close buttonclose buttonclose button
ต้องใช้บริการเสียวของบริกร

ต้องใช้บริการเสียวของบริกร

เรื่องเสียว · 14980

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมก็มีประสบการณ์อยากจะเล่าให้คุณ ฟังเหมือนกัน ผมชอบภาพที่ทางบ้านส่งมาโชว์ อายุ 30-40 ท้วมหน่อยเห็นจะๆ ดูแล้วให้อารมณ์มากเลยครับ ผมอายุ 43 ปีสูง 160 หนัก 54 อาวุธก็เล็ก 5*6 นิ้ว แถมหลั่งเร็วภรรยาผมเลยไม่ได้รับความสุขเท่าที่ควรเห็นใจภรรยาผมมาก เพราะเธอไม่เคยขัดใจผมเลย ไม่ว่า ผมจะทำอย่างไร ในเรื่องบนเตียงแม้แต่เรื่องที่ผมไปนอนกับหญิงอื่นแล้วมาเล่าให้เธอฟัง เธอก็ไม่ว่าอะไร ได้ แต่ถามว่าทำกันอย่างไรบ้างเท่านั้น ภรรยาผมอายุ 42 ปี สูง 158 หนัก 50 ของเธอโหนกพอใช้ไม่ค่อยสวยเท่าใดหนักหรอกครับ แต่เธอ ผิวขาว มีบุตรแล้ว 2 คนมีคืนหนึ่งผมเล้าโลมภรรยาผมอยู่ลูกๆหลับกันหมดแล้ว ผมมีความคิดว่าอยากให้เธอ ได้รับความสุขจากผู้ชายอื่นดูบ้างจึงลองถามเธอดู ที่แรกเธอไม่ยอมหาว่าผมบ้าแต่ผมก็ยกเหตุผลต่างๆ ให้ เธอฟัง เธอก็คล้อยตามผมบอกผมว่าตามใจจะมาหึงหวงกันไม่ได้นะ ปรากฏว่าคืนนั้นจิตนาการไปว่ามีผู้ชายอีก คนมาร่วมกับเรา ทำให้เรามีอารมณ์มากและใส่กันอย่างสุดๆ ไปเลย อีก 1 อาทิตย์ต่อมา ผมได้ชวนเธอไปเปลี่ยน บรรยากาศร่วมหลับนอนกันในโรงแรมและได้พูดกับภรรยาว่า จะหาผู้ชายอีกคนมาร่วมกับเรา ภรรยาผมก็บอก ว่าตามใจพี่ถ้าพี่เห็นด้วยก็ไม่ว่า แต่ผมก็ไม่รู้ว่าจะหาผู้ชายที่ไหนดี ๆอาวุธใหญ่ ๆและกลัวที่สุดคือโรค ที่จะมาสู่ เรา ผมตัดสินใจเพื่อภรรยา จะได้มีความสุข ผมจึงให้ภรรยาอยู่ที่โรงแรม ผมได้ออกมาซื้อถุงยางอนามัยและ มองหาผู้ชายที่ต้องการ แต่ก็หาไม่ได้จึงกลับเข้าไปในโรงแรม พูดให้ภรรยาฟังภรรยาเลยบอกให้ผมติดต่อ พนักงานที่โรงแรมแห่งนั้นเองโดยใช้วิธีสั่งเบียร์มากิน พอบ๋อยนำเบียร์มาส่ง ผมก็ให้ภรรยานุ่งผ้าขนหนูของโรง- แรม แล้วนอนบนเตียงผมเปิดประตูรับบ๋อยเข้ามาและเชิญบ๋อยนั่งดื่มเบียร์ด้วยกัน แต่บ๋อยไม่กล้า กลัวผู้จัด การจะด่า ผมว่าไม่เป็นไรถ้าผู้จัดการมาด่า ผมจะเป็นผู้รับหน้าเอง บ๋อยก็เลยตกลงนั่ง บ๋อยโรงแรมอายุคง ไม่เกิน 25 ปีสูงประมาณ 165 ซม. พอดื่มเบียร์กันผมเห็นบ๋อยลอบมองภรรยาผมหลายครั้ง ผมก็ถามบ๋อย สนใจไหม บ๋อยไม่ตอบได้แต่ยิ้ม ผมว่าถ้าสนอยากเอาก็ไม่ว่านะ บ๋อยจึงบอกว่ากลัวพี่ผู้หญิงจะว่าเอา ผมบอก ว่าลองดูสิถ้าแกไม่ว่าก็จัดการได้เลยแล้วผมก็ทำทีลุกเดินเข้าห้องน้ำ โดยแง้มประตูห้องน้ำเอาไว้และแอบดูผม ตื่นเต้นมากเพราะเป็นครั้งแรกของผมจริง ๆ ผมเห็นบ๋อยเดินเข้าไปนั่งริมเตียงที่ภรรยาผมนอนอยู่ค่อย ๆ เอามือลูบเนื้อตัวภรรยาผม ภรรยาผมทำแกล้งนอนหลับพอบ๋อยเข้าไปลูบคลำก็เลยหันหน้าไปทางบ๋อย ผม เห็นภรรยาผมพูดกับบ๋อย 2-3 คำ บ๋อยก็ลุกมาถอดเสื้อผ้าออกหมดผมเห็นของบ๋อยใหญ่และยาวกว่าของ ผมมากเลย ไม่รู้ว่าภรรยาผมจะรับได้หรือเปล่า ผมเห็นบ๋อยและภรรยากอดกันและจูบปากกันบนเตียงนอน มือ บ๋อยขยำเต้าทั้งคู่ของภรรยาผม แล้วเลื่อนหน้าลงมาที่นมดูดเลียอย่างมันส์ในอารมณ์ เธอร้องครางออกมาเลย มือเธอเอื้อมมาจับท่อนเนื้อของบ๋อยที่ขณะนี้กำลังชี้เด่รูดมันเข้าๆออกเบาๆ บ๋อยคงจะมีอารมณ์มาก แกเลื่อน หน้าลงที่สามเหลี่ยมภรรยาผมและใช้ปากลิ้นจูบสามเหลี่ยม ถึงตอนนี้ภรรยาผมแกครางเสียงดังมาก ผมแอบดู อยู่ทนไม่ไหว ผมออกมาจากห้องน้ำตรงเข้าไปหาทั้งคู่ ภรรยาผมพอเห็นผมก็บอกว่าเสียวเหลือเกิน ในชีวิตไม่ เคยได้รับ ความตื่นเต้นอย่างนี้มาก่อนเลย ผมไม่รู้จะทำอย่างไรก็เลยเอาของผมใส่ปากภรรยาให้เธอ ดูดเลียให้ ตาบ๋อยใช้ลิ้นให้ภรรยาผม ผมยอมรับเลยว่ามีอารมณ์มากที่สุด ทั้งตื่นเต้นและไม่เคยเห็นภรรยามี อาการอย่างนี้มาก่อนปากก็ดูดเลียของผม สะโพกก็ส่ายรับปากและลิ้นของบ๋อยโรงแรมอย่างไม่ท้อถอย พอ สักพักบ๋อยก็เอาท่อนเนื้อจดจ่อที่สามเหลี่ยมภรรยาผม แต่ผมบอกให้ใส่ถุงยางด้วย แกก็รีบใสถุงยางแล้วใช้ ปากจูบสามเหลี่ยมภรรยาผมอีกครั้งจนภรรยาผมต้องคลายท่อนเนื้อขอผมออกและรีบ อ้าขาตนเองจับเอาท่อน เนื้อของบ๋อยใส่เข้าไปเองโดยเร็ว บ๋อยก็ทำตามทันที โดยจับกดเข้าไปทันที เข้าได้ครึ่งเดียวภรรยาผมบอกเบาๆก่อนเพราะ ไม่เคยเจอของใหญ่อย่างนี้ บ๋อยจึงค่อยๆ ชักเข้า ชักออกจนเข้าไปจนมิด ภรรยาผมร้องครางใหญ่เลยผมรู้ว่าเธอเสร็จเมื่อเข้ามิด ไปแล้วหนึ่งครั้งพอเจ้าบ๋อยขยับเข้าออกอีก 4-5 ทียาวๆ เธอก็เสร็จอีกครั้งหนึ่ง แล้วเธอก็ขอขึ้นทำเจ้าบ๋อย โดยผมจับใส่ให้พอเธอกดหอยของเธอลงมาผมเห็นลำยาวๆของบ๋อยพรวดเข้ามิดแล้วเธอ ก็ร้องซี๊ดยาวยกกระแทก ขึ้นลงสามสี่ครั้งเธอก็เสร็จคาลำเจ้าบ๋อยครั้งแล้วครั้งเล่าโดยที่เธอไม่เคย เสร็จกับผมแบบนี้มาก่อนเลยแล้วเธอเอามือ คว้าท่อนของผมเข้าปากและดูด ทีนี้ผมบรรยารสชาดอารมณ์เสียวตอนนั้นไม่ถูกว่ามันอร่อยเพียงไหน รู้แต่ว่า มันสะใจจริงๆ เธอกระแทกจนเจ้าบ๋อยโรงแรมเสร็จน้ำทะลักออกมาเลอะไปหมด ผมก็กระแทกใส่ปากภรรยาจนแล้วเสร็จด้วยกัน ก็เข้าห้องน้ำไปล้างทั้ง 3 คน บ๋อยจะขอเล่นภรรยาผมอีก แต่ภรรยาผมบอกไม่สู้แล้ว เพลียเหลือเกินไว้วันหลังจะมาใหม่ บ๋อยบอกเชิญเลยยินดีต้อนรับ ผมก็บอกให้บ๋อยคิดค่าโรงแรม พอจ่ายเงินเสร็จ ผมกับภรรยาก็นั่งรถกลับ บ้าน ผมถามภรรยาว่าเป็นอย่างไรบ้างเธอบอกว่า รักผมมากที่ให้โอกาสเธอมีความสุขในเรื่องนี้ได้ และบอก ผมว่าโอกาสหน้าจะมาหาประสบการณ์แบบนี้อีก ตั้งแต่วันผมรู้สึกเหมือนตอนแต่งงานกับภรรยาใหม่ๆ มีความ สุขกันตามประสาผัวเมีย มีความรักความเอื้ออาทรให้แก่กัน เหมือนได้แต่งงานไหมอีก

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
เยี่ยมมาก ขอบคุณครับ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1