close buttonclose buttonclose button
เกมสวิงกิ้งเกมแรก

เกมสวิงกิ้งเกมแรก

เรื่องเสียว · 53365

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 24, 2010, 09:28:08 am
ผม มีเรื่องจะมาเล่าให้ฟังครับ เป็นครั้งแรกของผมที่ได้ริ้มรสชาตเสียวที่แปลกออกไปมีอยู่ว่า ผมมีแฟนอยู่คนหนึ่งเธอชื่อน้ำครับส่วนผมชื่อนะครับแฟนผมเป็นอายุ20ปีครับ ส่วนผมอายุ25ปีเราพึ่งคบกันได้ไม่นานครับเธอเป็นผู้หญิงรูปร่างใหญ่สูง และเธอก็สูงกว่าผมด้วยครับผมกับเธอคบกันได้ไม่นาน เราก็มีอะไรกันครับ มีกันที่บ้านของผมและผมก็ได้เธอเป็นประจำบ่อยครั้งเวลาที่เธอมาหาผมและเธอ เป็นคนเซ็กส์จัด พอตัวเลยครับ และเวลามีอะไรกันเรามักจะชอบเปิดหนังXดูกันเวลาที่เราเปิดหนังไปมีอะไรกันไป มันได้อารมณ์มากๆเลยทีเดียวและยิ่งเป็นหนังเกี่ยวกับ สองชายหนึ่งหญิง หรือหนังที่แหวกแนวออกไปจะรู้สึกกระสันมีอารมณ์มากกว่าปกติและแฟนผมก็เป็น ด้วยเช่นกัน แต่ตอนแรกเธอก็บอกว่าน่าเกลียดตอนที่เอามาดูทีแรกแต่พอเดี๋ยวนี้เธอกับอยาก ดูมากขึ้นเลยทีเดียว ผมก็มักจะแซวเธอว่า ถ้าเกิดมีคนมาร่วมด้วยจะเป็นยังไง เธอต่อว่าผมใหญ่เลยว่าบ้าใครจะไปกล้าทำแบบนั้น แต่ผมก็อยากลองซักครั้งเหมือนกันอยากจะให้ชายอื่นร่วมวงด้วยเหมือนกัน ผมก็อ้อนเธออยู่หลายครั้งและบางครั้งก็หาหนังที่มีการร่วมกันเป็นหมู่ๆให้ เธอดู เธอก็ชอบดูแล้วมีอารมณ์ตอบสนองตลอดและเคยถามเธอว่าถ้ามีคนอื่นมาร่วมรักด้วย เธออยากให้ใครมาร่วมรักด้วย เธอก็ไม่ตอบผมครับผมก็เลยเสนอชื่อคนที่เธอเคยรู้จักมาก่อนให้ฟัง บอกกับเธอว่า "ถ้าเป็นพี่ต้นมาร่วมวงด้วยก็คงจะดี" เธอก็ทำหน้ายิ้มๆให้ผมเมื่อผมพูดมาถึงชื่อของพี่ต้น และผมก็ตัดสินใจคุยกับเธอ จนเธอยอมอ่อนตามกับผมและปรึกษากัน และ เธอก็เขิลอายเวลาผมพูดว่าเธอก็อยากลองเหมือนกันเธอก็ว่าผมบ้าและผมก็ได้ไป พูดคุยกับพี่ ต้น ทีแรกๆพี่ต้นทำท่าทาง งง งง แต่เมื่อผมบอกว่า "พี่ต้นครับผมจะชวนพี่ต้นไปร่วมวงกับผมและแฟนผมพี่ต้นสนใจจะไปไหมครับ" และพี่ต้นก็อึ้งไปพักนึงและก็ตอบกับมาด้วยท่าทางเหมือนดีใจ "นะอยากจะให้พี่ไปร่วมกับแฟนนะด้วยหรอนะไม่หวงแฟนนะหรือยังไง" ผมก็ตอบกับไปว่า "ถ้าพี่ต้นสนใจก็ไม่เป็นไรครับแต่ถ้าสนใจพี่ต้นมาเจอผมที่ร้านอาหารร้านนี้ เลยนะครับผมจะรอ" แล้วพี่ต้นก็ให้คำตอบว่าทำให้ผมยิ้มออกและที่ตอนอรกคิดว่าพี่เขาจะไม่เล่น ด้วยและด่ากลับมาด้วยซ้ำพี่เขาตอบว่า "พี่จะมารอที่ร้านนี้นะถ้านะเปิดทางให้พี่ขนาดนี้แล้วมีหรือที่พี่จะไม่สนใจ ได้ละ" ผมก็พูดคุยกับพี่เขาและขอตัวกลับบ้านกลับมาบอกแฟนผมและดูท่าทางแฟนผม ตื่นเต้นมากๆถามนู้นถามนี่ใหญ่เลยว่าเป็นยังไงมั่งพี่ต้นตงลงไหมพอผมบอกว่า พี่ต้นตกลงและจะมาทานข้าวรอที่ร้านและให้เราไปหาเขาที่ร้านเธอทำหน้าตาตื่นๆ และ ก็ถึงวันนัดผมกับแฟนออกมารออยู่ที่ร้านอาหารประมาน บ่ายสองโมง ที่นัดพี่ต้นก่อนและไม่นานพี่ต้นก็มาตามที่เรานัดกันไว้และผมสังเกตุดูแฟนผม ดูเธอ อายอายไม่กล้ามองหน้าพี่ต้นเท่าไหร่และผมก็นัดแนะกันว่าผมจะไปรอที่ โรงแรมก่อนไปเปิดห้องรอก่อนและให้พี่ต้นเข้ามาทีหลังเพราะว่าที่ โรงแรม เขาไม่ให้เข้ากัน สาม คนผมกับแฟนก็นั่งแทร็กซี่มาก่อนและเข้าไปเปิดห้องค้างคืนผมกับแฟนรออยู่ที่ ห้องได้ไม่นานเท่าไหร่ก็มีเสียงเคาะประตูดังขึ้นและผมก็ไปแอบดูที่ตาแมว ก้เห็นพี่ต้นอยู่หน้าห้องและก็รีบเปิดให้เขาเข้ามาในห้องและพี่เขาก็เข้ามา ก็บอกผมว่า "สั่งอาหารมากินกันก่อนไหมเผื่อจะหิวกันเดี๋ยวพี่ออกให้เองงานนี้" ผมก็บอกพี่เขาไป "งั้นพี่เราสั่งเบียร์มากันกันไหมครับ" พี่ต้นตอบว่า "แล้วแต่นะเลยครับแล้วน้ำจะสั่งอะไรก็สั่งเลยนะครับ" แฟนผมยิ้มแบบเขิลๆแล้วก็บอกผม "น้ำเอาแป๊ปซี่นะพี่ นะ ซื้อขนมมาด้วย" และผมก็โทรสั่งเบียร์และอาหมารอีก2-3อย่างมาพอเด็กเขามาเสริฟก็ให้พี่ต้น เข้าไปแอบในห้องน้ำก่อนเพราะกลัวว่าเด้กเสริฟมันจะเห็นเอา และเราก็นั่งกินเบียร์กันผมกับพี่ต้นกินกันหมดไป 6 ขวดก็พอเมานิดๆและน้ำแฟนผมก็ได้กินด้วยแต่ไม่มากเท่าไหร่และหนังที่เราดูก็ เป็นหนังXของโรงแรมที่มีเปิดอยู่2ช่องตลอดเวลาเป็นการปลุกอารมณ์ให้แต่ละคน ตื่นตัวไปด้วยและจากที่เรานั่งกันอยู่ที่โต๊ะก็ขยับมาที่เตียงและผมก็กระซิบ อกน้ำว่า "น้ำเดี๋ยวปิดไฟกันก่อนนะถ้าอายนะ" น้ำแฟนผมก็พยักหน้าตอบและผมก็ปิดไฟจนห้องมืดและปิดโทรทัศน์ผมก็นอนอยู่ทาง ซ้ายของแฟนผมกำลังบีบเคล้นเต้านมของเธออยู่นอกเสื้อและผมก็เอ่ยชวนพี่ต้น เข้ามาร่วมวงด้วย พี่ต้นไม่รอช้ามานอนข้างๆแฟนผมอีกฝั่งนึงและมือของผมกับพี่ต้นก็นัวเนียอยู่ บนร่างกายของน้ำแฟนผม ผมก้ได้ยินเสียงเธอครางเบาออกมาจากปากดูท่าทางน้ำเธอมีอารมณ์ตอบสนอง มากอย่างเห็นได้ชัดและผมก็ถาอดเสื้อเธอออกจากตัวไปแล้วก็ปลดเสื้อในออกไป ด้วยผมกับพี่ต้นดูดเต้านมของเธอคนละข้างและก็ช่วยกันปลดกางเกงที่เหลือออก จากร่างกายจนเธอไม่มีเสื้อผ้าปิดตัวอีกผมก็ตื่นเต้นมากที่ได้สัมผัสแบบนี้ผม แก้ชุดออกจากร่างกายและพี่ต้นก็เช่นกันเราทั้งสามคนไม่มีเสื้อผ้าอยู่อีกเลย ในความมืดที่มือเราได้สัมผัสกันแต่ก็สัมผัสกันตรงจุดตลอดเวลาผมก็ให้น้ำอม ให้พี่ต้นน้ำก็ทำตามอย่างว่าง่ายเลยทีเดียวและไม่นานผมก็บอกให้ขึ้นทาบทับ ตัวของเธอ "พี่ต้นครับขึ้นมาก่อนเลยครับผมให้พี่ก่อนเลย" แล้วพี่ต้นก็ขึ้นมาคล่อมตัวของน้ำไว้แล้วดันขามาข้างหน้าแล้วค่อยๆสอดท่อน เอ็นของเขาเข้ามาในร่างกายของน้ำ น้ำเธอครางอออกมาเสียงดังพอสมควรและยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ตื่นตัวมากขึ้นไปอีก พี่ต้นก็ เริ่มสาวเข้าสาวออกจนเสียงเนื้อกระทบกันเสียงดังพร้อมกับเสียงครางของน้ำแฟน ผม ผมก็จับหน้าเธอหันมาข้างๆแล้วผมก็เอาท่อนเอ็นของผมยัดเข้าไปในบอกของเธอทำ ให้เธอได้แต่ครางอยู่ในลำคอผมก็ซอยเอวใส่ปากเธอพร้อมกับพี่ต้นที่กำลังซอย เอวใส่ระหว่างขาของน้ำอยู่พี่ต้นทำได้ไม่นานจริงๆก็มีเสียงร้องอกมาเบาๆและ ซอยเอวใส่กดเอวแน่นกับระหว่างขาน้ำแล้วตัวเกร็งผมก็รู้ได้เลยว่าพี่ต้นคง ปล่อยน้ำเข้าไปในร่างของน้ำอย่างมากเลยทีเดียว และพี่ต้นเขาก็ขยับออกจากตัวน้ำผมก้ไม่รอช้าเข้าไปสวมต่อทันทีจับของผมที่ กำลังแข็งเต็มที่ถูขึ้นลงผมก็ต้องตกใจเมื่อพอถูแล้วมันโดนน้ำของพี่ต้นที่ ไหลทะลักออกมาผมก็เอามือบาดน้ำจากลองของน้ำขึ้นมาที่โหนกแล้วจับของผมดัน เข้าไปมันเข้าไปอย่างง่ายดายเลยทีเดียวผมซอยเอวใส่แบบลื่นๆทำอยู้ซักพัก น้ำเธอก็ครางอยู่ตลอดเวลาเลยทีเดียวผมก็ซอยเอวใส่น้ำอย่างไม่มียังเลยที เดียวเพราะอารมณ์ผมตอนนี้มันมากมายเหลือเกินและก็ทำได้ไม่นานก็ต้องปล่อยน้ำ ให้เข้าไปในร่างกาย น้ำ อีกคนและก็กอดตัวเธอหอมแก้มเธอและพูดกับเอว่า "เป็นยังไงบ้างน้ำมีความสุขไหมแบบนี้" น้ำเธอก็ตอบผมมา "มีความสุขมากเลยค่ะพี่นะตื่นเต้นมากเลย" "งั้นถ้าชอบเดี๋ยวพี่ให้พี่ต้นเขาทำต่ออีกแล้วพี่ก็จะทำด้วยตกลงไหม" "อืมแล้วแต่พี่ นะ เลยละกัน" ผมก็ลุกออกจากตัวเอพาเธอเข้าห้องน้ำล้างคราบน้ำออกจากร่างกายแต่พอพาเธอเข้า มาผมก็หันไปชวนพี่ต้นเข้ามาด้วยและเราสามคนก็อยู่ในห้องน้ำกันไฟสว่างเห็น กันชัดเจนจนพี่ต้นเอยชมน้ำว่า "น้ำ ขาวน่าพัดมากเลยครับ" ผมเห็นพี่ต้นพูดจนน้ำเขิลเลยตอบไปว่า "ถ้าน่าฟัดก็ฟัดกันตรงนี้เลยเป็นยังไง" แล้วผมก็จับให้น้ำนั่งบนขอบอ่างล้างหน้าแล้วผมกับพี่ต้นก็ช่วยกันกอดจูบลูบ คลำทั่วทั้งตัวของน้ำและผมก็นอนลงที่พื้นแล้วให้น้ำขึ้นขย่มผมและให้พี่ต้น เอาท่อนเอ็นมาให้น้ำอมอยู่เต็มปากเธอขย่มไปอมไปมองแล้วงได้อารมณ์มากๆแล้วผม ก็สลับให้น้ำมาขย่มให้พี่ต้นบ้างสลับกันไปมาอยู่ในห้องน้ำแต่ก็ไม่มีทีท่าจะ เสร็จเลยจิงชวนกันอาบน้ำและเข้ามาในห้องตอนที่อาบน้ำผมกัยพี่ต้นยืนให้เธอทำ ความสะอาดท่อนเอ็นจนสะอาดดีเลยทีเดียวและผมกับพี่ต้นก็ช่วยกันทำความสะอาด ให้ น้ำ ด้วยเช่นกัน เราเดินออกมาพร้อมกันมือของ น้ำ ก็จับกำของเราสองคนไม่ปล่อยเลยทีเดียวตอนแรกทำเขิลอายแต่ตอนนี้เธอกับไม่มี ทีท่าเขิลเลยเรามาที่เตียงกันตัวก็แห้งเร็วมากเพราะแอร์ที่เย็นฉ่ำและเราก็ สานต่อจากในห้องน้ำและไม่น่าเชื่อเลยครับว่า น้ำ แฟนผมจะสู้ผมกับพี่ต้นไม่มีหยุดเลยทีเดียวไม่ว่าผมกับพี่ต้นพาเธอเล่นท่าไหน เธอก็ทำได้หมดเลยทีเดียวต่อสู้ได้สูสีแบบ2รุ่ม1ไฟห้องเปิดสว่างจากที่ปิด เพราะด้วยความอายแต่ตอนนี้กับเปิดสว่างเห็นชัดแจ๋วช่วยเพิ่มอารมณ์ให้มีมาก ยิ่งขึ้นผมมองดูเวลาเอโดนพี่ ต้น กระหน่ำใส่ดูเธอมีความสุขเลยทีเดียวและก้ถึงวาระที่ผมปล่อยน้ำพุ้งเข้าไปใน ร่องของเธออย่างเอ่อล้นในท่าโก้งโค้งไม่ทันที่เอจะได้พักผมก็ให้พี่ ต้น เข้ามาสวมต่อเลยทันทีพี่ ต้น กระหน่ำใส่จนน้ำเธอหัวสั่นหัวคลอนและพี่ ต้น ก็ปล่อยน้ำเข้าไปในร่องของเธออีกคนและเราก็นอนกอดกัน3คนโดยที่มีน้ำแฟนผม นอนอยู่ตรงกลางเรากอดกายกันจนหลับไปเลยทีเดียวตื่นมาอีกทีก็ 10โมงกว่าเราก็ยังนอนแก้ผ้ากันอยู่เลยผมตื่นมาก่อนมองดูร่างกายของน้ำแฟนผม นอนหายใจรวยรินก็สะกิดพี่ ต้น ชวนกันให้ช่วยร่วมเสียวกันอีกรอบและผมก็ดูดเต้านมคนละข้างของเธอจนเอขยับตัว ตื่นแล้วก้ไม่ต้องพูดถึงกันอีกเลยเทื่อเอตื่นขึ้นมาเราทั้งสามคนก็เริงเสียว กันอีกครั้งก่อนจะกลับพอเสร๊จกิจกรรมพี่ต้นขอตัวกลับเหลือผมกับน้ำนอนอยู่ เรานอนคุยกันถึงเรื่องเมื่อคืนและตอนนี้เธอถามกับผมว่า "พี่ นะ ไม่รัก น้ำ แล้วใช่ปะถึงชวน น้ำ ทำแบบนี้" "พี่รักวิรักมากจนอยากให้ น้ำ มีความสุขมากๆยังไงละแล้วมีความสุขไหม" เธอก็ตอบแค่คำเดียวว่า " อืมค่ะ " แล้วผมก้ชวนเธออาบน้ำ ก่อนกลับผมอัดเธอไปอีกครั้ง และพากันกับมาที่บ้านด้วยความอ่อนเพลียและเป็นเกมสวิงกิ้งเกมแรกของผมกับแฟน เลยครับมีความสุขกับมากๆแฟนผมติดใจเลยให้ผมชวนพี่ ต้น มาบ่อยๆและพี่ ต้น ก็เป็นคู่สวิงของผมกับแฟนผมเรื่อยมาจะพี่ ต้น ยายไปที่อื่นและผมกับแฟนก้ไม่ได้หาคู่สวิงใหม่อีกเลยจนถึงเดี๋ยวนี้ ผมกับแฟนยังติดใจรสชาติบทสวิงกิ้งอยู่เลย แต่ไม่กล้าหาคนใหม่กลัวไม่เหมือนพี่ ต้น

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 19, 2010, 02:19:36 pm
 (003; (003;

Offline newcastle

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 20, 2010, 02:58:22 pm
thank  (24;

Offline hataipat

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #3 on: December 25, 2010, 08:31:02 pm
ขอบคุงคร้า  (23;

Offline non t

• Hero Member
Reply #4 on: December 27, 2010, 01:50:48 am
อ่ะขอบคุงอ่ะ (007; (007; (007;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: December 27, 2010, 02:32:19 am
(007; (007; (007; (007; (007;