close buttonclose buttonclose button
สวิงครั้งแรกก็พันตูกันสามคู่

สวิงครั้งแรกก็พันตูกันสามคู่

เรื่องเสียว · 72204

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมและภรรยาทำงานเป็นบุคคลากรด้าน สาธารณสุข คือ ผมเป็นนักวิชาการและภรรยาผมเธอเป็นพยาบาล เราทั้งสองแต่งงานกันมาแล้ว 7 ปี เต็ม ภรรยาผมเธอถือได้ว่าเป็นคนสวยคนหนึ่ง เนื่องจากสมัยเรียน.ในชั้นมัธยมผมเคยมีประสบการณ์การร่วมเพศกับเพื่อนร่วม ชั้นเรียนแบบ 2 คู่ในห้องเดียวกัน แต่ยังไม่ถึงการแลกคู่กันนะครับ ฟันกันคู่ใครคู่มันและมองดูคู่ข้าง ๆ กัน มันอย่าบอกใครเลยครับ ดังนั้นผมจึงใฝ่ฝันอยากมีประสบการณ์แบบนั้นอีกครั้ง บางครั้งเวลาเราร่วมเพศกันผมชอบที่จะเล่าประสบการณ์ของผมในสมัยเรียนให้เธอ ฟัง ช่วงแรก ๆ เธอก็รับไม่ค่อยได้ ต่อมาเธอก็เริ่มรับฟัง บางครั้งเธอเสร็จก่อนผมไปก็มี และก่อนที่เราจะแต่งงานเธอก็เคยชอบกับผู้ชายคนหนึ่งอายุมากกว่าเธอ 8 ปี แต่ไม่มีอะไรกัน แค่จับมือและกอดกัน จับนมบ้าง จับควยของเขาบ้าง ชักว่าวให้ พอเวลาเราร่วมเพศกันผมจะถามเธอว่าอยากโดน พี่ พจน์ ( คือชื่อของผู้ชายที่เธอชอบ ) ฟันหรือเปล่า เธอจะเริ่มมีอารมณ์มาก บางครั้งเธอถึงกับบอกว่า อยากโดนพี่ พจน์ ฟันและอยากอม ดูดควยให้ พอผมฟังเธอพูด ผมก็ยิ่งเกิดอารมณ์เพิ่มมากขึ้น และอยากเห็นเธอโดนผู้ชายอื่นฟันเธอบ้าง หลังจากนั้นมาเธอก็คล้อยตามผม อยากโดนผู้ชายคนอื่นที่ไม่ใช่ผมฟันเธอ ด้วยความที่เธอเป็นคนที่สวยและนมค่อนข้างใหญ่ เวลาใส่เสื้อรัดรูปแล้วจะน่าดูมาก ขนาดผู้หญิงด้วยกันยังแอบอิจฉา
มีอยู่วันหนึ่ง เธอไปเยี่ยมเพื่อนที่เรียนพยาบาลด้วยกันและทั้งยังทำงานอยู่ที่เดียวกัน ชื่อกาญจน์ แต่งงานแล้ว มีบุตร 2 คน ผมทำหน้าที่ขับรถให้เธอ เมื่อถึงบ้านกาญจน์แล้ว ผมตาโตเลยครับ ทำไมเหรอครับ เพราะว่ากาญจน์นั้น ใส่เพียงแค่เสื้อซับในและเสื้อชั้นในกับกระโปรงเท่านั้น เห็นสัดส่วน ร่องนมขาวชัดเจนเลยครับ นมกาญจน์ค่อนข้างใหญ่ แทบจะล้นเสื้อชั้นในออกมาเลย ดูเหมือนกาญจน์จะรู้ว่าผมจ้องดูนมเธอ แต่เธอก็ยิ่งก้มให้ผมดูหนักเข้าไปอีก ภรรยาผมเธอคงจะรู้ แต่เธอก็เฉย ๆ แถมเธอยังคุยกันเรื่องเสื้อชั้นในและจับนมกันต่อหน้าผมอีก ขากลับภรยาผมถามว่า ควยโด่ละซิ เห็นนมกาญจน์ อยากฟันหรือเปล่า ผมก็ยิ้ม ๆ ตอบว่า อยากซิ จะให้ฟันรึเปล่าละ เธอเล่าต่อว่า สามีกาญจน์ นั้น เจ้าชู้ ไม่ค่อยกลับบ้าน ครั้งหนึ่งเคยอยากจะฟันเธอเหมือนกัน แต่เธอเฉย ๆ ไม่ตอบสนอง เธอว่ากาญจน์ คงเหงานะ รู้ว่าผมจะมาด้วยเลยแต่งตัวยั่ว เธอบอกอีกว่า ถ้าผมอยากฟันกาญจน์นั้น เธอก็จะให้ฟัน แต่เธอต้องอยู่ด้วยและห้ามแอบไปฟันกันด้วย ผมก็แอบดีใจอยู่เงียบ ๆ หลังจากวันนั้น เวลาเราฟันกันผมจะพูดถึงว่า ผมฟันกาญจน์ บีบนมกาญจน์ และสามีกาญจน์ฟันเธอ ดูเหมือนเธอจะยิ่งเสียวมาก แล้ว วันที่ผมรอคอยก็มาถึง
เรื่องมันมีอยู่ว่า ปลายปีที่แล้ว เพื่อนร่วมรุ่นของเธอได้มีการจัดงานเลี้ยงรุ่นขึ้นที่เขาใหญ่ เธอชวนผมไปด้วย เนื่องจากว่าเธอติดต่อกับเพื่อนสนิทของเธอสมัยเรียน ชื่อศรี ซึ่งศรีนั้นแต่งงานแล้ว มีบุตร 1 คน ก่อนจะไปเธอเอารูปของศรีและสามีมาให้ผมดู และถามผมว่า สวยไหม อยากฟันรึเปล่า ผมเห็นแล้ว ควยโด่เลยเพราะนมของศรี นั้นใหญ่จริง ๆ ผมจึงถามเธอกลับไปว่า “ คุณอนุญาตให้ฟันรึเปล่าละ ” เธอตอบว่า “ ชอบนมศรีละซิถ้า นมใหญ่นะ “ ผมได้โอกาสเลยถามเธอว่า อยากโดนสามีศรี ฟันหรือเปล่า เธอบอกว่า ถ้าผมยอมก็อยากโดนควยแท่งอื่นเหมือนกัน ผมเลยถามว่ากาญจน์ ไปด้วยหรือเปล่า เธอตอบว่า ไปซิ นี่คิดจะฟันทั้งคู่เลยเหรอ เอาซิ ถ้า ฟันได้ แต่เธอก็มีข้อแม้เหมือนกันว่า จะต้องให้เธอฟันกับ สามีกาญจน์ และสามีศรี ซึ่งผมก็ตกลง
งานเลี้ยงรุ่นที่เขาใหญ่นั้น เพื่อน ๆ เธอมากันค่อนข้างเยอะ หลังจากเสร็จพิธีการแล้วก็แยกย้ายกันคุยกันกับเพื่อน ๆ ที่สนิท เธอพาผมมานั่งกับกาญจน์และศรี เราหกคนซัดเบียร์กันพอประมาณ เรื่องที่คุยกันก็ไม่พ้นเรืองบนเตียงกันกาญจน์นั้น แต่งตัวโป๊มาก นมขาวของเธอแทบล้นออกมาจากเสื้อศรีนั้นไม่ค่อยโป๊ ค่อนข้างเรียบร้อย ส่วนภรรยาผมเธอใช่ย่อย โชว์นมแข่งกันกับกาญจน์ ผมสังเกตุเห็น สามีกาญจน์ มักจะพูดสองแง่ สามง่ามกับภรรยาผมบ่อย และจ้องดูนมเธอตรง ๆ ซึ่งเธอก็สนองเขาเช่นกัน ส่วนสามีศรีนั้น ไม่ค่อยคุย แต่จ้องดูนมภรรยาผมสลับกับนมกาญจน์ ส่วนศรีนั้นพยายามชวนผมคุย เนื่องจากในบรรดาผู้ชาย 3 คน ผมนั้น หน้าตาหล่อที่สุดกาญจน์ก็เหมือนกัน พยายามคุยกับผม ส่วนมากจะถามเรื่องภรรยาผมว่า อยากบ่อยไหม ดูดควยให้ผมดีไหม เคยอ่านหนังสือพวกสวิงกิ้งหรือเปล่า ผมตอบไปว่า เคย และก็อยากลอง แล้วกาญจน์ละ เธอตอบอาย ๆ อยากเหมือนกันนะ ตอนนี้พวกเราเริ่มตึง ๆ กันแล้วจึงไม่ค่อยอาย มือของกาญจน์ และศรี ก็แปะปะอยู่แถวแขนผมและหน้าขา ภรรยาผมก็ชนแก้วกับสามีกาญจน์หลายครั้งแล้ว เธอเริ่มเมาทำตาหวานใส่เขา คุยไปคุยมาผมเห็นสามีกาญจน์ลุกขึ้นแล้วชวนพวกเราไปต่อที่บาร์ในโรงแรมแห่ง หนึ่ง จะได้เป็นส่วนตัว พวกเราตกลงทันที โดยไปรถคันเดียว ซึ่งเป็นรถของกาญจน์ เพราะเป็นรถเบนซ์นั่งกันค่อนข้างสบาย โดย สามีกาญจน์ เป็นคนขับศรีนั่งข้างหน้า ข้างหลังมี ผม ภรรยาผมกาญจน์ และ สามีศรี พอขึ้นบนรถเท่านั้นแหละ มือภรรยาผมก็วางแหมะลงที่หน้าขาผมทันทีสงสัยเธอคงอยาก ควยผมเลยโด่ทันที แล้วเธอค่อย ๆ รูดซิปกางเกงผมออก พร้อมรูดควยผมเบา ๆ ชักขึ้นชักลง ยังไม่พอนะครับ เธอสะกิดให้กาญจน์ นั้น ดูควยผมด้วยกาญจน์ เห็นควยผมแล้วก็ตาลุกวาว ร้องออกมาว่า ใหญ่ดีนะ แล้วกาญจน์ ก็พูดกับภรรยาผมว่า ขอจับด้วยนะ ภรรยาผมก็ตกลง เท่านั้นแหละครับกาญจน์ ก็รูดควยผมอย่างมัน ขณะที่ผมเสียวเพลิน ๆ อยู่นั้น สามีศรี ก็จับมือภรรยาผมไปวางที่เป้ากางเกงของเขา เธอก็ตอบสนองทันที รูดซิปลงแล้วล้วงจับควยเขาออกมา พอเธอเห็นควยของเขาเธอก็ร้องออกมาว่า ใหญ่จังเลย ผมชำเรืองมองดู ใหญ่กว่าของผมจริง ๆ คงสมใจเธอนะ ไม่รอช้าเธอจับควยเขาชักขึ้นลง สามีศรี ทำหน้าเหยเก เพราะเสียว มือของเขาก็ไม่ปล่อยให้ว่าง จับและบีบนมภรรยาผมเป็นการใหญ่ ส่วนผมก็กลัวน้อยหน้า ไม่รอช้า เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อของกาญจน์ บีบนมและเขี่ยหัวนมกาญจน์ ร้องครางเบา ๆ ส่วนตำแหน่งพลขับ ก็ไม่น้อยหน้าศรี รูดควย สามีกาญจน์ ตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่ทราบ เราหกคนนัวเนียล้วง ควัก บีบนม รูดควย กันจนถึงโรงแรมเป็นการอุ่นเครื่อง แทนที่จะเข้าบาร์ สามีกาญจน์กลับเปิดห้องสูทและสั่งเบียร์ขึ้นไปกินบนห้อง พวกเราก็เห็นด้วย ตอนอยู่ในลิฟท์ สามีกาญจน์ โอบศรี ไว้ ภรรยาผมเธอซบกับ สามีศรี ส่วนผม กับกาญจน์ นั้น จับมือกันแน่น พอถึงห้องแล้ว สามีกาญจน์ เสนอเกมส์มา 1 เกมส์ คือ ไพ่ป๊อกพาเสียว โดยมี กติกาดังนี้ แบ่ง เป็น 3 ทีม คู่สามี-ภรรยา ให้นับเป็น 1 ขา คู่ใด แต้มน้อยที่สุดต้อง ถอดเสื้อผ้าออกหมดและออรัลให้กับ 2 คู่ที่มีแต้มเหนือกว่า สามีจะต้องเลียให้ฝ่ายหญิง 2 คน ภรรยาจะต้องดูดควยให้ฝ่ายชาย 2 คน นาน 5 นาที และดื่มเบียร์ คนละ 2 แก้ว เกมส์เริ่มขึ้น โดย เกมส์แรก คู่ศรี เป็นคู่ที่ได้แต้มน้อยที่สุดศรีถอดเสื้อผ้าออกหมด โอ้โฮ รูปร่างเธอยังเช้งวับอยู่เลย นมหย่อนคล้อยเล็กน้อย แต่ใหญ่กว่าภรรยาผม หน้าท้องลายเล็กน้อย เธอหันมาทางผมก่อน รูดซิปกางเกงผมลงก้มลงดูดควยผม อีกมือหนึ่งก็รูดควยสามีกาญจน์ ไปพร้อมกันเขาก็ไม่ปล่อยให้มือว่าง บีบนมเธอแน่นและเขี่ยหัวนม ส่วน สามีศรี ก็ เลียให้ภรรยาผม อีกมือหนึ่งของเขาก็แหย่รูของกาญจน์ สลับกับจับนมภรรยาผมครบ 5 นาที ฝ่ายชายยังไม่มีใครน้ำกระฉูด ฝ่ายหญิงนั้นกาญจน์ แฉะฉ่ำรู เราเริ่มเกมส์ที่ 2 ครานี้ คู่ผม เป็นฝ่ายได้คะแนนน้อย จึงต้องทำตามกติกา พอภรรยาผมถอดเสื้อผ้าออกหมด สามีศรีรีบถอดกางเกงแล้วจับศรีษะเธอก้มดูดควยเขา มือเธอก็ชักควยของสามีกาญจน์ ครบ 5 นาที เธอหันมาดูดควยให้สามีกาญจน์ ปรากฏว่า ครานี้ สามีกาญจน์ ทนต่อการดูดของภรรยาผมไม่ได้ น้ำกระฉูดเลอะหน้าและนมเธอ ส่วนผมนั้นก็เลียรูสวาทให้กาญจน์ มือก็ล้วงนมเธอ อีกข้างก็แหย่รูสวาทให้ศรี ครบ 5 นาทีกาญจน์ น้ำออก ราดหน้าผม เธอบิดตัวอย่างเสียวซ่าน เกมส์ที่ 3 เป็นเกมส์สุดท้าย ปรากฏว่า คู่ผม เป็นฝ่ายได้แต้มน้อยอีก จึงต้อง ดูดและเลียอีกคราวนี้ศรีนั้นทนไม่ไหวรูดควยผมด้วย จนผมแทบทนไม่ไหว เราพักยกแล้ว นั่งดื่มเบียร์กันโดยสลับคู่กัน เหมือนตอนอยู่ในลิฟท์ ถึงตอนนี้ทุกคนเปลือยหมด สามีกาญจน์ คงทนไม่ไหว อุ้มศรีขึ้นบนเตียงแล้วจัดการเลียตั้งแต่ หัวจรดเท้า ส่วน สามีศรี กับภรรยาผมจูงมือกันไปในห้องน้ำลงอ่างกัน ผม กับกาญจน์นั่งอยู่บนเก้าอี้ตัวเดียวกัน จิบเบียร์ต่างฝ่ายต่างลูบไล้ร่างกายของกัน มือกาญจน์รูดควยผมอย่างช้า ๆ มือผมก็บีบนมเธอเบา ๆ สักครู่ ได้ยินเสียงภรรยาผมครางซีดซ๊าดออกมาจากห้องน้ำคงโดนควย สามีศรีกระแทกรูสวาทเธอ เสียงน้ำกระจาย บนเตียงก็ใช่ย่อยศรี ก้มหน้าก้มตาดูดควย สามีกาญจน์ อย่างเอร็ดอร่อย ผมกับกาญจน์ ดูภาพบนเตียงไปก็ล้วงกันไปกาญจน์ คงทนไม่ไหวใส่ถุงยางให้ผมแล้วจับควยผมจ่อที่รูสวาทเธอ ผมไม่รอช้า ดันควยเข้าไปทันทีเธอสดุ้งและกระตุก ผมซอยควยถี่ เธอก็แอ่นรับไม่ถอย ปากผมก็ประกบปากเธอ ไม่นานเธอก็เกร็งกระตุก รูสวาทเธอตอดและบีบควยผม เธอคงน้ำออกแล้ว รูเธอหลวมกว่าภรรยาผม แต่ก็มันดีกาญจน์ นอนแผ่หราหมดแรง นอนแผ่อยู่บนเก้าอี้ แต่ผมน้ำยังไม่ออก เนื่องจากดื่มเบียร์ไปเยอะ จึงลุกไปร่วมทีมกับศรีและสามีกาญจน์ ซึ่งกำลังกระแทกกันอย่างถึงพริกถึงขิงอยู่บนเตียงศรี รีบเอามือมาจับควยผมแล้วรูดจากนั้นเธอก็ผงกศรีษะมาดูดควยให้ผม ในขณะที่ รูสวาทของเธอนั้นโดนควยของ สามีกาญจน์ ทะลวงอยู่ เธอไม่ว่างเลยทั้งปากและมือ ทั้งรู เราเลยสลับกัน ผมไปทะลวงรูเธอ สามีกาญจน์ ให้เธอดูดควย ผมเห็นภาพแบบนี้แล้วควยยิ่งแข็ง กระแทกรูเธอซึ่งเยิ้มมาแล้วจากควยสามีกาญจน์ เธอดูดไปก็ครางไป แอ่นรูรับควยผมอย่างเมามัน สักพัก ภรรยาผมก็ออกมากับสามีศรี ซึ่งตอนนี้ควยเหี่ยว เธอมาแบ่งเบาภาระศรี คือ ดูดควยให้ สามีกาญจน์ ไม่นาน น้ำเขาก็กระฉูดใส่หน้าและนมเธอเป็นครั้งที่ 2 ส่วนผม กระแทกจนศรี น้ำออกและเสียวซ่านเร็ง กระตุก แล้วผมก็ให้เธอดูดควยจนน้ำผมกระฉูดใส่หน้าเธอ เรานอนพักกันอย่างอ่อนเพลีย ประมาณ 6 โมงเช้าผมสะดุ้งขึ้นมาเพราะเตียงสั่นมากและ มีมือมารูดควยผม มือของศรีนั่นเอง อ้อกาญจน์ กับสามีศรี เปิดฉากยกที่ 2 ส่วน สามีกาญจน์ ก็ทะลวงรูสวาทภรรยาอย่างถึงพริกถึงขิง โดยมีศรี คอยดูดนมให้เธอ ไม่นานผมก็ควยก็โด่แล้วทะลวงศรีอีกครั้ง จนน้ำออก ลงเอยด้วยกาญจน์ ขอให้เรา(ผู้ชาย 3 คน ) รุมเธอ โดยสามีศรีกับ สามีเธอ ยืนให้เธอรูดควยสลับกับดูด ส่วนผม ทะลวงรูเธอ จนน้ำออกกันคนละ 1 ครั้ง คิวต่อไปเป็น ภรรยาผม เธอแอ่นรับทุกคนและทำหน้าที่เต็มที่จนน้ำเลอะทั้งหน้าเธอ รูเธอ และ จบลงด้วยศรี เธอ กระตุกเป็น สิบ ๆ ครั้ง เรานอนด้วยความอ่อนเพลีย จนเที่ยงถึงออกจากโรงแรม แล้วสัญญาว่า จะมาสวิงกันอีก ทีนี้มามากันแค่ 6 คน ไม่ต้องรองานเลี้ยงรุ่นอีก สรุปแล้ว ผมฟันกาญจน์ 2 ครั้งศรี 2 ครั้ง ภรรยาผม 1 ครั้ง ส่วนภรรยาผมก็ไม่น้อยหน้า โดน สามีกาญจน์ ฟัน 2 ครั้ง สามีศรี 2 ครั้ง น้ำเธอออกทุกรอบ เธอชักติดใจแล้วครับ ตอนขากลับ เธอบอกว่า อยากพบกับพี่ พจน์อยากโดนเขาฟันแบบ ชาย 2 หญิง 1 ผมกลุ้มใจ ไม่รู้จะติดต่อหาพี่พจน์ของเธอได้ที่ไหน

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
thanks...ขอแจมด้วยคู่นึงจิ....ติดต่อมาน่ะ.... (03;

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
หลังจากที่ผมได้รับคำแนะนำเรื่อง สมาชิกแล้วไปลงครั้งแรก ทำให้ภรรยาผมเธอพูดว่าผมเริ่มมีอะไรตื่นเต้นมากกว่าเดิม ผมดีใจมากเมื่อเธอชมผม ครั้งที่เขียนมานี้เรื่องเกี่ยวกับประสบการณ์ที่ผมเล่าให้ฟังอีกครั้งหนึ่ง นี่เป็นครั้งที่สองที่ลงสวิง แฟนผม เธองอนผมนิดหน่อยเมื่อผมไม่ค่อยนัดให้เธออีก ผมจึงต้องงอนง้อด้วยกานัดคู่ให้ใหม่ คนทั้งคูหน้าตาเข้าที พูดจาสุภาพเรียบร้อย นอบน้อมถ่อมตน ทำให้ผมและภรรยารู้สึกพอใจ การพูดคุยรู้ว่าเขาชื่อ ด. ส่วนเธอชื่อ คุณ ร. เราคุยเกี่ยวกับเรื่องทั่วไปผมไม่กล้าชวนเขาคุยเรื่องเกี่ยวกับวงการสวิงใน ตอนแรกที่เจอกัน เราไปแท็กซี่ เปิดห้องที่โรงแรมแห่งหนึ่ง พอลงจากรถแฟนผมจูงมือคนทั้งสองเข้ามาข้างใน เราสั่งเบียร์มาดื่มไปคนละสองแก้ว แฟนผมเธอหน้าแดงเข้ามาซุกอยู่ที่หน้าตักผม พยายามจะเอาของผมออกมา ผมจึงล้วงเข้าปากเธอเสียเลย เธอดูดเอาๆ จนของผมมันตื่นตัวขึ้นมา คุณ ร. เธอจ้องตาไม่กะพริบทีเดียวครับ คุณ ด. เขาขอโทษพร้อมกับใช้มือจับบั้นท้ายแฟนผมเลิกกระโปรงขึ้นสูง เผยเห็นก้นอันงามงอนของเธอ เขาจูบที่ก้นเธอ ดึงกางเกงในออกจนหมด คุณ ร.เธอช่วยด้วยการรูดซิบกระโปรงแฟนผม จนหลุดไปกองอยู่ที่เท้าส่วนตัวเธอเองเข้ามานั่งเบียดใกล้ตัวผม เธอกอดรัดรอบลำคอ จูบแลกลิ้นกัน เธอเบียดเสียดสีกับอกผมไปมา ผมจึงต้องปลดกระดุมเธอออกที่ละเม็ดๆจนที่สุดไม่เหลือเลยแม้แต่เม็ดเดียว หน้าอกขนาดพอเหมาะ ผมใช้มือคลำที่เต้าเธอไปมา ส่วนสะโพกผมแอ่นให้แฟนผมใช้ลิ้น เสียงครางไม่ขาดปากของผม ทำเอาคุณ ด. เริ่มใช้ลิ้นที่พลูย้อยของแฟนผม เธอสะดุ้งตัวขึ้น อ้าแยกขาออกจากเดิม เพราะเรานั่งที่เก้าอี้จึงทำให้ทำอะไรไม่ถนัด เราย้ายไปที่บนเตียง แฟนผมอยู่ในอ้อมแขนคุณด.เขาอุ้มเธอไปวางไว้ และซบหน้าลงที่สามเหลี่ยมทองคำใช้ลิ้นตวัดเร็วๆ จนเธอร้องครางบิดตัวเอง ขาถีบลงเหมือนกบเวลาว่ายน้ำ ผมจึงได้นั่งดูใกล้ๆ คุณ ร. เธอดันตัวผมให้นอนลง จัดการเล่นลิ้นที่ของผม จบตั้งและเลียตามรอยหยัก ทำเอาผมเสียวจนต้องเกร็งขา หน้าท้องตัวเองเด้งสะโพกสู้ปาก คุณ ร. เธออมดูดของผมเร็วมาก ผมหายใจแทบไม่ทันเสียวสุดขั่วหัวใจเชียวครับ ผมจะเปลี่ยนให้เธอลงล่าง แต่เธอไม่ยอม เปลี่ยนเป็นท่าหกเก้าต่างคนต่างเล่นของกันและกัน ผมใช้ลิ้นกับส่วนสำคัญตรงนั้น ของเธอไปมา แฉลบขึ้นลง เธอกางขาแยกแยะเนื้อให้มันห่างจากกัน ผมรู้สึกว่าภายในเธอปล่อยความลื่นออกมา ผมดันลิ้นแหลมเข้าไปภายในของเธอมันเข้าไปได้เพียงส่วนปลาย เพราะลิ้นผมมันบานออก จึงชักออกมาเลียปาดขึ้นลง เน้นที่ปลายยอดเนื้อใน เธอคงจเสียวมาก ถึงกับหยุดใช้ปากให้ผม ครางซี๊ดออกมาทีเดียว ผมหันหน้าไปมองได้เห็นภาพเด็ดถนัดตา แฟนผม เธออยู่เบื้องล่างคุณ ด. เธดเด้นรุนแรงมาก ได้ยินเสียงหน้าขากระทบกันอย่างชัดเจน เขาสูบกระบอกสูบเข้าออกรวดเร็ว เหลือเพียงเจ้าสองลูกของเจ้าที่เข้าไปภายในของเธอไม่ได้ เจ้าสีเผือกเข้าออกของเธอจนในแผลบ ผมดูเพียงนิดนเดียวก็มาปาดเนื้อ คุณ ร. ต่อ เธอใช้ขาหนีบหัวผมเสียแน่น ผมจึงเปลี่ยนใหม่ด้วยการนอนเฉยๆ เธอขึ้นมาคล่อม สอดใส่ของผมเข้าไปและเธอเด้งโขยกเป็นการใหญ่ จนผมต้องเด้งรับตอบ เธอโยกจนหน้าอกเด้งขึ้นลง
ผมลุกขึ้นไปครึ่งตัว โน้มหน้าตัวเอง งับที่ปลายยอดของเธอทั้งสองข้าง ดูดเม้นไปมา ดันล่างพลิกให้เธอนอน
ข้างล่างบ้าง ผมดันเข้าแข่งกับคุณ ด. ผมเน้นไม่นาน คุณ ร. เอาขาสองข้างเกี่ยวรัดเอวผมเอาไว้เสียแน่น นอนหงายใจหอบ ผมทราบว่าเธอเรียบร้อย คุณ ร. อาสาใช้ลิ้นให้กับผม จะทำให้เสร็จ ผมโอเค คุณ ร. เป็นผู้หญิงที่ชำนาญเรื่องลิ้นมาก เพียงไม่นานผมได้ปล่อยออกมาเสียจนหมด ผมนอนกอดคุณ ร. ดูแฟนตัวเองเด้งรับ คุณ ด.เคลือนลูกสูบเข้าออกจนที่สุดแฟนผมร้องครางเสียงดังลั่น จนเขาต้องประกบปากเธอแน่นเบียดส่ายสะโพกเขาไปมา และเกร็งก้น ปล่อยสีขาวออกมาโดยที่เขาดึงออกมาภายนอก เรานอนพักกันชั่วครู่ชวนกันเข้าไปอาบน้ำกันทั้งหมด ช่วยกันลูบไล้เล้าโลมสัดส่วนของกันและกันแฟนผมเธอนั่งแยกขาที่อ่างอาบน้ำ คุณ ด. ก้มลงไปใช้ลิ้นให้เธอ จนเธอหลับตาปี๊ ผมจูบแผ่นหลัง บีบเต้าเธอทั้งสองข้าง ส่วนคุณ ร. เธอใช้มือชักรอกให้คุณ ด. มืออีกข้างแยงตัวเอง เราสี่คนปลุกอารมณ์กันจนลุกโพลงขึ้นมา ผมจูงมือแฟนตัวเองมานอนที่เตียง แต่เธอแจ้งความประสงค์ว่าขอเป็นฝ่ายดูก่อน คุณ ร. ให้สามีตัวเองนอนหงาย เธอปลุกของสามีด้วยปากของตัวเอง ส่วนก้นเธอโด่งขึ้นสูงผมไปใช้ลิ้นที่หว่างขาเธออีกครั้ง สะกิดไม่กี่ทีเธอส่ายก้นไปมา ผมคุกเข่ายองๆ จับของผมเข้าไปในของเธอจนมิด และจัดการดึงเข้าออก สภาพเราเวลานี้เหมือสไส้แซนวิสประกบกัน ผมจับสะโพกเธอรั้งเข้าหาตัวครั้งแล้วครั้งเล่า เพียงไม่นานคุณ ร. ที่อยู่เบื้องล่างเขาบอกว่าไม่ไหว แพ้ลิ้นแฟนตัวเองเสียสิ้นเชิง ปล่อยออกมาเป็นครั้งที่สอง เขาเลื่อนตัวออำป ผมหันไปดูแฟนตัวเองแยงนิ้วเข้าออกของตัวเอง คุณ ร. ให้เธอเข้ามาร่วมด้วย แต่เธอบอกว่าขอเสียวกับนิ้วก่อน ผมกับคุณ ร. จึงเหลือกันเพียงสองคน ใช้ท่าเดิมนั้นแหละ คุณ ร. บอกว่ามันเสียวเครื่องข้างในจะหลุดออกมา จำยอมเปลี่ยนท่าใหม่ คือท่าราบที่พื้นผมเข้าออกตามคำบอกของ เมื่อเธอบอกเร็วและแรงผมทำตามเธอทุกครั้ง คราวใดที่เธอบอกช้าๆผมก็ทำตามไปด้วย จนเธอเกร็งแน่น หายใจหอบถี่ๆ ผมเร่งเร็วกว่าเดิม เรากอดรัดร่างสองคนรับกันอยู่นานทีเดียว คืนนั้นคกหุณ ด. ชวนค้างเสียด้วยกัน ไหนๆก็จะสว่างอยู่แล้ว เป็นอันว่าผมกับแฟนพักที่นั่น รุ่งเช้าเรามาต่อกันอีก จนคุณ ด. บอกว่าเขาไม่ตื่นเต้นครั้งนี้เท่าครั้งไหนไหนๆเลย

Offline ROCK9

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ

Offline นายตัวดำ