close buttonclose buttonclose button
ครูศิ

ครูศิ

เรื่องเสียว · 42052

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 22, 2010, 02:14:48 pm

มันเป็นเรื่องที่ไม่น่าเกิดขึ้นระหว่างศิษย์กับอาจารย์เป็นความรักต้องห้าม คือตอนนั้นผมอยู่ม.5 ครับ ผมเป็นคนที่เรียนไม่ค่อยเก่งจะอ่อนเลขมาก และตอนม.5 นี่เองผมได้ครู ซึ่งที่บ้านผมก็รู้จักครับ ชื่อครูศิ ครูศิเป็นคนที่สวยที่เดียวครับ หน้าตาแกออกจะหมวยๆ ใส่แว่นแต่แกออกจะผอมไปสักหน่อย แกอายุ 26 แล้วครับ ไม่ได้แต่งงาน เพราะแก่สุขภาพไม่ค่อยจะดี แกบอกว่าไม่มีคนมาจีบด้วยครับ ครูศิแกอยู่กับแม่ แต่แม่แกเสียไปแล้ว ก็เลยอยู่คนเดียว ก่อนที่ผมจะขึ้นม.5 นิดหน่อย บ้านครูศิเวลามาจากโรงเรียนจะใกล้กว่าของผม พ่อกับแม่เลยให้ผมไปเรียนเลขกับแกก่อนกลับบ้าน ผมก็ไปเรียนครับ ผมเริ่มสนิทกับครูขึ้นเรือยๆ เวลาแกสอนจะใกล้ผมมากเลยครับจนบางทีก็โดนนมแก แล้ววันของผมก็มาถึงครับ วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ซึ่งแกไม่ได้ไปโรงเรียน ผมก็ออกไปเรียนกับแกตามปกติ วันนั้นผมไปเช้าไปหน่อย พอเข้าไปที่บ้านแกยังไม่ได้อาบน้ำเลยครับ แกออกมาด้วยชุดนอนแบบเสื้อยืดตัวยาวๆ สีเขียวผมสังเกตุเห็นแกไม่ได้ใส่เสื้อในด้วยครับ หัวนมแกมันตุ่ยๆ ขึ้นมา ยิ่งตอนแกก้มลงยกกลอนประตูรั้วเห็นนมแกชัดเลยครับ ของผมมันก็แข็งขึ้นมา แล้วแกก็ชวนเข้าบ้านครับสั่งงานแล้วก็ให้นั่งทำแล้วแกก็ขอไปนอนสักพักครับผม ก็ทำไปได้ประมาณครึ่งชั่วโมงก็ขึ้นไปหาแกครับ พอเปิดไปที่ห้องของแกก็ตกใจเลยครับ ก็ชุดที่แกใส่มันเล่นถลกขึ้นมาเกือบถึงหน้าท้องเลยครับ ทำให้เห็นกางเกงในสีฟ้าอ่อนๆ เลยครับ ผมลองสกิดแกก็ไม่ตื่นครับผมก็เลยเอามือลูบของแกไปมาครับ ของแกมันไม่ใช่เล็กๆ เลยซึ่งขัดกับตัวแกมากครับ ผมเริ่มลูบแรงขึ้นแกก็เริ่มมีเสียงครางออกมาจากลำคอครับดัง อือ...อือ.. ครับ ผมเริ่มทนไม่ไหวคิดว่าเป็นไงเป็นกันครับก็เลยค่อยๆ ถลกเสื้อแกขึ้นเรื่อยๆ จนเห็นหน้าอกอันขาวของแก หัวนมออกสีน้ำตาลอ่อนๆ ผมก็ค่อยๆ เลียแล้วก็เริ่มดูดครับแกก็ครางครับแล้วแกก็ลืมตาขึ้นครับถามผมว่าจะทำอะไร แก ผมตกใจเลยถอยออกมา แกเริ่มตาแดงๆ ครับ แกบอกว่าอุตสาเชื่อใจไม่น่ามาทำกันอย่างนี้ผมก็เลยเข้าไปปลอบแกครับ แล้วก็ขอโทษแกแล้วก็บอกว่าผมอบชอบมากครับอยากให้เราอยู่รู่นเดียวกัน จะได้เป็นแฟนกับครู แกก็มองผมแล้วแกก็บอกว่าแก่ก็ชอบผมรู้สึกว่าเอ็นดูผมมากกว่า ลูกศิษย์คนอื่นๆ ทั้งที่บางคนน่าห่วงกว่าผม ผมก็เริ่มเข้าไปใกล้ๆ แล้วก็กอดแกไว้แล้วบอกว่า ผมรักคุณครูศิครับ แกก็เริ่มกอดตอบมา เรากอดกันสักพักผม็เริ่มไซ้ซอกคอแกครับแกไม่ว่าอะไร ผมก็เลยได้ใจมือเคลื่อนไปที่หน้าอกของแก ผมสังเกตุแกเริ่มหายใจแรงขึ้นผมก็เลย เอาปากมาประกบกับปากแกครับแก ผมดูดลิ้นแล้วตวัดไปมา แกก็ครางในลำคอครับ เราจูบกันได้สักพักผมก็เริ่มจัดการเสื้อผ้าแกครับ แล้วก็ไว้ลงมาเรื่อยๆ จนถึงกางเกงในตัวน้อยของแก พอผมถอดออกมาก็ถึงกับตะลึงในความงามเลยครับ เพราะของแกนั้นสวยมาก ขนไม่ค่อยมีแถมฝาก็ปิดสนิท ผมจับขาแกถ่างออกเห็นของแกมันออกสีชมพูครับ ผมก็เลยจัดการเลียไปมาครับแกครางดังมากเลยครับ แล้วผมก็เอานิ้วแหย่ไปมาครับแกก็บอกทนไม่ไหวแล้วครับ แล้วหอยแกก็ตอดใหญ่เลยครับ พอผมเอานิ้วออกมันแถบจะตามออกมาด้วยเลยครับ แล้วผมก็จัดการกับเสื้อผ้าของผม พอผมถอดกางเกงออกมาแกก็ตกใจใหญ่เลยครับ เอามือปิดตาผมก็ถามแกว่าปิดตาทำไม แกก็บอกว่ามันน่าเกลียดแถมกระตุกด้วยผมก็เลยเอามือแก่มาจับครับแล้ว็บอกว่า ให้อมให้หน่อย แกบอกไม่เอาครับ แกทำไม่เป็นผมก็เลยว่าเหมือนดูดไอติมนั้นแหละแกก็เอามือรูปไปมาครับผมเสียว มากเลยครับแทบแตกใส่หน้าแก แล้วแกก็ค่อยๆเอาลิ้นแตะๆ แล้วก็อมทีละนิด คราวนี้ดูดแทบไม่ปล่อยเลยครับผมจนผมทนไม่ไหวแตกใส่ปากแกเลยครับ แล้วแกทำท่าจะคายออกมาผมบอกว่ากลืนไปไม่เป็นไรหรอก แกก็กลืนไปแล้วทำหน้าเหมือนจะอ้วก แล้วผมก็พาแกไปล้างในห้องน้ำ ผมถูไปทั่วร่างของแกแล้วก็จูบปาก และไซ้ลงมาเรื่อยๆ จนถึงหอยตัวงาม ผมก็เอาลิ้นตวัดและกระดกไปมา มือก็ขยำนมไป ผมเห็นน้ำแกเริ่มออกก็เลื่อนปากจากหอยไล่ไปถึงปากแกแล้วก็เริ่มเอาของผมถูไป มากับของแกแกบอกให้ไปทำที่เตียง ผมก็เลยจับแกอุ้มไปที่เตียงแล้วจัดการจับแก ถ่างขาออก ผมเริ่มเอาของผมเข้าใส่มันเข้ายากมากครับ ผมก็เลยต้องไปลงลิ้นน้ำแกเริ่มเยอะขึ้นอีกผมก็จัดการเอาของผมเข้าใส่มันเข้า ง่ายขึ้น ของแกคับมากครับ ผมก็ค่อยๆ ซอยเข้าๆ ออกๆ แกก็ครางขึ้นเรื่อยๆ ครับบอกว่าให้เบาๆ แกเจ็บ ผมก็จัดการเอาแรงขึ้นกว่าเดิมแกร้องใหญ่เลยครับ ผมก็เร่งขึ้นเรื่อยๆ ครับ แกก็ครางออกมาว่าจะทนไม่ไหวแล้วของผมก็เข้าใกล้จะแตกเหมืนอกันครับ แล้วแกก็กระตุกครับ ของแกมันตอดยิบเลยครับ ผมทนไม่ไหวก็เลยแตกใส่เธอมันแฉะไปหมดเลยครับผมเห็นเลือดแกด้วยครับ ผมถามแกว่าไม่เคยเหรอแกก็บอกว่าเคยแค่ครั้งเดียวตอนอยู่มหาลัย แล้วก็ไม่เคยอีก ตอนนั้นไม่ถึงจุดสุดยอดเหมือนครั้งนี้เลย ผมก็เลยก้มไปหอมแก้มแก แล้วก็ต่ออีก 2 ยก ผมจะต่ออีกยกแต่แกบอกไม่ไหวมันเจ็บไปหมดหลังจากนั้นผมกะครูศิเวลาอยู่ โรงเรียนเราก็คือศิษย์กะอาจารย์ แต่พอมาถึงบ้านเราก็กลายเป็นผัวกะเมีย เดี๋ยวนี้แกเก่งขึ้นมากเลยครับ

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 23, 2010, 09:31:33 pm
thank you

Offline man_30

• Full Member
Reply #2 on: October 24, 2010, 04:45:09 pm
 (007;

Offline recreation31

• Jr. Member
  • **
Reply #3 on: January 07, 2011, 02:39:13 pm
 (011; ยอด

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #4 on: January 13, 2011, 02:49:46 pm
 (010; (010; (010;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #5 on: January 14, 2011, 11:38:01 am
 (5;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #6 on: December 03, 2011, 04:17:48 pm
 (50; (50;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #7 on: December 04, 2011, 12:47:52 am
(6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6; (6;