close buttonclose buttonclose button
แฟนโดนเพื่อนบ้านล่อ

แฟนโดนเพื่อนบ้านล่อ

หนูอยากลองของ · 44654

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
เรื่องของผมมีอยู่ว่าผมมีแฟนซึ่งถ้าบอกไปคงไม่มีใครเชื่อว่าผมอยู่กันมา 5 ปีผมไม่เคยได้ล่อเธอเลยเราอยู่โดยการให้เธออมให้และใช้เครื่องสั่นสำเร็จให้เธอเพราะว่าหีเธอมีพังผึดอยู่( เคยไปให้หมอตรวจ )เพราะเวลาสอดใส่เธอจะเจ็บมากเข้าเรื่องเลยบ้านที่ผมอาศัยมีเพื่อนบ้านที่สนิทกันมากแฟนผมเป็นคนอัธยาศัยดีสนิทกับเมียเพื่อนบ้านมากชิดที่เราคุยกันได้ทุกเรื่องอยู่มาวันหนึ่งในวันที่ผมกับบ้านมืดเพราะเข้าอบรมที่ขอนแก่นผมอยู่จังหวัดชลบุรีซึ่งก่อนเดินทางมาอบรมผมก็ได้ฝากเพื่อนข้างบ้านให้ช่วยดูแลแฟนให้ด้วยเพราะอยู่บ้านคนเดียวพอผมกลับมาถึงบ้านก็สงสัยว่าทำไมประตูข้างบ้านเปิดจึงเดินไปทางข้างบ้านเพื่อว่าแฟนอยู่หลังบ้านแต่สิ่งที่เห็นคือภาพแฟนผมโดนสามีเพื่อนบ้านเลียหีอยู่โดยแฟนผมโดนเมียเพื่อนบ้านจับมือทั้งสองข้างไว้และเมียเพื่อนบ้านนั้นไซและดูดนมเมียผมอยู่ส่วนเมียผมนั้นเธอนอนดิ้นจนสามีเพื่อนบ้านต้องเลิกเลียและเอามือมาจับขาให้ถ่างออกและสั่งเมียให้ช่วยจับขาเมียผมและสามีเพื่อนบ้านก็เอาควยซึ่งไม่แตกต่างของผมเท่าไรมาส่ายอยู่ตรงแถวๆร่องหีสักพักก็ดันเข้าไปจนมิดผมได้ยินเสียงแฟนผมร้องว่าเจ็บเค้าก็บอกให้เมียช่วยดูดนมเมียผมและตัวเค้าก็ค่อยๆกระแทกจนผมได้ยินเสียงแฟนผมร้องว่าเจ็บฝ่ายผู้ชายก็เปลี่ยนมาเอานำมันพืชในครัวเทลงหีเมียผมและก็เควยใส่ไปใหม่และค่อยๆกระแทกจนเมียผมเริ่มครางส่วนเมียของเพื่อนบ้านก็ลุกมานั่งคร่อมหน้าแฟนผมให้แฟนผมเลียให้ส่วนสามีเพื่อนบ้านบอกจะเปลี่ยนท่าแฟนผมไม่ยอมมันก็ตีและให้เมียมันช่วยจับหันท่าหมามันก็เอานำมันพืชมาท่าควยและตูดแฟนผมคราวนี้มันเสียบก้นแฟนผมเลยส่วนเมียมันก็นอนดูดนมเมียผมแต่มันซอยได้สักพักแฟนผมกับครางออกมาและให้มันเร่งแรงๆมันเร่งได้พักเดียวพอนำจะแตกมันรีบเอามาใส่หน้าแฟนผมและบอกให้แฟนผมอ่าปากกินนำให้หมดแฟนผมก็ดูดเลยทันทีจนมันรีบดึงควยออกคงเสียวผมรีบออกมานอกบ้านและกลับเข้าตลาดนั่งกินเหล้าจนตี 1จึงกลับบ้านสาเหตุที่ผมยืนดูพวกเขาล่อเมียเพราะผมมีความรู้สึกว่ามันมีความสุขและวันหลังผมจะไปล่อเมียเพื่อนบ้านบ้าง

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: December 07, 2009, 10:41:19 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/