close buttonclose buttonclose button
ให้ยามเอาเมีย

ให้ยามเอาเมีย

เรื่องเสียว · 32179

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 08, 2010, 09:52:25 am
ผมเป็นคนชอบดูเวลาคนอื่นมาเย็ดเมียของผมมาก รู้สึกว่ามันจะมีอารมณ์มากเป็นพิเศษ แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่เคยเห็นจะจะซักกะที จะมีก็หาชายเดี่ยวแล้วก็ไม่ให้ผมอยู่ด้วย เมียผมบอกว่ามันเขินๆที่มีผมคอยนั่งดูอยู่
มันปล่อยอารมณ์ได้ไม่ค่อยเต็มที่ แต่แล้ววันหนึ่งความฝันของผมก็เป็นจริง เมื่อตอนมีวันหยุดยาวๆ ผมกับเมียก็ขับรถไปเที่ยวต่างจังหวัด ก็นัดชายเดี่ยวนั่นแหละ แต่บังเอิญถูกเบี้ยวผมกับเมียก็เลยเซ็งๆไปเที่ยวผับเที่ยวเทคดีกว่าเผื่อหา เหยื่อได้ เห็นแต่พวกฝรั่งก็เลยถามเมียดูว่าอยากลองมั่งไหม๊ ปากก็บอกว่าไม่เอาๆ แต่ตานี่มองไอ้ฝรั่งตาน้ำข้าวเป็นมันเลย เราสองคนซดเหล้าซดเบียร์ไปหลายขนานตีสองกว่าๆ เมียผมเมาจนแอ่นหน้าแอ่นหลังต้องหิ้วปีกเกือบๆจะอุ้มไปขึ้นรถได้ กลับไปนอนดีกว่าพอถึงบังกะโลที่จองเอาไว้ กะว่าจะให้เป็นสวรรค์ของเมียกับชายเดี่ยวซะหน่อยอดกัน แต่เอ้ามียามตรงปากประตูทางเข้าแฮะ สงสัยคงจะมาเฝ้าเฉพาะตอนกลางคืนมั้ง ผมก็เลยเปิดกระจกไปคุยกับยาม ได้กลิ่นหล้าโชยมาเลย หวัดดีคับพี่ๆๆ แหมเด็กพี่สวยจัง น่าจะแบ่งๆให้ผมมั่งหน๊า.....
ผมก็เลย เออๆๆๆๆไม่ค่อยอยากจะคุยกับคนเมาเท่าไหร่ไม่อยากมีเรื่อง แต่ผมมองมาที่เมียซึ่งกำลังหลับอยู่ เสื้อสายเดี่ยวที่ใส่มันหลุดห้อยลงมาข้างหนึ่ง เอ้านมหลุดออกมาทั้งเต้าเลย ถึงว่าซิยามมันเห็นมันก็เลยคงอยากแน่ๆ
ผมได้ไอเดียแล้วคราวนี้ล่ะ ผมก็เลยบอกยามไป สนใจเด็กผมจริงๆเหรอ รอเดี๋ยวนะเดี๋ยวพี่จัดการให้ ผมเห็นมันยิ้มๆเอาลิ้นเลียริมฝีปากแผล๊บๆ จริงๆเหรอพี่เร็วๆนะคร๊าบบบบบ...... เออๆๆๆรออยู่นี่ล่ะเดี๋ยวมา รอเดี๋ยวนะ ผมรีบพาเมียเข้าที่พักทันทีเลย มันเป็นบังกะโลหลังเล็กๆ มีอยู่หลายสิบหลัง แต่ตอนนี้มันเงียบสงบมาก ก็ตีสองกว่าๆแล้วนี่ ผมรีบถอดกางเกงยีนส์ของเมียออก แหมมันฟิตจังถอดยากมาก แต่ในที่สุดก็สำเร็จ จับแก้ผ้าเมียออกจนหมดเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนนอนอยู่บนเตียง แหมมันท้าทายไปหน่อยผมก็เลยเอาผ้าเช็ดตัวมาคลุมซะ แต่ก็ปิดได้แค่หีเท่านั้นเอง ส่วนนมก็เปิดโชว์เอาไว้ยังงั้นแหละ จากนั้นผมก็ไปแง้มผ้าม่านตรงหน้าต่างเอาไว้นิดนึง เพื่อเอาไว้แอบดู เปิดไฟสลัวๆตรงหัวเตียงไว้ ตื่นเต้นจังเมียผมจะถูกยามเย็ดแล้วเหรอนี่ เอาก็เอาวะก็ผมอยากดูอยู่แล้วนี่ แล้วผมก็ขับรถออกไป พอผ่านประตูทางออก ไอ้ยามหื่นมันรีบออกมาเลย ไปไหนล่ะคับพี่ แล้วเด็กพี่ล่ะ
เออๆๆมันหลับไปแล้วว่ะ ปลุกเท่าไรๆมันก็ไม่ตื่น หมดอารมณ์ว่ะ ถ้าเอ็งอยากจะเอาก็ไปเอาได้เลยนะ เพราะว่าพี่ออฟมาทั้งคืนแล้ว ผมโกหกว่าเมียเป็นเด็กออฟไปซะเลย พี่จะไปหาเหล้ากินต่อว่ะ ตามสบายเลย ที่พักพี่หลังเบอร์...........กุญแจไม่ได้ล็อคเข้าไปได้เลย ขอให้สนุกๆเต็มที่ ไปล่ะ จากนั้นผมก็ขับรถห่างออกไปนิดนึงแล้วจอดแอบๆเอาไว้ข้างทาง รีบกลับมาดูผลงานของไอ้ยามหื่นว่ามันจะทำอะไรบ้าง ผมเดินมาจนจะถึงอยู่แล้ว ยังเห็นมันยืนอยู่ตรงนั้นอยู่เลย เอ้ามันยืนเยี่ยวนี่หว่า แถมยังกระตุกๆควยเล่นอีก ไม่ใช่มันชักว่าวนะ เสียของหมด
มันเดินไปแล้ว พร้อมไฟฉายคู่มือของมัน อ๋อมันแกล้งๆทำเป็นเดินสำรวจ มันๆๆเปิดประตูหลังที่ผมอยู่แล้ว ผมรีบเดินเร็วๆเข้าไปประจำที่ตรงหน้าต่างที่ได้แง้มเอาไว้ เห็นชัดเจนหมดทั้งห้องเลย เมียผมก็ยังคงนอนอยู่ที่เดิม ผมเห็นไอ้ยามมันฉายไฟไปทั่วห้อง คงไม่กล้าเปิดไฟมั้ง แล้วก็มาหยุดอยู่ตรงที่เมียผมนอนอยู่ มันดับไฟฉายแล้ว แต่ผมก็เห็นภาพมันได้ชัดเจน เพราะแสงสว่างจากไฟหัวเตียงตั้งสองดวง มันค่อยๆก้มลงไปลูบคลำที่นมเมียผม แล้วก็ค่อยๆขยำๆๆๆๆๆ จากนั้นมันก็ดูดๆๆๆ ทั้งดูดทั้งบีบ โอย....ควยแข็งเลย ควยของผมนะที่แข็ง ฮ่ะๆๆ
มันกระตุกผ้าขนหนูออกแล้ว หีเมียผมมันลอยเด่นเป็นสง่าอยู่ตรงหน้ามัน เอ๊ะ..มันก้มลงไปดูดหีเลียหีเลยเหรอ มันคงไปกล้ามั้ง ว่าแล้วมันก็แค่ดมๆหอมเฉยๆ เท่านั้นเอง มันคงนึกว่าเป็นเด็กอ็อฟจริงๆมั้ง ผมเห็นมันรีบแก้ผ้าออกอย่างเร็ว แถมยังสาวควยของมันเล่นอีก แป๊บเดียวควยของมันก็แข็งโด่ตั้งลำเลย มันก้มลงไปดูดขยำนมเมียของผมอีกครั้ง แล้วก็ค่อยๆดันควยของมันเข้าไปในรูหีของเมียผม ชักเข้าชักออกกระแทกๆเข้าไปมันเริ่มซอยเร็วขึ้นๆ โอ้โฮ...มันกระเด้าหีเมียผมซะเร็วจี๋เลย แป๊บเดียวมันก็ฟุ๊บลงไปนอนกอดเมียผม เรียบร้อยโรงเรียนจีนแล้ว
ผมเห็นมันรีบใส่กางเกงพาดเสื้อไว้ที่หัวไหล่ ปิดประตูแล้วมันก็เดินออกมาเลย อะไรวะไม่ยอมปิดหีเมียของผมด้วย ปล่อยให้นอนตัวขาวอล่างฉ่างอยู่บนเตียงนั่นเอง โธ่ เมียจ๋าโดนยามเย็ดกระแทกซะไม่มีชิ้นดี ยังนอนหลับไม่รู้เรื่องอีก สงสัยคงจะฝันดีอยู่มั้งเมียผม

Offline mukza

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: December 09, 2010, 12:05:35 am
 (07; (07;