close buttonclose buttonclose button
ให้เพื่อนเอาแฟน

ให้เพื่อนเอาแฟน

เรื่องเสียว · 17107

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 03, 2010, 11:28:55 am
ผม มีความคิดที่อยากจะเห็นผู้ชายคนอื่นมาเย็ดแฟนตัวเองมาตั้งนานแล้ว แต่ก็ไม่กล้าที่จะพูดกับแฟนซักที ได้แต่แอบถ่ายรูปแฟนตอนหลับหรือตอนเมาไปให้เพื่อนดู ซึ่งแค่นี้ก็ได้อารมณ์มากแล้ว ขอเล่าลักษณะแฟนผมให้ฟังก่อน เธออายุ 26 ส่วนผมอายุ 24 มีแฟนแก่ เธอเป็นผู้หญิงตัวเล็กผิวขาว หน้าอกก็พอมี แต่ที่พิเศษก็คือตูดใหญ่ เวลาใส่กางเกงยีนรัด ๆ จะน่าดูมาก ขนาดผมเองยังอดที่จะมองไม่ได้ หม้อเธอก็ใหญ่เกินตัวซะเหลือเกิน เรื่องมันมีอยู่ว่าผมจับได้ว่าแฟนผมไปมีกิ๊กอยู่ที่บ้านต่างจังหวัด ผมโกรธมาก ตั้งแต่นั้นมาเธอจังยอมฟังผมทุกอย่าง เพื่อไม่ให้ผมเลิกกับเธอ ผมจึงคุยกับเธอเรื่องที่อยากให้เธอเย็ดกับคนอื่น ซึ่งผมได้ตกลงกับเพื่อนไว้แล้ว ตอนยแรกเธอก็บ่ายเบี่ยง แต่สุดท้ายก็ยอม ซึ่งเพื่อนผมกับแฟนผมก็รู้จักกันดี เพราะตอนสมัยเรียนผมเช่าบ้านอยู่กับเพื่อนหลายคน แฟนผมกับแฟนเพื่อนผมก็รู้จักกันดีด้วย แฟนผมเลยไม่ค่อยอยากจะทำ แต่แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง ผมกับแฟนไปรับเพื่อนที่ห้องแล้วไปเปิดโรงแรมแถวรามอินทรา ผมกับเพื่อนสั่งเบียร์มากิน ส่วนแฟนกินสปาย เห็นได้ชัดว่าแฟนและเพื่อนมีอาการเขินกันอย่างเห็นได้ชัด แฟนผมไม่ได้แต่งตัวอะไรมากมายผมให้ใส่กระโปรงและเสื้อยืด นั่งกินเบียร์ไปซักพักก็เริ่มเมาก็เริ่มคุยกันอย่างไม่ขัดเขินมากขึ้น จังหวะที่เพื่อนผมไปเข้าห้องน้ำผมให้แฟนผมถอดกางเกงในออกหรือแต่กระโปรง พอแฟนผมเริ่มเมาก็เลยไปนั่งตักเพื่อนผม เพื่อนผมก็เริ่มจับนูนจับนี้พอล้วงเข้าไปในกระโปรงเท่านั้นครับเพื่อนถึงกับ ตกใจเพราะเจอเข้ากับหม้อของแฟนผมเต็ม ๆ ซึ่งกำลังเยิ้มไปด้วยน้ำ เพื่อนผมเอานิ้วเขี้ยเล่นพร้อมกับดูดนมแฟนผม ผมนั่งดูด้วยความตื่นเต้น ซักพักเพื่อนผมก็เอาแฟนผมไปบนเตียงจับเธอถอดเสื้อผ้าที่เหลืออยู่ออกหมด พร้อมทั้งของมันด้วย แฟนผมจับควยของเพื่อนผมรูดไปรูดมาซักพักเธอคงนึกสนุก จึงอมให้เพื่อนผมนี้งงเลยครับเพราะแฟนมันไม่เคยทำให้ แล้วก็ถึงเวลาที่สำคัญเพื่อนผมจับแฟนผมนอนลงเอานิ้วแยงหีเล่น แล้วมันก็คว้าถุงยางมาใส่ พอมันยัดของมันเข้าไปแล้วกระแทกแฟนผมนี่กอดคอมันแน่นเลยครับ เพื่อนผมกระแทกใส่เต็มที่มันคงจะมันมาก ปากก็ดูดนมไปด้วย แล้วมันก็จับแฟนผมให้มาอยู่ในท่าหมาแล้วยัดควยเข้าไป น้ำนี่เยอะมาก เพื่อนผมก็กระแทกเสียงดังมากทั้งเสียงร้องและเสียงเนื้อกระทบเนื้อ ซักพักแฟนผมมาอยุ่ข้างบนบ้างเธอขย่มแบบเต็มที่จนเพื่อนผมคงทนไม่ไหวเสร็จไป แล้วแฟนผมก็ลุกขึ้น ผมก็เลยบอกเธอว่าถอดถุงยางให้เพื่อนด้วยซิ เพื่อนผมมันนอนหมดแรงอยู่ แฟนผมก็ทำเธอคงประชดผมเธอไม่ได้ถอดเฉย ๆ ครับเธอดูดทำความสะอาดให้ด้วย เพื่อนผมนี่เสียวดิ้นไปดิ้นมาเลย เธอไม่ได้กินหรอกครับเธอไปคายทิ้ง แล้วก็เข้าไปเสียบต่อแป็บเดียวผมก็เสร็จเพราะผมมีอารมร์มากอยู่แล้ว แล้วเราก็นอนหมดแรงกัน ผมเห็นตอนเช้ามืดเพื่อนผมมันก็ลุกขึ้นมาแล้วเย็ดแฟนผมต่ออีกรอบหนึ่ง ก่อนที่มันจะนั่งแท็กซี่กลับห้องไป ผมยังมีอีกหลายเรื่องเดียววันหลังจะเล่าให้ฟังใหม่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 03, 2010, 08:32:06 pm
 (64; (64;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: December 06, 2010, 12:59:36 am
[ (1; (1; (1; (1; (1;/move]