close buttonclose buttonclose button
สอนเสียว

สอนเสียว

เรื่องเสียว · 20300

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 10:05:33 am
ผมชื่อชัยครับเป็นคนกรุงเทพ อาศัยอยู่ห้องเช่าแถวฝั่งธนบุรี   กับน้องออย     น้องออยเป้นญาติห่างที่มาเรียน
กรุงเทพ  เพราะบ้านน้องออยอยู่ต่างจังหวัด แม่น้องออยเลยเอามาฝากให้ผมดูแล ออยอายุ 18 แล้ว สูง ขาวสวย
หุ่นเซ็กซี่ มากจนผมอดไม่ได้ที่จะต้องเก็บไปแอบจินตนาการบ่อยๆ   เราอยู่กันมานานสนิทกันมากคุยกันได้ทุก
เรื่อง นับวัน ออยยิ่งสวยขึ้นเรื่อยๆ  แล้วมีอยู่วันนึงแฟนผมมาค้างที่ห้อง ตอนนั้นผมคิดว่าน้องออยหลับแล้ว จึงทำ
อะไรกับแฟนรุนแรงไปหน่อย แฟนผมก็ครางเสียงดังมาก ลืมบอกไป ผมกับออยนอนคนละห้องกันนะครับผมกับ
แฟนเล่นกันอย่างสนุก นอนหงายมั่ง นอนคว่ำมั่ง จนเสร็จแฟนผมหลับไปแต่ผมปวดฉี่จึงลุกมาเข้าห้องน้ำ   ตอน
เข้าห้องน้ำมันต้องเดินผ่านห้องของน้อยออยคนสวยขณะที่ผมเดินผ่านหน้าห้องน้องออย ประตูห้องเธอไม่ได้ล็อค
ผมจึงค่อยๆแง้มดู ผมเห็นน้องออยนอนบนเตียงตัวเปลือยเปล่า    หันหลังมาทางผม เธอแหงนหน้าสูดปากคราง
กระเส่า ผมคิดว่าเธอคงแอบดูผมทำกับแฟนแน่เลย ผมเลยค่อยๆย่องเข้าไปแล้วถอดเสื้อผ้าออกหมด   ในตอน
นั้นออยกำลังเอามือบี้เม็ดของเธออยู่   มืออีกข้างหนึ่งบดคลึงหัวนม ผมทนไม่ไหว จึงเอื้อมมือไปจับนมน้องออย
คลึงและบี้หัวนมเธอน้องออยตกใจลืมตาเห้นผมตัวเปลือยเปล่าอยู่เธอจะร้องผมรีบเอามือปิดปากเธอไว้แล้วถาม
เธอว่า "เมื่อกี้แอบดูพี่ใช่มั้ย" เธอพยักหน้า ผมจึงถามเธอต่อว่า "แล้วอยากให้พี่ทำให้มั้ย"เธอไม่พูดแต่หน้าแดง
ผมจึงค่อยๆจับมือเธอที่กำลังบี้หัวนมตัวเองอยู่  แล้วผมก็บี้คลึงที่หัวนมเธอแทน เธอครางออกมาผมเริ่มใช้ปาก
ซุกไว้เลียตั้งแต่ดวงตา จมูกใบหู ลงมาซอกคอ จนมาถึงนมที่อวบอิ่มหัวนมสีชมพู    ทั้งสองข้าง ผมใช้มือทั้งสอง
ข้างคลึงเคล้าแล้วใช้ปากดูดเลียที่หัวนมของออยเบาๆ ขบเบาๆดูดแล้วดึงแล้วปล่อย น้องออยครางออกมาฟังไม่
ได้ศัพท์    ผมซุกไซ้ต่ำลงมาจนถึงหน้าท้องและเรื่องลงมาหยุดที่เนินสวาท เนินของน้องออยใหญ่เกินตัวมีขนพอ
งาม ผมเอามือลบไล้เนินของเธอแล้วเอานิ้วแยกร่องเธอออกจนเห้นช่องภายในมีน้ำสวาทไหลออกมา   ผมจึงใช้
ลิ้นเลีย น้องออยถึงกับยกก้นลอยขึ้นเพื่อดันให้เนินอยู่ติดกับหน้าผม  มือของเธอกำผ้าปูที่นอนจนแน่น ผมเลียซัก
พักน้องออยก็บอกผมว่า "เอาใส่เข้าไปเถอะค่ะ ออยเสียววววววว"   ผมจึงหยุดแล้วจับขาของน้องออยข้างหนึงยก
ขึ้นแล้วค่อยๆแหย่ แค่หัวถูกเนินสวาทน้องออยก็แอ่นก้นขึ้นรับ ผมเลยดันหัวของผมเข้าไปได้นิดหน่อย  น้องออย
ก็ร้องบอกว่าเจ็บให้เอาออกก่อน ผมจึงหยุดแล้วหันมาดูดเลียหัวนมเธอต่อ เธอครางจนเผลอผมจึงดันทีเดียวมิด
ยันโคน  น้องออยร้องลั่น " โอ้ยย เจ็บฉีกหมดแล้ววว เบาๆสิค่ะ "  ผมจังปลอบเธอว่าไม่เป็นไร แค่เยื้อพรมจรรย์
ขาดเท่านั้นเองเจ็บนิดเดียว    ผมแช่เอาไว้ซักพักก็ค่อยเริ่มจังหวะช้าเนิบ ชักออกมาเกือบสุดและดันเเข้าไปจน
มิด ชักเข้าชักออกแต่ละครั้ง เนินหนอกของผมชนเม็ดเสียวของน้องออยจนเธอต้องร้องครางและส่ายก้นร่อนรับ
น้องออยร้องบอกผมว่าให้ทำเร็วๆขึ้นอีก ผมจึงซอยถี่ขึ้นทั้งแรงและเร็วโดยไม่ต้องพัก     ซักพักผมก็รู้สึกถึงการ
ตอดรัด   รีบกระแทกอีกสองสามครั้งผมก็ปล่อยน้ำขุ่นของผมเข้าไปในช่วงสวาทของเธอ เราถึงสวรรค์พร้อมกัน
ผมนอนแช่อยู่อย่างนั้นจนน้องออยบอกให้ลุกผมจึงแกล้งเธอโดนการชักเข้าชักออก  แล้วเจ้าตัวดีของผมดันแข็ง
ขึ้นมาอีก เราจึงต่อกันรอบสองจนเสร็จ ผมมาดูของน้องออยเห้นมีเลือดติด  และของเธอก็เริ่มบวม ผมจึงเอาลิ้น
เลียเนินของเธอและจูบปากเธอ และกลับห้องไป.. หลังจากนั้น ผมก็แอบมีอะไรกับน้องออยบ่อยๆ จนแฟนจับได้
ผมเลยชวนทั้งสองคนทำพร้อมกันเลย แล้วว่างๆจะส่งมาเล่าเรื่องตอนที่ผมกับแฟนกับน้องออย มีอะไรพร้อมกัน
3 คนนะครับ..ตอนนี้ผมขอไป...กะน้องออยคนสวยก่อน อยากอีกแล้ว อิอิ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: May 01, 2011, 01:03:30 am
(007; (007; (007; (007;