close buttonclose buttonclose button
น้องผม ผมหวงครับ

น้องผม ผมหวงครับ

doc · 37924

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline doc

• Hero Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: November 27, 2010, 03:46:24 pm
สวัสดีครับ ผมนาย doc วันนี้ขอเล่าประสบการณ์ตอนเป็นวัยรุ่นให้ฟังนะครับ ผมมีพี่สาวคนนึง และน้องสาวอีกหนึ่ง น้องผมชื่อน้องกิ๊บ ครับ ตอนนั้นเธออายุ 15ปี เธอขาวเนียน แก้มบุ๋ม และรูปร่าง นมอวบเกินวัย เอวเล็ก แต่ตูดใหญ่ แล้วก็ชอบใส่เสื้อกล้ามแบบผู้หญิงเวลาอยู่บ้าน ผมเห็นแล้วอย่างเงี่ยนเลยครับ  แต่ไม่ได้ครับเธอเป็นน้องสาวแท้ๆของผม
หนึ่งวันก่อนวันเกิดของเธอ น้องกิ๊บบอกกับพ่อแม่ว่า จะออกไปฉลองวันเกิดกับเพื่อนอีกคนที่เกิดก่อน ทีบ้านเพื่อนชื่อเม ผมก็เลยขี่มอเตอร์ไซค์ไปส่ง แต่ก่อนกลับ ก็ได้รู้ว่า เม เป็นผู้ชายครับ แย่ละสิ แต่ก็บอกน้องว่าจะมารับตอนเย็นๆ
ตอนเย็นผมรีบมาเพราะเป็นหวงน้องครับ ใช่ครับผมหวงครับ ไม่ได้ห่วงอย่างเดียว ผมมาถึงบ้านไอ้เม พวกคนอื่นๆยังนั่งกินกันอยู่ แต่ไม่เห็นน้องกิ๊บ!! ผมถามทุกคนก็มองกันเลิกลั่ก ไอ้เหี้ยเม ผมรีบเข้าไปในบ้าน วิ่งขึ้นชั้นสอง ได้ยินเสียงน้องกิ๊บร้องออกมาจากห้องหนึ่ง ผมรีบเปิดเข้าไปในห้องที่ไม่ได้ล็อค เห็นน้องกิ๊บนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียง ไอ้เหี้ยเมมันนั่งก้มหน้าเลียหีน้องกิ๊บอย่างเอร็ดอร่อย น้องกิ๊บบิดส่ายหน้าครางซี๊ดซ๊าด อย่างเงี่ยนเลย  ผมเข้าไปกระชากคอไอ้เมมาชกโครมไปที่หน้ามันทีนึง มันตกเตียงไปนอนที่พื้น ผมก็เข้าไปเตะมันอีกหลายครั้ง จนมันกุมท้องน้องโอดโอย น้องกิ๊บ กลับบ้านกับพี่เดึ๋วยนี้ ผมตวาดเธอลั่น น้องกิ๊บรีบนุ่งผ้า หน้าแดงก่ำก้มหน้าไม่กล้าสบตาผม ผมพาน้องกิ๊บลงมาข้างล่างเห็นเพื่อนๆคนอื่นๆออกันที่บันได ผมด่าพวกมันว่า ไอ้เหี้ยพวกนี้เดี๋ยวกูจะแจ้งตำรวจจับแม่งให้หมด พวกมันก็เลยรีบกลับกันทันที
ผมขี่รถโดยมีน้องกิ๊บซ้อนท้ายกลับบ้าน น้องกิ๊บซบลงกับหลังผม เหมือนอ้อนให้ผมหายโกรธ แก้มนุ่ม นมอวบเบียดกับแผ่นหลังผม  ผมแกล้งเบรกกระตุกเป็นพักๆ ผมอยากให้นมกระแทกหลังผม แต่กลับได้โคกหีกระแทกตูดผม เป็นของแถมด้วย เหี้ยเอ้ย อยากจอดรถลงข้างทาง กระเด้าบนเบาะซะให้... แต่ไม่ได้หรอก เป็นน้องเป็นน้อง จำไว้  ผมถามน้องกิ๊บว่า เป็นอะไรกับมันหรือยัง พี่ช้าไปหรือเปล่า น้องกิ๊บไม่ตอบครับ ผมโมโห ก็เลยเบรก ตะคอกถามอีกที คราวนี้น้องกิ๊บถึงยอมรับกับผมว่า ได้แค่เท่าที่ผมเห็น โล่งอกผมไปทีครับ
พอถึงบ้าน ก็ไม่มีใครอยู่ เพราะพี่สาวผมท้องเสียไปนอนโรงพยาบาล แม่กับพ่อไปเฝ้า น้องกิ๊บลงรถได้ ก็รีบวิ่งขึ้นห้องนอน ผมตามขึ้นไป ได้ยินเสียงอาบน้ำ ผมเข้าไปนั่งรอน้องกิ๊บอยู่ที่เตียง น้องกิ๊บอาบน้ำนาน จนผมง่วงนอนลง ได้กลิ่นหอมที่หมอนและผ้าห่มน้องกิ๊บ ก็อดคิดไม่ได้ ผมเผลอปล่อยอารมณ์ นอนชักว่าวบนเตียงน้อง เพราะกะว่ายังอีกนานกว่าจะอาบเสร็จ ตอนที่กำลังชักได้ที่ ควยแข็งโด่ น้องกิ๊บก็ออกมาเห็นพอดี เธอร้อง ว๊าย พี่ทำอะไรน่ะ ผมตกใจลุกขึ้นยืน มันกำลังเงี่ยนมากแล้วครับ ผมทนต่อไปไม่ได้  น้องก็น้อง ผมเงี่ยน
ผมถอดเสื้อผ้า และเดินเข้าไปหาน้องกิ๊บทั้งที่ควยแข็ง น้องกิ๊บเอามือปิดหน้าหลับตาปี๋  ผมรวบร่างน้องกิ๊บมากอดรัดไว้แน่น ผมแกะมือเธอออก แล้วประคองหน้าเธอประกบปากจูบ ดุนดันลิ้นเข้าพันกับลิ้นเธอที่ตอบสนองผมอย่างไร้เดียงสา  แล้วก็ค่อยๆปลดเสื้อคลุมอาบน้ำออก ผมรัดร่างน้องกิ๊บเอาไว้แน่น มือก็ลูบไล้ไปตามแผ่นหลังจนถึงตูด ผมขยำตูดน้องกิ๊บอย่างแรง น้องกิ๊บร้องห้าม อย่าค่ะ อย่านะ พี่อย่าทำกิ๊บ  ผมถาม ทำไมล่ะ ที่พี่ ทำไม่ได้ ทีคนอื่นยอมให้มันเลียหี ไม่ว่าอะไร  น้องกิ๊บไม่ตอบแต่อายจนหน้าแดง  ผมขยำตูดน้องกิ๊บ ดันให้โคกหีอูมของน้องกิ๊บแอ่นมาเบียดควยแข็งโด่ของผม แล้วก็จับมือน้องกิ๊บมากำมัน ผมว่า มันต้องการทะลวงรูหีกิ๊บ ได้ไหมจ๊ะ น้องกิ๊บกำควยผมมือสั่น
ผมอุ้มน้องกิ๊บขึ้นวางบนเตียง ให้ขาห้อยลงบนพื้น ผมนั่งข้างเตียงตรงหว่างขา ผมแหกขาน้องกิ๊บเห็นพูหีแนบสนิท แหวกดูเห็นกลีบแคมชมพู กับต่ิ่งแตดยื่นออกมา ผมนึกภาพที่ไอ้เหี้ยเมมันเลียหีน้องผมแล้วโมโหก็เลยเลียหีน้องกิ๊บอย่างหนักหน่วงบ้าคลั่ง ผมแหวกแคมเลีย สลับกับดูดแตดดังจ๊วบๆ  น้องกิ๊บงี้ ดิ้นบิดส่ายไปมา ขาน้องกิ๊บจะบีบตัวผม ผมก็เลยยกขาน้องกิ๊บขึ้นบนเตียง แล้วก็แหกต้นขาเลียฉกลิ้นอย่างไม่พัก น้องกิ๊บร้อง พี่ขา พี่ขา กิ๊บ..กิ๊บ อ้าว์..พะ..พี่ขา กิ๊บ อ๊าว์... ซี๊ด... ตูดงี้ร่อนไม่ติดเตียงเลยครับ เงี่ยนเหรอกิ๊บ  กิ๊บแก้มแดงไม่ตอบ  ผมก็เลยดึงตัวน้องกิ๊บซึ่งอ่อนปวกเปียก ขึ้นไปนอนบนเตียง ผมขึ้นคร่อมเอามือขยำเต้าอวบเกินตัวของน้องกิ๊บ  แล้วก็ก้มลงดูดเลียหัวนม น้องกิ๊บครางอย่างเงี่ยน ปากก็ร้องพี่ขา พี่ขา กิ๊บเงี่ยน กิ๊บ..พี่ขา หนูเงี่ยน เงี่ยนใจจะขาดแล้ว  ผมจับน้องกิ๊บแหกหีอีกครั้ง แล้วก็ส่งควยเข้ารูหีน้องกิ๊บ มันฟิตมาก ผมยิ้มออกเพราะรู้แล้วว่าน้องไม่โกหกผม  พะ..พี่ขา กิ๊บ อ๊าว์..อ๊าว์..กิ๊บ...อ๊าว์..กิ๊บเงี่ยน  ผมค่อยๆขยับตัวดันควยเข้าไปจนสุด หิวควยหรือจ๊ะ น้องกิ๊บ ไม่เป็นไร เดี่ยวพี่ชายคนนี้จะป้อนควยให้อิ่มจนจุกเลยล่ะ กิ๊บจ๋า..  แล้วผมก็ยึดสะโพกน้องกิ๊บไว้ ซอยควยเข้าออกช้าๆ และเร็วขึ้นเรื่อยๆ  พี่จะทำให้ลืมไอ้เหี้ยเมไปเลย  ผมโหย่งตัวขึ้นนั่ง แล้วก็สาวควยใส่หีน้องกิ๊บหนักๆถี่ๆ น้องกิ๊บตัวสั่นไปตามแรงกระเด้าของผม ผมกับน้องกิ๊บครางดังลั่นแข่งกัน แบบไม่กลัวใครได้ยิน สักพักน้องกิ๊บก็เสร็จ  กรีดร้องดังลั่น มือเธอจิกต้นขาผม ส่ายหน้าเกร็งทั้งตัว  หีเธอตอดควยผมแน่น พอตอดน้อยลง ผมก็ยกเธอขึ้น คราวนี้ผมเป็นฝ่ายนอนลง ผมนอนพิงหัวเตียง จับน้องกิ๊บขึ้นคร่อม เอาหีสวมควยผม แล้วผมก็ยึดตูดเธอไว้ กดมันขยับขึ้นๆลงๆเป็นจังหวะพร้อมกับการกระเด้า  น้องกิ๊บตอนนี้ผมเผ้ายุ่ง เงยหน้าหลับตา ห่อปากครางซี๊ดซ๊าด โคตรเซ็กเลยครับ เธอแอ่นเข้ามาผมก็เลยได้เลียนม และดูดหัวนม ผมมันเขี้ยว กัดดึงหัวนมน้องไปหลายที  น้องกิ๊บร้องว๊าย อุ๊ย ซี๊ด เป็นพักๆ  ผมเงี่ยนจัดกระเด้าหนักๆจนน้ำแตก  น้องกิ๊บเสร็จอีกรอบ  เสียงผมกับน้องกิ๊บครางดังลั่นด้วยความเงี่ยนแบบสุดๆ ตอนนั้นเอง พ่อก็เปิดประตูเข้ามา     
พ่อโกรธมากเลยครับ พ่อทำเหมือนที่ผมทำกับไอ้เมเลย แต่ไม่แรงจนผมจุก แค่หน้าช้ำปากเจ่อนิดหน่อย พ่อว่า ไอ้เหี้ย มึงกล้าเย็ดน้องมึงเลยเหรอ ผมไม่ตอบแต่ เข้าไปจับน้องกิ๊บนอนหงายแหวกหีน้องให้พ่อเห็น หีน้องกิ๊บตอนนี้แคมแดงและมีเลือดสาวบริสุทธิ์กับน้ำเงี่ยนผมไหลออกมาจากรูหี อีกิ๊บ อีร่าน มึงเสี้ยนควยนักทำไมไม่บอกกู เดี๋ยวกูเย็ดให้หีมึงสะใจได้เลย อีสัตว์  ผมตกใจ อ้าวพ่อ(เลี้ยง)กู  เหี้ยกว่ากูกับไอเมซะอีก  ครับ มันไม่ได้เป็นพ่อผมกับน้องกิ๊บครับ ลูกมันอยู่ในท้องแม่ผมนั่น  คงเป็นเพราะแม่ท้องมันก็เลยเงี่ยนจัด
มันถอดเสื้อผ้าออกอย่างใจเย็น ผมเห็นควยมันแล้วเสียวแทนหีน้องกิ๊บเลยครับ ทั้งใหญ่ทั้งมุกอีก ผมว่า พ่อครับ.คือผม เอ่อ  พ่อว่า มึงไม่ต้องมาเสือกเลย กูดูก็รู้ว่าอีเหี้ยนี่มั่นยังไม่หายเสี้ยน ผมไม่แน่ใจว่าใครกันแน่ที่ยังเสี้ยน
พ่อแก้ผ้าเสร็จก็ขึ้นเตียง ไปหาน้องกิ๊บ ที่กลัวจนตัวสั่น พ่อจับน้องกิ๊บคว่ำลงเย็ดท่าหมา อีกิ๊บ มึงเย็ดกับพี่มึงได้ มึงก็หมาตัวเมียดีๆนี่เอง  แล้วพ่อก็แหวกพูหีน้องกิ๊บดันควยมันเข้า ได้แค่เงี่ยง เพราะควยใหญ่เจอหีเล็ก ก็คงลำบากพอดู น้องกิ๊บร้อง พ่อจ๋า อย่า พ่อ อย่าทำกิ๊บ อย่า กิ๊บ ซี๊ด..อ๊าว์..... น้องกิ๊บร้องดังลั่นตอนที่พ่อยึดตูดและดันควยเข้าทีเดียวสุดลำควย ไง อีเหี้ยกิ๊บ ควยกูกระแทกปากมดลูกมึงเลยดีไหมล่ะ อีสัตว์  แล้วมันก็กระเด้าน้องกิ๊บ มันสาวควยแต่ละดอก หนักๆเน้นๆ ดังปึกๆๆ น้องกิ๊บงี้ หลับตาปี๋ สะบัดผมไปมา หน้าตาบิดเบี้ยว  ร้องครางเสียงงี้ฟังแล้วรู้เลยว่า กำลังเงี่ยนมากๆเลย พ่อหันมายิ้มเหี้ยมให้ผมซึ่งได้แต่ยืนตะลึงกับภาพที่เห็น มึงจะยืนดูหาเหี้ยอะไร อีสัตว์นี่มันร้องดัง เดี๋ยวชาวบ้านก็แห่กันมาดูหรอก  ผมรีบมานั่งคุกเข่าตรงหน้าน้องกิ๊บ จิกผมน้องให้อมควยผม  อมควยกูซะ อีกิ๊บ ผมรู้สึกได้ว่า เวลาได้ยินเสียงหรือได้พูดหยาบๆนี่มันได้อารมณ์ดีชะมัดเลย  น้องกิ๊บเม้มปากแน่น ผมเลยบีบจมูกน้อง จนต้องอ้าปาก แล้วผมก็ป้อนควยเข้าปากน้องเต็มๆ กินซะอีดอก จะได้อิ่ม ผมจิกผมน้องกิ๊บโยกตามจะหวะควยกระเด้า จนน้ำแตก กลืนให้หมดนะอีกิ๊บ ถ้ามึงคายกูจะลากมึงไปเย็ดหน้าบ้าน  น้องกิ๊บจึงกลืนน้ำเงี่ยนผม ผมเอาควยออกจากปากน้องกิ๊บ พ่อก็ลากน้องกิ๊บลงจากเตียง แล้วก็จับน้องกิ๊บพิงผนัง กระเด้าต่อในท่ายืนครับ เสียงพ่อกับน้องกิ๊บร้องครางด้วยความเงี่ยนดังตลอด แล้วพ่อก็ยกขาน้องกิ๊บขึ้น เหี้ยแม่ง เย็ดท่าลิงอุ้มแตงนี่หว่า พ่อเดินไปรอบห้องควยก็กระเด้าหีน้องกิ๊บ ส่วนน้องกิ๊บตอนนี้หน้าแดงก่ำ แขนโอบรอบคอพ่อไว้ ขาสองข้างหนีบเอวพ่อ ตัวกระเด้งขึ้นลงอย่างแรง สักพัก พ่อก็ดันตัวน้องกิ๊บติดกำแพง แล้วก็เย็ดน้องกิ๊บซอยหนักๆอยู่พักหนึ่งก็เกร็งตัวร้องลั่น กูแตกแล้วโว้ย อีดอก มึงนี่โคตรเงี่ยนเลย  วันนี้แม่มึงไม่กลับมา กูจะกระเด้าหีมึงจนเช้า เอาให้หีแหกเลย  ผมบอก พ่อ พอเหอะ เดี๋ยวน้องกิ๊บจะ...   มึงจะไม่เย็ดมันต่อหรือไง ถ้ามึงพอแล้วมึงก็ออกไปเลยไป  กูยังไม่ได้เย็ดตูด เย็ดปากมันเลย  นั่นสิ ผมก็ยัง!! แล้วผมก็ไม่ห้ามอีก  วันนั้นผมกับพ่อ ช่วยกันเย็ดน้องกิ๊บจนเกือบเช้า น้องกิ๊บงี้ น้ำเงี่ยนอาบตัวเป็นเมือกเลย

วันรุ่งขึ้นเป็นวันเกิดน้องกิ๊บ ผมบอกน้องว่า พ่อกับพี่ให้ของขวัญน้องแล้วนะ น้องกิ๊บถาม อะไรเหรอ  พ่อบอก ก็ควยพวกกูสองคนไงล่ะ อีโง่
ตอนสายๆแม่ กับพี่สาวผมกลับมา ผมจึงพาน้องกิ๊บไปทำบัตรประชาชน  ผมแอบแซวน้องกิ๊บว่า น้องกิ๊บต้องเขียน นาง แล้วนะ ไม่ใช่ นางสาว เพราะมีผัวแล้ว  น้องกิ๊บอายจนหน้าแดง  ตอนขากลับ ผมพาน้องกิ๊บไปแถวๆป่าละเมาะ แล้วก็จอดรถ เย็ดน้องกิ๊บจนน้ำแตกไปอีกรอบ บนเบาะมอเตอร์ไซค์ อย่างที่ผมอยากทำมาตลอดครับ 
หลังจากวันนั้น ผมกับพ่อ ก็ได้ผลัดกันพาน้องกิ๊บไปเย็ดตามที่ต่างๆ จนพ่อเลิกกับแม่นั่นแหละ ผมก็เลยได้เย็ดน้องกิ๊บคนเดียว จนน้องกิ๊บย้ายไปอยู่กับป้าอีกคน ก็เลยอดครับ   

Offline dum

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 27, 2010, 04:22:02 pm
ขอบคุณครับ

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: August 09, 2011, 01:58:03 am
 (4; (4; (4;