close buttonclose buttonclose button
เสียวกับแม่

เสียวกับแม่

เรื่องเสียว · 64127

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 26, 2010, 10:52:09 am
พ่อ แม่ของผมแยกทางกันตั้งแต่ผมอายุได้สักสิบห้าเห็นจะได้ครับ ผมมาอยู่กับ ผมเป็นลูกคนเดียวครับ แม่มาได้พ่อใหม่ทำงานเป็นเซลออกต่างจังหวัดบ่อย แต่เวลาที่แม่กับพ่อเลี้ยงอยู่ด้วยกัน เค้าจะเย็ดกันดุเดือดมากโดยไม่คิดว่าผมหลับรึยัง ที่อยู่เป็นห้องนอนคนละฝากกัน ผมนอนแอบดูแม่กับพ่อเลี้ยงเย็ดกันประจำ แล้วเหตุการณืมันก็เกิดขึ้นครับ วันที่พ่อเลี้ยงไปต่างจังหวัด เกือบเดือนผมกับแม่อยู่ด้วยกันสองคน คืนนั้นแม่อาบน้ำผมอยากเห็นหีแม่ เพราะเคยแต่นอนแอบดูพ่อเลี้ยงกับแม่เย็ดกันบ่อยๆเลยอยากเห็นหีแม่จริง ประตูห้องน้ำเป็นประตูไม้มีรอยแตก ผมอาศัยรอยแตกของช่องไม้แอบดูแม่อาบน้ำ เห็นหีแม่ไม่ชัดนักเพราะหมอยของท่านดกดำ ผมแอบดูจนควยลุกแข็งปั๋ง ท่านก็อาบน้ำเสร็จ ผมคิดในใจว่าควยยังแข็งอยู่เลย แม่ต้องสงสัยแน่ๆว่าทำไมควยแข็ง ผมเลยรีบทำเป็นไปนั่งดูทีวีอยู่มุมห้องที่ผมนอน แม่ก็นุ่งผ้าถุงใส่เสื้อยืดนอนตรงที่ท่านนอน สักพักแกใช้ให้ผมไปหยิบกระเป๋าแกที่หลังตู้เย็น ผมก็คิดว่าแย่แล้วควยตั้งเด่เลย แต่ก็ต้องลุกไปทั้งๆที่ควยโด่อย่างนั้น แม่เห็นผมควยแข็งท่านก็ถามว่าเป็นรัยควยแข็งโด่เลย ผมก็บอกท่านไปว่าไม่รู้ดิแม่ แล้วก็เดินผ่านท่านไปหยิบของให้ท่าน ตอนเอาของมาให้ท่าน ท่านก็ถามอีกไปกินอะไรมาวะโด่เชียว ไหนมาดูซิ ผมก็นึกว่างานนี้โดนสอบสวนแน่ แต่ปล่าวครับ ท่านถอดกางนอนผมออก ควยตั้งเด่ชี้หน้าท่าน ท่านก็อมยิ้มแล้วบอกผมว่า แกนี่มันควยใหญ่เกินเด็กอีก แล้วท่านก็รูดควยผมเล่นจนน้ำเยิ้มๆที่หัวควย ท่านก็ถามว่าทำไมควยร้อนผ่าวเลย มาเดี๋ยวแม่อมควยให้ควยจะได้เย็น ว่าแล้วท่านก็อมดูดควยของผม ผมก็ยืนตัวแข็งทื่อให้ท่านดูด
สักพักท่านก็บอกผมว่ามานี่ลองเย็ดหีดู เสร็จท่านก็ถลกผ้าถุงออก มานี่ลองเลียหีแม่ซิ แล้วลองเย็ดหีดู ผมทำตามท่านสั่ง จากเมื่อกี้ที่ผมแอบดูท่านอาบน้ำเห็นแต่หมอยปิดหี ตอนนี้หีท่านมาอยู่ในปากผมผมตั้งหน้าตั้งตาดูดหีตามที่ท่านสั่ง จนท่านบอกว่าพอแล้ว มามาลองเย็ดหีดูท่านบอก ว่าแล้วท่านก็แหกหีแล้วสั่งให้ผมค่อยๆเอาควยยัดเข้าไป ยัดจนสุดควยแม่ร้องโอ๊คคค แล้วก็บอกว่าให้ผมซอยหนัก ผมเริ่มมันส์ กระแทกหีท่านไม่ยั้ง ท่านก็ร้องครางตลอดว่าเย็ดแม่ เย็ดให้แม่น้ำแตกเลย ผมเย็ดได้สักพักก็น้ำควยพุ่งกระฉุดใส่รูหีแม่ของผม ผมสังเกตุดูว่า ท่านมีความสุขมากตอนที่น้ำควยผมพุ่งใส่รูหีท่าน คืนนั้นผมกับแม่เย็ดกันจนหมดแรง หลังจากนั้น ผมกับแม่ก็เย็ดกันทุกครั้งที่พ่อเลี้ยงไม่อยู่ครับ พอผมไปทำงานโรงงานมีเมียก็ไม่ค่อยได้เย็ดกับท่านบ่อยนัก ก็จะมาตอนที่พอเลี้ยงไม่อยู่แล้วผมก็บอกกับแฟนว่าจะไปหาแม่ ก็พอจะได้เย็ดกับท่านครับ แต่ยอมรับครับว่าเย็ดกับแม่มันส์มากเพราะเวลาที่เย็ดกับท่านนี่สุดๆเลยครับ

Offline mercury

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #1 on: November 26, 2010, 11:44:47 am
เร้าใจดีครับ แต่สั้นไปหน่อยอ่านไปควยเพิ่งแข็งจบซะแระ แต่ไงก็ขอบคุนครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: November 27, 2010, 09:20:36 am
ขอบคุณครับ

Offline aidid

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: December 21, 2010, 03:17:09 am
 (5; (5; (4; (2; (2; (1;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #4 on: December 22, 2010, 11:56:44 am
ขอบคุณครับ

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #5 on: December 22, 2010, 11:44:09 pm
ขอบคุณมากครับท่าน

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #6 on: December 31, 2010, 06:29:05 pm
 (1;

Offline ppsan

• *
    • เสียว: 2
Reply #7 on: January 02, 2011, 08:31:24 am
ขอบคุณครับ ภาพก็สวย

Offline snsdsnsd

• *
    • เสียว: 0
Reply #8 on: January 02, 2011, 10:19:57 pm
 (19;รูปสุดยอด

Offline foxsex

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #9 on: January 03, 2011, 12:26:30 am
 (8; (8; (8;