close buttonclose buttonclose button
เด็กท่าพระจันทร์

เด็กท่าพระจันทร์

หนูอยากลองของ · 18985

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 20, 2009, 08:16:55 pm
ผมได้รับโทรศัพท์จากรุ่นน้องที่โต๊ะที่มหา'ลัย ชวนให้ไปเที่ยวรับน้องใหม่กันที่หัวหิน พอดีกับที่ผมรู้สึกว่าทำงานหนักมากระยะหนึ่งตั้งแต่เริ่มทำงานควรจะเที่ยวพักผ่อนซะบ้าง เลยตัดสินใจจองทัวร์เอื้องหลวงของการบินไทยไปเที่ยวกระบี่แล้วขอจองเป็นกลับด้วยรถทัวร์เพื่อแวะไปเจอกับน้องๆ ที่หัวหิน ในฐานะรุ่นพี่ที่จบไปแล้วตั้งสองปีก็ไม่ต้องช่วยน้องเตรียมอะไรมากผมเลยให้เงินช่วยลงขันไปสองพัน แถมแบล็กลิตรให้อีกสองขวด ตกกลางคืนก็พวกปีสองถึงปีสี่เลยกินเหล้ากันใหญ่ พอชักตึงๆ ผมเลยขอตัวไปเดินกินลมทะเลให้สร่างซะหน่อย ขืนนั่งต่อเดี๋ยวได้อ้วกแน่ๆ ผมเดินสูบบุหรี่มาไม่ไกลจากวงเหล้านักก็มองเห็นผู้หญิงคนหนึ่งลางๆ นั่งพิงต้นไม้มองเหม่อไปทางทะเล พอเดินเข้าไปใกล้ขึ้นจึงมองเห็นชัดว่าเป็นน้องแป้มที่ผมแอบจ้องมองตลอดทั้งวัน น้องแป้มอยู่ปีสอง อายุ 18 ปี หน้าสวย คิ้วเข้ม ซอยผมสั้นแบบน่ารัก ถึงออกจะอวบนิดนึงแต่ก็เอวเล็ก นมเป็นนม ผิวขาวยังกะหยวกกล้วยแถมตามแขนมีไรขนขึ้นอ่อนๆ อีกตะหาก ผมเองก็เพิ่งมารู้จักวันนี้เพราะตอนน้องเค้าเป็นปีหนึ่งผมก็จบพอดี ปีที่แล้วตอนรับน้องผมก็ไม่ว่างมา ผมเลยเดินเข้าไปขอนั่งคุยด้! วยจึงได้รู้ว่าแป้มเป็นลูกครึ่งไต้หวัน พ่อมาลงทุนสร้างโรงงานที่ ลำปาง แป้มเลยเกิดที่ลำปางแต่พ่อแม่ส่งไปเรียนโรงเรียนประจำหญิงล้วนที่ดีที่สุดของเชียงใหม่ตั้งแต่เล็กๆ แต่พอตอนเอ็นท์กลับมาติดที่กรุงเทพฯ พ่อแม่เลยซื้อคอนโดแถวปทุมวันให้พร้อมออดี้ A4 1 คัน นานๆ ถึงจะมาเยี่ยม คุยไปคุยมาผมก็ถามว่าทำไมไม่นั่งกินเหล้าต่อกับพวกเพื่อนเธอบอกว่าเธอมึนๆ กินไม่ค่อยเก่ง แล้วอีกอย่างพวกนั้นพอเมาแล้วก็พูดจาแย่ๆ มองเธอด้วยสายตาลามกซึ่งเธอไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ และแป้มก็ยังไม่มีแฟนเพราะไม่ค่อยคุ้นกับเพื่อนผู้ชายเท่าไหร่นัก คุยกันสักพักจนรู้สึกดึกมากผมเลยขอเบอร์น้องเค้าไว้แล้วผมก็แยกไปนอนเพราะต้องรีบกลับกรุงเทพฯ แต่เช้า สองสามเดือนหลังจากกลับมากรุงเทพฯ ผมพยายามจีบเธอจนในที่สุดเราก็เป็นแฟนกัน โดยเธอยอมรับกับผมว่าผมเป็นแฟนผู้ชายคนแรกของเธอ จะยังไงก็ช่าง ผมไม่สนที่จะถามว่าเคยเป็นทอมหรือดี้ ขอให้ไม่มั่วกระจายเป็นใช้ได้ วันหนึ่งเแป้มชวนผมไปที่คอนโดเธอแถวราชดำริเพื่อช่วยเธอฝึกทำเค๊กเพราะเเพิ่งธอไปสมัครเข้าคอร์สสอนทำขนม คอนโดเธอตกแต่งได้สวยมาก มีหนึ่งสองนอน หนึ่งห้องครัวและหนึ่งห้องรับแขก กำลังดีสำหรับอยู่คนเดียว เราชวนกันไปว่ายน้ำก่อนพอสักพักพอหายเหนื่อยจึงค่อยเริ่มลงครัว ผมช่วยแป้มร่อนแป้งไปพลางนึกในใจว่าที่อยากเอาแป้มมาตั้งนานคงสมหวังวันนี้แน่ ที่ผ่านมายังไม่มีโอกาสเหมาะๆ ได้แต่เพียงกอดจูบลูบคลำกันเท่านั้น เมื่อกี้ตอนว่ายน้ำแค่เห็นหน้าอกขาวๆ กะด้วยตาน่าจะขนาดประมาณ 34 นิ้ว เนินนูนๆ บวกกับชุดว่ายน้ำที่แป้มใส่เป็นแบบเปิดหลังเห็นเม็ดน้ำเกาะอยู่กับไรขนเรื่อๆ ทีหลังผมก็แทบตายแล้ว ยิ่งเป็นโรคแพ้สาวมีขนอยู่ ไม่กล้าขึ้นจากน้ำเพราะเจ้าน้องชายแข็งเป็นลำตลอด ร่อนแป้งไปกำลังนึกเพลินๆ ก็รู้สึกมีอะไรมาโปะเต็ม แก้มเลย ยัยแป้มนั่นเอง เอาครีมที่ตีได้ที่แล้วมาแปะหน้าผมแล้วหัวเราะชอบใจ ผมไม่ยอมเลยคว้าครีมในอ่างปากลับไปบ้าง แล้ววิ่งไล่ไปจนแป้มจนมุมหันหน้าหลบ ผมได้ทีเลยกอดแป้มไว้จากข้างหลังแล้วเอาลิ้นค่อยๆ ไล่เบาๆ ตามซอกคอด้านหลัง ผ่านมาทางใบหูและแก้ม ดูดกินทั้งครีมและความหวานหอมของผิวขาวเนียนของแป้ม ขณะที่แป้มเริ่มอ่อนระทวยอย่างเห็นได้ชัดหลับตาพริ้มและเริ่มครางอย่างมีอารมณ์ร่วม ผมถาม "แป้มแกล้งพี่เหรอจ๊ะ ระวังเดี๋ยวพี่จะแกล้งบ้างนะ" แป้มถามทั้งที่ยังหลับตา ด้วยความเสียวว่า "ทำไมคะ พี่จะทำอะไรแป้มเหรอ ไม่กลัวหรอกน่า" ผมจูบอย่างหนักหน่วง ลิ้นเราสอดรับกันอย่างเชี่ยวชาญ ให้ตายเหอะผู้หญิงอะไรจูบเก่งชะมัด ผมค่อยๆ เอาคางที่มีหนวดแข็งขึ้นบางๆ ไล้ต่อจนแป้มร้องครางดังขึ้น จึงเอามือค่อยๆ ปลดเสื้อสายเดี่ยวลงมากองที่เอว โอ้โห นมใหญ่มากแต่สวยได้รูปแถมมีกลิ่นหอมอ่อนๆ ด้วย ผมไม่รอช้ารีบปลดตะขอเสื้อชั้นในลูกไม้ไร้สายสีดำเหวี่ยงออกไปแล้วดูดหัวนมสองข้างสลับไปมาอย่างหื่นกระหาย แป้มดูเหมือนจะเต็มใจด้วยเพราะช่วยผมปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตผมถอดออกแล้วเหวี่ยงไปเช่นกันจนในที่สุดเราก็เหลือแต่ร่างเปลือยทั้งคู่ หนึ่งในห้าสาวสวยที่สุดของคณะผมกำลังเปลือยให้เห็นเต็มตา ผมจับแป้มนอนลงกับพรมพิงกำแพงแล้วสอดควยขนาดเกือบแปดนิ้วของลูกครึ่งไทย-อเมริกัน อดีตลีดมหา'ลัยอย่างผมที่ฟันสาวๆ ทั้งรุ่นพี่รุ่นร้อง มานับไม่ถ้วน ผ่านเข้าไปตรงหน้าขาของแป้ม แหวกพงหมอยเส้นเล็กสีน้ำตาลเข้มที่ค่อนข้างดกหนาแทรกเข้าไปกระตุ้นถูอยู่บริเวณคลิตอริสกับแคมนอกจนน้ำรักของเธอแฉะไปทั่วลำควย ผมเปลี่ยนเป็นใช้ทีเด็ดคือดูดเลียน้ำหวาน ของเธอที่ทะลักล้นออกมาจนหมดเกลี้ยงและใช้ลิ้นพิฆาตกับกลีบหีสาวสีน้ำตาลอ่อน ไล่เลียมาเจอปากทางที่แคมในยังปิดสนิทจึงเอานิ้วแยกออก เจอบ่อน้ำทะลักสีแดงสด แป้มร้องครางดังมากๆ พร้อมสูดปากด้วยความเสียวตลอดเวลาจนเธอดันหัวหน่าวที่นูนสุดๆ มาแนบกับหน้าผมจนหายใจแทบไม่ออก แถมร่อนขยี้กับหน้าผมอีกต่างหาก ผมเลียให้สักเกือบสิบนาทีเธฮก็เหนื่อยหอบและมีอาการกระตุกเกร็งถึงสวรรค์ไปแล้วด้วยลิ้นพิฆาตที่ไม่เคยพลาด ผมอุ้มแป้มไปทางห้องครัวแล้ววางลงบนโต๊ะอาหาร เล่นอยู่กับหน้าอกสักพักก็อ้าข้าแป้มออกจับควยพิฆาตสีเข้มที่วันนี้รู้สึกว่าหัวจะบานเป็นพิเศษจ่อเข้ากับช่องแคบที่มีน้ำไหลไม่หยุด ถูไปมาจนน้ำหล่อลื่นอาบทั่วลำ แล้วบรรจงกดเข้าไปช้าๆ แป้มน้ำตาไหลออกมาด้วยความเจ็บอย่างมาก ""โอ๊ยพี่อาทคะ แป้มไม่ไหวคะพี่ เจ็บมากคะ สงสัยฉีกแน่ๆ เลย" ผมเลยกระซิบบอกแป้มว่าให้ทนหน่อย เจ็บนิดเดียวเท่านั้น เดี๋ยวจะเสียวจนไม่อยากหยุดเลย สงสารเหมือนกันเพราะรู้ว่าคงเจ็บมาก ผมเหลือบไปเห็นขวดน้ำมันมะกอกอย่างดีพอดี เลยหยิบมาทาแทนเจลหล่อลื่น ใครที่ไม่เคยลองต้องไม่พลาด ขอแนะนำว่าดีมาก ผมเอาควยจ่อรูหีอีกครั้งแล้วออกแรงส่งเบาๆ ไม่น่าเช! ื่อว่าน้ำมันมะกอกจะดีอย่างนี้ เข้าได้ลื่นสะดวกกว่าเดิมมาก ค่อยๆ ดันไปจนมิดก็เห็นแป้มน้ำตาซึมอยู่ คงจะเจ็บมาก ผมเริ่มซอยเบาๆ เข้าออกรูหีที่เพิ่งถูกควยชำแรกเข้าไปครั้งแรก ประสบการณ์ที่ช่ำชองบอกว่ายังไม่ควรเร่งเครื่องหรือกระแทกกระทั้นจนกว่าช่อง คลอดจะปรับตัวได้ผมจึงชักเข้าออกเน้นๆ ช้าๆ เพื่อให้รู้สึกได้เต็มที่ถึงความฟิตของหีซิงๆ ที่ผมเปิดมากับมือ ดูดควยจริงๆ ครับ น้ำเงี่ยนแป้มกับเลือดจางๆ อาบแท่งควยสีเข้มของผมตลอดเวลา ซักพักแป้มบอกว่าเจ็บน้อยลงแล้วแต่เริ่มสียวอย่างบอกไม่ถูกและรู้สึกแน่นๆ เต็มๆ ท้องน้อย พอหีเริ่มจะตอดขึ้นผมเลยเร่งซอยสลับกับก้มตัวไปดูดนมแป้มเพื่อกระตุ้นความเงี่ยน ซอยด้วยท่าเบสิคเกือบสิบนาทีผมให้แป้มลงมานั่งโก้งโค้งที่พรมข้างล่างเปลี่ยนเป็นเย็
ดด้วยท่าหมา ใครที่เปิดซิงบ่อยๆ จะรู้ว่าหีผู้หญิงที่ถูกเปิดครั้งแรกจะสอดใส่ด้วยท่าหมาค่อนข้างยากเพราะรูยังแคบอยู่ ผมชะโลมน้ำมันเพิ่มแล้วค่อยๆ สาวต่อไปซักพักก็ได้เรื่อง รู้สึกว่าจะใกล้จะแตกแล้วก็รีบชักออกมาก่อนกลัวน้ำผมทำแป้มป๊อกเด้ง ผมว่าวต่อพร้อมขอให้แป้มอ้าปากด้วย แป้มงงๆ แต่ก็อ้าผมเลยฉีดน้ำเชื้อขาวข้นเข้าไปเต็มๆ เธอสำลักและบอกว่ารสปะแล่มๆ เฝื่อนๆ เพราะยังไม่คุ้นและจะพยายามบ้วนทิ้ง ผมเลยบอกว่าให้ลองกลืนลงไปดู พอรีดพิษออกหมดทั้งผมก็กอดแป้มอย่างทะนุถนอมเพราะรู้ว่าผู้หญิงทุกคน โดยเฉพาะพวกที่เพิ่งโดนเปิด อยากจะให้ผู้ชายกอดจูบนานๆ ปลอบนานๆ หลังเสร็จกิจ ผมจึงค่อยๆ ! ประคองแป้มไปล้างตัวแล้วนอนพักบนเตียง เธอบอกว่าเจ็บมากและแสบไปหมด ผมว่าจะเย่อต่ออีกสักหน่อยเลยอดเลย สามวันต่อมาพอรู้สึกว่าดีขึ้นเราก็เอากันอีก ทีนี้หลายยกเลย บางครั้งผมมานอนค้างที่คอนโดแป้มสามสี่วัน ต้องมีอย่างน้อยวันละ 3 ครั้ง แป้มเก่งขึ้นมากในเวลารวดเร็ว ผมรู้สึกว่าอืม.....เด็กเเรียนเก่งอย่างแป้มไม่ว่าจะทำอะไรก็เก่งไปหมด เห็นด้วยไม๊ครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 03, 2011, 05:43:04 pm
 (23;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 06, 2011, 10:34:39 pm
(007; (007; (007; (007; (007;....เงี่ยนจัง.... (007; (007; (007; (007; (007;