close buttonclose buttonclose button
เเม่ง เลวเนอะ

เเม่ง เลวเนอะ

เรื่องเสียว · 25938

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:49:15 pm
ผมอายุ24ปีมีน้องสาวคนนึงเธอชื่อจ๋าเป็นน้องสาวแท้ๆของผมอายุพึ่งจะ10ปี เราสนิดกันดีผมชอบเล่นจั๊กกะจี๋น้องผมทุกครั้งที่เล่นกันเธอจะหัวเรอะคิกๆคักๆนารักมาก น้องผมเป็นคนน่ารักตัวก็ไม่ใหญ่เท่าใหร่ นมก็พึ่งจะเริ่มขึ้น แต่ผมก็ชอบแอบมองเธอเวลาเทอจะอาบน้ำ นุ่งผ้าขนหนูมันทำให้ผมเกิดอารมเป็นอย่างมากจะแอบดูในห้องน้ำก็ไม่มีรูจึงได้แต่ทำร้ายตัวเองไปก่อน จนวันนึงแม่ผมไม่อยู่ออกไปข้างนอกเหลือผมกันน้องอยู่บ้านสองคนแม่ผมไปกินเลี้ยงคงจะกลับดึกๆ น้องผมเลิกเรียนมาใส่ชุดนักเรียนยังเหม็นกลิ่นเหงื่อนิดๆนั่งทำการบ้านอยู่ แต่เธอก้มหน้าทำให้คอเสื้อกว้างออกจนผมเห็นร่องนมของเธอ มันขาวมากเนินเล็กๆมันทำไห้ผมหวั่นใจเดินหายใจแรงๆผ่านไปผ่านมาตั้งหลายรอบ พอสักสองทุ่มครึ่งน้องผมทำการบ้านเสร็จ ก็จะอาบน้ำเธอเปลื่ยนมาใส่ผ้าขนหนูจะอาบน้ำแต่วันนั้ผ้าตรงข้างหลังมันพับขึ้นไปนิดหน่อยทำให้ผมเห็นร่องก้นเธอโผล่ออกมาโห คิดดูสิคับกางเกงในเสื้อชั้นในก็ไม่ใส่มีแค่ผ้าผืนเดียว ใจผมสั่นๆเลยบอกไปว่า จ๋าช่วยไปเอาผ้าที่ห้องพี่ออกมาหน่อยมันเยอะเกินไปเอามาไม่หมด เธอตอบค่ะแล้วก็เดินไป โดยที่ผมเดินตามหลังไปตอนนั้นผมก็ใส่ผ้าขนหนูตัวเดียวเหมือนกัน พอไปถึงห้องผมผมก็ทำเป็นจิ้มที่สีข้างเธอเธอร้องอุ้ยแล้วยิ้มๆมอหน้าผม พอเธอหันมาทั้งตัวผมก็เอามือทั้งสองไปจั๊กจี่ที่ไต้รักแร้เทอ เธอดิ้นจนผ้าขนหนูหลุดจนเห็นหัวนมเล็กๆของเทอ เทอรีบจะคว้าผ้าขนหนูมาปิดผมก็เลยจับแขนเธอใว้ แล้วก้มดูดเธอร้องใหญ่เลยว่าพี่ๆจ๋าจักจีนะอย่าๆๆเธอดิ้นจนผ้าหลุดออกทั้งหมดบนเตียงของผม ผมเลยขยังตัวผมจนผ้าของผมหลุดบ้างจนเราสองคนไม่ได้ใส่ไรเลยเธอยังทำเป็นเล่นนึกว่าผมเล่นกับเธอตอนนั้นร่างกายผมสัมผัสกับร่างน้องผมทั้งตัวแต่ตัวเล็กของผมยังไม่โดนของน้องจนตัวผมไปคร่อมเธอได้ ผมทำทันทีจับเอาตัวเล็กของผมยังไปในช่องน้อยๆของเธอ เธอตกใจมากร้องโอ้ย เธอทำตาเศร้าๆมองหน้าผมแล้วบอกเจ็บ พยายามจะดันผมออก ผมไท่สนใจซอยครืดๆกระแทงเธออย่างไม่ยั้งมันเสียวสุดๆ เด็ก10ขวบขนยังไม่มีประจำเดือนก็ยังไม่มา ผมซอยจนร่างเธอไถลติดหัวเตียงจนผมเสร็จผมกอดเธอใว้แน่น หอมเธอ เธอเอาเล็บข่วนหลังผมจนเลือดออกเธอร้องให้บอกว่าเจ็บตรงนี้ผมก้มลงดู เห็นน้ำเยิ้มออกมามีเลือดซึมมาด้วย ผมเลยก้มลงดูดเลีย จนคราบหมด ผมก็เกิดอารมขึ้นมาอีกเลยยกขาเธอขึ้นพาดบ่าแล้วแทงไปอีกมันคับแน่นเหมือนเดิมเธอร้อง
ให้มากกว่าเก่าแต่ผมยิ่งเกิดอารมซอยจนเสียงดังผับๆ จนถึงจุดสุดยอดอีกครั้ง คราวนี้ร้องให้ไม่หยุดเลย ผมเลยทำเป็นพูดเสียงดังใส่ว่าหยุดนะถ้าไม่หยุดจะบอกแม่ว่าเธออาบน้ำดึกแล้วแม่จะตีนะ
เธอจึงค่อยๆหยุด เธอบอกว่าเจ็บร่องมาก ผมเลยบอกว่าตอนสักสามสี่ทุ่มให้มาห้องพี่นะ จะได้ใส่ยาให้ แต่อย่าบอกแม่ล่ะไม่งั้นแม่ตีเธอแน่ เธอก็เชื่อ จนทุกวันนี้เวลาผมเอาเธอเธอก็ไม่ว่าไรแล้วคงไม่ค่อยเจ็บแล้ว

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 01, 2011, 08:23:37 pm
 (003;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: November 02, 2011, 01:05:26 am
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;