close buttonclose buttonclose button
ชอบอยู่บน

ชอบอยู่บน

เรื่องเสียว · 12086

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 18, 2010, 10:56:30 am

ผมทำงานบริษัทเป็นคนติดตั้งและลงโปรแกรมคอมพิวเตอร์ เมื่อปลายปีที่แล้วบริษัทได้ขายคอมพิวเตอร์ล๊อตใหญ่ให้กับวิทยาลัยเอกชนแห่ง หนึ่งในจังหวัดติดกับทางตะวันตกของกรุงเทพ ผมก็เลยต้องรับหน้าที่ไปติดตั้งเครื่องและลงโปรแกรมให้กับวิทยาลัยแห่งนั้น ต้องไปติดตั้งอยู่หลายครั้งเพราะเครื่องคอมมีปัญหาอยู่หลายเครื่อง ก็เลยรู้จักเจ้าหน้าที่สาวคนหนึ่ง ผมยาว ผิวสีแทน ตาหวาน และยิ้มเก่ง ตอนไปครั้งแรก ๆ ก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะต่างคนก็ทำหน้าที่ อยู่มาเย็นหนึ่งพอผมใกล้เลิกงานแล้ว เธอก็ออกปากผมให้ไปเลี้ยงเธอตอบแทนบ้าง เพราะเธอมักจะหาน้ำหรือกาแฟให้ผมเป็นประจำ ผมก็เลยรับปากทันที ไปทานอาหารเย็นสองต่อสองกันที่ภัตตาคารแถบริมน้ำเจ้าพระยา เมื่อได้คุยกันก็รู้จักเธอมากขึ้น เธอเป็นคนร่าเริง และรักสนุก หลังจากกินข้าวอิ่มแล้วก็เลยกลับไปส่งเธอที่อพาร์ทเมนต์ใกล้ ๆ วิทยาลัยที่เธอทำงานอยู่ ก่อนจากกันเธอส่งยิ้มหวานให้ เล่นเอาผมใจไม่ดีนัก วันรุ่งขึ้นผมก็ไปติดตั้งโปรแกรมต่อ คราวนี้ตกเย็นผมก็เลยรับอาสาไปส่งเธอที่อพาร์ทเมนต์อีก โดยที่เธอก็เห็นดีด้วย พอไปถึงอพาร์ทเมนต์ที่อยู่ชั้น 4 หลังจากดื่มน้ำและทานของว่างนิด ๆ หน่อย ๆ แล้ว ก็นั่งคุยกันถึงเรื่องคอมพิวเตอร์ ยังไม่ทันไร เธอก็มานั่งที่โซฟาข้าง ๆ ผมและพยายามส่งยิ้มให้ตลอดเวลา เล่นเอาผมสั่นเพราะไม่รู้เธอจะเอายังไงแน่ ผมก็เลยจับแขนเธอ ส่วนมือเธอก็ไขว่คว้าลูบเป้ากางเกงผมอย่างเบา ๆ พร้อมทั้งส่งท่าทียียวน ไม่รอช้าผมรีบแกะกระดุมเสื้อเธอออกทันที เธอใส่ยกทรงบาง ๆ ก้อนเนื้อ 2 เต้าทะลักออกมาจากยกทรง ผมไม่รอช้ารีบแกะยกทรงออกโยนไปข้าง ๆ โซฟา หัวนมสีชมพูตั้งโผล่ขึ้นมา นมเธอสวยมาก ผมรีบประคองเธอไปขึ้นเตียง คราวนี้กระโปรงเธอก็ถลกไปถึงครึ่งเอว เห็นโคกโผล่นูนออกมาจากกางเกงในลายลูกไม้สีขาวตัวน้อย ผมถอดกางเกงในของเธอออกและตามด้วยกางเกงในของผมในวินาทีนั้นเอง ควยผมตั้งสู้ เพราะเห็นโคกหีเธอลอยเด่นอยู่ มีหมอยขึ้นเป็นหย่อม ๆ โคกนูนและเริ่มมีน้ำ ผมไม่รีรอรีบใช้ลิ้นดูดหัวนมเธอ ส่วนนิ้วก็ชอนไชเม็ดแตดเธอ เธอเริ่มร้องครวญครางเบา ๆ เมื่อรู้ว่าเธอมีน้ำเงี่ยนเต็มที่ ผมก็เลยเอาควยใส่หีเธอ ไอ้หนูผมทำงานอย่างได้ผลตามความประสงค์ เพราะเธอร้องครวญครางตลอดและกอดผมเสียแน่น เธอเด้งเก่งมากและขมิบหีเล่นกับควยผมตลอด ไม่ว่าผมจะกดควยลงลึกแค่ไหน พอผมเด้งขึ้นมา เธอก็จะเด้งหีรับตลอดทุกครั้ง เสียงซี๊ดซ๊าดจากปากของเธอตลอดเวลา เล่นเอามีอารมณ์เต็มที่ เราเย็ดกันท่านอนราบแบบนั้นอยู่ประมาณครึ่งชั่วโมง คราวนี้เธอขอเปลี่ยนท่ามาขึ้นขี่ผมบ้าง เล่นเอาผมแทบขาดใจเพราะคราวนี้เธอซอยถี่ยิบแบบไม่ให้ผมตั้งตัว ไม่เฉพาะซอยอย่างเดียวเธอยังส่ายหีอีกด้วย ส่ายไป ส่ายมาตลอดเวลา ส่วนผมก็พยายามเด้งควยรับหีเธอตลอด ทุกครั้งที่เธอซอยลงมาผมก็เด้งควยรับทุกครั้ง เล่นเอาเธอร้องครวญคราง พอเย็ดท่านั้นกันได้พักหนึ่งก็เปลี่ยนใหม่ คราวนี้ผมขอเป็นท่าขอบเตียง ซึ่งเธอก็เล่นด้วยดี คราวนี้ควยผมแทงเข้าไปลึกสุด ๆ จนเธอสะท้าน แม้จะไม่สามารถเด้งได้เหมือนท่าราบ แต่เธอก็พยายามเด้งสู้ทุกครั้ง ส่วนมือผมก็พยายามบี้หัวนมเธอซึ่งตอนนี้ตั้งชันแสดงความรู้สึกอารมณ์ร่วม เต็มที่ ไม่นานเราก็น้ำแตกด้วยกันทั้งคู่ ผมพยายามประคองให้เธอน้ำแตกก่อนผมซึ่งก็สมหวัง คืนนั้นผมก็เลยนอนค้างและเย็ดกับเธอจนใกล้สว่างถึง 3 รอบ คราวนี้เธอสโม๊คควยให้ผมทุกครั้งก่อนเย็ด พอวันรุ่งขึ้นผมก็ไปเย็ดกับเธอที่อพาร์ทเมนต์อีก ส่วนผู้จัดการก็โทรไปถามผมถึงเรื่องความคืบหน้าในการติดตั้งโปรแกรม ผมก็บ่ายเบี่ยงว่ายังไม่เรียบร้อย เครื่องคอมมีปัญหาเยอะต้องลงใหม่ ที่จริงแล้วผมดึงเรื่องต่างหาก เพราะอยากจะเย็ดกับเธอทุกวัน แม้จะหมดโครงการแล้ว แต่ผมก็แวะเวียนไปเย็ดกับเธอที่อพาร์ทเมนต์อยู่เสมอ บางครั้งก็ไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกัน ผมโชคดีได้ทำงานต่อเพราะวิทยาลัยของเธอกำลังมีแผนที่จะซื้อเครื่องคอมชุด ใหม่อีกชุดหนึ่ง ผมคงต้องไปทำหน้าที่ติดตั้งเครื่องและลงโปรแกรมให้เหมือนเดิม มาระยะหลังนี้เธอมักจะเป็นฝ่ายขี่ผมตลอด เพราะเธอชอบเย็ดท่านี้มาก เธอบอกว่าควยมันกระแทกเม็ดแตดดี ทำให้เสียวและน้ำแตก ซึ่งผมก็มักจะตามใจเธอ เพราะอยากให้เธอน้ำแตกก่อนผม และทุกครั้งก็มักจะเป็นแบบนั้น

Offline visara01

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 2
Reply #1 on: October 18, 2010, 11:15:46 am
สนุกดีครับ

Offline popeye

• Super Master Hero
    • เสียว: -1
Reply #2 on: October 18, 2010, 01:05:37 pm
 (6; (6; (6; (6; (6; (6;

Offline เสียวไม่หยุด

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: October 19, 2010, 08:23:50 am
 (39; (39; (39;