close buttonclose buttonclose button
ลุงฉีดยาให้แม่

ลุงฉีดยาให้แม่

เรื่องเสียว · 26083

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 29, 2010, 09:45:49 am

ผม มีเหตุการณ์สมัยเป็นเด็กมาเล่าให้ฟัง ที่บ้านผมมีพ่อ แม่ ผม และ ลุง(พี่ชายพ่อ) อาศัยอยู่ด้วยกันเดิมทีเดียวลุงไม่ได้อยู่บ้านของผมแกอยู่กับภรรยาของอีก จังหวัดหนึ่งแต่มาตอนหลังภรรยาของแกตาย พ่อผมเห็นว่าแกอยู่ตัวคนเดียวและลูกก็ไม่มี เลยชวนแกมาอยู่ด้วย บ้านผมเป็นตึกแถวโดยพ่อแม่และผมจะนอนชั้น 3 ลุงผมนอนชั้น 2 ลุงผมเป็นคนใจดีแกชอบซื้อขนมและของเล่นมาฝากผมบ่อยๆผมจึงรู้สึกชอบแกมาก พ่อผมมีอาชีพขายอาหารทะเลต้องออกจากบ้านประมาณตี3ทุกคืน ผมก็จะนอนอยู่กับแม่จนเช้าแม่ก็จะลงไปเปิดร้านซึ่งบ้านผมขายของชำ มีวันหนึ่งลุงผมกลับมาจากข้างนอกและก็ไม่ลืมที่จะซื้อขนมมาอีกเช่นเดิม ลุงเล่นอยู่กับผมสักพัก ลุงแกก็ถามผมว่าอยากได้ของเล่นอะไรมั้ย สมัยนั้นเกมส์ บอยกำลังฮิตผมเลยบอกลุงไปว่าอยากได้เกมส์บอย ลุงเลยบอกได้ แล้วลุงก็บอกผมว่าเวลาตอนกลางคืนถ้าลุงขอเข้าไปนอนในห้องผมบ้างได้ไหม ผมก็บอกลุงว่าได้ แต่ผมก็ถามลุงต่อว่าแล้วทำไมลุงไม่นอนห้องลุงล่ะ ลุงบอกกับผมว่าแม่ผมเค้าไม่สบายลุงจะต้องไปช่วยแม่ผม แต่ห้ามผมเล่าให้แม่ฟังเกี่ยวกับเรื่องนี้นะเพราะแม่ผมเขากลัวโดนฉีดยา ถ้าผมไปเล่าแม่ผมจะไม่ยอม และระหว่างที่ลุงรักษาแม่ผมห้ามผมลุกขึ้นมาและพูดอะไรจะต้องนอนเฉยๆไม่อย่าง นั้นแม่ผมจะไม่หาย ด้วยความที่ผมเป็นเด็กและอยากได้ของเล่นผมจึงเชื่อตามที่ลุงบอกทุกอย่าง และคืนนั้นหลังจากที่พ่อผมออกไปจากบ้านประมาณครึ่งชั่วโมง ลุงผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้ามา ผมหรี่ตาขึ้นมามอง ลุงหันมามองผมผมก็มองลุง ลุงยิ้มให้ผมนิดนึงและทำท่าจุ๊ปาก ผมก็พยักหน้า แล้วลุงก็ถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนหมด และเข้าไปหอมแม่ผม แม่ผมตื่นขึ้นมาและร้องโวยวายทันที แต่ลุงกดแขนแม่ผมไว้และถลกชุดนอนแม่ผมขึ้น แม่ร้องเรียกผม แต่ผมเข้าใจตามที่ลุงบอกว่าแม่คงกลัวโดนฉีดยา ผมจึงแกล้งทำเป็นนอนเฉย แม่ผมก็ด่าว่าลุงผมใหญ่เลย แต่ลุงก็ขึ้นไปคร่อมแม่แล้วดันอะไรบางอย่างเข้าไปในหว่างขาแม่ผม ผมคิดในใจว่าทำไมเข็มฉีดยาของลุงใหญ่จัง ถึงตอนนี้แม่ผมหยุดด่าลุงแล้ว มีแต่เสียงสะอึกสะอื้นร้องไห้ ลุงยังคงขยับเอวเข้าออกในหว่างขาแม่ผมต่อไป ลุงบอกกับแม่ผมว่าจะพาแม่ผมไปสวรรค์ สักพักลุงก็กระตุก ผมนอนนิ่งเหมือนเดิมจนลุงออกไปจากห้องผม และเช้าวันรุ่งขึ้นผมก็ได้เกมส์บอยที่ผมอยากได้ หลังจากนั้นลุงก็มารักษาแม่ผมทุกวันแต่เดี๋ยวนี้ผมสังเกตว่าแม่ผมไม่ร้องไห้ แล้ว แต่มาตอนหลังแม่ผมลงไปให้ลุงรักษาเองถึงห้องของลุงผมรู้สึกไม่ค่อยชอบใจ เพราะทำให้ผมไม่ได้ดูลุงฉีดยาให้แม่ หลังจากนั้นแม่ผมก็ท้อง ลุงยังมาบอกผมอีกว่าเนี่ยเป็นเพราะลุงฉีดยาให้แม่ผมแม่ผมเลยหายป่วย แต่ถึงแม่ผมจะท้องลุงก็ยังคงฉีดยาให้แม่ผมประจำจนแม่ผมใกล้คลอดต้องไปนอนโรง พยาบาลลุงเลยไม่ได้ฉีดยา จนผมมารู้ตอนโตว่าอะไรคืออะไรนั่นแหละ ถึงได้รู้ว่าลุงทำอะไรกับแม่ผม

Offline ray123

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 14, 2010, 07:47:07 pm
 (23; (23; (23; (23; (23; (23;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: November 15, 2010, 07:19:50 am
ขอบคุณครับ

Offline n1929

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 15, 2010, 04:42:40 pm
 (39; (39; (39;

Offline yangyon

• *
Reply #4 on: November 23, 2010, 11:36:11 pm
 (5; (5; (5;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: November 24, 2010, 01:44:49 am
thank you

Offline nithi2552

• *
Reply #6 on: November 24, 2010, 10:55:03 am
ขอบคุณครับ