close buttonclose buttonclose button
นักศึกษาฝึกงาน

นักศึกษาฝึกงาน

หนูอยากลองของ · 49506

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 20, 2009, 09:50:20 pm
ผมกับแฟนเรียนที่ มหาลัยต่างจังหวัดแห่งหนึ่ง ตอนไปฝึกงานด้านโรงแรม ผมกับเธอไปด้วยกัน ตอนนั้นเรายังไม่เคยเย็ดกันและเธอก็ไม่เคยโดนด้วย สิบวันสุดท้ายเราต้องไปฝึกงานที่รีสอร์ตแห่งหนึ่ง พักที่นั่นเลยไปกลับไม่สะดวก ฝึกงานผ่านไปสามวันก็สบายดี พอวันที่สี่ ตอนเย็น กิ๊ก(ชื่อแฟนผม)ก็มาเล่าว่า มีคนแอบดูเธออาบน้ำ คือเธอกะผมทางรีสอรต์ให้พักคนละห้องเป็นส่วนตัวดี เธอสงสัยว่าคงเป็นพวกคนงานหรือ ยาม ผมก็ให้เธอใจเย็นๆ อีกแค่ อาทิตย์เดียวก็ได้กลับแล้ว วันต่อมาผมก็สังเกตุเห็น ยาม คุยซุบซิบกะบ๋อยพร้อมกับส่งสายตามองที่แฟนผมตอนเธอเผลอ ด้วยความไม่สบายใจของ กิ๊กแฟนผม ที่เห็นสายตาพวกนั้นเลยมาคุยกะผมให้พาไปพูดกะผู้จัดการ เค้าก็รับฟังและพยายามบอกว่า อาจคิดไปเองเพราะแฟนผมหน้าตา น่ารัก สวย หุ่นดี ก็มีคนมองเป็นเรื่องธรรมดา แต่ กิ๊ก คิดว่าผู้จัดการอาจเข้าข้างลูกน้อง เลยบอกไปว่าจะไปฟ้องอาจารย์ที่มหาลัย ถ้าไม่ทำอะไรให้เธอ ผมห้ามไม่ทันเลยปล่อยเธอพูดเลยตามเลย ยาม กะบ๋อย และคนงาน เลยโดนผู้จัดการเรียกมา คาดโทษ และบอกว่าจะหักเงินเดือน กิ๊ก พอใจ ที่เห็นพวกนั้นโดนลงโทษ วันต่อมา พวกนั้นก็ทำตัวดีมาก คือเรียบร้อยและพยายามนอบน้อมแฟนผมตอนเจอกัน ทำให้เธอสบายใจขึ้น "อีกสองวันก็ได้กลับแล้วดีใจจัง" กิ๊กพูดอย่างร่าเริง งานอะไรก็เรียนรู้หมดแล้วนะครับ สองวันนี่ เที่ยวตามสบาย ผู้จัดการบอกพวกเรา ตอนเจอกันช่วงสาย ผมเลยพากิ๊กนั่งมอร์ไซค์ของรีสอร์ต ไปเที่ยวด้านภูเขา มันมีน้ำตกสวยมาก ที่น้ำตกค่อนข้างเปลี่ยว ปลอดคน เธอชวนผมลงเล่นน้ำ จนเสื้อยืดและกางเกงขาสั้นเธอเปียกโชคเห็น นม และ โคกอูมๆรำไร ผมกะเธอเลยกอดจูบกัน และจับเธอถอดกางเกง ออกจนสำเร็จ เหลือแต่ กางเกงใน และเสื้อยืด ยกทรงผมก็ปลดออกไปแล้ว ผมพยายามสอดมือผ่านกางเกงในเธอเข้าไปที่โคกอูมๆ ของเธอแฉะจนรู้สึกครับ "กิ๊กไม่เคยเลยนะคะ ให้ พี่ คนแรกและคนเดียวนะ"ผมจูบปาก ดูดลิ้น และเลื่อนลงมา ถลกเสื้อเธอขึ้น ดูดนม มือก็คลึงโคกเธอนอกกางเกงใน สลับกะสอดผ่านขอบกางเกงในเข้าไปกุมเนื่ออูมๆแท้ๆ ผม ปลดตาขอกางเกงตัวเอง รูดซิบ เอาควยออกมา แล้วจับมือกิ๊กมากำ "อุย ทำไมแข็งจัง ใหญ่ขนาดนี้มันจะเข้าได้เหรอคะ"ของผม 5.5 นิ้ว มือที่คลึงโคกหีเธอผ่านขอบ กางเกงใน สัมผัสความแฉะเยิ้มเต็มที่ชัดเจน ผมขยับตัวจะถอดกางเกงใน เธอออก ก็มีคนพรวดเข้ามา "เฮ้ย ว้ายย" ผมกะกิ๊กตกใจ ครู่ต่อมา ผมกะเธอก็เห็นพวกที่มา เป็น ยาม บ๋อย และคนงานที่มีเรื่องกันนั่นเอง มันมีมีดมาด้วย แล้วผมก็ถูกมัดไว้ กะต้นไม้ ไกล้ๆ พวกมันจับ กิ๊กมานอนบนพื้นหิน โดยเอาเสื่อที่ผมเตรียมมานั่งคุยกะเธอปูอีกที แล้วเริ่มต้นจัดการกะเธอด้วยการจับถอดกางเกงในออกไป พร้อมเสื้อยืด ตอนนี้กิ๊ก แก้ผ้าอวดนม และหีที่อูมเด่น ต่อหน้าสายตาพวกมันที่ดูอย่างหื่นกระหาย พวกมันมีกันสี่คน คนงานสอง ยาม หนึ่ง และบ๋อย พวกมันจับนมคลึงโคกหีเธออย่างสนุกมือ กิ๊กไม่กล้าขัดขืน พวกมันมีมีด ใอ้ บ๋อย เข้าไปคุกเข่าด้านหัวเธอ รูดซิบกางเกง แล้วงัดควยลุกโด่ออกมา มือนึงจับหัว กิ๊ก ให้ ผงกขึ้นมา จัดการยัดหัวถอกบานร่าเข้าปาก บังคับให้ดูด อีกสามคนที่เหลือช่วยกันจับแขนจับขา มือพวกมันก็ คลึง อกอวบ และโคกหีอูมๆอย่างสนุก มันทำกันห่างจากที่มัดผมไว้ แค่ ไม่เมตรเศษๆทำให้เห้นปากเธอ อมควย บ๋อยแบบจะจะ ครู่ต่อมา พวกมันก็แก้ผ้าทุกคน กิ๊ก โดน เอาควยยัดปากให้ดูดครบ มันบอกว่าเธอช่างฟ้องดีนัก พอให้ดูดควยเลียใข่จนพอใจทุกคน ผมก็ใจเต้นระทึกเมื่อ ใอ้ ยาม จับสองขา เธอ อ้าออก พาดหน้าขามันขยับตัวประชิด ผมเห็น หัวถอกบานร่าเป็นปีก ถูกจ่อตรงร่องหี เขี่ยขึ้นๆลงๆ สองสามที แล้วยัดปลายหัวมนตรงปากรูหีเธอ จุกคาไว้แค่มิดรูเยี่ยวแล้ว ขยับตัวตั้งท่า โดยจับข้อพับเข่าเธอแบะอ้าออกเต็มที่ แล้ว ขยับเอวกดเข้าไป "อู้ววยย" กิ๊กสะดุ้งเฮือก ร้องเสียงอู้ทั้งที่ มีควย ใอ้คนงานด้านบนยัดเต็มปาก ใอ้ยาม ที่สักยันต์ลายพร้อย มันตั้งใจให้ผมเห็นกลีบแคมปากรูหีบริสุทธิของเธอยุบตามหัวถอกบานร่าที่ดันเน้นๆ เข้าไปจนพ้นเงี่ยง ก้คืนตัวปากรูหีรัดหัวถอกมันไว้แน่น ใอ้ยาม ดึงออกมาแล้วดันเข้าออกแค่หัว จนเห็นกลีบเนื้อปากรูหีเธอปลิ้นตามเงี่ยงมันมันกด ทีที่สอง เกือบครึ่งอัน แล้วดึงออก ดันเข้า สามสี่ทีก็มิดดุ้น กิ๊กร้องอื้ออ้าตลอด ที่โดนควยขนาด กว่า เจ็ดนิ้ว เบิกรูหี มันบดหนอกขยี้เนินนูนเธอเน้นๆ ตอนนี้ รูหี กิ๊ก อมควยใหญ่ยาวของมันมิดสุดกั่น ปากงามอมควย ตลอด ร้องอื้ออ้า "อูยยซซดด์ หีเด็กมึงแม่งโคตรฟิต ทั้งดูดทั้งตอดควยกูใหญ่เลยว่ะ เสียวว" ใอ้ยามบอกผม ขณะที่ผมเห็นควย มันโดนรูหี กิ๊ก อมอยู่มิดดุ้น แบบจะๆ มันกดนิ่งๆ พร้อมบด ปล่อยให้รูหีเธอบีบรัดดูดตอดสิ่งแปลกปลอม อย่างหนัก เพื่อมันเองก็คลายความเสียวด้วย ครู่นึง มันก็ค่อยๆสาวออกมาเห็นกลีบแคมเธอตรงปากรูหีที่รัดโดคนควยมันปลิ้นตามลำควยออกมาจนพ้นเงี่ยง แล้วมันก็อัดกระทุ้งกลับเข้าไปพรืดเดียวมิด แล้ว ซอย เข้าๆออกๆ กิ๊กร้องโอยๆโดยที่ควยคนงานคาปาก คนที่เหลือก็ทั้ง คลึงนม พร้อมกะใอ้บ๋อย เอามือมันมาบี้แตดเธอช่วยเพื่อนมันที่กำลัง ซอยควยเย็ดหีอย่างเมามันส์ทั้ง กระทุ้งทั้งบด กิ๊ก เอง ครวญครางตลอด ด้วยความเสียวรูหีที่โดยควยเย็ด แตดถูกบี้ นม โดนคลึง มันโยก พักเดียวก็ร้องโอ้ครัวเย็ดแล้วกดหนักๆสามสี่ทีก่อนกดแน่นสุดๆ ผม เห็น กิ๊กตัวเกร็ง แอ่นหีรับการบดหนอกรกหมอยของมัน สองมือจับแขนใอ้สองตัวด้านบน ตัวเกร็ง ปากงามดูดควยที่ คนงานให้อม อย่างหนัก จนมันร้อง อ๊าคค ตามเพื่อนมัน ครู่ต่อมา ยามก็ถอนควยออกมาจากรูหี เธอในสภาพเปียกเยิ้มด้วยน้ำขาวๆที่เกาะทั่วลำ ใอ้คนงานที่ให้เธอดูดควย ก็ถอยออก บ๋อยบอกให้ เธออ้าปากให้เห็นน้ำ ขาวขุ่นเต็มปาก เธอทำท่าจะคาย แต่พอสบตาพวกมัน กิ๊กก็กลืนลงไปจนเกลี้ยง คนงานอีกคนเอาควยยัดปากให้ดูดต่อ ใอ้บ๋อยขยับตัว ไปจับขา กิ๊ก อ้าออก แล้วยัดควย มันเข้า หี เธอเป็นดุ้นที่สอง พรืดเดียวมิดแล้วกระเด้า จนเห็น ท่อนควยที่วิ่งเข้าๆออกๆเป็นมันเยิ้ม มันจับขา กิ๊กข้างนึงพาดบ่า เบี่ยงสะโพกเธอนิดนึง แล้ว อัดอย่างถนัดถนี่ ตั้งใจโชว์ การเอาควยเย็ดหีเธอแบบ ชัดๆ จะ จะ กิ๊กได้แต่นอนครางโอยๆ ให้มันเย็ดอย่างมันส์ควย พักเดียวก็ รัวถี่ยิบแล้วกดนิ่ง ฉีดน้ำควยราดมดลูกเธออีกราย ตอนมันกดนิ่งๆ ผมเห็นเธอกระตุกเหมือนโดนไฟช๊อตด้วย คงเพราะโดนน้ำควยราดมดลูกแบบถึงที่ พอ บ๋อยชักควยเป็นมัน ออกไป พวกมันก็จับเธอ คลาน ให้คนงานจัดการ เอาควยเสียบรูหีจากด้านหลัง ใอ้ บ๋อยกะยามเอาควยที่เลอะเมือกขาวๆของมัน ไปให้เธอ อม ดูดเลีย ด้านบน สลับกัน อย่าง เพลินควย จนใอ้คนงาน ผมหยิก น้ำแตกราดมดลูกเธอ พอมันชักออกมา พวกมันก็ จับตัว กิ๊ก มานั่ง ไกล้ผมที่ถูกมัด แล้วมันก็เอาควยเลอะเมือกขาวๆ ให้เธอ ดูด ชนิดผมเห็นไกล้ๆแบบได้กลิ่น พอ ควยสะอาดมันถอยออกไป แล้วให้ กิ๊ก จูบปากกะผม จนรู้สึกถึงรสแปลกๆในปากเธอ แล้วพวกมันก็ จับตัวเธอยืน โคกหี กิ๊กอยู่ระดับเดียวกะหน้าผมใอ้คนงานที่ แตกใส่ปากให้เธอกิน มันมาประกบด้านหลัง กิ๊ก แล้วสอดควยเข้าหีเธอ ให้ผมเห็นควยเข้าหี แบบ จะจะ มันให้ผมดูควยอัดเข้าออกกับรูหีเธอครู่นึง ใอ้ บ๋อยบอกให้ผม เอาลิ้นเลียแตดให้ เธอด้วย ความรู้สึกตอนนั้นยากบรรยาย แต่ เสียงกิ๊กครางลั่น เพราะปากว่าง ตัวเธอสั่นระริก ด้วยความเสียวที่โดนเลียแตดขณะที่มีท่อนควย ซอย เย็ดรูหีอย่างหนัก "โอยยยซซซดดด์ โอ้ววววยยยดด์ " เสียงเธอครางลั่นพร้อมกะใอ้คนที่กระหน่ำเย็ดหีเธอจากด้านหลังอยู่บอกว่า รูหีเธอ ดูดตอดบีบรัดควยมันอย่างหนัก ใอ้บ๋อยบอกสงสัย เธอคงเสียวสุดๆ ใอ้หมอนั่นทนได้พักเดียวก็อัดสุดๆ ทำให้ผมเห็น จะจะว่า ปากรูหี แฟน ผม รัด โคนควยมันแน่น เธอยืนตัวเกร็ง มันกดนิ่งๆ ครู่นึง ผมก็เห็น น้ำ ขาวๆ ค่อยไหลซึมออกมา พ้นปากรูหี ที่รัดโคนควยมันแน่น ย้อยอาบลงมาที่พวงใข่ มันชักควยออกไป พร้อมกะ ใอ้ยาม ดันสะโพก กิ๊กเข้ามาติดหน้าผม ให้แหงนหน้า "เอ้าจัดการ เอาปากมึงประกบรูหีอีนี่ เร็ว ดีมาก ดูดเลียให้เกลี้ยงซะ เอาลิ้นล้วงด้วยนะมึง ผมไม่กล้าขัดขืน ต้องเอาปาก ประกบรูหี กิ๊ก แล้วเอาลิ้นเข้าไปควานในรู กิ๊กตัวสั่นระริก รสชาติ น้ำที่เข้าปากมันแปลกๆ คาวเค็ม บอกไม่ถูก มันให้ดูดเลียครู่ใหญ่ จนมันมองว่า สะอาด แล้ว ก็พากันใส่เสื้อผ้า โยก่อนไปพวกมันยัง รูดซิบ เอาควยให้เธอดูดส่งท้าย โดยมันคลึงนมเธอด้วย พอพวกมันใส่เสื้อผ้าเสร็จก็ จับผมถอดกางเกง แล้วให้ กิ๊ก มานั่งสวมควยผม ในท่านั่งหันหน้าเข้าหากัน รูหีเธอยังฟิตมากครับ กว่าจะหลับตาเย็ดกันเสร็จ พวกมันก็หายไปหมดแล้วครับ กิ๊กก็แก้มัดให้ผม แล้ว ใส่เสื้อผ้าพากันกลับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 04, 2011, 05:46:10 pm
 (64;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 06, 2011, 10:49:14 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;