close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกขึ้นคูรกับพยาบาล ครั้งนี้เลยขอขึ้นบนครูบ้าง

ครั้งแรกขึ้นคูรกับพยาบาล ครั้งนี้เลยขอขึ้นบนครูบ้าง

nless · 84519

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nless

• Newbie
  • *
    • เสียว: 7
    • View Profile
ผมนนทคนเดิมครับ เคยเล่าแล้วว่าผมโดนขึ้นคร่โดยพี่พยาบาลพี่เลี้ยงแม่ผมถึง2คน พอผมเย็มเย็ดเก่งมากขึ้น ผมก็เริ่มมีความรู้สึกอยากเย็ดคนโน้นอยากเย็นคนนี้ แทบทุกวัน รวมถึงคุณครูแวว ของผมด้วย ครแววเป็นครูแนะแนวของโรงเรียนผม ครูยังมีหน้าที่ ไปเยี่ยมเยียนครอบครัวหนักเรียนทุกคนด้วย ตามโครงการ รู้จักบ้านรู้จักโรงเรียน วันนี้ครูแววมาเยี่ยมบ้านผมเป๋นบ้านสุดท้าย แต่ก่อนหน้านั้นครูวานให้ผมช่วยพาครูตะเวนไปเยี่ยมบ้านเพือนผมมาหลายคนแล้ว เพราะครูไม่ค่อยรู้จักบ้านนักเรียนมากนัก ครูแววในชุดกางเกงยีนรักรูดกับเสื่อยืดคอวี ก้นครู่ในกางเกงยีนตึงมาก ตูดครูแววน่าอัดมาก เค้านมครูที่ล้นออกมาตรงเสื้อคอวีกะน่าขยี่ขยำเหลือเกิน ครู่เป็นคนขี่มอไซรผมซ้อนท้ายไปเยี่ยมบ้านเพื่อนตั้งแต่สายๆ เวลานั้่งซ้อนท้ายควยผมจะดุนและเสียดสีกับตูดน่ากระแทกของครู่ตอลดเวลา ควยผมแข็งขึ้นๆ จนครู่น่าจะรู้สึกได้ นั้งดีๆซินนท ครูดุเสียไม่จริงจังนัก ผมขอโทษครับครู ไม่เป๋นไรครูเข้าใจ ผมไม่ข้าใจที่ครูบอกว่าครูเข้าใจผม หรือว่าครูเข้าใจดีว่าผมมีอารมร์กับตูดครู ยิ่งนึกควยผมยิ่งแข็งมากขึ้น จากบ้านเพื่อนคนสุดท้ายว่าจะมาถึงบ้านผมไกลมาก ผมเอาควยเสียดสีตูดครูอย่างเสียวซ่านมาตลอดทาง ครูแววขับรถข้าๆ ไม่รีบร้อน ถนนขลุกขลัก มอไซรโยกซ้ายที่โยกขวาที่ บางที่กะตกหลุม ควยเด็กกับตูดครูกะกระแทกตามไปด้วย ถ้ากัตกกะจับเอวครูไว้ ครูแววอนุญาติ ผมเอามือโอบเอวครู่แทนการเกาะ เาอกาศเริ่มเย็น และกำลังใกล้ค่ำ ของปลายฝนต้นหนาว ผมเอาหน้าผมซบไปที่แผ่นหลังของครู่ น๊าน นนทคิดไรอยู่ ครูแววลากเสียงยาว มือผมลูบไล้ขาครูเบาๆ มไซรส่ายเล๊กน้อง นนทเทอทำไร ผมไ่ตอบหน้ายังซบหลังครูอยู่มือเลือนจากขาครู่มาที่หีหูที่ติดอยู่กับเบาะมอไซร ผมกลั่นใจเอามือลูบไล้หีครูนอกกางเกงยีนเบาๆ มอไซรส่ายเข้าข้างทางก่อนจะหยุดลง ครูหันมามองหน้าผม นนท เทอทำไรครู ผมเงี่ยนจนบอกไม่ถูก ผมจ้องหน้าครูด้วยแววตาเว้าวอน ครู่ครับ ขอนนทเย็ดครูได้ไหมครับ ผมตัดสินใจบอกออกไป นนท นี่ครูเทอนะ ครูแววเสียงสั่นเครือ สงสารนนทเถอะครับครู นนทมีอารมร์ครับ ควยนนทแข็งจนปวดไปหมดแล้ว ครูแววจ้องตาผม นนทรู้ไหมเทอก็ทำให้ครหวั่นไหวเหลือเกิน เทอจงใจใช้ควยเทอกระเด๋าตูดครูใช้ไหม ครับครูตูดครูน่ากระแทกเหลือเกิน หีครูกะน่าเย็ดจัเลยครับ เวลาผมจับหีครู่มันใหญ่คับมือนนทเลยครับ นนท ครูแววลงจากรถยืนเผชิญหน้ากับผม นนททำให้ครูเงี่ยนนะ รู้ตัวไหม ครูก็ทำให้ผมเงี่ยนเหมทอนกัน ครูแววขอผมเย็ดครูเถอะนัครับ นนท ถ้าครูให้นนทเยฌดครู่ ต้องสัยญาไม่ให้ใครรู้เรื่อนี้เป๋นอันขาดนะ ถ้าใครรู้มันต้องเกิดเรืาองใหญ่ แล้วเราสองคนกะจะอยู่ในสังคมนี้ไม่ได้อีกต่อไป ครับครูผมสัญญา ถ้าครูให้ผมเย้ดครูผมจะไม่บอกใคร เราจะแอบเย็ดกับบ่อยๆ โดยไม่ห้ใครรู้ ตกลงครูสงสารนนทให้นนทเย็ดหีครูแล้วใช้ไหม จร๊าครูอยากให้นนทเย็ดหีครูใจจะขาดเหมือนกัน แล้วเราจะไปเย้ดกันที่ีไหนละนนท
ใต้เบาะครูมีผ้าคลุมรถใช้ไหมนนทเคยเอามาคลุมรถให้ครู ใช่จณีา ถามทำไมหรือ เราก็เอาผ้าคลุ่มรถไปปูหลังพงหญ้าโน้นซิครับครู่ มันมืดแล้ว เราเย็ดกันตรงนั้นก็ได้
ผมค่อยๆถอดกางเกงยีนของครูแววออก ครูแววกะถอดกางผมออกเช่นกันแล้วถอดเสื้อผม ผมถอดเสื้อให้ครู่ เราสองคนเปลือยเปล่าอยู่กลางป่าหหลังพงหญ้าข้างทาง ผมจูบเลียหีให้ครูแววอย่างเมามัน ครูแววอมดูดควยผมอย่างเสียวซ่าน ผมเอาควยผมกระแทกตูดครูให้สมกับที่เงี่ยนตูดครูมาทั้งวัน นนทจณีา เย็ดหีครูเถอะ ครูทนไม่ไหวแล้ว
ครูแววนอนหงายแอ่นหีโหนนูนให้ผมเอาควยดันเข้าไปจนมิด ผมเริ่วเย้ดกระแทกหีครูแรงขึ้นๆ ตูดครูแววลอยขึ้นอย่างลืมตัว นนทจร๊า ครูมีความสุขเหลือเกิน นนทก็มีควาาสุขครับครู หีครูน่าเย็ดที่สุดเลย ควยนนทก็เย็ดเก็นเหลือเกิน เราสองคนครูศิษย์เย็ดกันถึง2ครั้งก่อนจะแต่งตัวกลับออกจากพงหญ้าเกือบ3ทุ่ม ผมกับครูแววสัญญสกันว่าเราจะไม่บอกความลับนี้ให้ใครรู้ เพื่อว่าเราจะได้มีโอกาสเย็นกันอีกหลายๆครั้ง และเราก็ทำได้จริงๆ ผมกับครูแววเย็ดกันแทบทุกอาทตย์ จนผมเรียนจบที่โรงเนรีนนั้น และเตรีมสอบเจ้ามหาลัยต่อไปครูแววบอกผมว่า ถ้านนท์ต้องกาารครูอีกเมือไหร ถึงไปเรียนที่อท่นแล้วก็โทรมาหานะ ครูจะไปหาทุกที่ทุกเวลาที่นนทต้องการเย็ดหีครู ตกลงครับครู่ ผมรักครูนะ ครูกะรักนนทจร๊า

Offline jingjung8

• Full Member
    • เสียว: 1

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1

Offline Rooneykung

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email

Offline ppsan

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
ลูกศิษย์ตอบแทนคุณครู (7;[/img]

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email