close buttonclose buttonclose button
อยู่กับยาย

อยู่กับยาย

เรื่องเสียว · 154266

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 22, 2010, 02:52:56 pm
ผม ได้อยู่กับยายอายุ 84 ยายคนนี้แยกกันอยู่กับสามีแกอ๋อลืมบอกไปว่าแกอยู่คนเดียวข้างบ้านผมเป็นญาติ กัน ลูกแกไปทำงานต่งจังหวัดกลับบ้านทุกศุกร์ ก็เลยฝากผมดูแลแก ยายเป็นคนไม่อ้วนหุ่นดี แต่ผิวหนังเ*่ยวมาก เพราะแกไม่เคยแต่งหน้าเลย แต่ออกผิว สองสี ทุกวันเวลาแกอาบน้ำ แกจะปิดประตูเฉพาะด้านหลังบ้าน แต่ประห้องน้ำตูที่ด้านในบ้านแกไม่เคยปิด ซึ่งผมจะคอยเวลาที่ยายอาบน้ำเสมอ พอแกเข้าห้องน้ำแกก้อจะเปิดไฟ จากนั้นแกจะถอดผ้าถุงออกหมดเลย เวลายายอาบน้ำแกจะยืนอาบ หันหน้ามาด้านในบ้าน แต่ตาแกจะมองไม่ค่อยชัด ผมเลยยืนดูแกได้สบายๆ ยายชอบยืนถ่างขาแล้วเอามือล้วงไปที่*ของแก *ยายจะโหนกมาก เพราแกไม่อ้วน และใหญ่มาก บางครั้งแกโกงตูด น่าเอามาก ผมก็ยืนช่วยตัวเองตลอดเวลา มีวันหนึ่งวันนั้นที่บ้านผมไม่มีคนอยู่บ้านเลยไปต่างจังหวัดหมดเค้าไปเที่ยว กันแต่ผม ติดธุระ เลยได้ไป แต่ก้อไปอาบดูยายอาบน้ำทุกวัน เพราะผมสามารถเดินเข้าออกบ้านยายได้สบายมาก เพราะประตูติดกันเลย และยายจะรักผมมมากด้วย เพราะผมเป็นคนหาข้าวให้แกกินตลอด ไปไหนก็จะซื้อของมาฝากแกเรื่อยๆ พอถึงกลางคืนกะว่า คืนนี้จะไปขอแกนอน เพราะยายแกนุ่งผ้าถุงนอนง่ายทุกอย่าง แล้วทุกอย่างก้อตามแผน ผมขอแกนอนด้วยแกบอกว่า ได้สิลุกมาเลย ตกเย็นแกกินข้าวเสร็จก็นั่งคุยกันไปเรื่อย จนเข้าไปเรื่องคู่ของผม แกถามว่าผมทำไม่ไม่มีเมียอีก ผมก็บอกว่ายังไม่พร้อม แกก้อบอกว่า อายุ 32 แล้วยังไม่มีอีกเดี๋ยวมีลุกไม่ทันใช้หรอก ผมก็บอกว่า ยายคับผมมีเรื่องจะบอกกับยายแต่ยายห้ามบอกใครนะยาย ผมอาย แกบอกว่าอะไรละ ผมเลยบอกว่าผมชอบคนแกอะยาย ไม่ชอบสาวๆแกบอกว่าจะบ้าเหรอ มีแต่เค้าจะชอบสาวๆกันนี่ชอบคนแก่ ผมก้อเลยบอกว่า คนแก่ใจดีไม่งีเง้า แล้วก้อเวลามีอะรกันก้อไม่ท้องด้วย ไม่ต้องกังวล แกบอกใช่ ผมก้อเลยถามว่ายาย ตอนที่ตากะยายสาวๆอะยายมีอะไรกะตาบ่อยไหม แกอายแกด่าผมว่า ทะลึ่งจิงๆ แกทำท่าจะลุกขึ้น ผมก้อเลยบอกว่า ยายเราอยู่กันสองคนไม่มีคนรู้หรอก ผมเก็บเป็นความลับ แกเลยมองหน้าแล้วบอกว่า ตาแกเอาแกเกือบทุกคืน ของตาใหญ่มากบางครั้งแกเจ็บ แต่ยายก้อชอบเพราะมีน้ำออกมาช่วยให่มันลื่น ผมถามว่ายายครั้งสุดท้ายที่ยายไม่มีอะไรกะตาอะ อายุเท่าไหร่แกบอกว่า เกือบ 60 ตาแกชอบมาใช้มือลูบๆ แล้วเลียให้ เพราะของตาไม่แข็งเทาไหร่ เลยไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ แกบอกผมว่าไม่คุยแล้วยายไปอาบน้ำก่อนมืดแล้ว ปิดบ้านแล้วเอาหมอนมานอนกับยายในห้อง ผมบอกครับยาย ผมก้อยืนมองแกเดินไปห้องน้ำ ก่อนแกเข้าแกถอดเสื้คอกระเช้าออก แล้วก้อเดินเข้าไปนมยายสวยมาก เหยี่ยวมาก แต่สวยจิงๆกำลังมือเลย แกคงคิดว่าผมไปแล้ว แกเลยถอดผ้าอาบน้ำ ผมก้อเลยเดินไปยืนดูเลย เพราะทนไม่ไหว ทุกครั้งจะแอบยืน แกหันหลังอาบน้ำเหมือนเคย ผมยืนถอดกางเกงแล้วช่วยตัวเองอยู่ บังเอิยผมหลับตาเคลิ้มไปนิดนึง ไม่รู้ว่ายายแกหันมาตอนไหน แกบอกว่าเอ็งทำอะไรนี่ ดูยายอาบน้ำเหรอ ผมใจเต้นรัวเลย ไม่รู้ทำยังงัย เลยตรงเข้าไปหาแกแล้วกอดแก ผมบอกว่ายายคับ ผมรักยายผมไม่เคยเลยยายสอนผมนะครับ ผมจะเก็บเป๋นความลับรู้กันสองคน แกมองหน้าผมแล้วบอกว่า แน่นะ บอกใครไม่ได้นะอายเค้าตายเลย คนแก่อายุ 84 เอากะเด้กรุ้นหลาน ผมตอบว่า สัญญาคับยาย แกเลยบอกว่า ได้ ผมเลยกอดแกหอมแก อาบน้ำให้แก เอามือล้วงไปใน*แก ถึงจะเหยี่ยวมากแตใหญ่มาก แกหลับตาตลอดเลย ผมเลยเลียให้แก แกถ่างขาออกเองแล้วเริ่มครางออกมา แกจะหัวผมลูบไปมา แกอ่นโหนก*เด้งใหญ่เลย แกบอกว่าเสียวลุก เก่งกว่าตาอีก ผมเลยยืนขึ้น เอามือเหยี่ยวแกมาจับ*ผม แกรูดขึ้นลงเองดดยไม่ต้องบอก จากนั้นแกก้อคุกเข้าลงเลย จับ*ผมเข้าปากแกเลย ยายแกไม่ได้ใสฟันปลอม เหงือกแกดุนไป ดูดไป บางครั้งก็ใช้เหงือกกัดหัว*ผมเบา เสียวมาก จนน้ำผมแตกคาปากเหยี่ยวของแก เชื่อไหมว่าแกกลืนหมดเลย แกบอกว่าของผมแข็งดีใหญ่เหมือนของคนสมัยก่อน แกชอบ แกไม่ได้ทำแบบน้มานานแล้วไม่คิดว่าจะได้รุ้นหลานมาเป็นคู่ตอนแก่ จากนั้นเราก็ต่อกันที่ห้องนอนอีกทีก่อนนอน ผมจับแกถอดผ้าหมดเลย เลียนม ดูดปากแก หอมแกทุกที่ ผมมีความสุขมาก ไม่คิดว่าการได้เอากะคนแก่จะทำให้ผมมีความสุขขนาดนี้แกรู้งานมาก แกขึ้นคร่อมพยายามขย่ม*ของผม แกจับ*ผมจ่อเองเลย จากนั้นแกลงมาดูดให้ผมนานมาก แกบอกว่าต่อไปนี้แกคงกระชุ่มกระชวยขึ้นเยอะ แต่ต้องเก็บเป็นความลับนะผมบอกว่า สัญญาคับยาย แกเลยให้ผมเอา*ยัดเข้าไปใน*แก เชื่อไหมว่า แกร้อนแรงมากๆ ทั้งกระเด้า เด้ง แอ่น รับทุกอย่าง จนผมน้ำแตกใน*แก เอาเอามือกอดผมแน่นแล้วหอมผมด้วย แกบอกว่า ต่อไปนี้มาหายายทุกวันเลยนะ จากนั้นผมก้อเอากะแกเกือบทุกวัน หรือถ้ามีเวลาน้อย แกจะดูดให้ผมทุกครั้ง

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 23, 2010, 12:53:31 pm
 (5; (5;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: November 27, 2010, 11:17:19 am
ใจมันชอบสะอย่าง

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: November 27, 2010, 01:20:07 pm
 (8; (23; (28;

Offline lnw_Sniper

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: November 28, 2010, 01:21:40 am
อยากลองงะ

Offline joken

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: December 05, 2010, 10:22:44 pm
 (23; (00;อยากลองบ้างจัง

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 06, 2010, 12:35:03 am
(4; (4; (4; (4; (4;