close buttonclose buttonclose button
กับพี่ที่ทำงาน

กับพี่ที่ทำงาน

เรื่องเสียว · 20171

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 11, 2010, 10:10:41 am
ต้องขอกล่าวนำตัวเองก่อนผมชื่อต้น ทำงานใหบริษัทแห่งหนึ่งในย่านสีลม ซึ่งบริษัทที่ผมทำเป็นบริษัทที่เกี่ยวกับสถาบันการเงินซึ่งตัวผมเองเป็น พนักงานธรรมดาและก็มีนายเป็นผู้หญิงอายุประมาณ 40 ได้แกมีสามีซึ่งทำอยู่สถาบันการเงินเหมือนกันแต่คนละแห่งและมีลูกสาวหนึ่งคน เรื่องที่ไม่สมควรเกิดมันก็เกิดขึ้นผมได้สนิทกับพี่นันมากเพราะแกเป็นหัว หน้าโดยตรงของผมพี่นันเป็นคนเรียบร้อยหน้าอกใหญ่ประมาณ 34-25-36 ซึ่งเป็นคนหุ่นดีและขาวเป็นที่จ้องมองของหนุ่มๆ ซึ่งทุกวันตอนกลับบ้านผมจะไปเอารถที่ลานจอดรถพร้อมกับพี่นันเกือบทุกวันมี อยู่วันหนึ่งแกใส่กระโปรงผ่าหน้ามาแล้วแถมเสื่อคอลึกอีกวันนั้นเป็นจังหวะ ที่ผมช่วยพี่นันถือของไปที่รถหลังจากพี่นันเก็บของที่รถเสื้อที่แกใส่คอก็ กว้างจังหวะที่แกก้มหน้ามาทางผมพอดีผมก็เลยเตือนแกไปบอกว่าพี่นมหกแล้วแก บอกว่าเห็นแล้วเอาไปได้ไหม่ซึ่งขณะนั้นก็เป็นเวลา 3 ทุ่ม ซึ่งเหลือรถอีกประมาณ 2-3 คันที่จอดอยู่และขณะนั้นลานจอดรถก็ไม่มีคนพี่นันก็เลยบอกว่าอยากเห็นมากกว่า นี้ไหมแกก็ปลดกระดุมเสื้ออีก 2 เม็ด ผมต้องตะลึกหน้าอกแกขาวมากและใหญ่อีกต่างหากหน้าอกเบียดกันจนผมแถบอยากเอา หน้าเข้าไปซุกตรงนั้นเลยแต่ก็ไม่กล้าพี่นันแกถามว่าเห็นแล้วเป็นยังไงผมได้ แต่อึ้งแล้วบอกว่าใหญ่และสวยมากพี่นันบอกว่าอยากจับไหมพูดยังไม่ทันจบแกก็ จับมือผมไปจับหน้าอกของแก่มันช่างใหญ่อะไรเช่นนี้หลังจากที่จับได้ซักพักแก ก็นั่งลงไปที่เบาะหน้าผมก็คุกเข่าอยู่ข้างรถแล้วไซ้ซอกคอแกลงมาถึงหน้าอกซัก พักใหญ่ๆก็ต้องหยุดแล้วรีบจัดเสื้อให้เรียบร้อยเพราะได้ยินเสียงเท้าคนเดิน มาใกล้ๆ ซึ่งเป็นยามที่มาตรวจเป็นประจำวันนั้นผลเลยต้องอดไปแต่พอวันหลังเวลาลงมาส่ง พี่นันผมก็จะจูบแกและก็จับนมแกก่อนกลับบ้านทุกครั้งจนวันนั้นมาถึงเป็นวันปี ใหม่ที่บ้านของพี่นันก็ชวนเพื่อนที่สนิทมากินเลี้ยงกันที่บ้านซึ่งบ้านของ พี่นันอยู่กันแค่ 3 คน พ่อ แม่ ลูก ซึ่งวันนั้นพี่นันใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดสีขาวรัดรูปโชวสัดส่วนให้เห็น และเพื่อนๆที่มาในงานอีก 3 คน รวมเป็นหกคนนั่งกินเหล้ากันไปจนเมาเมื่อทุกคนหลับพี่นันแกก็อุ้มลูกขึ้นไป นอนข้างบนและเรียกสามีแกขึ้นไปนอนข้างบนด้วยส่วนผมและเพื่อน ๆ อีก 2 คน ก็นอนกันอยู่ข้างล่าง ระหว่างที่แกพาลูกขึ้นไปนอนผมก็พยุงสามีแกขึ้นไปนอนด้วยเมื่อทั้งบ้านหลับ หมดพี่นันก็หันมาถามผมว่าต้นง่วงหรือยังผมก็ตอบว่ายังแล้วเดินจูงมื่อพี่นัน ออกมาจาห้องนอนเดินไปที่ห้องเก็บของชั้นล่างของบ้านจากนั้นผมก็ค่อยๆบรรจง จูบแกอย่างเบาๆริมผีปากบดขยี้กันเหมือนคนอดอยากเสื่อผ้าของพี่นันและผมค่อยๆ หลุดทีละชิ้นผมได้เห็นเรือนร่างพี่นันเต็มตาก็ต้องน้ำลายไหลผมเหมือนคนทีอด อยากเราค่อยๆกอดและจูบกันเหมือนทั้งบ้านมีแค่เราสองคนทั้งที่สามีแกนอนอยู่ ข้างบนผมค่อยๆนั่งลงที่พื้นอย่างช้าๆแล้วพี่น้นก็คล่อมตัวผมแกค่อยๆหย่อนหี ของแกมาที่ควยของผมช้างๆ ค่อยๆ เข้าไปทีละนิดๆจนมิดด้ามหลังจากนั้นพี่นันบรรจงดึงเข้าดึงออกอย่างเบาๆ เหมือนกลัวมันจะหลุดและเราก็ทำเร็วขึ้น ๆ จากนั้นเราก็เปลี่ยนท่าให้พี่นันหันหลังแล้วผมก็เอาควยยัดจากด้านแล้วมือ ทั้งสองไม่ปล่อยให้ว่างจับนมเต้าใหญ่ทั้ง 2 มืออย่างตระกระตะกรามเสียงพี่นันร้องดังมากหลังจากนั้นพี่นันก็ตัวเกร็ง กระตุกๆแสดงว่าเสร็จแล้วส่วนผมยังไม่เสริจแกก็คุกเข่าอมควยผมอย่างเมามัน เริ่มจากเลียที่โคนจนถึงปลายอย่างช้าๆและอ่มไข่ทั้งสองใบจนปากตุงซึ่งผมต้อง เกร็งตัวเพราะเสียวมากแต่ทันใดนั้นได้ยินเหมือนเสียคนเดินอยู่บนบ้านผมต้อง จับพี่นันลุกขึ้นแล้วหันตูดมาแล้วยังควยเข้าไปจากด้านหลังแล้วก็ซอยด้วยความ ไวหีพี่นันตอนอยู่ตลอดเวลาจนทนไม่ไหวน้ำเงี่ยนพุ่งใส่ในตัวพี่นันหีพี่นันก็ ตอดไม่หยุดเหมือนมันจะดูดน้ำให้เข้าไปอยู่ในร่างกายแกให้หมดแล้วก็รีบออกมา จากห้องน้ำมปรากฎว่าสามีแกลงมาจะอาบน้ำเมื่อสามีแกเข้าไปในห้องน้ำเราก็เอา กันอีกรอบหน้าห้องน้ำโดยถลกแต่กางเกงลงแล้วก็เอากันอีกจนน้ำแตกใส่ตัวพี่นัน อีกรอบ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: November 11, 2010, 10:23:06 am
ขอบคุณครับ

Offline hangon

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 11, 2010, 12:43:52 pm
 (23; (23;

Offline log

• *
    • Email
Reply #3 on: November 11, 2010, 12:52:16 pm
 (1; (1; (1; ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: November 11, 2010, 02:41:15 pm
thank you

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #5 on: November 11, 2010, 11:57:20 pm
 (1; (00; (00; (00;

Offline 3m

• Full Member
    • Email
Reply #6 on: November 12, 2010, 12:23:55 pm
thank