close buttonclose buttonclose button
เสียวบนรถไฟ

เสียวบนรถไฟ

เรื่องเสียว · 44586

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 02, 2010, 04:13:35 pm
ผมกับแฟนคบกันมานานแล้วครับ ตอนช่วงแรกๆที่คบกัน ก็ได้มีการไปเยี่ยมเยียนบ้านแฟนบ้างเป็นบ้างครั้ง ซึ่งบ้านแฟนผมอยู่ไกลพอสมควรครับ เวลาไปเราก็ไม่ขับรถไปกันเพราะมันเหนื่อย เราใช้วิธีนั่งรถไฟครับ นั่งตอนเย็นไปถึงก็เช้าพอดี แต่รถไฟที่เราขึ้นเป็นแบบตู้นอนครับ เราก็จะจองเตียงบนเตียงล่างเลย แต่เวลานอนก็ลงมานอนเตียงล่างทั้งคู่ มีอยู่ครั้งนึงผมเกิดอารมณ์พิเรนครับ รถไฟวิ่งไปได้สักพัก พนักงานมาปรับเบาะจากนั่งเป็นนอนให้ ผมก็เริ่มเลยครับ ปิดม่านเรียบร้อย นอนกันไปสักพัก ผมก็เริ่มลูบไล้ไปตามตัวของแฟนผม เริ่มจากหน้าท้องค่อย ๆ ขึ้นไปเรื่อย ๆ แรกๆแฟนผมก็อิดออดครับ ดึงมือออกบ้าง แต่พอเริ่มไซร้ซอกหูจากด้านหลังอีกทั้งท่อนล่างของผมที่แข็งตัวเต็มที่ประกบ ติดอยู่กับบั้นท้ายของแฟน เธอก็เริ่มมีอารมณ์ครับ ปล่อบให้ผมล้วงผ่านเข้าไปในเสื้อใน ได้อย่างสะดวก ผมเริ่มปลดตะขอเสื้อในออก ถลกเสื้อยืดขึ้นพร้อมกับบีบไปที่เต้านมที่ไม่ใหญ่มากแต่ขาวโพลน เห็นได้ชัดมากครับ ผมเริ่มใช้ลิ้นเลียไปตามร่างกาบอันขาวตัดกับความมืด สังเกตได้เลยว่าเธอเองก็กลัวและก็เสียวไปพร้อม ๆ กัน ไอ้จะหยุดก็คงไม่ได้แล้ว ไอ้จะส่งเสียงร้องก็ไม่ได้เช่นกัน ผมเริ่มรุกหนักขึ้นครับ เริ่มปลดเอากางเกงขาสั้นของแฟนออก ไม่ยากครับเพราะอย่างที่บอกเรามาตู้นอนดังนั้นชุดเดินทางของเราทั้งคู่แทบจะ ป็นชุดนอนครับ ในขณะที่ผมใช้ปากดูดเลียไปที่หน้าอกของแฟน เธอเสียวครับ กลั้นไว้ไม่ไว้มีเสียงครางออกมาบ้างแต่ผมคิดว่าด้วยเสียงรถไฟที่ดังคงไม่มี ใครได้ยิน ผมถอดกางเกงในของเธอออก เอามือล้วงไปที่ด้านล่างของแฟน ซึ่งเปียกเต็มไปด้วยน้ำที่เกิดจากอารมณ์ที่พลุ่งพล่านเต็มที่ ตอนนี้บอกได้เลยครับว่าอะไรก็หยุดไม่อยู่แล้ว ผมเริ่มเลียและดูดไปที่หัวนมมากขึ้นเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับแฟน เธอตอบสนองด้วยเสียงคราง ซี๊ดออกมา มือของผมทั้งสองข้างตอนนี้ไม่ว่างแล้วครับ มือนึงบีบเค้นอยู่เต้านมที่ว่างจากปลายลิ้นสัมผัส อีกมือเอื้อมไปปลดกางเกงตัวเองออก ส่วนมือของแฟนก็ไม่อยู่สุกครับล้วงเข้าไปที่ลำท่อนของผม แฟนผมเขาคิดไม่ถึงครับว่าผมจะกล้าทำอะไรมากกว่านี้ คิดว่าเป็นเพียงการเล่นเสียวกันแค่ภายนอก แต่เปล่าเลยครับผมจับเธอนอนคว่ำยกก้นขึ้น ด้วยความทุลักทุเลครับเพราะที่แคบมากจริง ๆ เธอตกใจถามว่าจะทำอะไร ผมไม่ตอบครับ จับบั้นท้ายเธอเข้าหาตัวและจับเอาลำท่อนที่แข็งเต็มที่จ่อเข้าที่ร่องเสียว ทันที ผมเริ่มกดหัวหยักลงไปได้ยินเสียงร้องของเธอ ค่อย ๆกดลำลงไปจนมิดครับ หยุดเอาไว้นิดนึง แล้วก็เริ่มโยกเอวไปมาครับ เสียงร้องของเธอเริ่มถี่และดีงมากขึ้น แต่อย่างที่บอกครับมันถึงขั้นนี้แล้วอะไรก็หยุดไม่ได้ ความเสียวมันปะปนกับความระแวงสิ่งรอบข้าง จนกลายเป็นความรู้สึกที่ท้าทาย จนไม่สามารถหยุดได้ ผมซอยเอวเร็วขึ้น เพราะเธอบอกเริ่มไม่ไหวแล้ว เสียวมากแกลัวด้วย กลัวว่าคนจะได้ยินเสียงของเธอ เพราะในขณะที่ดำเนินกิจกามอยู่นั้น ผู้โดยสารคนอื่น ๆ ก็เดินผ่านไปผ่านมาครับ เป็นปกติ แต่มองเข้าไม่เห็นเพราะมีม่านบังอยู่ แต่ถ้าคิดในมุมกลับกันหมายความว่า ขณะนี้ผมกับแฟนกำลังร่วมรักกันอย่างเมามันส์ มีเพียงผ้าม่านกั้นไว้เพียงผืนเดียว ผมเองก็เสียวมากครับ เริ่มทนไม่ไหวเหมือนกัน มันมาถึงจุดตรงที่รถมันเข้าชานชาลาครับ เป็นสถานีใหญ่ก็จอดนาน คนข้างล่างมองขึ้นมาทางกระจกหน้าต่าง ก็จะเห็นทันทีครับว่าเราทั้งสองกำลัง นอกเหนือความคาดหมายของผมครับ แต่สิ่งที่แฟนตอบกลับมาเป็นสิ่งตรงกันข้ามกับสิ่งที่ผมคิดว่าเธอจะตอบ เธอบอกให้ทำต่อเลยกำลังเสียวมาก ใครจะเห็นก็ช่าง ผมได้ยินดังนัน้นก็เริ่มโยกต่อเลยครับ เป็นความรู้สึกที่สุดยอดจริง ๆ ครับ มีบางคนมองขึ้นมาเห็นผมกำลังกระแทกแฟนอยู่ ก็ตาค้างมองไม่ละสายตา ส่วนผมก็แกล้งทำมองไม่เห็น ซอยอย่างเอาเป็นเอาตาย อย่างที่บอกครับ สถานีเป็นสถานีใหญ่ รถจอดนานพอสมควร ผมกะประมาณ5-10นาทีไอ้ด้านล่างที่มองก็มองกันไป ไอ้ด้านบนรถก็เดินผ่านม่านเฉียดไปเฉียดมา ม่านเปิดไปมา ต้องคอยเอามือจับไว้ เป็นอะไรที่โคตรเสียวครับ จนในที่สุดผมทนไม่ปล่อยน้ำออกเข้าไปเต็มท้องแฟนแล้วก็ฟุบกอดกันสักพักเพราะ ไปไหนไม่ได้ จนกว่ารถจะออกหรือคนที่เดินไปมานั่งประจำที่กันหมดแล้ว แฟนผมถึงแต่งตัวไปห้องน้ำเพื่อไปจัดการเอาน้ำออกจากร่องไม่งั้นเลอะเทอะหมด แฟนผมบอกว่าตอนเดินไปห้องน้ำผ่านที่นั่งตรงข้ามเค้ายังไม่นอนเปิดม่านนั่ง อ่านหนังสืออยู่ ก็มองแฟนผมแล้วก็ยิ้มให้ แฟนผมบอกว่าไม่รู้ว่าได้ยินเสียงพวกเราหรือป่าว แต่ที่แน่น ๆ คือเธอเสียวมากกกกก ยังมีประสบกามเอาท์ดอร์อีกหลายแบบครับ เอาไว้จะมาเล่าให้ฟังอีก

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: November 02, 2010, 08:50:43 pm
ขอบคุณครับ

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 02, 2010, 10:09:39 pm
 (00; (00; (00; (00;

Offline ANN

• *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: November 07, 2010, 05:35:28 pm
 (007;เรื่องสุดยอด
รูปก็เยี่ยม โอย (003;

Offline rith555

• Newbie
  • *
Reply #4 on: November 07, 2010, 08:34:25 pm

เสียวๆๆๆคับ
 (00;

Offline petercorp

• *
    • Email
Reply #5 on: November 09, 2010, 09:03:36 am
 (003;

Offline annje

• *
    • เสียว: -1
Reply #6 on: November 11, 2010, 11:38:30 pm
 (7; (03; (17; (21; (39;

Offline plaifa_sky

• Newbie
  • *
Reply #7 on: December 05, 2010, 10:27:33 pm
 (19; (17; ขอบคุณ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #8 on: December 16, 2010, 11:32:36 pm
 (1;

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #9 on: December 22, 2010, 08:23:52 am
ขอบคุณมากครับท่าน (07;

Offline HeadEgg

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #10 on: December 28, 2010, 03:59:51 am
ขอบคุณสำหรับภาพ ขอบคุณมากๆครับ (16;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #11 on: December 28, 2010, 05:45:05 pm
ขอบคุณครับ

Offline tatong

• *
    • เสียว: -1
Reply #12 on: December 29, 2010, 02:40:08 pm
 (6;

Offline Taochinun

• Jr. Member
  • **
Reply #13 on: January 02, 2011, 02:35:03 am
 (007;

Offline pong2108

• *
    • Email
Reply #14 on: January 04, 2011, 09:28:21 pm
 (003;ตื่นเต้นมาก ขอบคุณครับ (8;