close buttonclose buttonclose button
แบล็คเมล์

แบล็คเมล์

เรื่องเสียว · 31549

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 01:04:31 pm
สวัสดีครับเพื่อนอ่านมานานแล้วขอเล่าเองมั่งละกันตอนนี้ผมอยุ่ม.5โรงเรียนหนึ่งจะเล่าถึงครั้งแรกของตัวเองให้ฟัง เรื่องมันเกิดตอนม.3ผมเป็นเด็กดีมากตั้งใจเรียนแบบรักไม่ยุ่งมุ่งแต่เรียนแต่ใครจะรู้ผมโคตรเลยเรื่องอย่างว่าถึงจะไม่เคยก็เหาะ เรื่องมันเกิดตอนปลายๆปีหลังเปิดเทอมสอบกลางภาคใหม่ๆลุงภารโรงแกชื่ออ้วนต้องกลับไปงานศพแม่เลยให้ผมเป็นคนดูแลตึกประจำของแกแทนผมก็ไม่ว่าอะไร หลายวันผ่านไปก็ไม่มีอะไรแต่วันนั้นก็มาถึงผมได้ยินเสียงผู้หญิงร้องว่า"โอววว....วว""เบาๆ"อย่าในห้องเรียนผมเลยไปดูแอบๆดูนะครับผมเลยเห็นเพื่อนผมไอ้อามกำลังมีอะไรกับดาวรุ่นเมย์อยู่ท่าหมาผมเลยไม่บอกใครแล้วเก็บเรื่องนี้มาวันต่อมาผมเลยส่งจดหมายให้เมย์ว่า"เรารู้เรื่องเมื่อวานอยากให้ปิดปากมาที่โรงยิม15.30"แล้วเย็นนั้นเมย์ก็มาพอเจอผมก็ถามว่า"นายส่งมานายแอบดูทำไม"แล้วผมเลยแก้ลงๆบอกว่า"อมของเราก่อนแล้วช่วยเราจะไม่บอกใคร"ด้วยความกลัว(มั้ง)นะครับเธอเลยอมให้ผมจนเส็รจแล้วก็ทำท่าจะเดีนจากไปแต่ผมไม่ยอมรั้งมือเธอแล้วบอกว่า"ใหนๆก็ใหนๆแล้ว"ผมเลยจับเธอมาเลิกกระโปรงขึ้นไปดึงกางเกงในลงมาเต่าของเธอกำลังงานขนขึ้นพอเห็นผมเลยเอานิ้วเขาไปดูก่อนเธอร้อง"ซี๊ด"สลับกับ"โอว....วว"เป็นระยะๆแล้วผมเลยจับของผมออกมาจะยัดเธอเธอบอกอย่าๆแต่ผมก็ยัดเข้าไปแล้วครึ่งนึงเธอร้องออกมาด้วยความเจ็บปวดผมเลยจูบเธอแล้วครึงไปเรื่อยๆจนเธอหายร้องแล้วลองอีกทีคราวนี้มิดด้าม แล้วผมเริ่มซอยช้าๆจนเธอครางไม่เป็นภาษาแล้วแตกในของเธอแต่จุดประสงค์ของผมจริงๆคือแนนน้องสาวของเธอดาวของม.2ที่หน้าตาดีเหมือนกันแต่ตัดผมสั้นตรงใจผมมาก ผมเลยบอกเธอว่า"ผมอยากเย่อกับน้องสาวเธอท่าไม่อยากออกจาโณงเรียนให้พาน้องสาวมาพรุ้งนี้"เธอรับคำแล้วกลับบ้านไป วันรุ่งขึ้นผมทำเป็นไม่มีอะไรยันเย็นแล้วจึงไปรอที่ยิมเหมือนเดิมแล้วเมย์ก็พาน้องสาวเธอมาหาผมแล้วก็เกิดเหตุการชุลมุนเมย์จับล็อกน้องเธอไว้แล้วบอกว่า"ทดมึงจะเย็-ก็รีบๆเย็-กุจะให้ถอดเส็รจก็จัดการเองนะ"แล้วผมเลยเลิกเสื้อกางเกงเธอถอดปราการทุกอย่างออกไปแนนเริ่มร้องไห้จัดการใช้นิ้วและลิ้นแล้วเมย์ก็จับปากเธอมาอมของผมในท่า69แล้วผมก็ไม่เลิกต่อคราวนี้ผมใส่ของผมในเธอแต่ไม่เกรงใจเลยอัดเข้าไปเต็มที่โดยเธอร้องลั่นโรงยิมพอเส็รจก็จับเธอต่อในท่าหมาทันทีหนักจากเส็รจผมไป3ยกเธอเริ่มหมดแรงผมก็เหมือนกันเลยให้เธอสัญญาว่าจะเย่อกับผมบ่อยๆแล้วเป็นแฟนผมเธอสัญญาผมเลยปิดปากเงียบไม่บอกเรื่องเมย์กับใครตอนนี้ผมบอกเรื่องเมย์กับแนนแล้วแต่เราก็ยังสนุกกันทุกเสาร์เลย(ทุกวันนี้เธอบ้ามากไม่ว่าจะเป็นในโรงหนักหรือห้องน้ำที่ห้องท่ามีอะไรเธอก็จะชวนผมไปเย่อ)

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 30, 2011, 06:56:21 pm
 (64;thank you