close buttonclose buttonclose button
แอบดูแม่

แอบดูแม่

เรื่องเสียว · 60893

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 13, 2010, 09:41:13 am
ผมอยู่กับแม่สองคนพ่อเสียไปได้3ปีแล้ว ครอบครัวผมกัยครอบครัวป้ารีสนิทสนมกันมากบางทีวันหยุดก็ไปเที่ยวต่างจังหวัด ด้วยกัน ป้ารีกับลุงรินไม่มีลูกด้วยกัน วันหนี่งเราทั้งสองครอบครัวไปเที่ยวชะอำกันพักโรงแรมห้องติดกันแต่มีประตู เปิดถึงกันได้กลางวันก็เดินเล่นเล่นน้ำทะเลกันตามประสาตกเย็นก็ไปทานข้าวกัน ลุงรินก็สั่งเหล้ามากินป้ารีก็กินด้วย ตอนแรกแม่ผมไม่กินหล้าแต่ลุงรินก็คะยั้นคะยอบอกแม่ลองดูนิดหน่อยแม่ก็ลองกิน ดู พอกินไปได้สักพักร้านเขาจะปิด ลุงรินเลยบอกงั้นไปกินต่อที่ห้องดีกว่าคณะเราก็กลับที่พักมาถึงผมก็อาบน้ำนิ นดูทีวีส่วนลุงรินป้ารีและแม่ก็คงนั่งกินเหล้าคุยกันต่อในห้องผมดูทีวีและ หลับไปเมื่อไรก็ไม่รู้ ตื่นขึ้นมาตอนดึกแม่ยังไม่มานอนที่ห้อง เสียงคุยกันก็ไม่มีแต่มีเสียงครางเหมือนคนกำลังเอากันผมจิงค่อยๆแง้มประตู ห้องที่เปิดถึงกันภาพที่เห็นในห้องทำให้ผมแทบไม่เชื่อสายตาต้วเองเลยคือ แม่นอนเปลือยกายนอนพาดอยู่บนเตียงลุงรินกำลังก้มหน้าเลียหีแม่อย่างเมามัน ส่วนป้ารีก็จูบปากดูดนมกับแม่โดยผลัดกันจูบผลัดกันดูดดูทั้งสามคนกำลังมี ความสุขกันอย่างเต็มที่ร้องครางและพูดกันอย่างตรงๆเลย คงลืมไปว่ายังมีผมนอนอยู่ในห้องข้างๆ ผมยอมรับว่าตื่นเต้นเป็นอันมากกับภาพที่เห็นเวลาปกติท่านทั้งสามเป็นคนที่ เฉยๆดูเรียบร้อยแต่เวลานี้ดูเป็นคนละคนเลย ดูไปมีอารมณ์ป็นอย่างมากจนต้องช่วยตัวเองตามไปด้วย สักพักหนึ่งเสียงแม่ร้องว่าโอยเงี่ยนทนไม่ไหวแล้วเย็ดหีไห้ทีๆแม่ร้องครางไป แอ่นหีสู้กับลิ้นของลุงรินตลอดเวลาลุงรินเหมือนกับแกล้งแม่ไม่ยอมเย็ดแม่ เสียที จนแม่ทนไม่ไหว ลุกขึ้นมาช่วยกับป้ารีจับลุงรินนอนหงายแล้วแม่จัดการขึ้นควบลุงรินเองเลยแม่ ขย่มไปป้ารีก็ขึ้นไปนั่งคร่อมหน้าลุงรินให้เลียหีให้ตอนหนึ่งป้ารีบังเอิญ มองมาเห็นผมเข้าจึงลุกจากหน้าลุงริน มาลากผมเข้าไปร่วมด้วยตอนแรกแม่เห็นผมทำท่าตกใจ แต่ป้ารีบอกว่าไม่ต้องยุ่งเดี๋ยวพี่จัดการเองแล้วป้ารีก็จัดการดูดควยผมแล้ว ก็จัดการขึ้นขย่มผมแข่งกับแม่ผมเคยเที่ยวผู้หญิงมาบ้างแต่ไม่ค่อยมีลูกเล่น พอเจอป้ารีลูกเล่นแพรวพราวพักเดียวผมก็โดนป้ารีรีดพิษทำความสะอาดให้เรียบ ร้อย นอนกอดกับป้ารีบนเตียง แต่แม่กับลุงรินสิยังไม่ยอมเลิกลา ตอนหลังแม่คงเหนื่อยปล่อยให้ลุงรินเปฯฝ่ายทำบ้าง ลุงรินลูกเล่นแพรวพราวจริงๆกระแทกแต่ละทีแม่ร้องทุกครั้งเลยสักพักลุงรินซอย เร็วขึ้นแม่ร้องครางระงมตลอดเวลาสุดท้ายลุงรินอัดบดติดกับหีแม่เสร็จพร้อม กับแม่เลย แม่นอนกอดกับลุงรินสักพักก็ชวนผมกลับห้อง พอกลับมาถึงห้องแม่ก็เข้ามากอดผมแล้วร้องไห้บอกว่าลูกเข้าใจแม่นะที่แม่ทำไป เพราะแม่ห่างเหินโดนเอามานาน พอถูกลุงรินกับป้ารีเล้าโลมแม่นไม่ไหวจริงๆจืงขอปล่อยอารมณ์ให้หายอยากหน่อย ลูกคงไม่ว่าแม่นะผมก็สุขด้วยผมเลยถามแม่ว่าแล้วที่ป้ารีกับผมเอากันแม่คิด อย่างไรแม่บอกว่าแม่เข้าใจลูกกับป้ารีเช่นกัน แล้วคืนนั้นผมกับแม่ด้วยความที่ต่างคนต่างมีอารมณ์และเข้าใจซึ่งกันและกัน แม่กับผมก็เอากันอย่างมีความสุข ระยะหลังครอบครัวเราทั้งสองมักหาโอกาสไปพักผ่อนต่างจังหวัดกันบ่อยขึ้นป้ารี ก็ดีกับผมจริงๆ แต่ลุงรินซิเอาใจแม่น่าดู อย่างนี้เรียกว่าสวิงไหม

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 13, 2010, 09:29:05 pm
 (003; (003;

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: December 14, 2010, 12:22:15 am
ขอบคุณมากครับท่าน (16;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #3 on: December 14, 2010, 01:09:18 pm
น่าจะมีตอนต่อนะครับท่าน

Offline november

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: December 14, 2010, 03:17:41 pm
 (8;ชอบครับเรื่องแบบนี้เอาอีก (24;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: December 14, 2010, 04:17:16 pm
thank krub

Offline 0-yuki-0

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #6 on: December 14, 2010, 07:19:12 pm
ขอบคุณนะครับ

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #7 on: December 14, 2010, 07:24:50 pm
 (003; (003; (003;

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email
Reply #8 on: December 14, 2010, 09:12:26 pm
ขอบคุณครับ (7; (7; (7;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #9 on: December 16, 2010, 01:45:35 am
 (8; (8; (8;

Offline kvy6996

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #10 on: December 23, 2010, 08:05:58 am
 (23; (23; (23; (24;

Offline mrtoey

• Sr. Member
Reply #11 on: January 05, 2011, 12:28:59 pm
very good  (24;

Offline aha119

• Full Member
    • เสียว: -1
Reply #12 on: January 11, 2011, 07:54:44 am
 (8; (8; (8;

Offline loveminnie

• *
Reply #13 on: January 11, 2011, 02:37:53 pm
dddddddddd