close buttonclose buttonclose button
เพราะของผมมันมีมุก ครั้งแรกพี่จึงเต้นเร่า

เพราะของผมมันมีมุก ครั้งแรกพี่จึงเต้นเร่า

เรื่องเสียว · 35823

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมได้นัดพบกับคู่ VIP คู่หนึ่งโดยผมถือหนังสือปกสีแดงยืนรออยู่ที่สเต็กลาวรามอินทราเวลาประมาณสี่ทุ่มมีรถเก๋ง
มาจอดจากนั้นพี่ผู้ชายก็ลงมาจากรถเดินเข้ามาหาผม ผมก็ยกมือขึ้นสวัสดีพี่เขา จากนั้นเราสองคนก็นั่งคุยกันในร้านไป
เรื่อยๆในเรื่องที่ควรรู้ว่าอะไรเป็นอะไรก่อนจะขึ้นรถพี่แกพูดสำทับว่า น้องทำอย่างไรก็ได้ให้แฟนผมประทับใจ และ
ยังพูดอีกว่าเป็นครั้งแรกในชีวิตเลยนะ ผมพยักหน้าบอกว่ารับรองครับผมจะพยายามทำให้ดีที่สุด จากนั้นพี่แกก็เดินไปขึ้นรถ ส่วนผมก็เดินตามไปนั่งข้างหลังพอผมขึ้นนั่งบนรถแล้วก็พบว่า พี่ผู้หญิงนั่งอยู่ด้านหน้ารถผมก็ยกมือขึ้นไหว้พี่ผู้หญิง จากนั้นพี่ชายก็ได้แนะนำให้รู้จักชื่อเสียงเรียงนามดังต่อไปนี้ครับ พี่ชายชื่อ กรผู้หญิงชื่อพร เราทั้งสามมุ่งสู่โรงแรมแถวรัชดาเราทั้งสามอยู่กันในห้องเรียบร้อย จากนั้นพี่กรก็สั่งเบียร์ 2 ขวดเราทั้งสามนั่งคุยกันพักใหญ่พี่กรให้พี่พรอาบน้ำ พี่พรก็ยังไม่อาบจนในที่สุดพี่กรขอเข้าห้องน้ำผมจึงได้มีโอกาสอธิบายความให้ พี่พรฟังผมจึงได้บอกสาเหตุของการมาในครั้งนี้นั้นพี่พรอย่าเข้าใจผิดหรือคิด เป็นความพิสดารของพี่กรในเมื่อพี่กรยังนึกถึงพี่พรอยู่ ว่ามันคือความรักที่ต้องการความแปลกใหม่ของการครองคู่ชีวิต หรืองานเพื่อเงินจนลืมให้ความบนเตียงมันน้อยเกินไป มันจำเป็นต้องหาอาหารเสริมให้ถูกต้อง ผมคุยกับพี่พรจนพี่พรเข้าใจดีถึงได้ลุกขึ้นไปอาบน้ำในขณะพี่พรอาบน้ำอยู่ นั้นผมกับพี่กรก็นั่งดื่มเบียร์กัน แล้วพี่กรก็พูดกับผมเป็นครั้งที่สองว่า เดี๋ยวตามสบายเลยนะทำให้แฟนพี่ติดใจเลยนะจะได้เข้าร่วมวงสวิงกับเขาได้ จากนั้นพี่พรอาบน้ำเสร็จ ผมก็เป็นคนต่อไปที่ต้องอาบน้ำ ผมใชเวลาอาบน้ำประมาณ15นาที ผมก็ออกมานั่งข้างๆพี่กรพี่กรก็ขอตัวเข้าห้องน้ำ แล้วก็หันมาพยักหน้าให้ผม จากนั้นผมก็ยกเบียร์ขึ้นดื่มจนหมดแล้ว แล้วเดินไปหยุดที่ปลายเตียงพี่พรที่นอนหงายมีผ้าขนหนูสีส้มปิดบังส่วนบนได้ มากแต่ช่วงส่วนล่างนั้นมันช่างเนียน ผมเอ่ยขึ้นว่าผมขออรูญาตครับ ได้รับคำตอบเป็นการพยักหน้าจากพี่พร ผมค่อยๆก้มลงจุมพิตที่ปลายเท้าพี่พร จากนั้นลิ้นและฟันของผมเริ่มทำงาน โดยโลมไล้จากปลายเท้าแล้วก็สูงขึ้นๆผมไล้ลิ้นพร้อมกับกดแผ่วเบาไปเรื่อยๆ จนจมูกของผมมาชนกับโคกของพี่พร จากนั้นผมก็จับขาของพี่พรแยกออกเล็กน้อยผมใช้ลิ้นแยงเขาสำรวจในหลับของพี่พร จนรู้สึ กว่าพี่พรเริ่มรับอารมณ์จากลิ้นของผมเข้าแล้ว ลิ้นของผมทำหน้าที่อยู่นั้นมือขวาของผมก็ลูบไล้บัวคู่ของพี่พรอยู่รู้สึกว่า จะคล้อยเล็กน้อย จากนั้นผมก็ไซ้ขึ้นมาเรื่อยๆจนมาถึงบัวคู่ผมจึงทั้งดูดทั้งเม้ม เจ้าเม็ดบัวจนชูชันทั้งสองบัวจากนั้นปาก ต่อปากลิ้นต่อลิ้นผมกับพี่พร สัมพัสกันแบบอารมณ์ถึงอารมร์ที่พี่พรแสดงออกมา จากนั้นผมก็พลิกร่างของพี่พรให้นอนคว่ำ จากนั้นผมก็เริ่มจูบไซ้บนแผ่นหลังของพี่พรลงมาจนถึงแก้มก้นของพี่พร ผมลากลิ้นผ่านมาหยุดตรงก้นพี่พร แล้วก็ใช้ลิ้นแยงลงไปอีกครั้ง จนพี่พรกระดกก้นจากนั้นผมก็จับพี่พรนอนหงายอีกครั้ง ผมใช้ลิ้นลงบนนูนพี่พรอีกครั้งแต่ครั้งนี้ผมทำอยู่นานมาก ผมพยายามให้พี่พรถึงอารมณ์ที่ต้องการให้มากที่สุด ลิ้นผมทำหน้าที่สองมือของผมสลับกันลูบไล้บัวคู่ของพี่พร ในขณะที่ผมปฏิบัติกับพี่พรอยู่นั้นพี่กรออกมานั่งดูการกระทำของผม ผมเหลือบไปเห็นพี่กรยิ้มให้ผมเล็กน้อยจากนั้นก็โบกมือให้ผมทำต่อ ผมก็จับขาของพี่พรงอขึ้นมาทั้งสองข้างแล้วก็จับหัวเจ้าทวนของผมจ่อตรงทาง เข้า พอตรงผมก็จัดการดันเจ้าทวนของผมทันที รู้สึกว่าน้ำรักของพี่พรก็มีมากอยู่ทำไมมันยังฝืด พอผมดันอีกสองครั้งทวนของผมก็จมหายไปในของพี่พรผมกดแช่ไว้สักพักพร้อมกับบด ในซ้ายทีขวาที จากนั้นผมก็เริ่มซอยช้าๆก้นผมก็ขยับไปเรื่อยๆปากของผมก็ประกบกับปากพี่พร จากนั้นผมก็เปลี่ยนเป็นท่าตะแคงข้างให้พี่พรหันไปทางพี่กรจากนั้นผมก็ เสียบทวนเข้าด้านหลังของพี่พร ในขณะที่ผมทำอยู่กับพี่พรนั้น ผมก็เรียกให้พี่กรขึ้นมาช่วยกันทำให้พี่พรมีความสุขมากๆจากนั้นพี่กรก็ขึ้น มาแล้วก้มลงใช้ลิ้นกับพี่พรตรงโคกพี่พรที่คาบของผมอยู่เสียงพี่พรครางอย่าง รัญจวนใจ แล้วก็จับทวนของพี่กรเสียบแทนผมในท่านอนหงาย โดยผมเป็นผู้จับสอดใส่ให้และผมก็ได้เข้าช่วยจูปปากและเอาของผมให้พี่พรดูด ลิ้นของพี่พรทำให้ผมเสียวแทบจะออกแล้วผมก็ลงมาเข้าห้องน้ำเพื่อไปล้างไม่ได้ หมายความว่าผมหลั่งแล้วนะครับ ล้างแล้วผมเดินออกมา ผมเห็นพี่กรกับพี่พรกำลังโยกกันใหญ่ ผมก็เดินมาที่หัวนอนแล้วหยิบแก้วเบียร์ที่พี่กรรินไว้ให้ยกขึ้นดื่มอีกครั้ง จากนั้นผมก็นั่งดูความสำเร็จของพี่กรจนตัวพี่กเกร็งแล้วก็ซอยเร็วจนจับเวลา แทบไม่ทันจากนั้นพี่กรก็พยักหน้าให้ผมอีกครั้งพี่พรจะลุกขึ้นมาล้างผมบอกว่า ไม่ต้องหรอกครับผมไม่รังเกียจผมจึงขึ้นมาแทนที่พี่กรผมบรรจงใส่ปลอกมุกร้อย เม็ดที่ผมขอใส่ใช้ในการร่วมพีพรช่วยใส่ให้ด้วยความแปลกใจและอยากลอง ผมขึ้นคร่อมจับจ่อปากทางพี่พรจะดันเข้าไปได้แล้วรู้สึกว่าความมันที่แปลก ใหม่กำลังจะเกิดขึ้นกับพี่พร จากนั้นผมเริ่มขยับซอยช้าๆในขณะนั้นเองความรู้สึกของผมก็ได้สัมพัสกับการตอบ สนองของพี่พรกับการที่พี่พรกอดรัดผมพร้อมทั้งสองเสียงครางดังบ้างค่อยบ้าง สลับกันไป ผมก้มลงมาจูบปากกับพี่พรพี่กรก็นั่งอยู่ข้างเตียงนั่นเอง ผมถามพี่พรว่ามีความสุขไหม พี่พรตอบว่ามีความสุขมากเลย ผมทำอยู่นานมากจนในที่สุดผมก็ใกล้จะหลั่งอยู่แล้ว ผมเลยเรียกพี่กรขึ้นมาอีกครั้งในขณะที่ผมพลิก ตัวออกจากพี่พรเพื่อให้พี่กรขึ้นมาแทนที่ผมนั้น ไม่รู้ว่าเจ้ามุกร้อยเม็ดนั้นมันหายไหน ผมพยายามหาดูอยู่หลายครั้งในขณะที่พี่กรกำลังโยกกับพี่พรอยู่พี่กรทำไปได้ สักพักพี่พรก็หลั่งเป็นครั้งที่สอง ผมเลยต้องขึ้นมาแทนที่พี่กรโดยไม่มีเจ้ามุกร้อยเม็ดติดมากับทวนแล้วคราวนี้ แต่ถึงจะไม่มีผมก็ใช้ความเดิมเติมต่อจนผมนั้นพุ่งกระฉูดใส่ของพี่พร พี่พรก็เสร็จติดๆกันอีกสองครั้งจนเอ่อล้นออกมาข้างนอก จากนั้นเราทั้งสามก็อาบน้ำ ในขณะที่พี่กรและพี่พรอาบน้ำอยู่นั้น พี่กรออกมาก่อนแล้วเดินมาบอกกับผมว่าน้องเก่งมากที่ทำให้พี่พรมีความสุขมาก ต้องขอขอบคุณน้องมากๆจากนั้นเราทั้งสาม พร้อมแล้วที่จะกลับจากรร.แห่งนั้นที่มีพี่พรรับความสุขที่เต็มเปี่ยมกกลับไป บ้าน

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email

Offline poo217

• Full Member
    • เสียว: 0