close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกเลยประทับใจ

ครั้งแรกเลยประทับใจ

เรื่องเสียว · 11184

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
สวัสดีครับ เรื่องของเราที่จะเล่าต่อไปนี้เกิดขึ้นเมื่อปลายปีที่แล้ว หลังจากที่เราได้หาเพื่อนแนวเดียวกับเราอยู่นานจนได้รู้จักกับเพื่อนชาย เดียวคนหนึ่งสมมุติว่าชายเดียวชื่อ หนึ่ง ล่ะกันนะครับ ผมได้คุยกับหนึ่งอยู่นานประมาณสามสี่เดือนเห็นจะได้ ระหว่างนั้นแฟนผมก็ได้ลองคุยกับหนึ่งทางโทรศัพท์และออนเอ็มคุยกัน โดยมีผมอยู่ข้างๆผมรู้สึกว่าแฟนผมพอใจกับชายเดียวที่ชื่อหนึ่งอย่างมาก หลังจากที่เธอคุยกับหนึ่งเสร็จทีไรเธอจะมีความต้องการมากเป็นพิเศษ จนบางวันผมกับเธอร่วมรักกันสองถึงสามครั้งต่อคืนเลย ซึ่งปกติแล้วไม่ค่อยจะมีแบบนี้

จนวันที่ผมกับแฟนพร้อม เราจึงนัดเจอชายเดียวที่ชื่อหนึ่ง เรานัดพบกันครั้งแรกที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งทานข้าวด้วยกันยอมรับว่าตอนแรกที่ เจอกันตื่นเต้นทั้งผมและแฟนครับ หนึ่งเป็นคนสุภาพหน้าตาดีครับรูปร่างดี ผิวคล้ำหน่อย แต่หนึ่งเป็นคนคุยเก่งจึงทำให้ทุกสิ่งอย่างค่อยๆเป็นกันเอง หลังจากที่เราทานอาหารเสร็จเราตกลงกันว่าจะไปเที่ยวฟังเพลงด้วยกันต่อ ระหว่างทางผมได้ให้แฟนนั่งเบาะหลังกับหนึ่ง ซึ่งทั้งคู่คุยกันถูกคอกันมากจนสนิทกันเหมือนรู้จักกันมาเป็นปีๆพอถึงผับ แห่งหนึ่งเราลงรถกันผมได้กระซิบบอกแฟนว่าตามสบายน่ะไม่ต้องเกร็ง เราเข้าไปนั่งดื่มกันสักพักโดยที่ผมกับหนึ่งดื่มเบียร์กันส่วนแฟนผมดื่มสปาย นิดหน่อย ปกติเธอจะไม่ดื่มแอลกอฮอลเลยครับ ระหว่างดื่มไปสักพักแฟนผมขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมถามหนึ่งว่าแฟนผมเป็นไง ถูกใจหนึ่งไหม คำตอบที่ได้กลับมาคือ หนึ่งบอกว่าแฟนผมสเป็กหนึ่งเลยครับ อวบๆขาวๆผมเลยบอกหนึ่งว่างั้นเต็มที่เลยน่ะ พอแฟนผมกลับมาจากห้องน้ำผมให้หนึ่งนั่งข้างกลับแฟนผมเลย โดยที่แฟนผมยิ้มๆให้หนึ่ง หนึ่งได้ทีเลยชนแก้วเลย แฟนผมก็ดื่ม จนรู้สึกว่าเธอแล้วจะเมา เธอหน้าแดงๆผมถามเธอว่า ไหวไหมแฟนผมบอกว่า สบายๆ แต่ที่ใต้โต๊ะซิครับ หนึ่งเอามือลูบขาแฟนผม บางทีลูบจนเลยเข้าไปในกระโปรงเรียกว่าหน้าจะถึงกางเกงในเลยล่ะ จนผมแข็งขึ้นมาเลย ผมเห็นว่าทุกคนมีอารมณ์กันมากแล้วรวมทั้งตัวผมเอง ผมจึงชวนทุกคน ไปเปิดโรงแรมใกล้ๆแถวนั้นซึ่งได้ห้องที่เป็นเตียงกลม(แฟนชอบเป็นการส่วน ตัว)พอเข้าห้องได้แฟนผมอาย จะไม่ยอม เธอขอเวลาเข้าห้องน้ำทำใจก่อน ระหว่างที่เข้าไปเธออาบน้ำผมเลยให้หนึ่งเข้าไปอาบช่วยให้เธอ ซึ่งเธอบอกว่าขอปิดไฟ เปิดไว้แค่ข้างนอกสลัวๆผมได้แอบดูอยูข้างประตู หนึ่งเป็นงานมากครับ หนึ่งอาบน้ำถูสบู่ ทุกสัดส่วน จนแฟนผมไม่อายแล้วตอนนี้ ผมเห็นหนึ่งจับทุกสัดส่วนของแฟนผมแล้วผมมีอารมณ์มากๆครับ อยากจะเข้าไปร่วมด้วยเลย แต่ก็ยังไม่เข้าไปกลัวว่าแฟนจะอาย เลยปล่อยเลยตามเลยไปก่อน ผมเห็นแฟนผมจับอาวุธของหนึ่ง เธอมือสั่นเลยครับ เธอจับไป ชักเข้า-ชักออก อยู่สักพักทั้งสองก็อาบน้ำให้กันและกันจนเสร็จ แล้วออกมาโดยที่หนึ่งเอาผ้าขนหนูเช็ดตัวให้แฟนผมตลอดเวลาที่เดินออกมา แล้วหนึ่งก็ดึงแขนผมลงที่เตียง แฟนผมหันมาบอกผมว่าให้ไปอาบน้ำ ผมก็เข้าไปอาบน้ำอย่างว่าง่ายเลยครับ อยากจะออกมาร่วมด้วยใจจะขาดอยู่แล้ว ระหว่างที่ผมอาบน้ำผมได้ยินเสียงแฟนผมครางดังมาก ผมชโงกหน้ามาดู ผมเห็นหนึ่งลงลิ้นให้แฟนผม ในท่าที่แฟนผมนอนงาย จนผมต้องรีบอาบน้ำให้เสร็จ แล้วออกมาร่วมด้วยผมเอาอาวุธของผมจ่อไปที่ปากแฟนผม แฟนผมจับมาใส่ปากอย่างไว เธอดูดแรงมากเลยครับ ผมเสียวมากเลย ส่วนแฟนผมที่ถูกเลียที่หอยเธอบอกว่าเธอเสียวมาก จนเธอหลุดปากออกมาหนึ่งช่วยเอาเธอทีเถอะเธอเสียวมากแล้ว แล้วเราก็เปลี่ยนมาเป็นท่าด๊อกกี้ โดยที่แฟนผมอยู่กลางส่วนผมอยู่หัวเตียงแฟนผมจับของผมอมพร้อมกับเลียรอบๆส่วน หนึ่งก็ค่อยๆเอาอาวุธเสียบเข้าไปที่หอยแฟนผมจนเธอสดุ้งเลยครับ เธอบอกว่าค่อยๆก่อนนะมันคับแน่น หนึ่งค่อยๆยัดจนเข้าได้มิดด้าม แฟนผมถึงกับซู๊ดปากออกมาเลยว่าเสียวมาก หนึ่งค่อยๆสาวเข้า-ออกช้าๆ จนแฟนผมเริ่มชินกับอาวุธของหนึ่ง หนึ่งจึงเริ่มเร่งความเร็ว หนึ่งกระแทกแรงมาก แรงจนปากแฟนผมที่อมอาวุธของผมหลุดจากปากเธอเลย แล้วเธอก็ครางออกมาว่าเธอจะไปไหวแล้วจะเสร็จแล้ว เสร็จแล้ว เธอตัวสั่นกระตุก ผมรู้เลยว่าเธอเสร็จแล้ว หนึ่งก็จะเสร็จ หนึ่งกระแทกสาม สี่ทีติดกัน แล้วหนึ่งก็น้ำกระฉูดเต็มถุงยางเลย ผมไม่รอช้าผมจับแฟนผมนั่งทับตัวผมจับเธอโยกท่านั่ง หนึ่งรู้งานครับหนึ่งมาเลียหอย เน้นตรงติ่งเม็ดให้แฟนผมครับเลียทั้งที่ของผมเสียบอยู่ในหอยแฟนผมเธอเสียว มากครับ(เธอมาบอกผมทีหลังว่าชอบท่านี้มากๆเลยเหมือนในหนังเลย)ผมโยกกับแฟน อยู่สักพัก หนึ่งก็เลียเลียแฟนผมไปด้วย จนผมไม่ไหวแล้วน้ำแตกเต็มรูหอย แฟนผมก็เสร็จตามผมไปอีกที เธอบอกว่าเสียวมาก เรานอนพักเหนื่อยแปบ หนึ่งก็มีอารมณ์อีกเวลาอาวุธของหนึ่งแข็ง มันใหญ่กว่าของผมมากเลยครับ
หนึ่งจะเอาแฟนผมต่อ หนึ่งจับแฟนผมยืนยกขาขวาเยียบที่หัวเตียง มือเท้าที่ผนังห้องเสียบเข้าด้านหลังครับ พอหนึ่งเสียบอาวุธเข้าไปได้ก็กระแทกแรงมากๆจนเสียงเตียงกับผนังห้องชนกันกึก กักเลย ผมคิดว่าข้างถ้ามีคนอยู่ต้องรู้ว่าเราเอากันแน่นอน แต่ชั่วโมงนั้น ไม่สนอะไรแล้วครับ หนึ่งกระแทกสักพักเปลี่ยนท่า ขึ้นมานอนเตียง โดยหนึ่งนอนงายหน้าให้แฟนผมขย่ม เธอก็ขย่มท่านี้หนึ่งครางออกมาบอกว่าแฟนผมเอามันมาก ฟิตด้วยจนหนึ่งน้ำแตกเสร็จไปอีกรอบ แฟนผมก็ไม่น้อยหน้าเสร็จตามไปกับหนึ่งเลย รอบนี้เธอขอพักก่อนเธอบอกว่าเหนื่อย คืนนั้นผมกับหนึ่งผลัดกันเอาแฟนผมจนเธออิ่มไปเลยหลายวัน ผมเสร็จไปสี่ที หนึ่งบอกว่าหนึ่งก็เสร็จไปห้าที ส่วนแฟนผมทีบอกว่านับไม่ได้เลย
เสียวมากๆตื่นเช้ามาประมาณแปดโมงผมมองหาสองคนไม่เจอ ได้ยินเสียงคนเอากันในห้องน้ำ แฟนผมกับหนึ่งเอากันที่อ่างอาบน้ำต่ออีกครับ เธอบอกว่าเธอจะไปแปรงฟันอาบน้ำหนึ่งตื่นตามมา แล้วจับเธอเลียหอยจนเธอเสียวเธอเลยอมให้หนึ่ง หนึ่งเลยจับเธอเอากันในห้องน้ำต่ออีก ผมนอนอยู่บนเตียงทั้งคู่เสร็จก็ออกมาจากห้องน้ำ อาบน้ำออกมาแต่งตัวกันรอผม สักพักผมลุกจากเตียงอาบน้ำแต่งตัว แยกย้ายกลับโดยที่เราต่างก็ประทับใจกันและกัน พอมาถึงบ้านผมกับแฟนนอนตื่นมาอีกที ตะวันตกดินแล้วครับ

Offline n1929

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: November 03, 2010, 05:48:00 pm
 (39; (39; (39;