่ง อายุสี่สิบกว่าแล้วแต่ยังดูดี มีหนุ่มๆที่เป็นทหารในค่ายมาจีบแกหลายคน ผมเองในตอนแรกก็ไม่ได้คิดจะเอาแกหรอกนะคับ แต่เพราะวันหนึ่งผมไปดูชุดพรางว่าเสร็จหรือยัง ผมเข้าไปที่ร้านไม่เจอใครได้ยินแต่เสียงราดน้ำ ก็คิดว่าพี่ฟ้าคงอาบน้ำอยู่ ผมจึงนั่งคอย สักครู่ใหญ่ๆพี่น้ำก็ออกมาในชุดผ้าขนหนูกระโจมอก ผมงี้ตะลึงเลยคับ พี่ฟ้าไม่ขาวเท่าไหร่แต่อวบคับน่าเอามากๆเลย เราคุยกันพักใหญ่แต่ผมนั้นเก็บภาพพี่ฟ้าไปแล้วอิอิ ผมขอเบอร์โทรของพี่ฟ้า จากนั้น
ผมก็ส่งข้อความมาแซวแกบ้าง โทรมาคุยบ้างจนสนิทกัน บางทีผมก็มากินข้าวที่บ้านพี่ฟ้า และแล้วฝันผมก็เป็นจริงคับ วันเกิดเหตุ ผมก็นั่งเล่นเน็ตอยู่บ้านพักนี่แหละคับ พี่ฟ้าโทรมาหาผม แกบอกว่านอนไม่หลับอากาศร้อน เลยโทรมาหาเพื่อนคุย ผมจึงบอกว่างั้นเดี๋ยวผมมาหาพี่ที่บ้าน ผมรีบปิดคอมแล้วขี่มอเตอร์ไซด์มาหาแกทันที ก็ห่างไม่ถึงกิโลหรอกคับ พี่ฟ้านอนอยู่ที่แคร่หน้าร้าน แกนุ่งกางเกงขาสั้นใส่เสื้อยืดแต่ไม่ใส่ยกทรงคับ ที่รู้เพราะหัวนมมันตุง คุยกันสักพักพี่ฟ้าก็ชวนผมเข้าไปดูโทรทัศน์ในบ้าน เรานอนดูโทรทัศน์กันแต่ผมนั้นไม่ดูแล้วคับแกล้งนอนกอดพี่ฟ้า แต่พี่ฟ้าก็ห้ามผมจับมือผมออก ผมจึงบอกว่าผมขอกอดได้ไหม แกจึงยอมคับ ผมกอดพี่ฟ้าสักพักก็เลื่อนมือไปกำนมพี่ฟ้า แกปัดมือผมออกอีกคับ ผมเลยจับมือพี่ฟ้ามาจับดุ้นเอ็นผมซะเลยซึ่งมันแข็งตั้งแต่ได้กอดแล้วหละ ได้ผลคับพี่ฟ้ากำดุ้นเอ็นผมนอกกางเกงกีฬา ผมจึงสอดมือไปจับนมแกบี้หัวนมพี่ฟ้า แล้วผมก็เปิดเสื้อพี่ฟ้า ดูดนมแก พี่ฟ้าหัวนมบอดข้างหนึ่งคับ แต่นมแกยังไม่คล้อยเลยคับ ขนาดมีลูก1 คนแล้ว ส่วนพี่ฟ้าเองตอนนี้ก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในผม จับดุ้นเอ็นผมรูดเล่นจนหัวผมเยิ้มไปหมดแล้ว ปากผมดูดนมแต่มือผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงพี่ฟ้าเหมือนกันคับ พอนิ้วไปแตะร่องเสียวจึงได้รู้ว่าพี่ฟ้าน้ำหล่อลื่นเยอะกว่าผมซะอีก ร่องพี่ฟ้าแฉะมากคับ ผมล้วงสักพักก็ถอดเสื้อกับกางเกงของผมและของพี่ฟ้าออก แต่พอผมจะสอดใส่พี่ฟ้าก็ถามผมว่ามีถุงหรือเปล่าพี่กลัวท้อง มีอยู่แล้วคับติดกระเป๋าสตางค์ ผมจึงเอาถุงยางมาใส่ แล้วจึงยัดดุ้นเอ็นเข้ารูเสียวพี่ฟ้า มืดผมก็ขยำนมแกสลับกับดูดด้วยดูพี่ฟ้าแกเสียวน่าดูคับเพราะแกเหนี่ยวคอผมมา จูบอย่างรุนแรง ผมก็ใสเอวไม่ยั้งเหมือนกันคับเอาแกเสียงดังปั้บๆลั่นบ้านเลยคับ
ดีที่บ้านแกไม่ติดบ้านใครไม่งั้นคนแอบดูคงเยอะ พี่ฟ้าเร็วให้ผมซอยเร็วๆคับแกบอกว่า พี่เสียวแล้ว ผมใส่ไม่ยั้งเหมือนกันคับจนผมเองก็ไม่ไหวเหมือนกัน ผมเร่งจนกระฉูดน้ำเสียวในถุงยาง น่าจะเกือบๆ1ช้อนกลางได้ ผมถอดดุ้นเอ็นออกมาแล้วนอนพักเหนื่อยข้างๆพี่ฟ้า
แกบอกว่า 12ปีแล้วที่พี่ไม่เคยเจอดุ้นเอ็นเลยตั้งแต่เลิกกับสามี ผมก็ถามแกว่าแล้วเห็นมีหนุ่มๆมาจีบทำไมไม่ชอบ แกบอกว่าไม่ค่อยจริงใจกับแก ส่วนใหญ่หวังฟันเพราะเห็นว่าแกอยู่คนเดียว คุยกันสักพักพี่ฟ้าก็บอกว่าพี่ขออีกทีได้ไหม ผมไม่ขัดอยู่แล้ว พี่ฟ้ารูดเอ็นผมพักใหญ่แต่มันแข็งไม่เต็มที่แกจึงเปลี่ยนเป็นใช้ปากแกรูดแทน พี่ฟ้าแกดูดเลียเก่งมากคับ ดูดอัณฑะผมด้วยเสียวมากเลย พี่ฟ้าดูดจนผมมีอารมณ์ แล้วแกก็ขึ้นมานั่งยองๆจับดุ้นเอ็นผมใส่รูเสียวของแก(ท่านี้ขอบอกเสียวมาก คับผู้หญิงใส่ได้สุดๆ) พี่ฟ้าขย่มลงมาเสียงดังปั้บๆดังกว่าตอนผมทำให้อีกจนผมต้องเอามือไปลองไว้ สักพักผมขอพี่ฟ้าทำบ้าง ผมจับพี่ฟ้าคุกเข่ามือยันที่นอน แล้วผมก็สอดใส่ทางด้านหลัง มือผมกดสะโพกพี่ฟ้าไว้ พี่ฟ้าซี้ดซ้าดใหญ่เลยคับ ผมยิ่งซอยเร็วขึ้น จนพี่ฟ้าแกบอกว่าพี่ไม่ไหวแล้วเสียวเหลือเกิน ผมจึงใส่สุดๆเลยคับ จนผมเองก็เสียวเกินกลั้น ผมซอยถี่ๆจนผมกระฉูดน้ำเสียวเข้ารูเสียวพี่ฟ้า แล้วผมก็ถอดดุ้นเอ็นออกพี่ฟ้าแกรีบไปเข้าห้องน้ำล้างทันทีแกกลัวท้องคับ แล้วเราก็มานอนพัก เช้ามืดประมาณตี5 เรารู้สึกตัว พี่ฟ้าหันมากอดผมและเอามือรูดเอ็นให้ผมจนแข็งแล้วพี่ฟ้าก็ขึ้นนั่งยองๆขย่ม ให้ผมจนเสร็จอีกหนึ่งที ผมถึงขี่รถกลับบ้านพักแต่งตัวมาทำงาน หลังจากนั้น เราจะนัดเอากันแทบทุกวัน
คับ บางทีพี่ฟ้าเงี่ยนตอนกลางวัน แกก็จะชวนผมมากินข้าว อิ่มข้าวก็ แถมด้วยหอยแกอีกหนึ่งดอก หรือถ้าไม่สะดวกเอากันพี่ฟ้าก็จะใช้ปากให้ผมจนผมเสร็จทุกครั้ง มีอยู่ครั้งหนึ่ง เรากำลังเอากันอยู่พลทหารมาเรียกพี่ฟ้าเพื่อเอาชุดคับดีที่แค่ดึงกางเกงพี่ ฟ้าลงนิดเดียวเสื้อไม่ได้ถอดออกหมด คือผมให้แกหันหลังขย่มให้ อารมณ์ค้างเลยผม สรุปชุดผมตัดประมาณปีกว่าคับกว่าจะได้ แต่ดันได้เอาคนตัดชุดแทน ผมกับพี่ฟ้าคบกันมาปีกว่าๆ คับ แต่ปัจจุบันเราไม่ได้คบกันแล้วญาติๆพี่ฟ้า อยากให้แกย้ายกลับบ้านที่ชัยนาท เพราะที่นี่แกไม่มีใคร และพี่ฟ้าก็ย้ายกลับชัยนาทเมื่อต้นปีคับ ทุกวันนี้ก็ยังติดใจความเสียวที่พี่ฟ้าทำให้ผมคับ ผมเคยถ่ายรูปนมพี่ฟ้าไว้ถ้าหาเจอจะแนบมาให้ดูนะคับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 09, 2010, 03:35:47 pm
 (23; (23;

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 09, 2010, 11:19:36 pm
 (23; (23; (23;