close buttonclose buttonclose button
น้องนก

น้องนก

หนูอยากลองของ · 16863

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 20, 2009, 09:12:32 pm
เราพึ่งเข้ามาในเวปนี้ ได้ไม่นานเท่าไหร่ชอบมาเลยค่ะ หาเวปอย่างนี้มานานแล้ว ถูกใจจริงๆเลย วันนี้เรามีมีเรื่องอยากจะเล่าเหมือนกันคะ เป็นเรื่องจริงค่ะ รับรองได้ ถ้าใครไม่เชื่อก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะค่ะ เราชื่อนกค่ะ อายุ17 เรียนอยู่ม.5 ค่ะเรียนที่โรงเรียนของรัฐแห่งหนึ่งค่ะสูง168ค่ะน้ำหนักไม่บอกนะค่ะเอาเป็นว่าม่อ้วนแล้วกัน สัดส่วนเราก็ 33-26-34ค่ะ ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไปน่ะคะ หน้าตาก็จัดว่าดี พาออกประกวดได้ไม่อายใครค่ะ ผิวขาวสวยเนียนค่ะ ตามประชาวัยรุ่นนะค่ะ นกมีเพื่อนซี้อยู่คนนึงชื่อเอ๋ ค่ะเป็นผู้หญิงคะ หน้าตาดีมากเลยคะมีผู้ชายมาจีบหลายคนเหมื่อนกัน สัดส่วนของเอ๋ก็ 34-27-34ค่ะ สูง173 น้ำหนักไม่บอกอีกเช่นกัน เราทั้ง2คนนิสัยหมือนกันค่ะ คือ รักการมีเซ็กค่ะและ"ชอบโชว"ค่ะคือชอบโชวมากๆเลยค่ะจะไปโชวใครที่ไหนก็ต้องไปกัน2คนค่ะ จะได้ไม่เหงาค่ะ นกว่าปลอดภัยดีด้วยค่ะ เรามาเข้าเรืองกันดีกว่าค่ะ คือว่าวันนั้นไปร.ร.ตามปกติค่ะ แต่วันนั้นมีเรียนไม่มากเท่าไรและมีอารมณ์คะ ตอนเช้าจึงโทรไปหาเอ๋ที่บ้านคะ โทรไปบอกว่าวันนี้เราโนบรากับไม่ใส่กกน.ไปร.ร.กันคะทางเอ๋ก็บอกตกลงค่ะ เลยไปร.ร.ใส่แค่เสื้อน. รสีขาว(ไม่บางนะค่ะถ้าไม่สังเกตุดีๆมองไม่เห็นอะไรหรอกคะ)กับกระโปงยาวสีน้ำเงินออกดำค่ะ พอออกจากบ้านแค่นั้นหล่ะค่ะหวิวดีจริงๆเลยคะถ้าคนอื่นรู้ว่านกไม่ได้ใส่อะไรไว้ข้างในห่ะก็แย่เลยคะ พอถึงร.ร.ก็พบก็เอ๋ที่หน้าร.ร. เพราะว่าเอ๋มาคอยอยู่ก่อนแล้วคะ เอ๋ว่าไม่กล้าเข้าไปคนเดียวเลยคอยนกอยู่ก่อนค่ะ พอเข้าไปในร.ร.หนุ่มๆนี่มองกันตาเป็นมันเลยค่ะ สงสัยไม่เห็นรอยยกทรงกับรอยซับในค่ะ (คือว่าเสื้อน.ร.มันเป็นสีขาวคะ เวลาปกติจะเห็นรอยยกทรงกับรอยซับรางๆคะ) ทั้งนกและเอ๋งี้อายจังเลยค่ะ แต่เสียวดีคะ น้ำนี้ซึมออกมาเลยค่ะ หันไปทางเอ๋ค่ะเอ๋ก็หน้าแดงเลยค่ะ โนบรากันทั้งคู่นี่นา สงสัยน้ำเสียวซึมออกมาเหมือนกัน พอตอนเข้าแถวตอนเช้านี่สิคะอยางแค่เลยค่ะ แดดคะมันส่องทะลุเสื้อสีขาวคะ เห็นนมกันเต็มๆเลยค่ะ ทั้งเต้าทั้งหัวเลยค่ะ เห็นกันทุกคนที่มองมาเลยค่ะ จ้องกันตาเป็นมันจริงๆพวกหนุ่มๆเนี้ย น้ำเสียวมันก็ไหลแบบเขือนแตกเลยคะ ไหลมาตามงามเป็นทางเลยคะ ดีนะทีไม่หยดลงพื้นนะเนี่ยเดียวคนอื่นก็รู้ว่ากกน.ก็ไม่มีอิอิ ผ่านเหตุการณืตอนเช้ามาได้จิ๋มก็เปียกหมดแล้วเหนียวด้วย ก็เลยชวยเอ๋เข้าห้องน้ำทำความสะอาดกัน ก่อนอื่นขอบอกว่านกกับเอ๋นี้เคยเลสเบี้ยนกันมาก่อนค่ะหลายครั้งแล้วด้วย ก็โชวด้วยกันมานานแล้วมีอารมณ์เพื่อนก็ต้องช่วยเพื่อนหล่ะคะ ต่อกันดีกว่าค่ะ นกกับเอ๋ก็เข้าห้องน้ำหญิงกันค่ะเข้าห้องเดีวกันด้วยค่ะ พอล็อกประตูห้องน้ำแล้วเราทั้งคู่ก็ถอดกระโปงออกเลยค่ะ อยากจริงๆ จิ๋มนกไม่มีขนเลยสักเส้นค่ะถ้ามีก็โกนออกหมดเลยคะ เพราะใส่ชุดว่านน้ำแล้วกลัวมันแล๊บออกมาคะ ส่วนจิ่มของเอ๋ก็มีเพียงขนไรๆอ่อนๆเท่านั้นเองค่ะ นกเห็นคราบน้ำเสียวของเอ๋คะ มันเป็นทางยาวไปถึงถุงเท้าเลยคะ นกเลยเลียทำความสะอาดให้เอ๋คะ เริ่มเลียจากข้อเท้าขึ้นมาเลยขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงจิ๋มเลยค่ะ เอ๋ก็เอามือมาเขี่ยติ่งเสียวของนกค่ะ เรา2คนทำอย่างนี้อยู่นานจนนกขึ้นสวรรค์ไปเที่ยวนึงจึงช่วยกันทำควาสะอาดคะ แล้วใส่กระโปรงกับแล้วพากันขึ้นเรียนค่ะ ตอนขึ้นเรียนก็มีพวกผู้ชายหลายคนมาแซวกันว่ากล้าจังนะไม่ใส่บรามาร.ร.เนี่ย นกก็ตีเจ็บๆเลยค่ะ พออาจาร์ย เข้าสอนนกกับเอ๋ก็นั่งข้างๆกันที่หลังห้องค่ะ เรียนไปได้ซักพักเอ๋ก็หยิบขอบปลอมออกมาค่ะ เป็นลูกกลมๆเล็กๆคะ แบบไม่มีสายด้วยค่ะ เอ๋ก็ล้วงเข้ามาในกระโปรงนกแล้วก็ยัดของปลอมเข้ามาเลยค่ะ กกน.ก็ไม่มียิ่งน้ำยิ่งมากๆอยู่ด้วย เอ๋ดันเข้ามาทีเดียวหายไปทั้งอันเลยคะ เรางี้เสียวจริงๆ อยากจะร้องออกมาดังๆเลย แต่ทำไม่ได้เพราะกำลังเรียนอยู่คะ เราเลยยหยิกเอ๋ที่ต้นขาค่ะ คราวนี้เอ๋หยิบของที่น่าจะเป็นรีโหมดออกมาคะแล้ว เปิดสวิทค่ะ ไอ้ลูกกลมๆที่ตอนนี้อยู่ในจิ่มนกน่ะ มันสั่นค่ะ เสียวอีกแล้วคะ เลียวจนเกร็งไปหมด นั่งแทบไม่ติดเก้าอี้เลย ร้องออกมาก็ไม่ได้ ได้แต่นั่งกัดฟันคะ น้ำนี่ไหลออกมาเยอะเลยค่ะ เอ๋ก็หัวเราะนิดๆค่ะ แล้วกระซิบบอกว่าจะทำตัวดีๆมั้ยแม่คนดี นกก็บอกว่าได้ เสียงนี้สั่นไปหมดแล้วกล้วคนอื่นรู้จริงๆ แล้วเอ๋ก็ปิดสวิทคะ นกหอบเลยคะเกือบถึงสวรรค์เหมือนกัน ถ้าถึงคงต้องร้องออกมาแน้ๆเลยค่ะ พอหมดคาบเรียนก็ ไปนั่งที่ม้าหินค่ะ ว่างแล้วล่ะค่ะวันนี้มีเรียบตอนเช้าอย่างเดียว แต่ที่แน่ๆวันนี้ต้องโดนเอ๋แกล้งอีกแน่ๆเลย เพราะรีโหมดยังอยู่ที่เอ๋เลยค่ะแล้วของปลอมนั่นยังคาในจิ๋มเลยค่ะ ตอนเดินมาก็เสียวอีกค่ะหนักๆยังไงก็ไม่รู้ ต้องเดินหนีบๆคะ กลัวว่าของปลอมนั้นจะตกลงมา เรื่องเสียวนั้นสุดๆค่ะอยากที่จะบรรยาย น้ำเสียวก็ไหลออกมาเรื่อยๆค่ะ พอเดินมาถึงโต๊ะ ก็แย่แล้ว ยัยเอ๋ก็ยังเอารีโหมดออกมาเปิดเล่นอีกค่ะ เสียวจนขึ้นสวรรค์อีกทีเลยค่ะ น้ำออกมาจนเปื้อนกระโปรงด้านหลังหมดแล้วค่ะ พอดีเพื่อนๆผู้หญิงมาค่ะ 3คนค่ะ มานั่งด้วย เอ๋เลยต้องรีบปิดสวิทคะ กันคนอื่นรู้คะ พอนั่งแล้วเพื่อนๆก็ถามถึงเรืองที่ นกกับเอ๋ไม่ได้ใส่บรามาร.รค่ะ เค้าถามว่าจริงเหรอ ก็ต้องตอบว่าจริงค่ะ เห็นกันอยู่บอกว่าไม่ก็ไม่ได้ค่ะ พอดีนกคิดว่าจะแก้แค้นค่ะจึงกระซิบเพื่อนที่มานั่งด้วยค่ะ บอกว่ายัยเอ๋ไม่ได้ใส่กกน.มา ไม่เชื่อก็ไปเปิดกระโปรงดูสิ สาวๆทั้ง3คนจึงร่วมมือกันเลิกกระโปรงเอ๋ขึ้นมาคะ ดีที่ๆนั่งมีต้นไม้ใหญ่บังอยู่แล้วอีกด้านเป็นกำแพงโรงเรียนค่ะ เลยค่อนข้างที่จะลับตาคน พอเลิกขึ้นมาก็เห็นกันหมดว่าเอ๋ไม่ได้ใส่กกน.มาจิงๆ ตอนนั้นเอ๋อายมากเลยค่ะ เลยแก้แค้นนกด้วยการ หยิบรีโหมดขึ้นมา แล้วเปิดสวิทค่ะ แย่แล้วค่ะ ของปลอมนั่นสั่นอีกแล้ว ได้เสียวอีกทีแล้ว แล้วเอ๋ก็เก็บลงกระเป๋านักเรียนลงค่ะสงสัยจะเปิดทั้งวันแน่ๆ ถึงคราวนี้ นกกลั้นไม่ไหวแล้วค่ะเลยเผลอคราวออกมาค่ะ ถึงจะไม้ดังมาแต่ก็ได้ยินค่ะ เอ๋ก็บอกเพื่อนอีก3คนว่าออกจะดูอะไรดีๆมั้ย ทั้ง3บอกว่าเรื่องอะไรเหรอ? แต่เอ๋ก็ไม่บอกอะไร แล้วก็จูงมือนกที่เสียวจนน้ำออกมาจนกระโปรงเปื้อนไปยัง ห้องว่างๆห้องหนึ่งบนตึกเรียนคะ เอ๋จัดการล๊อกประตูคะ ตอนนี้ในห้องมี นก เอ๋ กับเพื่อนผู้หญิงอีก3คนคะ เอ๋บอกให้ทั้ง3คน นั่งค่ะนั่งดูเฉยๆ แล้วก็หยิบรีโหมดเจ้าปัญหาขึนมาส่งให้เพื่อนคนหนึ่งคะ เพื่อนคนนั้นก็เปิดๆปิดๆ ปรับนู่นปรับนี่เป็นการใหญ่เลยค่ะ นกนั้น ก็นั่งอยู่บนโต๊ะคะ นั่งเสียวจนเผลอครงออกมาอีกแล้วค่ะดังกว่าคราวกอนอีก เพื่อนทั้ง3คนคงรูว่าเป็นอะไรยิ่งเปิดอีกค่ะเหมือนจะแกล้งกัน แล้วจู่ๆ เอ๋ก้เดินมาปลดตะขอกระโปรงนกออก ค่ะ กระโปรงของนกจึงร่วงไปกองบนพื้นเลยค่ะ แล้วก็ถอดเสื้อนกออกด้วยค่ะ คราวนี้เหลือตัวเปล่าแล้ว เอ๋ก็เข้ามาเล้าโลมค่ะ นกงี้อายจนหน้าชาหมดแล้วโดนจัยแก้ผ้าที่ร.ร.ยั่งนี้แถมยังมีของปลอมสั่นอยู่ในจิ๋มอีก เสียวจนน้ำแตกออกมาเลยค่ะแฉะหมดแล้วต้อนนี้ แถมเอ๋ก็ชวนเพื่อนอีก3มาร่วมวงด้วนค่ะ มั่วหมดแล้วค่ะตอนนี้ คนนีงเลียนม คนนึงประกบปากกับนกอยู่ส่วนอีกคนกำลังง่วนกับจิ่มนกอยู่ ก็ต้องตกใจค่ะเพราะไปพบของปลอมมันอยู่ในจิ๋มค่ะ กำลังส่นอยู่ลงค่ะ ดีที่เพื่อนคนนั้นเอาออกมาคะ โล่งขึนเยอะเลย มันอยู่ตั้งแต่เช้าแล้ว แล้วเอ๋ก็มาเลียจิ๋มให้ค่ะมือก็เกี่ยวเข้ามาค่ะ ถึงสวรรค์อีก2เที่ยวเลยค่ะ แล้วเสร็จกิจแทบหมดแรงเลยค่ะ นอนแผ่อยู่อย่างนั้น จนเพื่อนต้องเข้ามาแต่งตัวให้ค่ะ แต่ก็โนบรากับกกน. เหมือนเดิมค่ะ เพราะไม่รู้จะใส่อะไร เพื่อนทุกคนก็ขี้โกงค่ะทำนกอย่างเดียวเลย แจ่ละคนดูเหมือนว่าจะไม่โดนอะไรทั้งนั้นเลยค่ะ พอเอ๋หิ้วปีกเดินมาถึงที่นั่งที่เดิม นกก็เผลอหลับไปค่ะ ตื่นอีกที่ตอนเลิกเรียนแล้วแต่ก็ยังที เอ๋เพื่อนรักตัวแสบนั่งเฝ้าอยู่ เอ๋ถามว่าค่อยยังชั่วหรือยัง นกอบว่า ค่อนยังชั่วแล้ว กับบ้านกันเถอะ พอลุกขึ้นเดินเท่านั้นแหละค่ะ เข่าอ่อนเดิมไม่ไหวเลย แต่ก็มีเพื่อนเอ๋ คอบพยุงในตลอด เดินไปเอ๋ก็แกลังจับนมไปค่ะ นกไม่ว่าอะไรหรอกค่ะ แต่หยิบของปลอบที่เป็นลูกกลมๆอันนั้น ที่อยู่ในจิ๋มนกตั้งครึ่งวัน แล้วล้วงเข้าไปในกระโปรงยัยเอ๋โดนการลูดซิบที่กระโปรงเอ๋ลงแต่ไม่ได้ปลดตะขอออกนะค่ะเอ๋รู้ทันเลยหลบได้ค่ะ นกบอกเอ๋ว่า ถ้าไม่ยอมนกจะโกรธเอ๋ปตลอดเลยนะ เอ๋จึงยอมแต่โดยดีเราจึงยัดของปลอบเข้าไปในจิ๋มเอ๋จนสำเร็จ แล้วนกก็ทำการเปิดสวิทค่ะ เอ๋ก็ร้องครางเลยค่ะ ดีนะที่ร.ร.เลิกแล้วไม่ค่อยจะมีคนค่ะ เราสองคนจึงเรียกแท็กซี่กลับบ้านค่ะ แถมอยู่ในรถยังมาทำอะไรบนรถในให้ลุงคนขับเค้าดูอีก เราเลยอยู่ในท่า69กันค่ะ ทำกันบนรถนั้นเลยคะ ลุงคนขับก็แอบดูทางกระจกส่งหลังค่ะ กระโปรงก็ถอดออกไปแล้ว เอ๋ก็ยังเปิดกระจกอีก กะจะโชวกันเต็มที่เลย บังเอิญนกอยู่บนค่ะ คนจากข้างนอกมองเห็นชัดมากเลยค่ะแถมยังมียัยเอ๋คอยแหกอีกตางหากเสียวจริงๆเลยค่ะ ยิ่งตอนติดไฟแดงนี่มีทั้งเด็กเช็ดกระจก เด็กขายพวงมาลัยมาดูกันอีก ดูอย่างเดียวไม่พอ ยังเอามือมาแยงอีกตางหาก กว่าจะถึงบ้านน้ำเสียวนี้ หยดเปื้อนเปาะลุงเค้าหมดเลยคะ พอก่อนนะค่ะ สำหรับตอนแรกนี่ เดี๋ยวตอนหน้าจะเล่าตอนไปเที่ยวต่างจังหวัดกันค่ะ ไปโชวฝรั่งที่ภูเก็ตค่ะ แล้วยังมีลองของแปลกค่ะลองเล่นกับหมาค่ะ ไว้ตอน หน้านะคะ นี่เล่าไปช่วยตัวเองไปเลยนะคะเนี่ย

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 04, 2011, 05:32:18 pm
 (64;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 06, 2011, 10:40:54 pm
(007; (007; (007; (007; (007;...เงี่ยนไม่บอก..จะช่วย.... (007; (007; (007; (007; (007;