close buttonclose buttonclose button
ส่งการบ้าน

ส่งการบ้าน

เรื่องเสียว · 29927

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 05, 2010, 10:38:25 am
ถ้าใครคนไหนอยู่แถวๆพระราม2 ก็คงได้รับทราบกันไปบ้างนะครับว่าที่สามแยกบางปะแก้ว(หน้าวัดโพธิ์แก้ว)นะ มีพวกน้องๆเงินขาดมือตั้งเยอะแยะยืนเรียงรายกันให้พวกท่านๆที่สนใจชื่นชมมา สนุกกันบ้าง ส่วนเรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ก็ผมเองขับรถมาจะขึ้นสะพานตรงสามแยกบางปะแก้ว ดันเจอรถเมล์เจ้ากรรมจอดเสียอยู่ที่ทางขึ้นจึงต้องบังคับให้ต้องขับไปทาง ด้านล่างโดยเลี้ยวขวาเพื่อเข้าพระราม2 รอรถติดสักพักขับไปเรื่อยๆเจอน้องอายุไม่เกิน20ปีขาว(น่ารักเน้นๆ) ขอบอกว่าน่ารักไม่เกิน 20 ปีมาโบกรถให้จอดตอนแรกก็นึกว่าเรียกtaxi แต่ที่ไหนได้มีเราอยู่คันเดียวก็เลยจอดเปิดกระจกถามน้องถามว่าเที่ยวไหมพี่ เราแกล้งบอกไปว่าเท่าไหร่ น้องตอบ 460 บาทรวมห้อง(เฮ้ยมีราคานี้ด้วย)เลยแกล้งถามต่อว่าห้องที่ไหนน้องบอกว่าหน้า วัด(เอาแล้วกรูหวังว่าไม่ใช่เมรุนะ)ต่อจากนั้นเล่นตัวนิดนึงขอเป็นโรงแรม อื่นได้ไหม มดอินน์แล้วกัน(ใต้สะพานทางด่วน) จังหวะเดียวกันที่น้องกำลังคิดเจอช้างเผือกอีกนางนึงเดินผ่านแว้บๆเลยแกล้ง ถามน้องว่ามีบริการเสริมไหมจ๊ะ น้องตอบตามสายตา(หื่น)ว่ามีคะพี่แซนวิสนะแต่ขอคนละ 1พันนะ ไม่เร่งหนูไม่รีบยืนนานกลัวตำรวจจับ พอขึ้นรถมาทั้งสองนางก็แปลกเราไประเก๋ง 2นางขึ้นมานั่งหน้าหมดเลยต้องจอดตรงโอ๋เอ๋เพื่อให้อีกนางไปนั่งหลังเพราะ เข้าโรงแรมเดี๋ยวบ๋อยไม่ให้ พอจอดรถเข้าโรงแรมเรียบร้อยไม่ถามชื่อแซ่ นางทั้ง2ก็รี่ไปอาบน้ำ เราก็สั่งเบียร์มาทาน (ค่าห้อง280/ค่าเบียร์80 ย้ำๆ)ไม่แพงอย่างที่คิด น้องออกมาขอทานด้วยคนละแก้วพอดีหมดขวดแก้วโรงแรมมันเล็ก คราวนี้ถึงตราเราไปทำธุระบ้างอาบน้ำอยู่(โอเคมีน้ำร้อนไม่มีหนังx) พอออกมาต๊กกะใจทั้งสองนางตอนแรกคิดว่านีออนแตก(คนไรวะขาวฉิบหาย)นั่ง เล่น9-69กันเฉยเลยเราก็ดูน้องบอกว่าทั้งสองคนเป็นคู่เลสกันเช่าบ้านอยู่ด้วย กันพอดีเงินขาดมือเลยออกมาทำงานอย่างว่า เราก็นึกว่าอำเดินไปใกล้ๆดูของสงวนของน้องทั้งสองเกิดมาเที่ยวผู้หญิงมาก็ มากแต่ไม่เคยเลยเจอจิ๋มสีชมพู เลยเอานิ้วช่วยน้องเค้าแหย่บอกตามตรงนะโคร++++ต ฟิตเลยคราวนี้ถึงตาเราน้องอีกคนก้มมาดูดมังกรหวังว่าให้เราผงาดศึกก็ครานี้ แต่พลาดท่าเสียทีเรามันช้าโครตๆๆเพราะเรามันอึด แถมแตกยากx2 ดังนั้นไม่เป็นที่สมหวังน้องก็เอานมแน่นๆของน้องมาถูตามตัวเราไอ้เราก็ เคลิ้ม4นม 4เต้าเร้าอารมณ์เราอยู่ก็มีอีกนางเอาจิ๋มสีชมพูมาคร่อมมังกรค่อยๆกดลงทีละ น้อยจังหวะที่เรารู้สึกตัวว่าเข้าไปประมาณว่าครึ่งหัวเราก็กระเด้งอย่างแรง เพื่อให้รู้ว่าเราไม่เสียเชิงชายทีเดียวมิดด้าม น้องเลสคนนั้นร้องออกมาดังลั่น โอ้ยแหกแล้วพี่เบาๆๆๆหน่อยหนูไม่ค่อยได้เล่นกับผู้ชายอีกคนก็เอานมมานัวอยู่ แถวๆหน้าปากเราก็ทำงานจ๊วบๆๆ ไม่ยอมหรอกน้องทั้ง2 นี่แค่เบาะๆคราวนี้ก็เริ่มมีการสั่นสะเทือนเริ่มเข้าจังหวะเริ่มมีเสียงคราง .... เอี๊ยดๆเสียงเตียงครืดกับพื้น เราก็เปลี่ยนท่าเป็นท่าเราอยู่บนน้องอยู่ล่างอีกคนมีช่วยจับบั้นท้ายน้องเล สพร้อมกับช่วยให้จังหวะเราเร่งกระแทก(เรารู้ทัน)กะเอาเราแตกละสิ ไม่นะเราก็ดึงเกมทำหลุด ขอเปลี่ยนอีกนางน้องบอกเปลี่ยนถุงเราบอกว่าอ้าวไหนว่าเป็นคู่แล้วเปลี่ยนถุง ทำไมน้องเลสอีกคนเลยยอมคราวนี้ละน้องคนนี้แกล้งเราดีนักจัดไปหลายๆดอกหวัง ให้เลสกลับใจไร้รักมาหลงชายทั้งแท่งอย่างเราจังหวะเนื้อกระทบเนื้อเหมือน เสียงลาวกระทบไม้ไม่เสียจังหวะน้องเริ่มตาปรือไม่ปล่อยให้เธอลอยนวลเรามัน เสร็จยากเลยแกล้งถามว่าจวนยังน้องบอกว่าใกล้แล้ววววว......อีกนิดพี่อีกนิด คราวนี้เราเอาออกน้องเหมือนเสียอารมณ์ถามว่าเอาออกไมอะพี่จวนแล้วบอกว่าอีก คนนั่งเบ็ดอยู่ปลายเตียงเรียกเข้ามาจอยกันใหม่คราวนี้ก็2/1สมใจเราเอาอยู่ อีกคนก็เอาจิ๋ม(สีชมพู)มาให้เลียภาพนี้ยอมรับ(โครตๆๆๆเซ็กส์)ติดตาครับขณะ พิมพ์ยังติดตาเลยครับ กระแทกสักพักเริ่มมีเสียงครวญครางนึกว่าคนที่เรากระแทกจะแตกดันเป็นคนโดน เลีย(เลสที่เป็นญ.)แตกไปก่อนสงสัยคงจะเคยที่ลิ้นเราไม่ลดละ เปลี่ยนคนเธอแตกปุ๊บเราตามจ่อเอามังกรจอมเจ้าชู้ของเรากดทีเดียวจมมิดด้าม กระแทกเเบบซอยไม่ยั้งน้องเลสแตกต่อเป็นรอบที่สองขอพัก คราวนี้เหลืออีกหนึ่งเลสช.(เธอชอบเลีย)เลยบอกน้องว่าโม๊คให้หน่อยน้องขอ เปลี่ยนถุง อ้าวจัดให้เราก็เปลี่ยน(ทำตัวดี)คราวนี้เจอฤทธิ์ลิ้นพิฆาตผงาดศึก เราเกือบแตกซี๊ดปากแทบแย่ เอาออกมาก่อนตั้งหลักอีกครั้งหวังกอบโกยความสุขแบบท่วมท้นน้องจ๋าแป๊บจ๊ะพี่ ขอเปลี่ยนเป็นพี่รุกบ้างนะคราวนี้น้องนอนข้างล่างแต่โดยดีค่อยๆกดก่อนกลัว ตกใจพอมิดด้ามเราก็ซอยแบบเป็นจังหวะเอียงซ้ายเอียงขวา เร่งบ้างผ่อนบ้างให้จังหวะน้องเค้าหน่อย พอเหลือบไปเห็นอีกคนหลังจากพักส่งสายตาให้เข้ามาร่วมต่อน้องก็เข้ามาช้าๆ เริ่มรุกโดยให้เราเอาโดยยืนที่ข้างล่างเอาหมอยหนุกเอวน้องที่โดนกระแทกส่วน น้องเค้าก็จู่โจมแบบไม่ให้ตั้งตัวโดยใช้ปากดูดนมกับน้องที่เราเอามือก็ปลา หมึกคลำไปทั่วเราก็เริ่มเร่งจังหวะน้องก็เปลี่ยนจุดจากนมมาเป็นจ๋มสีชมพเรา ก็เอาอยู่แล้วน้องจะมาไม้ไหนวะเนี่ย อ๋อเลียเม็ดแตดเฉยเลยลิ้นน้องเค้ายาวมากๆเธอโลมเลียเม็ดน้องที่เรากระแทก อยู่โดยมีชั้นเชิงเราก็แกล้งทำหลุดบ้างน้องก็ดูดของเราอย่างไม่รังเกียจ เราก็ปลื้มคราวนี้เราเริ่มกระแทกเพราะทนมานานเลยบอกน้องเค้าว่าเราใกล้แล้ว น้องคนที่เรากระแทกก็บอกว่าหนูก็จวนแล้ว เท่านั้นละน้องคนที่เป็นส่วนเกินก็หยุดปล่อยให้เราสองคนใส่กันเต็มที่เรา เห็นว่าท่านี้ไม่มันเลยยกขาพาดบ่า(ยกล้อ)กดซอยแบบไม่ยั้งกระแทกไม่คิดชีวิต เชื่อไหมครับเรื่องจริงนะครับแอร์ก็เย็น...น้ำก็เพิ่งอาบ...เหงื่อเสือก ตก...เป็นไปได้ไง เราไม่สนคงเป็นเพราะฤทธิ์เบียร์เรากระแทกแบบซอยเน้นๆไม่เกินสัก5นาทีคราวนี้ เริ่มครางแข่งกันแตกพร้อมกันพอดีเราก็ถอยมาดึงออกเสียงดังบ๊วบ....บ๊วบ รูชมพูออกฤทธิ์เราก็หอบเลยงานนี้ อีกนางนึงเข้ามาหอมแก้มพร้อมกับนัวเราบอกว่าพี่เก่งจังขนาดแซนวิสนะเนี่ยยัง สอยยะร่วงทั้งสองคนเลย ถ้าตัวๆหนูคงแย่ แหมมีชม/// เราก็อมยิ้มหารู้ไม่ไม่ได้เอามาเกือบปี(เพราะไม่มีตังค์) คราวนี้ถึงคราวต้องจากต่างคนต่างอาบน้ำน้องบอกพี่อาบก่อนเลย เราก็ชำระล้างร่างกายออกมาก็แต่งตัวน้องก็เข้าไปอาบน้ำพร้อมกันทั้ง2คน ไม่วางใจเราก็ตรวจดูทรัพย์สินตามที่ป้ายติดไว้ นับเงินว่าอยู่ครบไหมนาฬิกาก็ใส่แล้ว รองเท้าก็ใส่แล้ว เสื้อใส่แล้วเชื่อไหมน้องออกมาชะโงกหน้ามาดูบอกพี่ๆ พี่ลืมกางเกงใน อ้าวกูปล่อยได้นี่หว่า อืมม..แกล้งเดินไปหยิบน้องบอกว่าอ้าวใส่หมดแล้วทำไมลืมใส่กกน. อ้าวดันย้ำกูอีกคราวนี้บอกตามตรงโครตอายเลยพี่น้อง เราก็รับๆมาน้องปิดห้องได้ยินเสียงหัวเราะคิกๆๆ เราก็จะถอดกางเกงหวังแต่งเต็มยศ น้องดันออกมาอีกเราก็เขินสิใครจะไม่เขินอ้าวชายชาติบุรุษต้องไม่อาย น้องบอกว่าพี่เดี๋ยวหนูช่วยน้องเข้ามาปลดกางเกงอีกครั้ง แล้วหยิบกกน.ให้เราอีกคนเดินไปแต่งตัวเราก็เขินห้องก็มืดเราก็รีบสวมเลย ปล๊าบเสร็จแล้วน้องดันร้องพี่ๆใส่กลับตะเข็บคราวนี้กูอายหนักกว่าเก่าอีก เราก็ปล่อยมุขสงสัยน้องชายพี่จะไม่อยากกลับเพราะเริ่มแข็งอีกแล้วคราวนี้ น้องคนที่ช่วนเราเอามือมาหมับ... เราก็สู้น้องบอกว่าเดี๋ยวหนูช่วยแต่ไม่มีถุงแล้วนะท่าทางน้องหมั่นเขี้ยว เลยชักให้พอเราเริ่มครางน้องเปลี่ยนมืออีกคนแต่งตัวเสร็จก็เดินมาด้านหลัง เอามือมาช่วนเราแทนน้องบอกว่าจวนยังก็มาดูดนมเรา(โอ้น้องจุดอ่อน)เท่านั้น แหละน้องจ๋าน้ำแตกครั้งที่สอง น้ำน้อยย่อมแพ้ไฟ ดันเสือกพุ่งแรงไปโดนฐานนมน้องเค้า เราก็เข่าอ่อนขอโทษน้องเค้าใหญ่เลย น้องไม่ว่าอะไรแล้วไปอาบน้ำน้องคนที่ชักหัวเราะร่วนเลยคราวนี้ถึงคราวต้องจบ จริงๆเราก็แต่งตัวดูทุกอย่างครบครับ เงินจ่ายน้องแล้วคนละพัน ค่าห้องเก็บแล้วแต่เนิ่นๆ เหลือกเงินติดตัวกลับบ้านพันสามน้องก็ทำตัวดีไม่เร่งไม่รีบ น่ารักพร้อมแถมเบิ้ลไม่ให้เสียน้ำใจชวนน้องไปทานข้าวต่อที่ตลาดโอ๋เอ๋ น้องก็โอเค.......ทานสักพักที่ร้านไม่คิดไรคิดว่าทานแล้วเดี่ยวเราก็เคลียร์ เองทุกอย่าง น้องสั่งมาพี่ก็จ่ายมีเงินครับ(พันสาม) ก็ใจดีสั่งเหล้ามากินด้วยพอทานเสร็จโอ้แม่เจ้าเธอบอกว่าช่วยกันออก ฟังแล้วงง..ใช่มั้ยครับ ผมก็งง..แต่มันเหมือนปริศนาเธอช่วยเราออกจริงๆ ใจก็คิดมีด้วยหรือวะเราชวนเธอดันบอกว่าช่วยกันออก คราวนี้ต่างคนต่างลาโบกมือบ๊ายบายเราก็ขึ้นรถหวังกลับบ้านนอนน้องที่เป็นเล สหญิง(ตามความเข้าใจเรา)ขอเบอร์ฮิๆๆ....หวังฝูกปิ่นโตเราก็จัดให้แถมชะโงก หน้ามาหอมแก้มก่อนขับรถออกมาจากจุดเกิดเหตุ นี่แหละครับประสพการณ์จริงๆที่ได้รับ2/1อย่างชัดเจน ท่านไหนสนใจก็เชิญนะครับสามแยกบางประแก้วหน้าวัดโพธิ์แก้ว ยินเป็นกลุ่มๆชัวร์ครับอย่าเผลอไปเรียกไอ้ที่ยืนซุ่มๆมืดๆนะ(กระเทยไทย แท้ๆ)ขอแนะว่าไปสักช่วง2-3ทุ่มเด็กๆจะเยอะเพราะน้องหวังให้เราพาไปเที่ยว ต้องมีรถนะครับ ถ้าน้องเค้าบอกว่าเพื่อนหนูยังไม่ได้แขกรีบใจดีเลยนะครับเพราะถ้าเราใจดี น้องเค้าก็ใจดี อย่าไปเพื่อหวังฟันแล้วจากต้องบอกน้องเค้าด้วยว่าไปเที่ยวต่อไหมเท่านั้น แหละเงินไม่เพิ่ม ไม่เร่ง ไม่รีบ ร้อยเปอร์เซนต์ แค่นี้ก่อนนะครับ ยังไงก็ขอกำลังใจบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: November 06, 2010, 12:10:37 pm
ขอบคุณครับ

Offline surinxxxs

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 06, 2010, 12:43:43 pm
 (003; (003; ขอบคุณครับ

Offline teelongpung

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: November 08, 2010, 02:13:16 am
 (00;thanks

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #4 on: November 08, 2010, 01:04:26 pm
ขอขอบคุรครับท่าน

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #5 on: November 08, 2010, 10:40:12 pm
 (07; (07; (07; (07;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #6 on: November 09, 2010, 01:10:13 am
thank you

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #7 on: November 09, 2010, 05:46:06 pm
ขอบคุณครับ