close buttonclose buttonclose button
โดน..สอนซะเอง

โดน..สอนซะเอง

เรื่องเสียว · 23504

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 10:12:22 am
หวัดดีครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นกับผมไม่นานนัก   ผมมี่เพื่อนผู้หญิงที่แอบรักอยู่คนหนึ่งชื่อ นอ เธอเป็นคนเรียบร้อย
มาก แต่เหตุการณ์ก็เกิดขึ้น ในวันนั้นเป็นเวลาเย็นแล้ว ฝนตก เรานั่งทำรายงานกันสองคนในห้องตอนนั้นผมไม่
คิดอะไรเลย พอฝนหยุดตก เรากำลังจะเดินออกจากห้องนั้นกัน แต่ประตูกลับล็อค ผมก็ปลอบใจเธอว่าไม่เป็นไร
เดี๋ยวก็ต้องมีอาจารย์เวรมาตรวจตึก แล้วเราค่อยออกตอนนั้นก็ได้ แต่นอกลับพูดว่านอกลัวนะ  สอห้ามทิ้งนอด้วย
แล้วนอก็เข้ามากอดผม ตอนนั้นไอ้โลกผมตั้งเด่เลยครับ คล้ายๆกับว่านอจะรู้ว่าของผมมันตั้งเด่  นอเลยบอกกับ
ผมว่าสอเดี๋ยวนอสอนให้ เท่านั้นแหละนอจับผมขึงไว้กับโต๊ะ แล้วใช้เชือกมัดแล้วนอก็ขึ้นคร่อมผม  ถอดเสื้อผม
ออก แล้วเริ่มจัดการถอดกางเกง   จนผมเปลือยล่อนจ่อน นอเขาก็สำรวจร่างกายผมทุกอณู แล้วมากระซิบที่เจ้า
โลกผมบอกว่าน่ารักจัง แล้วเธอก็เลียขึ้นเลียลง ผมเสียวไปทั้งตัวเลยครับ น้ำรักก็พุ่งออกมา เธอก็จัดการกินมัน
ซะ ผมไม่สามารถทำอะไรเธอได้เลย เพราะเธอมัดเชือกผมให้นอนแผ่หลากลางโต๊ะ จากนั้นนอเริ่มถอดเสื้อผ้า
ของตนเองบ้าง   แล้วก็ใข้นม2เต้าของเธอมาคลึงที่ปากผม  ผมก็ดูด  เธอก็ยิ่งเอาเข้ามาใกล้เข้าจนทับหน้าผม
สนิทแทบหายใจไม่ออก เธอคร่อมร่างผมแล้วขย่มอย่างเมามัน แล้วเธอก็หันก้นมาที่หน้าผม หันไปสนใจหับเจ้า
โลกของผมแทนเธอกัดของผม ผมครางเลยครับ แล้วเธอก็ยืนขึ้นแล้วค่อยๆ นั่งให้รู้รักของเธอสอดเสียบลงพอดี
 แล้วเริ่มขย่ม เธอขย่มแรงมาก จนหนังของผมถลก เราเสร็จพร้อมกัน  แต่เธอยังไม่หมดไฟ เธฮยังมานั้งคร่อม
ที่คอของผม แล้วเอารูรักของเธอมาให้ผมใช้ลิ้นสอดเข้าไป   พอผมสอดเข้าไปเธอก็ยิ่งเข้ามาใกล้เหมือนอยาก
ให้ผมสอดอีก ผมใช้ลิ้นตวัดเล่นอยู๋ในนั้นก็หมดแรง แต่เธอยังมีไฟอีกตลอดทั้งคืนนั้นเธอเล่นกับร่างอันล่อนจ้อน
ของผม แม้ว่าผมจะหลับไปแล้วแต่เธอก็ยุงขย่มผมอยู่อย่างนั้นจนเสร็จได้ด้วยตนเอง  ผมไม่อยากเชื่อเลยว่านอ
ที่แสนเรียบร้อยจะเป็นแบบนี้ สรุปผมโดนผู้หญิงข่มขืนครับ มันส์เป็นบ้าเลย    หลังจากนั้นเราก็เล่นรักกันทุกวัน
จนรูของเธอบานมาก ผมบอกให้เธอขมิบครับ เราก็มีความสุขกัน จนถึงทุกวันนี้

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 09, 2010, 11:55:13 pm
 (03; (03; (03;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #2 on: December 02, 2010, 09:42:48 pm
 (23; thanks you

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #3 on: December 03, 2010, 09:14:59 am
thanks krub

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: December 04, 2010, 09:57:24 pm
 (1;