close buttonclose buttonclose button
โดนสอนมวย

โดนสอนมวย

เรื่องเสียว · 17875

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 10:02:40 am
ผมจีบผู้หญิงอยู่คนหนึ่งเธอเป็นคนจัดได้ว่าสวย อีกทั้งเรือนร่างก็อวบอัดเย็นวันหนึ่งเธอแวะมาเที่ยวที่ห้องของ
ผม ตามประสาคนมือไวอย่างผม      การจะนั่งคุยกันอย่างเดียวมันไม่เข้าท่า ต้องมีการกอดจูบ จับโน่นทึ้งนี่บ้าง
หล่อนก็ไม่ได้ว่าอะไร กลับขอให้ผมสัญญาว่าจะแต่งงานกับเธอ ผมก็รับปากอย่างหนักแน่น แล้วผมก็จูบเล้าโลม
หล่อนอีกเล็กน้อยพอหล่อนหลับตาปี๋    ผมก็เลิกเอาชายผ้าขึ้นเอากางเกงในออกหลังจากนั้นมันก็มีแต่ความสะดวก 
จำได้ว่าหล่อนร้องเจ็บๆอยู่สองสามคำ    ต่อจากนั้นหล่อนก็เอาแต่สะบัดหน้าอยู่ไปมา พลางกระเด้งขึ้น กระเด้งลง
อย่างเมามันส์ หล่อนกำลังมันส์  ผมทำให้หล่อนมันส์จนติดลมแล้วไม่ขัดขึนเลยแม้แต่นิดเดียว หล่อนร่อน
รับความมันส์ที่ผมประเคนให้ ผมก็ไม่ออมแรงมีเท่าไหร่เร่งเต็มเหยียด จนเตียงสั่นคลอน เหมือนจะพังทะลาย
ลงมาแต่ผมก็ยังไม่หยุดกระแทกหล่อนเพราะกำลังมันส์   หล่อยก็ยังไม่พอเพราะกำลังอร่อย สองคนเราโจ้สวาท
กันจนน้ำสวรรค์เนืองนอง ท่วมกลีบอันอวบอูมของหล่อน  เธอร่อนเก่งมากเลยครับ      ทำให้ผมเกือบกลั้นไม่อยู่
หลายทีละ แต่ผมพยายามสุดความสามารถจนกลั้นได้แล้วจึงอัดต่อ โดนเสียดสีมากๆเข้าหล่อนก็ร้อง ผมกลัวคน
อื่นได้ยินผมก็พยายามบอกให้หล่อนออมเสียงลงหน่อย แป๊บเดียวเธอก็ครางเสียงดังอีก ตอนแรกผมนึกว่าเธอยัง
ไม่เคยผ่านผู้ชาย แต่ทำไมจึงกล้าครางเสียงดังนัก และร่อนเก่งเสียด้วย ทำให้ผมเริ่มไม่แน่ใจว่าที่ผมคิดมาแต่
แรกนั้นจริงหรือไม่ พอผมเกือบหลั่งผมก็หยุด ผมหยุดหล่อนก็ไม่ว่าอะไร ได้แต่ขยับเอวไปมาอย่างรอคอย ชั่วครู่
ผมก็เกินเครื่องต่อ หล่อนก็ร่อนรับอย่างสนุกสนาน ทีแรกก็ร่อนอย่างเดียวต่อมาเกิดกระเด้ง อีตอนกระเด้งนี่เอง
ที่ทำให้ผมเกือบชะงักอยู่หลายหน หล่อนทำผมเสียแล้วผมหยุดกระแทกแล้วก้มหน้าลงกินนม คลึงหัวนมด้วยริม
ฝีปากโดยขบคลึงมันไปมา หล่อนชอบใจซีดส์ปากแล้วกีะเด้งขึ้นมาเสียเอง  คราวนี้สงสัยตายแน่ "อูยย เล่นอย่าง
นี้เลยเหรอ " หล่อนไม่ตอบแต่ทั้งร่อนทั้งกระเด้ง ผมเกือบจะรับไม่ไหวเลยถามไปว่า     " ทำไมถึงเก่งอย่างนี้ "
หล่อนตอบว่า เก่งที่ไหน ไม่เก่งหรอก " ก็กระเด้งฉับๆอย่างนี้ยังไม่เก่งอีกเหรอ "หล่อนหัวเราะแล้วผลักผมนอน
ลง แล้วขึ้นคร่อมตัวผมจับของผมจ่อรูของเธอพอตรงทางเธอก็เริ่มขย่มผมทันที ตอนนี้ผมเสียวแทบจะทนไม่ได้
ก็เพราะเธอทั้งร่อนทั้งขย่มอย่างเมามันส์ จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว บอกเธอว่า " โอ้ยย  ทนไม่ไหวแล้ว ซีดสส์"
เธอก็บอกว่ารอเดี๋ยวใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกัน    หลังจากนั้นไม่นานเราสองคนก็ถึงสวรรค์    ผมปล่อยน้ำรักพุ่ง
เข้าไปในรูของเธอจนล้น แล้วเธอก็เสร็จตอดผม ตุ๊บๆ      ฟุบหน้าลงมาที่อกผม เรื่องของเรื่องก็เปนอย่างนี้ละ..
อายจริงๆเล้ยยย เจอสอนมวยซะหมดลายเลย อิอิ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: May 01, 2011, 01:13:28 am
(19; (19; (19; (19; (19;

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: May 27, 2011, 12:25:39 pm
 (16; (16; (16;

Offline chawat

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: May 27, 2011, 02:09:14 pm
 (19; (19; (19;THANKS (19; (19; (19;