close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกที่แอบดูเมีย

ครั้งแรกที่แอบดูเมีย

เรื่องเสียว · 78799

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเป็นคนหนึ่งที่สนใจเรื่องสวิงมานาน แล้ว เพราะเมื่อสมัยเด็กๆเคยแอบเห็นญาติผู้หญิงมีอะไรกับชายชู้ และภาพนั้นยังคงติดตาติดใจมาโดยตลอด ไม่คิดว่าจะทำให้เกิดอารมณ์อยากเห็นเมียมีอะไรกับชายอื่นบ้าง ผมมีอายุมากแล้ว แต่เมียสิอายุยังน้อยกว่าร่วม 1 รอบ(32ปี) ผมก็ 54 ปีแล้ว มีปัญหาเรื่องสุขภาพของคนอ้วน เบาหวานเอย ความดันสูงเอย ทำให้เรื่องบนเตียงถดถอยไปมาก ไม่สามารถทำให้เมียเกิดความสุขได้เพียงพอ เพราะรู้ว่าเธอยังมีความต้องการมากเหมือนกัน เพราะว่าหลายครั้งแอบเห็นเมียดูหนังเอ๊กซ์ และช่วยตัวเอง ทำให้ผมเกิดอารมณ์อยากหาใครสักคนมาช่วยเมีย และพยายามหาหนังที่มีการสวิงกันบ่อยครั้งและดูดพาเกี่ยวกับเรื่องสวิงหลาย ครั้ง เมียผมเป็นคนสวยมากทีเดียว ประกอบอาชีพเธอเป็นเจ้าของร้านเสริมสวย ย่อมจะชอบสวยชอบงามอยู่ตลอด และมีลูกค้าหนุ่มน้อย หนุ่มใหญ่แวะเวียนมาใช้บริการอยู่บ่อยครั้ง จนกลายเป็นลูกค้าขาประจำ มาเกี่ยวข้อง พูดจาแทะโลม หรือโลมเลียอยู่เสมอ ผมกับเมียยังไม่มีลูก เนื่องจากผมเป็นหมัน ดังนั้นหุ่นเธอยังคงแน่นฟิตแอนด์เฟิร์มมากๆ เพราะว่าหุ่นขนาด 35/29/35/163 ทำให้หลายคนต้องมองเหลียวหลังทุกครั้ง เมียผมชอบแต่งตัวแบบ sexy สุดๆ ทำให้เนินหน้าอกล้นออกมา ยั่วยวนมาก สะโพกที่อวบแน่นหนาก็น่าล่อมากที่สุด เนินโหนกเนื้อก็โหนกนูน ชนิดที่นอนหงายถูกแม่ด่าทันที ขนไม่มากบางๆเหมือนของเด็ก แคมหนายังปิดสนิทน่าเอามากที่สุด เนื่องจากไม่เคยโดนขนาดใหญ่(ของผมแค่ 5/5 เท่านั้น) เนื่องด้วยปัญหาสุขภาพทำให้เราห่างหายเรื่องบนเตียงไปนานมาก ประกอบกับผมรับราชการอยู่ต่างจังหวัดจะกลับมาบ้านเดือนละครั้งเป็นอย่างมาก หรือไม่ก็นานร่วม 2 เดือน พอมาเจอกันก็ทำให้เธออารมณ์ค้างทุกครั้ง ผมรู้สึกสงสารเธอมาก ซึ่งเธอก็อดทนมาโดยไตลอด บอกว่าไม่เป็นไร และบอกว่า"อดข้าวดอกนะเจ้าชีวาวาย แต่บ่ตายดอกเพราะอดเสน่หา" แต่เออยู่ด้วยกัน หรืออยู่ห่างกัน ผมก็จะสอบถามเธอว่ามีลูกค้าหนุ่มน้อย หนุ่มใหญ่ หรือประเภทเฒ่าหัวงู มาข้องแวะหรือไม่ ซึ่งเธอก็พูดแกมตลกว่ามีมากมายทุกวัน มาชวนเที่ยว ไปดื่ม อยู่เสมอ ยิ่งเธอเล่าก็ยิ่งทำให้ผมรู้สึกตื่นตัวมาก และเกิดอารมณ์รุนแรง ก็ได้จัดการเธอทันที แต่ไม่นาน ทำให้ตกม้าตายเช่นเคย เมียก็อารมณ์ค้างอีก ต่อๆมา ผมก็พูดเรื่องนี้ตลอดว่าให้ยั่วยวนให้ชายเหล่านั้นสนใจว่าจะสนใจขนาดไหน เพื่อพิสูจน์ว่าเมียผมจะเสน่ห์พอที่จะมัดใจใครได้หรือเปล่า ซึ่งเธอก็มีอารมณ์คล้อยตามตลอดและมีเรื่องคุยเล่าให้ผมทุกครั้งที่ผมถามเธอ เรื่องนี้ ผมรู้สึกว่าทุกครั้งที่เธอเล่า เธอจะมีอารมณ์ และมีอาการตื่นเต้น สดชื่น มากๆ หนึ่งในชายที่มาสนใจเธอนั้นเป็น ข้าราชการหนุ่มชื่อเล่นว่าคุณ ป.แล้วกัน เมียผมเล่าว่า ป.เป็นข้าราชการที่เพิ่งมาบรรจุในท้องที่ที่เธอเปิดร้านเสริมสวย น่าจะยังไม่มีครอบครัวหรืองัยไม่ทราบ เป็นคนหุ่นสูงยาว รูปร่างดีมากสูงร่วม 180 ซม.หน้าตาดีรูปหล่อ พูดจาไพเราะ อายุก็เพียง 36-37 เท่านั้น เรียกว่ากำลังวัยฉะกัน มาที่ร้านเสริมสวยและมาใช้บริการบ่อยครั้ง เมียผมบอกว่า ป.มีท่าทีสนใจและพูดจาเกี้ยวพาราสีเธอในลักษณะเชิงชู้สาว แต่ก็ให้เกียรติเธอมากเช่นกัน ทำให้เมียผมเกิดจินตนาการมากมายกับเค้า และเล่าทุกอย่าให้ผมฟังด้วยอาการตื่นเต้นจนเก็บความรู้สึกอย่างออกหน้าออกตา ไม่ได้ อย่างนี้ก็เรียกว่างานเข้าแน่นอน ผมได้ทีจึงได้ยุให้เธอเล่นเกมส์ได้เต็มที่ โดยไม่ต้องเกรงใจผม และผมก็พยายามอ้างว่าติดงาน ไม่สามารถกลับบ้านได้ในเดือนนั้น เพื่อปล่อยให้ เมียและ ป.ได้สานต่อความต้องการได้เต็มที่ ทุกครั้งที่ ป.ไปที่ร้านเมียผม เธอก็จะเล่าให้ฟังทุกครั้งอย่างไม่ปกปิดและสนุกตื่นเต้นไปทุกครั้งที่สามารถ ยั่วยวนทำให้ ป.เกิดอารมณ์คล้อยตาม โดยมีมีลูกล่อลูกชนตลอด จนกระทั่งเวลาผ่านไปร่วมเดือน ความสัมพันธ์ของเมียผมและคุณ ป. ก็เริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น และ ป.ก็ถือโอกาสมาทานอาหารเย็นที่ร้านเมียผมด้วยเมื่อปิดร้านแล้วในช่วงกลาง คืน(ปิดร้าน3 ทุ่มทุกวัน) ถือว่าโชคดีที่ร้านเสริมสวยเมียผมอยู่ห่างจากย่านหรือบ้านคนอื่นพอสมควร จึงไม่น่าเกลียดเท่าไหร่ หลังทานอาหารเย็นก็มีการดื่มกันเล็กน้อย เมียผมนั้นดื่มไม่เก่งแค่เบียร์ขวดเดียวก็เมาไปไม่เป็นแล้ว แต่เธอก็ดื่ม เป็นเพื่อนกับ ป.บ้างเล็กน้อย(สงวนท่าทีไว้ก่อน) เริ่มแรกก็อยู่ไม่ดึกนักประมาณ 4 ทุ่ม ป.ก็ขอตัวกลับ โดยเมียผมอ้างว่ากลัวคนอื่นนินทาเอาซึ่ง ป.ก็ไม่ขัดข้อง และจะโทรมาคุยพูดจาอ่อนหวาน ทุกคนจนดึกดื่น เกิดอารมณ์ร่วมไปด้วย จนเมื่อเวลาผ่านไปเกือบเดือน(ประมาณ 28 วัน)ที่เมียผมกับ ป.สานสัมพันธ์กันดูจะลึกซึ้ง เพราะว่าครั้งหลังๆ เมื่อดื่มด้วยกัน ป.จะมานั่งชิดกับเมียผมและโอบกอดหอมแก้มบ้าง จับมือถือแขน แนบสนิท จนเมียผมแทบคุมอารมณ์ไม่อยู่เหมือนกัน แต่ก็ยังไม่กล้าทำเพราะว่าผมยังไม่ได้อนุญาตและผมไม่ได้อยู่ด้วย จนกระทั่งต่อมาผมลางานได้ 1 สัปดาห์ มาถึงบ้านประมาณ 2 ทุ่มเศษ ก็ได้วางแผนให้เมียชวน ป.มาดื่มกันที่ร้านบอกว่าเป็นวันเกิด บอกให้มาเงียบๆช่วงหลังปิดร้านแล้ว 3 ทุ่มครึ่ง ป.ก็ตอบตกลง ส่วนผมนั้นก็ทำความเข้ากับเมียว่าคืนนี้ขอให้เต็มที่ ปลดปล่อยอะไรจะเกิดก็ให้มันเกิด ซึ่งเมียผมก็ ok อยู่แล้ว เพราะว่าอัดอั้นมานานและรู้สึกสนุกตื่นเต้นมากทีเดียว ทั้งนี้เธอแต่งตัวแบบsexy ที่สุด กางเกงยืดขาสั้นรัดรูป จนเห็นเนินเนื้อโหนกโคกนูนของเธอ สวมเสื้อยืดสายเดี่ยวคอลึก มองเห็นเนินหน้าอกขาวอวบขนาด 35 นิ้วได้อย่างถนัด ชายเสื้อยืดเอวลอย ทำให้มองเห็นส่วนล่างได้ชัดเจนมาก เรียกว่างานนี้เต็มที่ไม่พลาดแน่นอนว่างั้นเถอะ ส่วนผมจะขอแอบดูอยู่ด้านบนชั้นสองของบ้านซึ่งเป็นบ้านไม้แบบต่างจังหวัด สามารถมองลอดช่องว่างของไม้พื้นกระดานลงมาด้านล่างได้อย่างชัดเจน เมียผมบอกว่าเขินเหมือนกันที่ผมอยู่ในเหตุการณ์ด้วย กลัวว่า ป.จะรู้ ผมรับประกันว่าไม่รู้แน่นอน จะไม่ให้เกิดเหตุการณ์ดังกล่าวเกิดขึ้น จะให้เงียบที่สุด เธอก็ยังรู้สึกกังวลและวิตกบ้างเล็กน้อย จนเวลาประมาณร่วม 3 ทุ่มครึ่ง ป.ก็โทรเข้ามาบอกว่าประมาณ 10นาทีจะมาถึงบ้าน เราทั้งสองต่างก็แยกย้ายเตรียมตัวในส่วนของตัวเอง เมื่อ ป.มาถึงเธอก็ชวนเข้าบ้านแล้วปิดประตูหน้าบ้าน ป.มาพร้อมกับช่อดอกไม้ขนาดใหญ่และกล่องของขวัญพร้อมกับแสดงการอวยพรวันเกิด ขอให้เธอมีความสุขและสวยมากขึ้นทุกวัน ทำเอาเธอเขินไปได้เหมือนกัน(เหมือนสาวใหม่ๆไม่ผิด) เธอก็กล่าวขอบตุณพร้อมกับแสดงความแปลกใจด้วยการหอมแก้ม ป. ซะฟ๊อดใหญ่ๆ จนผมก็ตื่นเต้นเพราะว่าคาดไม่ถึงเช่นกัน เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็น ป. เค้ารูปร่างสูงยาวดีมากน่าจะ 180ซม.ได้ผิวเนื้อไม่ขาวมาก น่าจะดำแดงนิดๆ เพราะว่าเป็นคนสมุทรสาคร หน้าตาดี ยืนเทียบกับเมียผมแล้ว เธอสูงแค่หัวไหล่เค้าเท่านั้น คิดแล้วน่ากลัวแทนเมียจริงๆ ของคุณป.น่าจะใหญ่ยาวแน่นอน แต่ผมก็ชอบนะ เพราะว่าตัดสีผิวกันดี เมียผมขาวอวบสวย (อดีตเคยเป็นเทพสงกรานต์หลายสมัย) จากนั้นเมียผมก็จูงมือ ป.เข้าไปนั่งที่โซฟายาว ซึ่งมีอาหารและเครื่องดื่มรออยู่แล้ว เมียผมนั่งเกือบชิดกับ ป. และถามสารทุกข์สุกดิบและป.ถามว่า น่าจะบอกให้ทราบล่วงหน้าว่าวันนี้เป็นวัดเกิด จะได้หาของขวัญพิเศษมาให้ เมียผมหยอดคำหวานว่า ของขวัญพิเศษสำหรับเธอแค่ ป.มาก็สุดยอดแล้ว คุณป.ถึงกับยิ้มใหญ่เลย และคุณป.ก็ได้ทำการแกะห่อของขวัญที่นำมาด้วยพอแกะออกมา เมียผมถึงกับร้องออกด้วยความดีใจและตื่นเต้น เพราะว่าของขวัญที่ ป.นำมาให้นั้นเป็นชุดนอนบางพลิ้ว ความยาวเหนือเข่าประมาณ 2 คืบ สีชมพู บางชนิดซีทรู มองทะลุได้ชัดเจน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: October 13, 2010, 03:57:56 pm
เมียผมแสดงการขอบคุณด้วยการขยับมาชิดและ โอบกอด ป.พร้อมกับหอมแก้มซ้ายขวา ป.ก็โอบกอดตอบ เมียผมเงยหน้าจ้องมองป.บอกว่าขอบคุณมากๆ ชอบมากค่ะ ป.ก็จ้องมองเธอเช่นกัน พร้อมกับประคองใบหน้าก้มลงประทับจูบที่ริมฝีปากเมียผมอย่างนุ่มนวล และแลกลิ้นเบาบางอบอุ่นนุ่มนวล เมียผมก็โอบกอดป.แน่นพร้อมกับจูบแลกลิ้น สักครู่อาจจะนึกได้จึงค่อยๆผลักหน้าอกของป.ออกช้าๆ และทำเป็นเขินอาย พร้อมกับบอกเค้าว่า มาทานอาหารและดื่มกันดีกว่านะคะ เมียรินเบียร์ให้เธอและป. และพูดคุยกัน ตรงข้ามโซฟายาวก็เป็นทีวีเปิดหนังช่อง7 ทิ้งไว้ด้วย เพื่อกลบเสียงคุยกัน แต่ผมได้ยินชัดเจน ป.บอกว่าเมียผมสวน sexy น่ารักมากๆ และนึกแอบชอบมานานตั้งแต่แรกพบแล้ว เมียผมบอกว่าป.ปากหวาน สงสัยจะหยอดคำ หวานหรือหว่านเสน่ห์ให้กับสาวๆมาเยอะ ป.รีบปฏิเสธบอกว่าไม่เคยโกหก หรือชมคนอื่น มาเจอเมียผมและก็อยากพูดคุยและอยากรู้จักให้มากกว่านี้ อยากเจอ อยากคุยทุกวัน จนแทบกินไม่ได้นอนไม่หลับ ถึงหลับก็ฝันเห็นเมียผมเสมอทุกอย่างก็เริ่มคุยกันสนุกสนานพร้อมกับดื่มกัน ถี่ขึ้นมากขึ้น ก็เหมือนที่บอกเมียผมดื่มไม่เก่ง แต่คืนนี้กลับดื่มได้มากเป็นพิเศษ สนุกสนานหัวเราะและนั่งแนบชิดสนิทกับป.มากขึ้น เวลาผ่านไปร่วมชั่วโมง เมียผมคงจะเริ่มเมาเพราะเบียร์หมดไปร่วม 5 ขวด มีการโอบกอดและหอมแก้มและจุ๊บปากกันตลอดเวลา ทำให้ผมตื่นเต้นมากและรู้สึกมีอารมณ์และเกิดการแข็งตัวอย่างแรง พอบรรยากาศเริ่มเมาและสุกงอม ป.เริ้มบุ่มบ่ามกอดจูบลูบไล้ต้นขาอวบขาวและหน้าอกนอกเสื้อบีบเบาๆ ทำให้เมียผมมีอารมณ์และปล่อยตัวตามสบาย ป.จูบปาก ไซ้ซอกคอ ใบหู ไล้มาบริเวณเนินหน้าอก เมียผมสยิวถึงกับแหงนหน้าส่ายไปมา หลับตาพริ้ม จนลืมว่าผมแอบดูอยู่ด้านบน สักคู่ไม่รู้ว่าทั้งคู่พูดอะไรกัน เห็นเมียผมลุกขึ้นพร้อมกับถือชุดนอนของขวัญที่ป.นำมาให้เดินไปด้านหลังปล่อย ให้ ป.นั่งจิบเบียร์ไปคนเดียว ประมาณ 5 นาทีเมียผมก็กลับมาพร้อมกับสวมชุดนอนที่แสนจะเบาบาง มายืนหน้าคุณป.ถามเค้าว่าเป็นงัยคะสวยหรือเปล่า ป.มองดูตลึงไปครู่เพราะว่าเมียผมสวมชั้นในและยกทรงบางเบามองเห็นชัดเจน พร้อมกับลุกขึ้นบอกเมียผมว่า สวยมาก sexy มาก ๆ ยืนเข้าโอบกอดแนบชิดร่างเมียผมพร้อมกับกอดรัดและจูบอย่างเมามันในอารมณ์กาม ส่ายสะโพกบดอัดแท่งควยในกางเกงอัดกับเนินหีโคกโหนกเมียผม เมียผมก็โอบคอป.เหนี่ยวรั้งประทับรับจูบ และส่ายสะโพกรับการบดอัดไปมาเช่นกัน มือป.ก็ลูบไล้ที่สะโพกขึ้นลงและสอดเข้าไปในชุดนอนบีบก้อนสะโพกและไล้มาที่ เนินโหนกด้านหน้า เมียผมถึงกับสะดุ้ง ยืนถ่างขาออกเพื่อให้มือและนิ้วป.ได้สัมผัสกับเนินเนื้อได้อย่างเต็มที่ พร้อมสียงครางของเมียผมเบาบ้างแรงบ้าง ป.ค่อยๆรูดชุดนอนเมียผมขึ้นมาด้านบนและถอดออกคงเหลือแต่ชุดชั้นในกับเรือน ร่างที่ขาวโพลนเท่านั้น เมียผมก็เริ่มรุกเช่นกันโดยถอดเข็มขัดกางเกงป. ตะขอและรูดซิปลง กางเกงชายาวของป.ก็ลงไปกองค่อมเท้าที่พื้น และป.ก็สลัดมันออก เหลือเพียงกางเกงในสีดำ ที่มองเห็นท่อนลำแข็งตุง กกน.ได้ชัดเจนมาก เมียผมก็ค่อยๆถลกเสื้อยืดป.ขึ้นมาด้านบนและถอดพ้นศีรษะออกไป ร่างกายป.ก็เปลือยเปล่าท่อนบนที่แนบชิดกับร่างเมียผม มองสีขาวตัดกับดำ ทำให้ผมเกิดอารมณ์ปั่นป่วนแทบน้ำแตกได้เหมือนกัน ป.ก็เริ้มปลดตะขอยกทรงด้านหน้า เหลือเพียงเนินอกขนาด 35นิ้วที่ชูชันตะหง่านด้วยความเสียวสยิว หน้าอก นมเมียยังอวบแน่น เพราะว่าเธอกินยาคุมเพื่อรักษาทรวดทรงมาตลอดจึงทำให้หน้าอกอวนแน่นเหมือน สาวๆไม่มีผิด ป.ก้มลงสูดดมและดูดเลียหัวนมเธอสลับไปมา เมียผมแอ่นร่างแดะไปมาและครางด้วยความเสียวสยิว ส่วนมือคุณป.ก็ลูบไล้และนิ้วเขี่ยร่องหีอวบใหญ่โหนกนูนเธอไปมา ถึงกับส่ายสะโพกกระตุกสะโพกเป็นจังหวะ สงสัยว่าป.จะเขี่ยเม็ดแตดของเธอ จนร่างของเธอโอนเอนไปมาแทบล้ม ป.จึงได้ช้อนร่างเมียผมและอุ้มไปวางนอนยาวบนโซฟายาวหน้าทีวี เมียผมนอนพาดตามยาว และหย่อนขาข้างหนึ่งลงกับพื้น อีกข้างเหยียดยาวกับโซฟา ทำให้เนินโคกของเธออวดเนินนูนภายใต้ กกน.แบบตาข่ายสีขาว คุณป.คุกเช่าที่พื้นอยู่กลางหว่างขาของเมียผม พร้อมก้มลงสูดดมบริเวณหน้าท้องและไล้เลียไปตามหน้าอกและเนินนมอวบแน่นของเธอ และดูดเลียหัวนมไปมาซ้ายขวา เมียผมเธอถึงกับแอ่นอกรับการดูดดุนเลียด้วยความเสียวสยิง ร้องครางซีดส์ๆๆๆๆๆๆๆพร้อบกับกดท้ายทอยป.ให้แนบกับนมเธอ ป.ขยับตัวขึ้นไปจูบปากแลกลิ้นบดริมฝีปากอย่างรุนแรงและเร่าร้อนมือขวาป.ก็ เริ่มสอดเข้าไปกุมเนินหีโหนกโคกใต้ กกน.จนเธอต้องเด้งแอ่นสะโพกรับการเซาะร่องแคมหีเธอ ร้องครางอู๊ยๆๆๆเพราะปากถูกจูบด้วยริมฝีปากของป. เมียผมก็ไม่ยอมเสียเปรียบเหมือนกัน มือขวาเธอก็เลื่อนไปเกาะกุมแท่งควยที่อัดในกกน.ป.ผมเห็นแท่งยาวโผล่ออกมา เมื่อเมียผมกุมและรูดมันขึ้นลง ดูจากมือเธอที่กำแทบจะไม่รอบ ขนาดน่าจะมากกว่า7-8นิ้วแน่นอน( กะประมาณด้วยสายตา)ป.ก็ค่อยโหย่งตัวให้เมียผมรูดกกน.เขาออกอย่างรวดเร็วและ ป.ก็เลื่อนหน้ามาซุกที่เนินโหนกโคกหีของเมียผมที่มีขนเพียงเล็กน้อย โชว์ความขาวอวบแน่น พูหีแคมหีแนบแน่นสนิท เพราะไม่เคยเจอควยใหญ่ จึงยังดูได้ดีมาก ป.ซุกหน้าเลียหีเธอดูดแตดจนเมียผมเด้งสะโพกอัดหน้าป.ไปมาพร้อมกับส่ายสะโพก ด้วยความเสียวและร้องครางเสียวจังเลยค่ะ อร่อยจังเลย เก่งจังเลยโอ๊ยๆๆๆๆๆอู๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆซีดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผ่านไปป.ก็เลื่อนตัวไปลักษณะ69ให้เมียผมคว้าเอาท่อนควยขนาดใหญ่เข้ามาดูดอม ผมมองไม่เห็นเพราะลำตัวป.บังติดว่าน่าจะอมยากเพราะว่าใหญ่มากขนาดกำยังไม่ รอบ ป.เองก็สนุกกับการดูดเลียหีเธอดังจุ๊บๆๆๆๆๆจั๊บๆๆๆๆๆๆๆ ผมมองไปก็สาวท่อนควยที่ไม่เคยแข็งมานานแล้วด้วยความตื่นต้น ที่เมียกำลังจะทำความฝันของผมให้เป็นจริง จนน้ำแทบแตก เพื่อกลั้นไม่ไหวเหมือนกันและป.ก็ลุกชึ้นนั่งเหยียดบนโซฟาและดึงตัวเมียผม ขึ้นนั่งทับบนตัวป. แลกจูบปากดูดนมไปมา เมียผมก็เริ่มวางลวดลายโดยดูดที่หัวนมของป. และเลื่อนลงมาดูแท่งควยที่ผมเห็นได้ชัดเจนมาก เป็นขนาดแท่งที่ใหญ่ยาวมากจริงๆ(ป.บอกเมียผมว่าขนาด 7/7.5นิ้ว)เธอก้มลงดูดเสียหัวบักหยัดใหญ่และอมแทบไม่เข้าเพราะขนาดใหญ่เกิน ไปนั่นเองแต่เธอก็พยายาม จนป.ร้องครางบอกทนไม่ไหว จึงดึงร่างเมียผมขึ้นนั่งค่อม เธอรู้งานจึงได้โหย่งตัวจับท่อนควยเอาหัวควยเขี่ยหีไปมาและขยับกดลงเบาๆ เพราะเธอไม่เคยเย็ดควยใหญ่ขนาดนี้มาก่อน ส่วนป.ดูดนมเลียหัวนม และขย้ำหน้าอกแน่นเธอจนหน้าเธอเชิดเริดแรด ป.ค่อยเด้งสวนแท่งควยเพราะว่าเสียวหัวควยที่เขียหีเขี่ยแตดเธอไปมา เมียผมต้องบอกป.ว่าเบาๆก่อนนะคะ ใหญ่เหลือเกิน ฉีกแหกแน่นอนคืนนี้ ป.บอกว่าไม่ใหญ่ ของน้องใหญ่ๆแบบนี้เหมาะสมกันดี น่าเอามากๆๆ เมียผมก็ค่อยๆกดสะโพกหีคาบกลืนหัวควยและแท่งควย เหมือนงูที่กำลังเขมือบเหยื่อทีละนิด เมื่อผมมองจากด้านแม้ว่าจะเห็นไม่ชัดแต่ก็คิดว่า ควยกำลังคืบเข้ารูหีเมียผม ประกอบกับน้ำเงี่ยนคงจะช่วยชโลมแท่งควยไม่ให้คับแน่นเกินไป เมียผมจึงได้โหย่งสะโพกและกดลงอย่างแรง จนควยป.เข้าจมมิดแท่ง เธอถึงกับผวากอดป.แนบแน่นนิ่งไปครู่หนึ่ง เมียผมบอกว่าทั้งคับทั้งแน่นทั้งยาว กระแทกกถึงมดลูกเสียวมากทีสุด ไม่เคยเจอมาก่อน หีบีบรัดแน่นมีปฏิกิริยาตอบโต้โดยอัตโนมัติ จนเธอรู้สึกเจ็บ จากนั้นเมื่อได้ที่เมียผมก็เริ้มบรรเลงเพลงเด้าขึ้นลงพร้อมกับใบหน้าที่แหงน ร้องครางด้วยความเสียซ่านที่ถูกควยใหญ่เข้าหี ป.ก็ทั้งกอดจูบลูบไล้เลียนม หอมแก้ม จูบปาก และเด้งส่งแท่งควนเข้าออก และร้องครางว่าเสียวจังเลยดี จังเลย แน่นฟิต ดูดตอดดีมากๆ เยผมผวาจูบปากอย่างเสียวซ่านในรสควยป. ไม่นานป.ก็เปลี่ยนท่าโดยอ้มเมียผมขึ้นโดยไม่เอาควยออกจากหีโหนกของเธอ วางร่างเธอนอนยาวกับโซฟาและป.ก็เอาขาข้างหนึ่งพาดที่พนักพิงโซฟา อีกข้างหย่อนลงพื้น ป.เริ่มเด้าเอาแท่งควยสิ่งเข้าออก ผมมองเห็นแมหีปลิ้นเข้าออกเพราะควยขนาดใหญ่ที่เคลื่อนตัวไปมา โอ๊ยเสียวจังเลย อร่อยจังเลย ของใหญ่มาก ทั้งคับทั้งแน่น ของป.ครูดดีจังเลยค่ะ ป.ก็เด้ากระแทกควยเข้าหีอย่างแรงและเร็วจนเสียงดัง พลับๆๆๆๆๆๆๆ โอ้ยเสียวหีค่ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆน้ำแตกแล้วๆๆๆๆๆโอ๊ยๆๆๆๆๆๆเมียผมคงทนไหวจึงได้น้ำแตกก่อนป.จับเมีย ผมคุกเข่าบนโซฟา ส่วนเขายืนด้านล่าง เธอก็โก่งตูด ทฎให้เขาเห็นหีเป็นพูป็นลอนเบียดมาด้านหลัง ป.จึงเอาแท่งควยเขี่ยไปมา และก้มลงดูดเลียหี ดูดแคม เลียแตดและรูตูด จนเธอส่ายสะโพกไปมาด้วยความเงี่ยน ป.ค่อยๆประคองแท่งควยจ่อปากแคมหนาของเธอและเริ่มกระเด้าช้าๆๆ และแรงขึ้นเป็นลำดับ ผมเห็นแท่งควยดำยาววิ่งเข้าออก ยอมรับว่ายาวและใหญ่ แคมหีปลิ้นเข้าออกชัดเจน ท่านี้เมียผมชอบมาก จนน้ำแตกไปกับป.อีก 2 ครั้ง แต่ป.มีความทนสูง จับเมียผมเย็ดสารพัดท่า และบอกเมียผมว่าหีน่าเย็ดแน่นมาก ไม่เคยเจอหีใครเย็ดได้มันส์เท่าหีเธอมาก่อน ส่วนมากจะไม่กล้าให้เขาเย็ดเพราะว่าเจ็บ แต่กับหีเมียผมกับไปกันได้ดีมาก จนเขาหลงหีเมียผมมากจริงๆ จึงได้พยายามเย็ดให้นานๆ และเอาหลายๆท่าเมียผมถึงกับน้ำแตกกับป.ร่วม 10 ครั้งเพราะโดนควยใหญ่ครั้งแรก ทำให้ผมรู้สึกสะใจไปกับเมียด้วย ถือว่าเป็นครั้งและไม่ผิดหวังจริง ทีเมียทำให้ความฝันของผมเป็นจริง ท่าสุดท้ายเมียผมนั่งหัวหน้าเข้าหากันและโยกเข้าออกกสุด ก้มมองดูควยวิ่งเข้าออกรูหี จนทั้งคู่ทนไม่ไหว ป.ดึงร่างเธอโยกเข้าออกอย่างแรงและเร็ว และร้องลั่นบ้าน ดีว่าบ้านผมอยู่ไกลเพื่อนหน่อย ไม่งั้นก็เป็นเหตุแน่ๆ เมียผมก็ร้องลั่นปลดปล่อยเต็มที่เช่นกัน เมื่อน้ำแตกทั้งคู่ก็กอดกันกลมแนบแน่น ปล่อยหีเมียผมดูดซับเอาน้ำกามของป.อย่างเต็มที่ เมียผมบอกว่าน้ำแตกแล้วควยป.ยังแข็งมาก ไม่ยอมอ่อนตัวจนเธอรู้สึกเจ็บหีเหมือนกัน ไม่นานก็เห็นเมียผมโหย่งตัวลุกจากร่างของป. เห็นน้ำไหลเปียกหมอยป.จนเยิ้มแฉะ และนั่งลงเคียงข้างป.กอดจูบลูบไล้ไปมาด้วยความพิศวาส วาบหวิวในกามรส ป.บอกเมียผมว่าเธอสวย ทุกส่วนสัด หอยก็โหนกโคกเหมือนของเด็ก รูก็แน่นฟิตมากเหมือนสาวๆไม่ผิด และเย็ดได้อารมณ์มาก ป.บอกว่าเมียผมเป็นเมียเขาแล้วและเธอก็อ้อนว่าป.ก็เป็นของเธอเช่นกัน ทั้งคู่นั่งหยอกล้อกันไม่นาน ผมก็แกล้งโทรเข้ามือถือเมียผม เป็นสัญญานว่าหมดเวลาแล้ว เพราะว่าผมเงี่ยนมากอยากจะตะบันหีเธอเช่นกัน ทั้งๆที่ไม่เยรู้สึกมาก่อน สงสัยว่าจะชอบแอบดูเมียโดนคนอื่นเย็ดแน่นอน จากนั้นป.ก็ลำลาเธอแบบอ้อยอิ่งและบอกว่าจะมาหาเธออีกได้หรือไม่ เมียผมบอกว่าได้เลยเต็มที่ เมื่อป.กลับออกไป ผมก็ลงมาสำรวจดูหีของเมียผม พบว่าแคมหีแดงระบม ปลิ้นเสียรูปไปพอสมควร น้ำไหลเยิ้มทำให้เกิดอารมณ์มาก ผมจึงได้ตะบันหีเธอเธอทันที แต่ไม่นานก็น้ำแตกสะใจมากๆ ขอบมากๆ และบอกให้เมียนัดให้ป.มาเอาอีกในช่วงวันลาของผม นี่ก็เป็นประสบการณ์แอบดูเมียครั้งแรกของผม และเมียผมก็ช่วยสานฝันให้ผมเป็นจริง ปัจจุบันเธอยิ่งรักผมมากขึ้น เพราะว่าอนุญาตให้เธอวางแผนและหลอกล่อชายอื่นได้เต็มที่ หากเพื่อนๆสมาชิกสนใจก็จะเล่าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นต่อมาให้ได้อ่านกันอีกนะ ครับ.....

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 13, 2010, 05:34:13 pm
thank you