close buttonclose buttonclose button
เย็ดเพื่อนเมีย

เย็ดเพื่อนเมีย

เรื่องเสียว · 157050

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 25, 2010, 09:23:19 am
มาแล้วครับครั้งนี้จะมาเล่าจริงให้ฟัง เรื่องเกิดขึ้นเมื่อตอนสอบปลายภาค พอสอบปลายภาคเสร็จเรียบร้อย ในบรรดาเพื่อนๆทั้งชายและหญิงก็พากันไปกินเหล้าเพื่อฉลองสอบปลายภาคเสร็จ นอ เพื่อนเมียผมก็มาเรื่อมวงด้วย พอเกินกันไปได้สักพักต่างคนก็ต่างเมา คุยกันออกรสออกชาติ นอ เพื่อนเมียก็แอบปิ๊งเพื่อนในกลุ่มที่นั่งกินเหล้าด้วยกันเลื่อนเข้าไปนั่ง ใกล้ๆกัน พอดึกก็มีการจับล้วงกันพัลวัล ส่วนผมกับเมีย ก็ล้วงกันบ้างหลังจากนั้น นอ เพื่อนเมียผมก็นอนตักเพื่อนผมที่ชื่อออ ไม่รู้เป็นที่ความเมาหรือเสียว ออ ล้วงขยำนมของ นอ ตลอดเวลา
หลังจากนั้นประมานสามทุ่มก็พากันแยกย้ายกลับ แต่ นอเมามากกลับบ้านเองไม่ไหว ทางที่จะกลับบ้านผมต้องผ่านบ้าน นอ อยู่แล้วเลยให้เพื่อนชื่อ ออ อุ้มขึ้นรถผม โดยเมียผมนั่งอยู่เบาะหลัง และให้ นอ นั่งหน้าคู่กับผม แต่ นอ เมามากนั่งไม่ไหวเลยฟุบลงมาที่ตักผม ไม่รู้วาเจตนาหรือเมา ตลอดทางที่นอนมา มือของ นอ จับควยผมมาตลอดโดยเมียผมก็ดูตลอด ส่วนควยผมนั้นแข็งตลอด พอใกล้จะถึงบ้านก็ปลุก นอ แต่ นอ กลับบอกว่าไม่กลับบ้านไปไหนก็ได้เบื่อบ้าน เมียผมเลยบอกว่าไปกินต่อที่บ้านพี่แล้วกัน นอก็ตกลง พอถึงบ้านผมก็ประคอง นอ ลงจากรถ พาเข้าบ้านเราส่วนเมียผมก็อาสาออกไปซื้อเบียร์โดยปล่อยให้ผมอยู่กับ นอ สองคนพอเมียผมออกจากบ้านไป นอ บ่นปวดหัวขอนอนพักสักหน่อย ผมจึงประคองให้นอมานอนที่เตียง แล้วผมก็ไปหาผ้าชุบนําเย็นมาเช็ดหน้าเช็ดแขน ให้ นอ ตอนนี้เธอนอนหงายในชุดนักศึกษา ที่กระโปรงแสนจะสั้นและรัดรูปทำให้เห็นหีที่โหนกนูนภายใต้กระโปรงนักศึกษา เห็นแล้วควยผมแข็งทันที มองไปที่เสื้อก็เห็นนมเธอดันล้นออกมายิ่งเพิ่มอารมณ์เสียวให้ผมมากยิ่งขึ้น ผมใช้ผ้าเช็ดที่ซอกคอของ นอ แต่นิ้วล้วงเข้าไปในเสื้อของ นอ ตอนนี้ผมเสียวควยมากเลยปลดกระดุมเสื้อของ นอ ออกเผยให้เห็นนมที่ขาวอวบของ นอ ผมก้มลงไปไซ้ซอกคอและนมของ นอ ซึ่ง นอ ก็โต้ตอบด้วยการจูบปาก และแลกลิ้นกับผมและเอามือมาจับที่ควยผมเลยเลิกกระโปรงนอขึ้นและดึงกางเกงใน ออก ทำให้เห็นหมอยที่ดกดำ ตอนนี้ผมเงี่ยนมากเลยครับ รีบจับขาเธอถ่างออก ก้มหน้าลงไปที่หีและเลียร่องหีของ นอ จนเธอต้องยกก้นกระเด้งหีขึ้นมาสู้ปาก และร้องว่าพี่จ๋าๆพอเปลี่ยนจากลิ้นก็เอาควยเขี่ยเม็ดแตดของ นอ ตอนนี้เธอยิ่งดิ้นใหญ่ในขณะผมกระเด้าหีอยู่เมียผมก็กลับมาพอดีผมเห็นอย่าง นั้นเลยละจาก นอ มาที่เมียผมและดึงเมียผมมาที่เตียงซึ่งเมียผมก็ถามว่าทำอะไรกัน ผมไม่ตอบแต่ผลักเมียผมนอนไปที่เตียง และดึงกระโปรงเธอเลิกขึ้น เมียผมหียิ่งโหนกนูนอยู่แล้ว ผมก็ยิ่งอารมณ์พุ้งพลานขึ้นใหญ่ อยากเย็ดหีเมียผมไม่ฟังเสียงถอดกางเกงในเมียผมออก และจับควยยัดใส่หีเมียผมทันทีทั้งๆที่ยังมีนําเงี่ยนของ นอ เลอะเต็มอยู่ผมกระแทกหีเมียอยู่สักพัก จึงหันมาเอาควยเสียบหี นอ และกระเด้าต่อเมียผมคงยังอารมณ์ค้างอยู่ก็เข้ามาช่วยบีบนมและดูดปากกับผม ผมเอากับ นอ ยังไม่เสร็จเมียผมก็มาบอกให้เย็ดเธอบ้างผมก็เลยถอนควยออกจากหีของ นอ แล้วไปเสียบหีเมียผมและกระเด้าหีเมียผมอย่างรุนแรงหีเมียผมตอดรัดควยผมอยู่ ตลอดเวลา มือเมียผมก็โอบกอดตัวผมผมยิ่งกระเด้าและแรงยิ่งขึ้นในที่สุดเมียร้องผัวจ๋า เมียนำแตกแล้ว พร้อมกับกระเด้งหีขึ้มาสวนควยผม ผมบดครึงหีเมียผมอยู่นานแต่ผมยังไม่เสร็จหันกลับไปมอง นอ ที่นอนลืมตามองผมกับเมียเย็ดกันอยู่และใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดของเธออยู่ด้วย ผมเห็นอย่างนั้นจึงถอนควยออกจากหีของเมีย จับควยที่ยังเปื้อนนำของเมียและยัดเข้าไปในหีของ นอ ๆถึงกับโก่งตัวขึ้นมากอดผมๆปลดตะขอเสื้อในของ นอ ออกและบีบเค้นนมของ นอ ปากก็ดูดแลกลิ้นกับ นอ ตูดก็ขยับซอยควยที่แข็งเข้าไปในหีของ นออย่างมันเย็ดเธอไปสักสิบนาที เธอก็มีอาการเกร็งกระตุก กอดรัดผมแน่นและสวนหีใส่ควย ร้องโอ๊ย เมียออกแล้วผัวจ๋าผมก็เลยเร่งซอยควยใส่หี เธออย่างรุนแรงและปล่อย นำเงี่ยนใส่ในหีของ นอและซอยซำบดครึงควยกับหีและแช่ควยอยู่ในหีของ นอ สักพักเราสามคนก็พากันเข้าไปอาบนำและชำละล้างร่างกายถูสบู่ให้กันและกัน เธอทั้งสองช่วยกันปลุกอารมณ์ผมให้โชนอีกครั้งและเราสามคนก็มาเย็ดกันต่อที่ เตียงอีกรอบและนอนกอดกันสามคนจนถึงเช้า สรุบแล้ววันนั้นผมเสร็จสองที ส่วนเมียผมๆมาถามทีหลังว่าเธอเสร็จไปกี่ทีเธอบอกเสร็จไป4ที ส่วน นอผมถามเธอว่าเสร็จไปกี่ครั้งเธอบอกนับไม่ถ้วน ตั้งแต่นั้นมาผมก็ไม่ได้เอา นอ อีกเลยแต่ก็ยังคิดถึงกลิ่นนำเงี่ยนของเธอตลอด ช่วยเม้นท์ให้ผมแรงๆด้วยนะครับแล้วจะกลับมาเล่าประสบการณ์เสียวๆให้ฟังใหม่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2010, 10:32:27 pm
 (28; (28;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 27, 2010, 12:38:37 am
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 28, 2010, 11:19:18 am
ขอบคุณครับ

Offline peak77

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: December 14, 2010, 02:09:45 am
แจ่มเลย (007;

Offline eak_1

• *
Reply #5 on: December 18, 2010, 01:48:02 am
ขอบคุณครับ

Offline mueeum

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #6 on: December 21, 2010, 08:45:31 am
 (1; (1; (1; (1;

Offline end

• *
Reply #7 on: December 21, 2010, 10:38:24 am
 (007; (007; (007;

Offline kai00

• Full Member
    • Email
Reply #8 on: December 21, 2010, 01:35:28 pm
DDDD

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
Reply #9 on: December 23, 2010, 10:13:01 am
cool (03; (00;

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #10 on: December 26, 2010, 01:25:08 am
 โชคดีจัง ได้ล่อทั้งคู่ (03;

Offline birdrock

• Super Master Hero
Reply #11 on: December 31, 2010, 03:17:55 pm
มาอีกนะ

Offline ninja9_99

• *
    • เสียว: 2
Reply #12 on: February 16, 2011, 11:02:02 pm
 (1; ขอบคุณที่แบ่งบัน

Offline gasaba

• Sr. Member
Reply #13 on: February 17, 2011, 02:57:58 pm
 (19;

Offline kuyyai

• *
    • เสียว: -1
    • Email
Reply #14 on: February 17, 2011, 05:22:55 pm
 (23; (23; (23; (23; (23; (23;