close buttonclose buttonclose button
นอนดูทีวีกับลูกชาย

นอนดูทีวีกับลูกชาย

เรื่องเสียว · 87675

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 29, 2010, 10:37:21 am

ฉัน ทำงานออฟฟิตอายุก็ 32 แล้วเลิกกับสามีอยู่กับลูกชายสองคนตอนนี้อยู่ ม.2 แล้ว ช่วงนี้อากาศหนาวมากเพราะเป็นเดือนธันวาตกเย็นฉันเตรียมผ้าหมสำหรับคืนที่ หนาวสุดๆนี้แบบผืนใหญ่มากๆ เพราะมันหนาวแบบสุดๆเลย แล้วก็บอกกับลูกชายฉันว่าเดี๋ยวจะนอนแล้วนะ แล้วฉันก็เดินเข้าห้องน้ำล้างหน้า ล้างหีแล้วก็โกนหมอยเพิ่มเติมด้วย(อาจจะมีเรื่องตื่นเต้นก็ได้คืนนี้)เตรียม ใว้สำหรับคืนนี้ ฉันใส่เสื้อกล้ามแบบรัดรูปสีขาวยาวมาถึงครึ่งน่องไม่ใส่ชั้นในเลยสักชิ้น เห็นหัวนมเป็นเม็ดเลยแต่ไม่เห็นหมอยเพราะโกนเกลี้ยงเลยคะ ฉันเห็นตัวเองในกระจกแล้วคิดว่าก็น่าล่อเหมือนกันนะนี่เรา อิอิ..แล้วฉันก็มุดเข้าผ้าห่มเดียวกับลูกชายเลยคะเพราะน้ำในห้องน้ำมันเย็น มากๆ ลูกชายฉันซึ่งอยู่ในผ้าห่มนอนดูทีวีอยู่ก็บอก อูยยยย หนาววว นี่ขนาดอยู่ในผ้าห่มหนาวขนาดนี้ แล้วเราก็ดูละครไปสักพัก ฉันก็บอกลูกชายคะ" มากอดกันไหมจะได้อุ่นๆ แบบว่า กอดกันเฉยๆนะจะได้หลับสบายๆ" ลูกชายฉันบอกว่าก็ดีครับหนาวจริงๆ ปกติเราก็กอดกันบ้าง แต่ไม่เคยกอดกันหลับนะคะมันเลยรู้สึกตื่นเต้นนิดหน่อย " งั้นผมกอดข้างหลังนะ" ฉันก็ลดเสียงทีวีตั้งเวลาปิด แล้วฉันก็ทำท่าหลับโดยมีลูกชายกอดอยู่ข้างหลัง ฉันถามเขาว่าอุ่นไหม เขาว่า " อุ่นครับเหมือนกอดหมอนข้างแบบอุ่นๆเลย " ฉันรู้สึกได้ถึงท่อนควยที่กำลังพองตัว ฉันก็แกล้งทำเป็นขยับตัวขยับตูด คราวนี้มันก็กลายเป็นการบดตูดกับควยลูกชายเลยคะ เขาก็ทำเป็นขยับๆแล้วก็บดกับตูดฉันจนลำควยเขาแนบเข้ากับร่องตูดเลยคะ ฉันหัวใจเต้นตุ๊บๆเลยคะ แล้วลูกชายก็บอกว่า ผมขอเปลี่ยนเป็นกางเกงขาสั้นหรือใส่แค่กางเกงในนะกางเกงมันเหม็น เขาเลยถอดกางเกงออกทันที แล้วก็สวมกอดฉันใหม่คราวนี้ฉันรู้สึกได้เลยว่าเขาถอดทั้งกางเกงกับกางเกงใน เพราะควยเขามาชนกับตูดของฉันเลยคะฉันเลยทักเขาว่า " อ้าวถอดออกหมดเลยหรอ " เขาบอกว่าขี้เกียจหากางเกงอากาศมันหนาวววว แล้วตอนนี้ควยของเขาก็พองและยาว จนเลยมาแนบกับร่องหีเลยคะ อูยยยย...น้ำหีฉันไหลแต็มหีเลยคะ ซีดดด..ฉันทำเป็นขยับๆตัวเพื่อให้ร่องหีฉันถูกับท่อนควยเขา เขาก็เอาควยถูหีฉันจนฉันรู้สึกว่าหัวควยมันโผล่เลยเนินหีข้างหน้าเลยคะฉัน ถามว่า " เอาอะไรมาทิ่มตูดแม่เนี่ย " " อ๋อเวลาผมหนาวผมชอบจับมันเล่นผมเลยเอามันมาซุกกับตูดแม่มันอุ่นดี " ฉันบอกว่า " อย่าทิ่มมั่วซั่วนา " " อ้าวแม่ไม่ได้ใส่ กกน หรอครับ " ฉันบอกเวลานอนผู้หญิงเขาไม่ใส่กันหรอก งั้นพรุ่งนี้ผมนอนกับแม่แบบนี้อีกนะ " ก็ได้จ้า..พ่อตัวยุ่ง " แล้วเขาก็ทำเป็นขยับตัวเอาควยถูไปถูมาเสียวจริงๆเลยคะ...ซีดดด ฉันบอก " แม่หลับละนะ " ผ่านไป 10 นาที่ ฉันเงียบสนิทเหมือนคนหลับแล้วจริงๆ " แต่เขาก็ยังเอาลำควยถูกันร่องหีฉันอยู่ " แม่ครับผมเอามันใส่เข้าไปข้างในนะครับ " ฉันไม่ตอบแต่ทำท่าขยับตัวแอ่นตูดให้เขาเลยคะแบบคนละเมอนะคะ แล้วเขาก็ดันควยเข้ามาจนหัวควยเขามิดหายเข้าไปแล้วคะฉันแกล้งทักเขาว่า " อุ๊ย..บอกว่าไม่ให้ทิ่มมั่วซั่วไงนี่จะเย็ดแม่หรือไง " " เย็ดเขาทำกันยังไงครับแม่ " เขาทำเป็นสงสัย " ก็เอาควยเสียบหีกะเด้าเข้าออกเร็วๆในรูหีที่ลูกเสียบเข้าไปนั่นแหละจนน้ำสี ขาวขุ่นๆพุ่งออกมานั่นและเขาเรียกว่าเย็ดกันนะคะลูกชายเจ้าปัญหา " เขาเรียกว่ารูหีหรอครับ " ใช่จ๊ะ..ของลูกเขาเรียกว่าควยจ๊ะ " เราคุยกันทั้งๆที่หัวควยเขายังอยู่ในรูหีฉันอยู่เลย " นี่ไม่คิดจะเอาหัวควยออกจากหีแม่หรือไง " " งั้นผมเอาใส่แช่ไว้เฉยๆได้ไหมครับ ผมไม่เย็ดหรอก " เขาพูดพร้อมกับดันควยเข้ามาช้าๆ จนสุดโคนเลย " ซีดดด..มันเข้าไปแล้วนั่นไง..อูยยยยังจะมาขออนุญาติอีกทำไม...ซีดดด " " ซีดดด..คุณแม่เป็นอะไรครับ " " อ๋อเสียวหีสิคะลูก อืมมมม... " แล้วการเย็ดกันมันจะเสียวกว่านี้ไหมแม่อืมมม.. " " แน่นอนสิไม่งั้นเขาจะเย็ดกันหรอ " " งั้นผมขอเย็ดแม่ได้ไหมครับ " ไม่ได้ถ้าคนอื่นรู้เข้า มันไม่ดีลูกซีดด..ลูกอย่าขยับไปมาสิแม่เสียวซีดดด... " " ก็รูหีแม่มันดูดควยผมตุ๊บๆอะครับ " " เขาเรียกหีมันตอดควยลูก " ควยเจ้าลูกชายแข็งมาก จนมันกระดกหงึกๆอยู่ในรูหีฉัน รูหีฉันก็ต้องตอดเขาเป็นธรรมดาอยู่แล้วคะ...ซีดดด ฉันทำเป็นเงียบแล้วแกล้งหลับแต่ควยของเขาสิคกระตุกหงึกๆหยู่ในรูหีฉันฉัน อยากจะกระแทกให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยแต่ยังไม่กล้าคิดว่าวันนี้เอาแค่ควยคารู หีไว้แค่นี้ก็พอ..แต่เจ้าลูกชายหนะสิคะขยับตัวนิดๆหน่อยจน ทำให้เหมือนการกะเด้าแบบเบาๆตอนนี้ฉั้นเสียวมากจน...ครางซีดดดเลยคะ แล้วฉันก็ขมิบรัดของลูกชายลูกชายเสยเข้ามาเบาๆ 2-3 ที่ แล้วก็ค่อยๆลากควยเข้าออกแบบช้าๆเบาๆแล้วก็เร็วขึ้นทีละนิดจนฉันก็เด้งสวน กลับไปเบาๆเช่นกันแล้วฉันก็ทำเป็นตื่นขึ้นมาทำเสียงดุ " ทำอะไรหน่ะ " เขาหยุดกะเด้า " ตกลงกันไว้ว่าห้ามเย็ดไม่ใช่หรอไหนว่าจะแช่ควยไว้เฉยๆไง " เขาทำเสียงอ่อยๆ " มันเผลออะครับคุณแม่ " มามาเปลี่ยนท่ากอดกันแก้หนาวดีกว่า " อ้าวแล้วผมจะได้เอาควยใส่รูหีอีกหรือเปล่าครับ " ฉันบอก ได้สิ มาเดี๋ยวแม่นอนทับลูกนะ เขาบอก " ท่านี้หรอครับ " ฉันนอนทับลูกชายโดยเอาควยเขาทาบไว้กับร่องก้นเลยคะฉันบอกว่า " อุ่นดีจัง อยากอุ่นไปถึงในรูหีจังเลยทำไงดี " เขารีบบอกเลย " ควยผมกำลังอุ่นๆเลยแม่ผมเอาควยใส่เลยนะครับ " แล้วฉันก็ยกก้นนิดนิงเอาควยจ่อที่ปากรูหีแล้วก็กดเข้าไปกดสุดด้ามเลยอู ยยยย.... " อุ่นไหมครับ " เขาถาม ฉันได้แต่คราง อืมมมม ซีดดด..ฉันบอก " อุ่นแบบนี้คงหลับสบายแน่เลย " ฉันแกล้งหลับตาสักพักเขาก็สาวควยเข้าออกแบบช้าๆฉันก็คราง อืมมมม ซีด.....ฉันเลยอนุญาติเขาอีกนิด " กะเด้าเบาๆก็ได้แม่อนุญาติแล้ว " ไม่มีคำตอบมีแต่การลากควยเข้าหีแบบเข้าสุดออกสุดผ่านไปสักพักเขาแกล้งทำควย หลุดออกจากหีฉันคะ... ฉันร้อง...อุ้ย..หลุด " แม่ครับถ้ากะด้าเร็วๆจะเสียวกว่านี้ไหมครับ " ฉันเอาควยลูกชายมาจ่อที่หีอีกครั้ง เจ้าลูกชายสิคะกะเด้าเลยคะสักพักน้ำเขาก็พุ่งเข้ามาเต็มรูหีเลยคะจะล้นหีออก มานิดหน่อยแต่ก็ไม่เลอะคะแล้วเราก็หลับกันทั้งอย่างนั้น เช้ามาฉันแต่งตัวกำลังจะไปทำงานเป็นชุดสาวออฟฟิตนี่แหละคะเป็นกระโปงสั้น เสื้อเชิตคะ แต่ฉันยังไม่ใส่กางเกงใน ลูกชายตื่นแล้วก็ถามว่า " จะไปทำงานแล้วหรอ " " อืมจะรีบไปมีคนบางคนรังแกแม่เมื่อคืน " เขาเข้ามากอดทั้งๆที่ควยเขาชี้มาแต่ไกลเลย " แม่อย่าโกธรผมเลยนะผมรักแม่คนเดียว " แล้วฉันก็อยู่ในท่านั่งตักเขาแบบมีควยลูกชายลอดผ่านกระโปรงสั้นเข้ามาจ่อที่ รูหีเลยคะ แล้วยกสองก่อนไปทำงานก็เริ่มขึ้น

Offline november

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2010, 01:06:42 pm
โอแม่ใจดีจังอยากเย็ดกับแม่มั่งจังเลย

Offline jee110

• *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: October 29, 2010, 02:48:02 pm
 (4; อายจัง แต่เอาอีกนะ

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: October 29, 2010, 06:40:22 pm
 (5; จริง...หรือ..มั่วนิ่ม...

Offline mane

• Super Master Hero
    • Email
Reply #4 on: October 29, 2010, 08:54:25 pm
 (1; (1; (1; (1; (1; (1;

Offline jackkara

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #5 on: October 30, 2010, 11:12:15 pm
 (00;อยากขอมั่งจัง

Offline xx2xx

• Full Member
Reply #6 on: November 28, 2010, 02:37:16 pm
 (16; (16;

Offline dongdang

• Email
Reply #7 on: November 28, 2010, 07:10:16 pm
thanks krub

Offline oatza1142

• *
Reply #8 on: December 02, 2010, 09:41:32 am
 (4;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
Reply #9 on: December 02, 2010, 09:39:37 pm
 (8; ขอบคุณคับ

Offline tu.wat2506

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #10 on: December 03, 2010, 02:07:01 am
 (07; (07; (07; (07; (1;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #11 on: December 03, 2010, 11:41:44 am
ลูกชายไม่ไหว จะเอาตัวช่วยบอกผมนะครับ

Offline nut0007

• Sr. Member
    • เสียว: -1
Reply #12 on: December 04, 2010, 07:43:07 am
อยากช่วยจัง

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #13 on: December 13, 2010, 12:00:27 am
ขอบคุณมากครับท่าน (00;

Offline aidid

• *
    • Email
Reply #14 on: February 15, 2011, 11:52:35 am
 (16; (16;