close buttonclose buttonclose button
กินของดอง เลยติดใจ

กินของดอง เลยติดใจ

เรื่องเสียว · 36416

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 22, 2010, 12:12:11 pm
ผมเป็นคนต่างจังหวัดมาทำงานอยู่กรุงเทพ ตั้งแต่ พ.ศ. 2523 สมัยเป็นหนุ่มซื้อแฟลตอยู่ห้องหนึ่งแถวพระโขนง ก่อนแต่งงาน ผมได้เมียสมัยเมียยังเป็นนักศึกษาอยู่ เมียเป็นคนอยุธยา ปัจจุบันรับราชการครู มีลูกชาย หนึ่งคนจบปริญญาตรี แต่งงานแล้ว รับราชการอยู่ อบจ.อยุธยา เมียมันทำงานที่เดี่ยวกัน แต่งงานกับลูกคนจีน อ้อผมมีบ้านอีกหลังหนึ่งอยู่ที่อยุธยา เอาไว้ให้เมียและลูกอยู่ เมื่อผมว่างผมก็จะกลับบ้านทุกครั้งไม่เคยนอกใจเมีย เพราะเมียผมเข้าใจและเอาใจ รู้ใจผมทุกอย่างแม้กระทั้งเรื่องเซ็กซ์ กลับบ้านที่จะเย็ดกันทุกครั้งเมื่อมีโอกาส ทั้งที่ผมอายุ 50 ปี ส่วนเมีย 49 ปี
เรื่องที่จะเล่าเป็นความจริงคือว่า ลูกสะใภ้ผมท้องและได้ฝากท้องไว้ที่ รพ ตำรวจ เมื่อใกล้คลอดก็ไปหาหมอที่ รพ. มีแม่ดอง แม่ลูกสะใภ้เป็นคนไปเฝ้า ดองผมเป็นคนจีนทำมาค้าขายอายุ 50 ปี เท่ากัน ดองผู้ชาย 60 กว่าแล้วดูท่าที่ไม่ค่อยเอาเรื่องเซ็กซ์เท่าไหร่ สูบบุหรี่จัด วันนั้นหมอที่ รพ.บอกว่าหลานผมตัวโตมาก ช่องคลอดก็ไม่เปิดให้นอนอยู่ รพ.อีก 2-3 วัน ผมก็ไม่ได้ไปเยี่ยมมีแต่โทร.สอบถามเอากับแม่ดอง พอวันที่ 3 ลูกสะใภ้คลอดลูกออกมาเป็นผู้ชาย ดองผู้หญิงดีใจใหญ่รีบโทรมาบอกผม ผมก็โทรไปบอกเมียที่ต่างจังหวัดกะว่า วันเสาร์จะไปเยี่ยมพร้อมกัน แม่ดองโทรบอกว่าลูกหลานปลอดภัย อยากจะมาพักผ่อนที่แฟลตผมก่อน ผมก็บอกว่า โอ.เค ผมจะเอากุญแจฝากไว้ห้องเพื่อนข้างบ้าน แล้วผมก็ไปทำงานตามปกติ จนถีงเวลาเลิกงาน 5 โมงเย็น ผมกลับมาบ้านพัก ผมกลัวแม่ดองตื่นเพราะแกคงเพีย เพราะเฝ้าลูกสาวไม่ได้นอนเต็มอิ่มหลายวัน ผมค่อย ๆ เปิดประตู้บ้านเข้าไป และได้ยินเหมือนคนกำลังเย็ดกันอย่างเมามัน เสียงร้อง โอ้ว ๆๆๆ เยส ๆๆ เสียงดนตรีประกอบจังหวะ ผมรู้แล้วว่าแม่ดองต้องเปิดหนังเอ็กซ์ดูเป็นแน่ ผมหันหลังกลับไปร็อกประตูลงกลอนอย่างดี กลัวคนอื่นหรือเมียมาเจอ ความคิดอันชั่วร้ายเริ่มขึ้น ทันที่ก็รีบถอดเสื้อผากองไว้หน้าห้อง ค่อยเปิดประตูห้องนอนเข้าไปทั้งที่ควยชี้เด่แกว่งไปมา หน้าภูมิใจ พอเปิดประตูเข้าไปเห็นแม่ดองนอนอยู่บนเตียงนอนของผมมีผ้าเช็ดตัวพันตัวหลวมๆ มือขวาลูบหีนิ้วแหย่ร่อง มือซ้ายบีบนมตัวเอง เธอเป็นคนจีผิวขาวอวบ หีใหญ่หมอยดำเหมือกับรังผึง ผิดกับเมียเธอเป็นคนร่างบางสูงๆ ผมเห็นแล้วทนไม่ไหวรีบเข้าไปใกล้คุกเข่าลงไปก้มลงปากก้เลียหีเธอข้างมือเธอ ที่ลูบแลกเขี่ยแตดตัวเองอย่างเมามัน เธอตกใจใหญ่ผมรีบเข้าไปกอดเธอจูกปากเธอทันที่ กลัวเธอร้อง ผมเอาลิ้นสอดเข้าไป ผมเงี่ยนเต็มที่เอาอะไรมาฉุดก็ไม่อยู่แล้ว ผมจูบเธออย่างแรงสักพักผมถอนปากออกเธอผมแบบหมอแรง ว่าพ่ออย่าทำแม่ " เราเป็นดองกันนะ " ไม่ใช้ผัวเมีแม่ก็มีผัวอยู่แล้ว ผมเลยบอเธอว่า ผมไม่เป็นไขมันหมอไม่ห้ามกินของดอง พอพูดเสร็จผมก็จูบเธออีกคราวนี้ไม่ให้เธอพูดอะไรอีแล้วนอกจากไซร์ซอกคอ ติ่งหู ดูดนม นมเธอใหญ่มากหัวนมยาวโผ่ขึ้นมา แต่ไม่แข็งเพราะอายุมาก ผมเอมือล้วงไปจับหีเธอ หีเธอมือปิดไม่มิด หีเปียกด้วยน้ำเงี่ยน ผมก้มไปใช้ลิ้นลียและแหย่เข้าไปข้างใน กลิ่นคาว ๆ หอม ๆ ดี เพราะอาจจะผิดกลิ่นก็ได้ เลียซักพักเธอบอกว่าพ่อช่วยแม่ด้วย เย็ดแม่ด้วย แม่ไม่ได้เย็ดมาหลายปีแล้ว เพราะผัวมัวแต่ทำมาค้าขายลืมเมียคนนี้เสียแล้ว ผมก็ลุกขึ้นเมามือเธอมาจับควยผม เธอตกใจและพูดว่าควยมีใหญ่ขนาดนี้ก็มีเหรอ ผมเอาให้เธอดูดเะอชอบใจใหญ่ดูดเอาๆ ผมแทบน้ำแตก ผมบอกว่าแม่พอก่อน ผมดึงควยออกมาเธอหวงมันมากรีบคว้าตามผมผลักเธอนอนเอาควย ยัดหีเธอเะอร้อง โอ โอยๆๆ ดีๆๆๆๆๆ เหลือเกินพ่อจ๋า พ่อจ๋าๆๆๆ เย็ดแม่นานๆๆ นะ ผมไม่ตอบรีบเย็ดดอง ตับ ๆๆๆๆ จนน้ำออกคาหีเธอ ผมแช่ไว้สักพักดึงออกมา เธอคว้าเอาไปดูด ดูดเอา ๆ จนมันแข็งอีก ผมบอกเธอว่าพอก่อน เดี๋ยวเมียผมมาเห็น เราก็ไปอาบน้ำด้วยกันเธอทำความสะอาดให้จะให้ผมเอาอีกผมบอกว่า เราไปหาอะไรกินก่อนแล้วค่อยกลับมาเย็ดกันดีมั้ยเพราะผมไม่ได้กินข้าวกลางวัน เย็ดไปหนึ่งทีขาแทบยืนไม่อยู่ ยิ่งผิดกลิ่นด้วย
เธอตอบตกลง เราออกไปทานข้าวด้วยกันเธอเดินเกาะแขนผมเหมือนเราเป็นผัวใหม่เมียสาว คิดดูก็ดีเหมือนกัน เราไปเยี่ยมลูกสะใภ้ และหลาน ลูกสะใภ้ผมก็แปลกใจชอบมองผมกับแม่เธอบ่อย ๆ เพราแม่เธอชอบมายืนอยู่ใกล้ผมตลอด ส่วนลูกชายผมกะว่าจะพาแม่เขาเข้ามาเยี่ยมในวันเสาร์ ประมาณ 2 ทุ่ม ผมจะกลับแฟลต ดองผมเธอบอกลูกสาวว่าลืมของไว้ที่แฟลต ผมบอกว่าไม่เป้นไรหรอกเดี่ยวพรุงนี้ฝากผมเอามาให้ก็ได้ ดองบอกว่าไม่ได้เป็นของผู้หญิงและเป็นของส่วนตัวคนอื่นเอามาให้ไม่ได้ ลูกสาวเธอก็ยอมและสั่งแม่ว่าอย่าอยู่นานนะ เพราะตาหนูชอบร้อง ดองผมรับปาก พอกลับไปถึงแฟลต เะอปิดร็อกห้องรีบโน้มคอผมมาจูบและผลักให้ผมนั่งที่โซฟาร์ ผมถามเธอว่าไหนเธอว่าลืมของ เธอรีบคว้าหมับเข้าที่หำผมแล้วพูดว่านี้ไงของแม่ ผมเลยล่อเธอทั้งที่โซฟาร์ กลางห้องรับแขก ทุกท่าที่คิดได้เธอตอบสนองผมดีมาก เราเย้ดกันแบบลืมแก่เลยทีเดียว พอเสร็จผมก็หลับเป็นตายไม่รู้ว่าเธอไป รพ.เมื่อไหร่ ตื่นเช้าเมียผมมาเจอเห็นผมนอนหมดสภาพ และพูดว่ากินของดองอหร่อยไหม ผมมารู้ที่หลังว่าดองผมและเมียผมเป็นใจให้ผมสวิง ผมมีความสุขทุกวันมีเมียสองคนตอนแก่

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 23, 2010, 01:20:18 pm
 (003; (003;

Offline non t

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 24, 2010, 04:59:33 am
 (39; (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 29, 2010, 01:23:30 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;