close buttonclose buttonclose button
วันเวลาทำให้คนเปลี่ยนไป

วันเวลาทำให้คนเปลี่ยนไป

เรื่องเสียว · 25247

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่อง มีอยู่ว่าสมัยเมื่อ16ปีที่แล้วตอนผมยังเรียนมัธยมผมมีเพื่อนสนิทอยู่1คนมัน ชื่อว่าไอ้ยศมันเป็นคนที่พูดเก่งคารมดีผมว่าผมป็นคนขี่เหร่แล้วมันกลับขี่เห ร่มากกว่าผมอีกไอ้ยศมันเป็นคนเซ็กซ์จัดมันเป็นคนสอนให้ผมเที่ยวกระหรี่และ เวลาค้างคืนมันชอบมาเคาะประตูห้องผมแล้วเข้ามาตีสนิทกับอีตัวของผมแล้วมัก กระซิบให้ผมออกไปนอกห้องก่อนแล้วมันก็จะเย็ดอีตัวของผมทุกครั้งส่วนผมไม่เคย ได้เย็ดอีตัวของมันเลยเพราะผมคารมสู้มันไม่ได้อีตัวของมันไม่ยอมผมก็เลยมัก จะนั่งสูบบุหรี่รอมันข้างนอกประจำ เราเรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันจีบผู้หญิงคนเดียวกัน(เมียผมในปัจจุบันแต่ เพราะมันเจ้าชู้ไม่เลือกหน้าเลยพลาดไปทำผู้หญิงท้องเลยโดนฝ่ายหญิงจับแต่ง งานเลยหมดสิทธ์แย่งจีบเมียผมทำให้ผมได้แต่งกับเมียผมในที่สุดแต่มันก็มักมา หาผมเสมอเพราะเราสนิทกันเป็นเพื่อนซี้และมีอยู่ครั้งหนึ่งผมไปเที่ยวต่าง จังหวัด3วันโดยเมียผมต้องอยู่ดูโรงงานแทนผม พอผมกลับมาญาติพี่น้องผมก็มาบอกว่าเห็นเมียผมนั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซย์ของไอ้ ยศมันผมโมโหหึงมากก็เลยทะเลาะกับเมียและนัดไอ้ยศมาพูดผมด่ามันว่าเพื่อนกัน ไม่น่าทำอย่างนี้เลยมันก็บอกว่าไม่มีอะไรแค่ไปนั่งฟังเพลงเท่านั้นเพราะเห็น เมียผมซึ่งก็เป็นเพื่อนเก่ากันเหงาก็เลยพาไปเที่ยวแต่ผมไม่ฟังก็เลยทะเลาะ ตัดเพื่อนกับมันตั้งแต่วันนั้นเลยและผมก็มาซักเมียผมว่าเคยมีอะไรหรือเปล่า เมียผมก็บอกว่าไม่มีเพราะไม่เคยชอบมันเลยแต่ก็รู้ว่ามันมารับมาส่งเพราะหวัง อะไรแต่เมียผมไม่เล่นด้วยจนเวลาผ่านเลยมาสิบกว่าปีผมก็พึ่งได้เจอกับมันโดย บังเอิญแล้วเราก็ลืมเรื่องในอดีตและประกอบกับเราเริ่มอายุเยอะแล้วก็เลยไม่ คิดอะไรและพอมันว่างก็มักจะมาที่บ้านผมคุยเรื่องสมัยเรียนเสมอ จนมาระยะหลังนี้ผมมักจะดูเน็ทเกี่ยวกับเรื่องสวิงก็เลยมีความรู้สึกว่าอยาก เห็นเมียตัวเองได้เย็ดกับคนอื่นบ้าง ก็เลยมักพูดกับเมียเสมอตอนเย็ดกันว่าอยากเห็นเมียกับชายอื่นเมียผมก็ว่าผม ตอนแรกแต่พอนานไปกลับมีอารมณ์ร่วมกับผมด้วยแต่ก็ไม่กล้าเพราะอายเพราะอายุ ก็43ปีแล้วแต่ความสวยยังมีอยู่เพราะผมเป็นคนทำการบ้านแค่อาทิตย์ละครั้งเท่า นั้นจนผมพูดว่าให้ลองกับไอ้ยศดูซิเพราะมันเคยชอบเมียผมอยู่ไม่ใช่เหรอเมียผม ก็บอกว่าอย่าท้านะเดี๋ยวจะมาทะเลาะกันไม่ได้นะผมก็บอกว่ามันหมดสมัยไปแล้ว ที่จะหึงเพราะอีกไม่นานก็ต้องตายสู้หาความสุขในชีวิตที่เหลืออยู่ไม่ดีกว่า หรือ แล้วมีอยู่ช่วงหนึ่งผมไปดูงานต่างประเทศอาทิตย์หนึ่งพอวันที่สองเมียผมก็โทร ทางไกลมาบอกว่าเหงาเพราะลูกก็ไปเข้าค่าย3วันผมก็เลยบอกว่าให้โทรชวนไอ้ยศมา พาเที่ยวซิแล้วพออีกวันเมียผมก็โทรมาบอกว่ามีอะไรจะสารภาพผมก็บอกว่ามีอะไร เมียผมก็บอกว่าเมื่อวานไปเที่ยวฟังเพลงกับไอ้ยศแล้วกลับมาบ้านดึกไอ้ยศก็รู้ แกวว่าเมียผมเหงาก็เลยอ้างว่ามันเมาไม่อยากขับรถกลับกลัวถูกตำรวจจับขอนอน ค้างที่บ้านผมเมียผมก็นึกถึงคำพูดผมก็เลยมีอารมณ์อยากลองก็เลยยอมให้ไอ้ยศ ค้างแล้วมันก็เข้าหาเมียผมและเย็ดเมียผมตอนแรกเมียผมบอกว่าก็อายๆอยู่แต่พอ โดนปลุกอารมณ์ความอายก็หายไปเหลือแต่ความอยากก็เลยสุดๆกับมันทั้งคืนเมีย บอกว่าควยของมันใหญ่กว่าผมมากและเย็ดเก่งมากเล่นท่าตลอดและเซ็กซ์จัดมากเย็ด กับเมียผมเสร็จไป4ยกจนเกือบตีห้าจึงได้นอนและตอนนี้ที่โทรมามันก็เพิ่งจะ ล้างหน้าไก่เสร็จก่อนออกไปทำงานสวนเมียผมก็กำลังจะเข้านอนเพราะเพลียมาก ผมจึงอยากบอกเพื่อนๆว่าวันเวลามันทำให้คนเราเปลี่ยนความคิดได้เยอะแยะไปหมด จากคนที่เคยหึงหวงเมียกลับมาอยากเห็นเมียกับคนอื่นอย่างตอนที่เมียเล่าให้ ฟังผมกลับมีอารมณ์อย่างมากจนต้องเข้าห้องน้ำช่วยตัวเองเลย

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
thank you

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
ขอบคุณครับ

Offline akiko_junaka

• *
    • เสียว: 0
    • Email

Offline Cabal_Master

• Jr. Member
  • **
  • - Light of Justice -
รูปแถมสุดยอดมาก  (1;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email

Offline kvy6996

• Newbie
  • *
    • Email
ถูกต้องแล้วครับหีมีไว้ให้เย็ดหลายๆควย