close buttonclose buttonclose button
คุยโฟนกะน้องกี่จนได้ฟัน

คุยโฟนกะน้องกี่จนได้ฟัน

nattavutty · 13434

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nattavutty

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
เมื่อไม่นานที่ผ่านก็ประมาณราวๆต้นปี52ผมได้รู้จักกับน้องผู้หญิงคนหนึ่งในเว็ปthailovelink.comเข้าชื่อน้องกี่อายุ23อยู่ที่ขอนแก่นน้องเขาเป้นคนน่ารักผิวคล้ำผมยาวดกดำตาคมตัวเล็กสูงประมาณ160หนักประมาณ42นมเป็นนมตูดเป็นตูดเลยหุ่นดีมากครับเราได้รู้จักกันโดยบังเอิญในห้องแชทของเว็ปข้างบนแล้วเราก็คุยกันน้องเขาบอกว่าถูกใจผมมากคุยไปคุยมาอยู่ดีๆเขาก็บอกว่าอยากให้ผมเลียตรงนั้นให้คงรู้นะครับว่าอะไรผมงี้งงมากเลยเพิ่งคุยกันครั้งแรกเองนะนี่มันเป็นไปได้หรอผมชักลังเลว่าจะจริงไหมเลยลองขอเบอร์ไปน้องกี่ก็ให้ผมมาแล้วโทรหาปรากฎว่าน้องเขาเล่าให้ฟังต่างๆนาๆว่าเห้นหน้าผมแล้วได้อารมอยากให้ผมเย็ดและเลียหีให้ผมก็เลยตามน้ำไปคุยกันได้พักนึงผมเลยต้องเข้าห้องน้ำทำตามน้องเขาไปจนเสร้จแล้วน้องเขาก้ส่งรูปของเขามาให้ดูว่าเขาช่อยตัวเองจนน้ำแตกแชะไปหมดเลยผมงี้อึ่งมากเลยครับแล้วหลังจากนั้นเราก็คุยโฟนกันเลื่อยมานานสองสามเดือนได้แล้วก็ต้องหยุดคุเพราะผมต้องไปดูงานที่ญี่ปุ่นครึ่งปีก้เลยไม่ได้คุยกันจนผมกลับมาปลายปี52ผมก้ติดต่อไปหาน้องเขาอีกปรากฏว่าก็คุยกันต่อแต่ไม่ได้โฟนกันเหมือนเดิมเพราะน้องเขามาทำงานที่อยุธยาเข้ากะกลางคืนด้วยเวลาทำงานตอนกลางคืนน้องเขาไม่ว่างคุยไปคุยมาต่อมาอีสามสี่เดือนน้องเขาก้บอกว่าเบื่ออยากกลับบ้านที่ขอนแก่นเลยออกจากงานแล้วกลับแล้วเราก็เริ่มมาโฟนกันต่อแล้วก็เหมือนเดิมครับที่น้องเขาทำเสร็จเขาก้จะถ่ายรูปส่งมาให้ดูทางโทรศัพท์แล้วผมก้ส่งรูปน้องชายผมกลับไปเพื่อแรกเปลี่ยนกันน้องเขาชอบมากเมื่อเห็นของผมเขาบอกว่าอยากได้ของผมเข้าไปในรูของเธอเหลือเกินจึงเป็นเหตุนำมาซึ้งการนัดเจอกันผมเลยต้องเดินทางจากชลบุรีไปขอนแก่นโดยที่ไม่เคยไปมาก่อนเลยในช่วงนั้น้องเขาทำงานเป็นสาวอ๊อฟฟิตของโครงการตึกแถวสามชั้นประมาณสามสี่คูหา ก็คือเว่าง่ายๆก็คอยเฝ้าตึกเวลามีลูกค้ามาดูอะแหละชึ้งอยู่ในซอยแถวตัวอำเภอเมืองนะแหละใกล้ที่ว่าการอำเภอเลยครับ พอผมลงรถทัวส์ที่ขอนแก่นก็โทรหาน้องเขาเข้าก็บอกทางว่าขึ้นรถต่อที่ตรงไหนแล้วผมก็ไปผมนึกในใจว่าวันนี้ให้ตายยังไงต้องเย็ดน้องเขาให้ได้เลยแวะ7elevenชื้อถุงยางมา1กล่องแล้วก้ขึ้นรถไปหาน้องเขาจนเจอเขาครับน้องเขาน่ารักมาเดินออกมารับน้องกี่ใส่กระโปงยาวบานๆสีดำใส่เสื้อแขนกุดคอกว้างเห้นร่องนมเลยครับเพราะน้องเขาใส่ดันทรงเห็นแล้วงี้อะครับน้องชายผมนี่ชี้โด่เลยแล้วเขาก็พาไปที่สำนักงานที่น้องเขาทำงานเป็นตึกสามชั้นนั่งคุยกันได้พักใหญ่ผมก็หิวข้าวเลยขอตัวออกมากินข้าวข้างๆสำนักงานนั่นเองในใจก็นึกว่าจะทำไงดีน้าเงี่ยนก็เงี่ยนจะว่างแผนไงดีเลยนึกได้ว่าเอาแบบนี้ดีกว่าในเมื่อไม่มีใครอยู่เลยหลังจากกินข้าวเสร็จผมรีบไปนั่งคุยต่อแล้วทำทีเป็นว่าชอบตึกหลังนี้น่าอยู่ดีเลยขอขึ้นไปดูข้างบนเลยชวนน้องเขาขึ้นไปดูเป็นเพื่อนน้องเขาก็ไปพร้อมผม พาไปห้องโน้นห้องนี้จนมาถึงห้องน้ำผมทนไม่ไหวจริงจึเขาไปกอดน้องเขาข้างหลังพอดีเขาเดินนำหน้าผมอะครับแล้วผมก็ไซร้ไปที่ซอกคอน้องเขาน้องกี่ตกใจมากหันกลับมาจะพูดอะไรผมไม่รู้ ผมไม่สนใจแล้วรีบเข้าไปประกบปากจูปทันทีแล้วอีกมือหนึ่งของผมก็จับนมน้องกี่แล้วบี้ที่หัวนมทันทีน้องเขาดิ้นเล็กน้อยแล้วพูดว่าอย่าทำหนูแต่ผมไม่สนใจจึงฟัดต่อไปแล้วบอกน้องเขาว่า พี่ไม่ไหวแล้วขอพี่นะพี่ทนไม่ไหวจริงอยากได้กี่เป็นเมียตั้งแต่เห็นหน้าแล้วกี่ดิ้นอยู่พักนึงแล้วก็ต้องหยุดนิ่งเพราะตอนนี้ผมล้วงมือเขาไปที่หอยของน้องเขาแล้วรู้สึกว่าน้ำน้องเขาแฉะมากเลยครับผมเอานิ้วกลางแหย่เขาไปในรูแล้วมหัวแม่มือก็เขี่ยที่เม็ดของน้องเขาเท่านั้นแหละครับน้องเขาก็เผลอตัวร้องซีดมาทันทีผมนึในใจว่าวันนี้ไม่รอดแน่ผมเลยเอามือดึงกางเกงในน้องเขาออกมาแล้วก็ถอดเสื้อถอดยกทรงน้องเขาออกดูดนมต่อได้พักนึงโอโฮนมน้องเขาสวยมากครับปรมาณ36หน้าจะได้ไม่มีคล้อยเลยครับแต่หัวนมดำครังคงเป้นเพราะน้องเขาผิวคล้ำอะครับแล้วจากนั้ผมก็ค่อยๆเลียต่ำลงมาที่หน้าท้องสะดือแล้วก็มาถึงโคกหอยของน้องเขาแล้วผมก็ดันน้องเขาไปติดกับอ่างล้างหน้าแล้วจับน้องเขานั่งบนนั้แล้วยกขาข้างนึงแล้วก็ฉกลิ้นลงไปที่เม็ดเสียวน้องเขาทันที่น้องกี่ถึงกับสะดุ้งเลยครับร้องออกมาแบบไม่ขาดสายเลยยังจำได้เลยครับพี่ๆๆๆๆๆกี่ไม่ไหวแล้วกี่เสียวจะตายอยู่แล้วผมเลยพี่ไม่ไหวเหมือนกันพี่ขอเย็ดเรานะกี่บอกว่าไม่ได้พี่ไม่ยอมต้องมีถุงยางไม่งั้นไม่ยอม  ผมเลยรีบเอาออกมาจากกระเป๋าน้องกี่เห็นผมเตรียมพร้อมทำตาค้อนเลยบอกแซวผมเลยว่า พร้อมเชียวนะนี่พร้อมกับตีแขนผมทีนึง ผมเลยพูดแก้ตัวไปว่าเอาเถอะหน้าพี่ไม่ไหวแล้วแต่กี่บอกว่าขออมของผมก่อน แล้วน้องเขาก็คุกเข่าลงไปทันทีจับของผมที่กำลังเต็มที่เข้าปากทันที่เออมดูดอยู่พักใหญ่แล้วก็ลุกขึ้นมาแล้วบอกว่าเอาเถอะพี่หนูไม่ไหวแล้วผมรีบใส่ถุงยางแล้วอุ้มน้องกี่ขึ้นไปวางไว้บนออ่างล้างหน้าอีกครั้งแล้วจับขาแยกออก ผมค่อยๆเอาน้องผมมุดเข้าไป ทีละนิดๆๆจนสุดลำแล้วก็ค่อยสาวเท่านั้นละครับน้องกี่นี้เสียงฟังไม่ได้สับเลยครับร้องลั้นเลยร้องยิ่งดังผมยิ่งแทง เร็วขึ้นๆๆๆ จนน้องบอกว่าพี่หนูไม่ไหวแล้ว ผมรู้สึกว่าในรูน้องเขาบีบรัดตอดของผมแน่นมากผมเลยอุ้มน้องลงมาแล้วเปลี่ยนเป็นท่าหมาทันที่ ท่าหมาคือท่าโปรดผมเลยครับ ผมรีบอัดของผมเข้าไปไม่ยั้งเลยครับแล้วมือนึงผมก็จับผมน้องเขามากระชากนิดนึงพร้อมกับกะเด้าแบบไม่คิดชีวิตจนน้องกี่ร้องบอกว่า พี่ๆกี่ไม่ไหวแล้วดังมากผมอัดเข้าใส่ต่ออีกสิบกว่าทีก็เลยแต่กพร้อมกันเลยครับแล้วหลังจากนั้นก็ต่างคนต่างใส่เสือ้ผ้าแล้วเดินลงมาจากชั้นสาม มานั้งคุยกันต่อ น้องกี่บอกว่ามันจริงๆแต่ผมนี่อะครับแถบตาย
 เพราะต้องนั่งรถมาไกลเพลียก็เพลียแถมยังโดนรีดพิษอีกคุยกันได้พักนึงผมเลยขอตัวไปนอนพักข้างล่างใต้บันไดมีห้องเก็บของเล็กอยู่ ต้องแอบอะครับเพราะว่าน้องเขาบอกว่าใกล้จะได้เวลาที่เจ้าของโครงการจะมาแล้ว แต่ผมก้หลับไปได้พักนึงก้ได้ยินเสียงคุยถามโน้นถามนี่แล้วก็เงียบไป สักพักใหญ่ก็ได้ยินเสียงปิดประตูผมก้ไม่ได้คิดอะไร แล้วแป๊ปเดียวเองครับน้องกี่ก็มาเปิดประตูห้องเก็บของที่ผมนอนอยู่แล้วก็เขามานั่งคร่อมบนตัวผมแล้วบอกว่าเรามาต่อกันอีก กี่ยังไม่หายหยากเลยแล้วเราก็เย็ดกันต่ออีก2ทีในห้องเก็บของใต้กระไดจนมืดแล้วผมกลับไปนอนที่โรงแรม ส่วนน้องเขาก็กลับไปบ้านไปเอาเสื้อผ้ามาค้างกับผมแล้วคืนนั้ก้เอากันอีกทั้งคืนเลยครับเรียกว่าหามรุ่งเลยแทบตายจนเช้าวันอาทิตย์เราก็แยกทางกันที่สถานีรถทัวส์ไปน้องกี่กลับบ้าน ผมกกลับบ้านชลบุรี แล้วต่อจากนั้นก้มาเย็ดกันบ่อยมากจนผมไปญี่ปุ่นอีกรอบ กลับมาก็โทรหาน้องเขาไม่ติดเลย จนมาเจออีกทีนึงในmsnเขาบอกผมว่าเขามีผัวแล้วเป้นคนต่างชาติรู้จักกันในเวปthailovelinks.com นี่ละครับ ผมหงอยเลยแต่น้องเขาบอกว่ากลับมาเมื่อไหร่จะแอบมาเย็ดกับผมอีนี่ก็เกือบปีละยังไม่มาเลยแล้วก็จบไป.....................ยังมีต่ออีกนะครับไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกครับจากสาวๆอีก2คนที่อยู่ในเวป thailovelinks.comนี่แหละครับ  บายครับ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
    • Email
ขอบคุณครับ