close buttonclose buttonclose button
มันทำให้ผมเปลี่ยนไปเป็นคนใหม่

มันทำให้ผมเปลี่ยนไปเป็นคนใหม่

เรื่องเสียว · 18303

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมขอเล่าความเป็นมาของตัวผมและแฟน ผมก่อนผมอายุ44ปีแต่งงานกับแฟนมา ยี่สิบปี มีลูกด้วยกันสองคน แต่ส่งไปเรียนที่ฮ่องกงกับลุงเขาได้3ปีแล้วผมสองคน ผัวเมียก็อยู่ด้วยกันอย่างอิสระ แต่มันมีเรื่องอัดอั้นตัน ใจลึกๆขวางอยู่อย่างหาทางแก้ไม่ออกด้วยเรื่องพละกำลังทางเพศผมจู่ๆมาเมื่อ เกือบ สิบปีก่อน เมียผมคลอด ลูกคนที่สองได้3เดือน ผมก็ขอนอนร่วมกับเธอเป็นครั้งแรก ผมตกใจผวากับอุบัติเหตุจากเธอจริงๆ ท้องเธอ ลายพร้อย แถมย่นเหี่ยวและข้อสำคัญ คือช่องร่วมเธอหลวมและไม่สวยอวบอูมเหมือนแต่เก่า ขนาดคลอดคน แรกผมก็ว่าพอทน พอคนที่สองนี่ กระซากหัวจิตหัวใจผมหายไปเลย มันหดหู่จนมันจำเป็นภาพหลอนฝังใจ คล้ายตำใจกับภาพที่เห็น การร่วมครั้งนั้นดูเหมือนผมจะเสียความมั่นใจดูไปคล้ายกับผมร่วม กับคนแก่อายุแปด สิบปีอย่างนั้น ผมจะเป็นอย่างนี้ทุกครั้งที่ผมจะได้ร่วมกับเธอ เมือเธอเปลือยต่อหน้าผม แต่ถ้าปกติเธอสวมใส่ เสื้ยผ้า เธอจะสวยสง่าหาตัวจับยากในอายุขนาดเธอ ขนาดเพื่อนฝูงของผมและของเธอยังชมให้ได้ยินบ่อย เป็นที่อิจฉาทั่วไป แต่ผมจะชื่นชมภายนอก แต่ภายในผมกลั้นใจไม่รู้ที่จะบอกใคร เชื่อหรือไม่ว่าผมกับแฟนผม แทบจะไม่ค่อยได้ร่วมเพศกับเธอเลย แค่คิดผมก็หมดอารมณ์ ภาพเหตุการณ์ที่ผมเห็นมันฝังใจมันหลอนทันที ยายอายุ แปดสิบปี มาลอยอยู่ตรงหน้า ผมสงสารแฟนผม ผมรู้ว่าเธอก็เสียใจที่ร่างกายเธอเปลื่ยนไป รวมทั้ง ผมเปลื่ยนตาม แต่ผมรู้ว่าเธอมีความต้องการตามปกติ แต่ผมก็ไม่สามารถทำใจร่วมกับเธอได้เลย หลายปีมา ก็ได้แต่ซื้อของเทียมให้เธอ ช่วยตัวเองมาตลอด จน2-3ปีหลัง ผมมีความคิดอยากจะหาใครสักคนได้ช่วยเธอ ทำหน้าทีแทนผมบริการความสุข อย่างผัวเมียทำกัน ก็ได้แต่ฝันไม่กล้าปรึกษาใคร คิดได้แต่ทำไม่ได้ จนผมได้ อ่านพบเจอใน WEB มีสิ่งที่ผมฝันไว้มามายหลายหลากกับความคิดในเรื่องนี้ ผมดีใจจึงได้ โทรฯมาคุยกับClubและผมก็ได้มาพบทางClubก็ว่าให้หาทางออกด้วยการปรึกษาแฟน ก่อน ว่าเธอจะยินยอมไหม ถ้าเราจะทำแบบนี้ต้องคุยกันให้เข้าใจ ไม่งั้นจะอัตรายในการแก้ไขในรูปการณ์ที่เราต้อง การ ผมก็เลยมาคุยกับแฟน แรกๆเธอโวยวายหาว่าผมบ้า เป็นโรคประสาทบ้าบอคอแตก ผมก็เลยเอาWEBให้เธออ่าน ให้หลัง2เดือนผมก็คุยใหม่คราวนี้เธอบอกว่าใครจะเล่าเรื่องอย่างไรก็ได้ แต่จริงๆจะมีใครเขาทำกัน ผมเลยบอกว่าผมนี่แหละอยากให้เธอทำ ผมต้องการให้เธอมีความสุขในเรื่องเพศ เพราะผมหมดหนทางที่จะทำให้เธอมีความสุขอย่างแท้จริง ผมสงสารเธอจริงผมเป็นมานานแล้ว แต่เฉพาะกับ เธอ ส่วนหญิงอื่นผมสู้เสมอ แต่ต้องไม่เจอท้องลายเท่านั้น เธอบอกว่าเธอใจไม่กล้าพอ และเธอจะทำใจทำ ตัวอย่างไรในจิตสำนึกเธอจะผิด ที่ประพฤติผิดชายที่ไม่ใช่สามี ที่อยู่ทุกวันนี้ เธอบอกว่าเธอต้องอดทนอด กลั้นในเรื่องนี้ และอายต่อศิลธรรมประเพณีเป็นเรื่องบัดสี ผมก็ปลอบใจเธอว่าเรื่องนี้รู้กันอยู่3คนเท่านั้น อีก อย่างผมผู้เป็นสามีอนุญาตและอยู่ด้วยใช่หลบแอบแฝงดั่งคบชู้ก็หาไม่อธิบายมาก มายจนเธอตกลง แต่ก็มี ข้อแม้ ถ้าเธอทำใจไม่ได้ไม่ว่ากันนะ และที่สำคัญเธอว่า แล้วคนอื่นจะไม่รังเกียจความอัปลักษณ์ของเธอหรือ ขนาดสามียังไม่รับประทาน ผมเลยว่าไม่หรอกตามที่คุยกับเฮียมา อายุห้าสิบ กว่าๆ ก็มาพบประสบผนสำเร็จ มากมายในการนี้ตกลงเมื่อเดือนที่แล้วผมจำได้แม่น ผมนัดเจอคุฯหนวด เราคุยกันอยู่ครู่หนึ่งซึ่งผมก็อธิบาย ถึงความรู้สึก และการตื่นกลัวที่เป็นครั้งแรก ที่จะมีประสบการณ์ คุณหนวด จะเป็นผู้เปิดเกม เริ่มต้นให้ได้อย่างดี เพราะมีประสบการณ์มามาก และจะทำความเป็นไป เท่าทีจะทำได้คงไม่ต้องห่วงพะวงมาก เกินไป ตกลงผมกับคุณหนวดลงมาที่รถ ผมแนะนำคุณหนวดให้แฟนผมได้รู้จัก ซึ่งผมแอบส่งสายตาถามว่า เธอพอใจมั้ย เธอก็สบตาผมเป็นในๆว่า พอใจ ผมจึงนัดคุณหนวด เจอกันที่โรงแรมสวิทอินด์ ตรงยกลาด- พร้าวรัชดา คุณหนวดขับรถตามผมไปติดๆ พอเราเข้าห้อง ผมก็ขอตัวคุณหนวด และแฟนผมออกมานอกห้อง บอกว่ามาเอาของที่รถ แล้วผมก็ปล่อยให้คุณหนวดกับแฟนผมอยู่คุยกัน ผม แอบกระซิบให้คุณหนวดตามสบาย ถ้าทำอะไรได้ผมจะเข้ามาเอง แฟนผมจะไม่ยอมให้ผมออกมา แต่ผมบอก เธอว่าเดี๋ยวเดียว รู้สึกแฟนผมจะตื่นเต้นมาก เพราะเธอไม่เคยที่จะอยู่กับชายแปลกหน้าอย่างนี้มาก่อน2ต่อ2ใน ห้อง พร้อมมีเตียงอย่างนี้ ผมยอมรับว่าแค่นี้ผมตื่นเต้นมากพอแล้ว และก็เริ่มรู้สึกจะหึงๆหวงๆแฟนผมขึ้น มาอยู่ในใจแล้ว พอออกมานอกห้องได้ใจมันสับสนห่วง มันห่วงยังไงชอบกลเลยแอบย้อนมาที่ประตู แง้มดู ทั้งที่ตัวเองตั้งใจว่าจะมานอนรอที่รถ ให้เขาอยู่กันตามลำพัง จะได้ไม่เป็นก้างแฟนและคุณหนวดพอผมแง้ม ประตูดู อะไรวะผมออกมาไม่ถึง5นาทีนี่สองคนหายไปไหน มองไปที่เตียงเห็นแต่เสื้อผ้ากองอยู่ เสียงน้ำซู่ๆ นี่2คนอะไรจะเร็วปานนั้น ไม่งั้นภายใน5นาทีที่เขานั่งคุย ผมหันหลังออกมาสปีดมันจะเร็วเพียงใด ผมเดาไม่ ออกแต่ช่างมันเถอะ เสียงเล็ดลอดออกมาจากห้องน้ำ คล้ายเสียงจ๊กจี๋แฟนผมเสียงแหลม หัวเราะซึ่งผม ยอมรับตรงๆว่าไม่เคยได้ยินเสียงแฟนผม อย่างนี้มานานหลายสิบปีแล้ว ผมก็รอจนเขาทั้ง2คนนุ่งผ้าขนหนู ออกมาโดยมีคุณหนวดประคองแฟนผมออกมา แฟนผมรู้สึกว่าจะร่าเริงดี ทั้ง2พลัดกันเช็ดตัว เชื่อไหมครับ ขณะนั้นผมเห็นแฟนผมสวยมาก ผมมีอารมณ์เลย หลังจากแฟนผมหวีผมตรงหน้ากระจก คุณหนวดก็ป้วน เปี้ยนอยู่ด้านหลังช่วยจับผมลูบผม แถมยังแอบหอมต้นคอแฟนผมเฉยเลยแฟนผมก็สยิวเอียงคออ่อนตาม อะไรจะปานนั้น จากนั้นคุณหนวดจูงแฟนผมนั่งบนเตียง เสียงแฟนผมเอียงหน้ามาที่ประตูพูดว่าทำไมผม ออกมานาน คุณหนวดพูดว่า เอาของเดี๋ยวก็เข้ามาแหละอย่าห่วง พร้อมนั้นคุณหนวดก็กอด แฟนผมเอนตัว ลงบนเตียง ประกบปากประกบตัวทับแฟนผม แล้วสองมือของคุณหนวดก็โลมไล้แกะปลดผ้าขนหนูออกโดย ง่าย เพราะแฟนผมเต็มใจด้วย อะไรกันนั่น วันนี้ทำไมแฟนผมถึงสวยงามกว่าเก่า ไม่เหี่ยวเฉาอย่างที่ผมเคย เห็นมา มันเป็นไปได้ยังไง คุณหนวดก็โลมเลียตั้งแต่อกลงมาจนถึงจุดสำคัญ ผมมองไม่ชัดได้แต่เห็นหัวคุณ หนวดก้มๆเงยๆอยู่ตรงนั้น แฟนผมก็ดิ้นบิดตัวเร่าๆเคล้าเสียงร้องซี้ดอูยๆสองมือจิกหัวคุณหนวด จนแอ่น ตัวแน่นิ่งไป สักครู่คุณหนวดเริ่มประกบปากและดูดดุนสองเต้าใหม่ แฟนผมก็มีอารมณ์อีก ช่วงล่างอิสระ หงายแอ่นขอบเตียง เลยเบี่ยงไปมา แสงไฟสลัวหัวเตียง ผมเห็นแล้วมีอารมณ์มันสุดทนแล้วผมก็ค่อยๆแง้ม ประตูเข้าไป ทั้งสองพอรู้ตัวผมเลยบอกกับคุณหนวดทางด้านหลังให้เล้าโลมก่อน ขอให้คุณหนวดทีหลัง แฟน ผมทีแรกกางถ่างอ้าขากว้างสุดๆ พอเสียงผมดัง แม่หุบขาดัง ป๊าบเลยคงอายผม ผมรีบเข้าห้องน้ำชำระล้าง อย่างด่วนทวนผมตั้งผงาดเด่โดยโสโอหังขนาดนี้ ไม่เคยเจอมานานในอารมณ์ที่มีแฟนผมอยู่ในภวังค์อย่างนี้ ออกมาคุณหนวดเอียงตัวทับแต่ท่อนบน ปากก็ยังดูดนมอยู่แต่สองขาแอ่นหอยขอบเตียงของแฟนผมว่าง ผมเลยถ่างขาเธอออก แล้วค่อยๆจ่อไอ้ทวนผมลงไป มันแฉะลื่นผมพรวดเดียวมิดลำมันก็มันดี ผมเลยจัด การซอย โดยจับหัวเข่าแฟนผมช่วงบน คุณหนวดก็ขมวดปม2ยอด รู้สึกว่าแฟนผมสยองไปทั้งตัวสั่นระลัว ผมมีอารมณ์ฮึกและมีอารมณ์อยากร่วมมาก แทบจะพูดได้ว่าผมชักจะหึงไม่อยากให้คุณหนวดมาเล้าโลมแฟน ผมเลยกล้าพูดได้ว่าตอนนี้ผมสลัดภาพฝังใจที่มีมาแต่เก่าก่อนสลายไปหมดสิ้น ผมสกิดคุณหนวดให้ถอยออก หน่อยก่อนผมคว่ำตัวเข้าประกบ ดูดปาก และดูดนมเมียผม จิตใจผมตอนนั้นมันคล้ายผมไม่ยอม ที่คุณหนวด มาก่าวก่ายแฟนผม แล้วผมหึงหวงมากทันที พอผทร่วมกับแฟนผมเสร็จแฟนผมก็เสร็จตามไปด้วย เธอทั้ง กอดทั้งจูบผม คล้ายตอนผมส่งตัวเข้าหอใหม่ๆเลย ผมหันมาที่เตียงที่คุณหนวดลุกไปตะกี้ ก็ไม่เห็นคงเข้า ห้องน้ำมั้งผมคิด แต่ในช่วงที่ผมเสร็จ ผมแฉ่ทับแฟนอยู่เฉยๆแต่พอผมคิดถึงภาพแฟนผม ถูกคุณหนวดเล้า โลมไอ้ท่อนซุงผมดันทะลึ่งแข็งขึ้นมาอีก เต็มกระบอกสูบเลยแฟนผมยังตกใจ "พี่" เธอร้องผมก็เลยจัดการ กระเด้งบั้นเอวอีกครั้ง มันสะใจสะอารมณ์จนเสร็จอีกครั้ง รู้สึกครั้งนี้จะไม่ไหวแล้ว ก็ผละลุกขึ้นจากคร่อมตัว แฟน ผมต้องสะดุ้งเพราะเห็นคุณหนวดแต่งตัวใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วนั่งยิ้มบน โซฟา ผมงี้อาย แฟนผมรีบ เอาผ้าขนหนูพันตัวลุกเข้าห้องน้ำ ผมเองต้องบอกขอโทษคุณหนวด ที่เมื่อครู่ผมแสดงอารมณ์ไม่รู้ตัวเลย อาจจะมีกิริยาไม่เหมาะสม และคุณหนวดถึงได้รีบแต่งตัวแล้วล่ะ คุณหนวดยิ้มแล้วบอกผมว่า"เขามาเป็นตัว อิจฉาเท่านั้นฉุดกระชากเอาพลังอารมณ์ที่ซ้อนเร้นออกมา ทำการสร้างค่าสร้างการกระตุ้นไฟแห่งการหึงหวง ด้วยการนี้"คุณหนวดบอกรู้ถึงอารมณ์ผมได้ดี เขาเจออย่างนี้มาหลายคู่แล้ว และก่อนมาก็นึกอยู่แล้วว่า คู่นี้รับรองต้องเกิดพลังหึงหวง คงพลังกลับคืนแน่นอนให้คุณหนวยใช้วิธีช่วยเหลือรักษา ด้วยการแค่ เล้าโลมเท่านั้น ซึ่งก็จริงทุกประการ คุณหนวดรีบลากลับก่อนแฟนผมออกมา เพื่อว่าแฟนผมจะได้ ไม่อาย ผมก็ไหว้กล่าวคำขอบคุณ คุณหนวดจริงๆด้วย ผมเพิ่งเข้าใจวิธีการนี้อย่างถึงแก่นแท้ดัง ว่า มันละเอียดอ่อนใช้สนุกหรือลามกสกปรกอย่างที่เข้าใจกัน ผมหายจากภาพหลอนของแฟนผมเลย ตอนนี้ ผมกับแฟนจะอึ๊บกันแทบทุกคืนเลย มันหึงมันหวงกลับมาอย่างไม่รู้ตัว ทุกครั้งที่ผมกับแฟนจะร่วมกัน มันจะมี มโนภาพของคุณหนวดมาเล้าโลมทันทีและผมจะมีอารมณ์ร่วมมาก แฟนผมก็บอกว่าคิดถึงเหตุการณ์ที่มีคุณ หนวดทุกครั้ง ตามมาหลอนให้มีอารมณ์

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
นี่แหละครับ..อารมณ์คนเรา

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
 (003;............เด่วต้องไว้หนวดแล้ว.............. (003;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
เยี่ยมยอดมากครับ

Offline annje

• *
    • เสียว: -1