close buttonclose buttonclose button
สวิงอีกแล้ว

สวิงอีกแล้ว

หนูอยากลองของ · 86824

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 20, 2009, 08:51:33 pm
เรื่องมีอยู่ว่า ผมมีคู่ขาอยู่คนหนึ่ง ก็มีอะไรกันมานาน เธอเป็นผู้หญิงที่ขาว สูงโปร่ง หน้าตา น่ารัก ที่สำคัญ คือเซ็กส์สุดฯ ปกติ เราจะหาความสุขกันประจำตามโรงแรมม่านรูด จนกระทั่ง ผมเริ่ม มีโอกาสได้ดูหนังเอ็กซ์ แบบที่ผู้ชายหลายฯคน รุมเอาผู้หญิงคนเดียว ดูบ่อยฯเข้าผมก็เลยเริ่มอยาก จะลองแบบนั้น ก็ได้ลองคุยกับเธอดู แต่เธอก็ไม่ยอมซักที ผมใช้เวลากล่อมเธอนานพอควร โดย เฉพาะ เวลาที่เอากันอยู่ เช่น ถามขณะที่กำลังเอาว่า ถ้าตอนนี้มีใครมาช่วยเย็ด นกจะยอมไม๊ เธอก็ ไม่ยอม จนกระทั่งมีครั้งหนึ่ง เราไปความสุขกันตามปกติ ขณะที่ผมกำลังเอาเธออยู่ ในท่าหมา ผม ถามว่า นก ถ้าตอนนี้ มีควยอีกอันจ่อปากอยู่ นกจะอมไม๊ เธอไม่ตอบ ผมเลย กระเด้าเธอถี่ฯแรงฯ แล้ว เอานิ้วไปจ่อที่ปากเธอพร้อมทั้งเย็ดเธอแรงฯ แล้วถามซ้ำ เธอไม่ตอบ แต่เธอเอาปากอมนิ้วผม ผมเลย บอกเธอให้จินตนาการว่า กำลังโดนเย็ด พร้อมทั้งอมควยคนอื่นอยู่ ดูเธอจะเสียวมากกว่าเดิม ผมเลย ถามว่า ลองคิดแบบนี้แล้วเสียวขึ้นไม๊ เธอบอกว่าเสียว เสียวสุดฯ ผมเลยถามต่อว่า แล้วอยากให้มีคน อื่นเอาควยมาเย็ดปากจริงฯไม๊ เธอยังไม่ตอบ แต่ดูดนิ้วผมแรงขึ้น ผมถามต่อว่า อยากโดนเย็ดพร้อม ทั้งโดนควยคนอื่นกระเด้าปากแรงฯไม๊ เธอพยักหน้าพร้อมทั้ง แอ่นหีรับควยแรงกว่าเดิม ผมเลยบอกว่า ถ้าตอนนี้ พี่เรียกบ่อยมาแล้วให้เอาควยจ่อปากนก นกจะอมไม๊ เธอเงียบ ผมเลยบอกว่า งั้นพี่เรียกเข้า มาเลยนะ เธอยังคงเงียบอยู่ ผมคิดว่าตอนนั้นเธอคงกลัวฯกล้าฯ อยากลองด้วย แล้วก็คงกลัวด้วย ผมรีบโทรศัพท์ เรียกให้บ่อยเข้ามา บอกว่าจะเอาน้ำและน้ำแข็ง แล้วผมก็เย็ดเธอรวมทั้ง พูดปลุกอา รมณ์เธอไปเรื่อยฯ ซักพักมีเสียงเคาะประตูผมชักควยออกจากรูหีเธอ เห็นรูหี กลวง เจิ่งไปด้วยน้ำ แล้ว เดินไปเปิดประตู เรียกให้บ่อยเข้ามาข้างใน พอมันเข้ามา เห็นนกเปลือยอยู่ถึงกับตาโต ผมถามว่า อยากเย็ดเธอไม๊ มันรีบพยักหน้าแล้วบอกว่าครับ ผมเลยบอกมันให้แก้ผ้า ส่วนน้องนก เรียกชื่อผมแล้ว บอกว่าไม่เอานะ ผมเลยบอกว่า ลองดูน่า แค่อมก็ได้ เดี๋ยวพี่เย็ดต่อ แล้วนกอมให้มันนะ เธอส่ายหน้า แต่ผมไม่สน เดินไปหาเธอพร้อมทั้งบอกบ่อยว่า แก้ผ้าชักว่าวไปก่อน ผมคว้าเธอมาจูบแล้วเอานิ้วแยง หีเธอ เธอบอกไม่เอา อายเค้า ผมก็ไม่สนแล้วทำจนเธอมีอารมณ์ แล้วจับเธอแหกขา เย็ดต่อ เธอขัด ขืนแต่พอควยเข้ารูหีแล้ว ถึงกับหยุด แล้วร้องซิ้ดดด ผมถามว่า เย็ดเลยนะ ใครจะดูช่างมัน เธอพยัก หน้า ผมเลยเย็ดปลุกอารมณ์เธอเรื่อยฯ พร้อมทั้งจับหน้าเธอให้ดู บ่อยที่กำลังเปลือยชักว่าว แล้วบอก เป็นไง ได้อารมณ์ไม๊ เธอบอก อืมม ผมเรียกบ๋อยเข้ามาแล้วบอกว่า จับนมเธอ เอาควยจ่อปากเธอสิ นกไม่ยอมอม ผมเลยกระแทกจนเธอร้องอ้าปาก บ๋อยมันก็รู้งาน เอาควยยัดปากเธอทันที คราวนี้ล่ะ ผมยิ่งมันกว่าเก่า เห็นผู้หญิงของผมโดนเย็ดแถมต้องอมควยคนอื่นอีก เลยงัดควยทั้งซ้ายทั้งขวา แล้วสังเกตเธอ ตอนนี้นกทั้งอมทั้งเลียอย่างที่ทำให้ผมเลย นกอมควยมันจนหมดอัน ผมว่ามันน่าจะเข้า ถึงคอหอยนะ แต่ก็ธรรมดาปกติเธออมเก่งอยู่แล้ว แล้วเธอชอบอมหมดอันแล้วให้ผมกระแทกปากแรง แรงอยู่แล้ว ผมถามต่อ มันส์ไม๊ เธอพยักหน้า ผมเลยบอกว่า งั้นวันนี้ ก็ลองเย็ดกับควยอันนี้ ไปเลย แล้วกัน เธอส่ายหน้าแต่ผมไม่สน เอาควยออกจากรูแล้วจับเธอนอนหงาย จับขาเธอแหกแล้วบอกบ๋อย ว่า เอาควยจ่อหีเย็ดเลย เย็ดแรงฯด้วยแปลกแต่จริงตะกี้เพิ่งส่ายหน้าไม่เอาแต่พอจับแหกหีกลับเฉย
บ๋อยเลยเอาควยจ่อแล้วเย็ดพรวดเข้ามา เธอร้อง อูยย เสียวจัง ผมถามว่าชอบไม๊ คราวนี้พยักหน้า ผมเลยบอกว่า อยากโดนเย็ดหีเย็ดปากไม๊ เธอบอกเอา ผมเลยเอาควยจ่อปากเธอแล้วเย็ดปากแบบ แรงฯสุดคอหอยเธอขณะที่บอกบ๋อยว่า เย็ดหีนกแรงฯไม่ต้องกลัวพัง แล้วอย่าเพิ่งออกเร็วนะ เดี๋ยวมี อะไรดีฯให้ลอง ลองนึกภาพ ผู้หญิงตัวเล็กฯ ขาวฯ โดนผู้ชาย 2 คน เย็ดทั้งหีทั้งปากแบบแรงฯ หมด ควย สะใจครับ ซักพักผมบอกว่า ให้นกขย่มเอง ให้บ๋อยลงไปนอน แล้วผมออกมายืนดู เห็นหีเธอน้ำ เยิ้มไปหมดมากกว่าทุกครั้งอีก ผมเอาน้ำหีเธอ ละเลงรอบรูตูด แล้วแหย่นิ้วเข้ารูตูดเธอ แล้วก้มไปกระ ซิบว่า นกเคยแต่โดนพี่เย็ดตูดเย็ดหีทีละรู คราวนี้ลอง 2 รูพร้อมกันเลยนะ แล้วผมก็ เอาควยยัดตูดเธอ ดูตอนนี้ เธอไม่สนอะไรแล้วยอมทุกอย่าง ผมเลยเย็ดแบบแรงฯ พร้อมทั้งจับก้นเธอให้กระแทกกับอีก ควยแรงฯด้วย นกร้องไม่เป็นภาษาเลย คราง ว่า เสียวจัง เสียวมากเลย โอยย เสียวทั้งหีและตูดเลย พี่ ผมบอกว่าอยากพูดอะไรอยากร้องดังฯ ก็เอาเลย ตอนนี้ในห้องเสียงระงมเลย เธอบอกว่า เสร็จแล้ว เสร็จอีก ผมถามต่อ อยากโดนเย็ดหีเย็ดตูดทั้งคืนไม๊ เธอบอกเสียงสั่นฯ ว่าเอา ถามอะไรตอนนี้เธอ ยอมหมดแล้ว ผมถามต่อแล้วอยากโดน 2 ควยรูเดียวไม๊ เธอบอกเอา อยากเย็ดนกยังไงเย็ดเลย นก ยอมทุกอย่างแล้ว โอยย เสียว เย็ดเลยพี่ ผมเอาควยออกจากรูตูดแล้วเสียบหีเธออีกอัน เข้ายากตรับ แต่เสียวมาก ผมก็ไม่สนแล้ว หีเธอจะแหกยังไง ไม่รู้ล่ะ เย็ดไว้ก่อน เห็นเธอหน้าแดงก่ำ อ้าปากตลอด แถมทั้งกอดทั้งจูบกับบ๋อยเหมือนรักกันมานาน เธอหลุดโลกแล้วครับ วันนั้นจับเธอเย็ดท่าไหน เย็ดยัง ไง เธอยอมหมด มันส์มาก ตั้งแต่นั้นมาดูเธอติดใจนะ แต่ผมยังไม่เคยลองอีกเหมือนกัน ไว้ว่างฯ ว่าจะ ลองใหม่ อ้อ ขอพาสเวิร์ดด้วยครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: April 15, 2013, 02:21:33 pm
ขอบคุณครับ

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: May 12, 2013, 02:27:51 am
(1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: May 12, 2013, 04:19:05 pm
ขอบคุณครับ