close buttonclose buttonclose button
ตีสองครึ่งที่ 7/11

ตีสองครึ่งที่ 7/11

pdy · 23787

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
on: October 19, 2010, 04:52:35 am
สดๆร้อน ตอนตีสองกว่าๆนี่เอง เรากำลังมีอารมร์เพราะกินเบียร์มากับเพื่อนเมื่อตอนเย็น แล้วเกิดความรู้สึกอยากเอาผู้หญิงสักคน แต่คืนนี้คนคุ้นเคยไม่ว่างสักคนกะเลยกะจะซื้อเบียร์กลับไปนอนดูหนังเอ็กแล้วช่วยตัวเองที่ห้องก็แล้วกันที่ 7ปากซอยหอพัก ขณะที่ผมกำลังเปิดตู้แชร์เบียร์ของร้านเพื่อหยิบเบียร์กระป๋องใส่ตะกร้า กะบังเอินชนกับน้องคนหนึ่ง อายุน่าจะไม่เกิน 18 เพราะเทอก็กำลังจะหยิบเบียร์เช่นกัน ผมขอโทษหล่อน หน่อยมองหน้าผม เปลี่ยนเปนอย่างอื่นได้ไหม ขอโทษกินมะได้พี่ เทอยิ้มแบบคนเมา เปลี่ยนเป็นไรนะผมถามหล่อน เบียร์พี่สัก2ป๋อง เทอบอกผม เอาไป6เลยแทนคำขอโทษ ผมก็เมาน้องเขาก็เมา เลยกล้าพูดคุยเหมือนรู้จักมานาน จิงปะพี่ จิงติ เราสองคนยืนจ้องหน้ากัน น้องเคาสวยนะสวยที่เดี่ยว ผิวขาวเนียน ผมซอยสั่นแบบทรงนักเรียนแต่มีการแอบทำทรงให้ดูเซีกซี่ ซื้อไปให้แฟนหรอ ผมยังชวนคุยต่อ กินเองพี่ หล่อนบอกผม อ้าวทำไมเมาคนเดี่ยวหนุกหรอ ชอบ เทอบอกผม ชอบกินเบียร์ฟังเพลงคนเดี่ยวในห้อง เรายังจ้องหน้ากัน แต่สายตาผมจ้องลงไปที่คอเสื้อน้องเคา ที่เป็นเสื้อยืดสายเดี่ยวจึงทำให้เห็นเต้านมน้องเขาดันนูนขึ้นมา มองไร น้องเขาพูดเบาๆเหมือนกระซิบ ผมยิ้มเจื่อนๆ แต่กะรวบรวมความกล้า พี่ไปกินด้วยคนได้ปะ กินไร เอ้้อ กะ กะ กินเบียรไง กินที่ไหน ห้องน้องไง หล่อนม้องหน้าผมยืนโงนเงียนไปมาเล็กน้อย แน่ใจหรือพี่ ถ้าโอเคกะแน่ใจ แน่ใจไรพี่ น้องเค้าทำท่าโงนเงียนไปมาเล็กน่้อย กะแน่นใจว่าถ้าน้องให้ไปพี่กะจะไป ไปทำไร น้องเขาถามต่อ กะเออ ทำไรหรอ ให้ทำไรได้บ้างละ ตลก เพิ่งรู้จักจะมาทำไร อิอิ
ในที่สุดน้องเค้ากะพาผมมาขึ้นลิฟท์ตรงไปยังห้องของน้องเค้า น้องเค้าอยู่คนเดียวจริงๆขวดเบียรว่างเปล่าวางอยู่4ขวด น้องเขานุ่งกางเกงขาสั้นหลวมๆ เรียกว่าเอวมันต่ำจนจะหลุดมิหลุดแหล่ เวลาน้องเค้าเดินไปเดินมา มันทำให้มองเห็น ขนหมอยของน้องเขาแพลมออกมาตลอดเวลา ได้อารมร์ดีจัง น้องเขาไปปิดไฟห้อง โดยให้เห็นผลว่าไม่ชอบแสงมาก ๆแต่อาศัยแสงจากภายนอกกะพอเห็นทุกอย่างได้อย่างชัดเจน
ว่าไงพี่ตกลงพี่มาทำไม น้องเขาตั้งคำถามขึ้นเมื่อเบียร์หมดไปอีกกระป่อง และเทอกะนั่งอยู่ใกล่ตัวผมมาก เรานั่งพิงฝาผนังห้องเหมือทกันเหยียดเท้าไปข้างหน้า
ขนาดน้องเขาเมามากขนาดนี้ผมยังได้กลิ่นหอมจากตัวน้องเคาได้ กะอย่างที่บอกให้พี่มากพี่กะมาให้พี่ทำไรพี่กะทำ
อยากเย็ดเค้าละซิ อยู่ๆน้องเขาก็เอ่ยขึ้นมา
ผมเลยถามน้องเคาไปตรงๆ แล้วถ้าพี่อยากเย็ดเราละ ให้พี่เย็ดไหม
รอให้พี่ขอเย็ดอยู่ตั้งนานแล้วรู้ไหม
เงี่ยนพี่ตั้งแต่อยู่เซ่เว่นแล้ว
โอย มายก๊อด มัยยอดมากครับ กำลังอยากเย็ดใครสักคน อยู่ๆก็ได้เย็ดสาวน้อยคนนี้จนได้
น้องเคาลุกขึ้นยืน ตรงหน้าผม ผมค่อยๆดึงขอบกางเกงขาสั้นน้องเค้าลงมาถึงรู้ว่าน้องเคาไม่ได้ใส่กกน เลย
 หีกับหมอยน้องเขาอยู่ตรงหน้าผม ผมจูบและเลียหีน้องเขาอย่างเมามัน
น้องเค้าถอดเสื้อสายเดี่ยวโยนทิ้งไป
ผมทั้งดูดทั่งเลียหีกับนมน้องเขาสลับไปมาอย่างมีความสุข
น้องเขากะทั้งอมทั้งดูดควยผมอย่างหิวกระหาย
จากนั้นเราสองคนกะเริ่มบรรเลงเพลงเย็ดกันอย่างเมามัน
น้ำออกสองครั้ง และผมเพ่งกลับมาห้องนอนผมเดี่ยวนี้เอง
รู้ไรไหมเพื่อนๆ เราสองคนเย็ดกันอย่างมีความสุข โดยที่เราสองคนยังไม่ได้รู้จักชื่อกันและกันเลย
แต่ชื่อนั้นสำคัญไฉน ในเมื่อ ควยและหีคนเรายังต้องการกันและกันและเค้ากันได้พอดี อิอิ
 กะไม่มีปัญหาใช้ปะเพื่อนๆ

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: October 19, 2010, 08:19:21 am
 (8;

Offline sutop

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #2 on: October 19, 2010, 08:21:33 pm
 (007;อยากเจอแบบนี้จัง

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: October 20, 2010, 04:43:55 pm
 (41;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: October 21, 2010, 12:46:32 pm
7/11 ที่ไหน ขายเบียร ตีสองแว้
จิไปซื้อ มั่ง

?

Offline jbjames

• Full Member
Reply #5 on: October 21, 2010, 03:03:44 pm
 (41;แบบนี้ก็มีด้วยแฮะ (41;

Offline camdy19

• Newbie
  • *
Reply #6 on: October 21, 2010, 04:28:25 pm
มีร้านขายพี่ แถวๆสาธุ อิอิ

Offline FUN-O

• Newbie
  • *
Reply #7 on: October 21, 2010, 10:20:13 pm
อยากเจอ ๆ ๆ ๆๆ ๆๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ  ๆๆ  ๆๆ ๆ ๆๆ ๆๆ  ๆๆ ๆ (1;