close buttonclose buttonclose button
เสียวบนดาดฟ้า

เสียวบนดาดฟ้า

เรื่องเสียว · 41385

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 09:46:23 am
เรื่องของผมมีอยู่ว่า    ผมทำงานอยู่ที่กรุงเทพแถวฝั่งธนฯวันแรกที่ผมเข้าไปทำงานก็แอบถูกใจผู้หญิงคนหนึ่ง
เธอชื่อสา เป้นคนขาว หน้าตาน่ารักมาก    เธอยิ้มให้ผมก่อน ผมก็ยิ้มให้เธอ เราต่างสบตากันผมรู้สึกได้ว่าเธอก็
ชอบผมเหมือนกัน  พอได้โอกาสผมจึงเข้าไปจีบเธอ   จนในที่สุดเธอก็เป็นแฟนผม มีอยู่คืนหนึ่ง เธอชวนผมไป
นั่งเล่นบนดาดฟ้าของโรงงาน ผมจึงตามเธอขึ้นไป   เราทั้งคู่ต่างปูหนังสือพิมพ์ที่เตรียมไปนั่งเล่น ผมกับเธอคุย
กันเรื่องต่างๆตลกบ้างซัเรียสบ้างจนเกือบเที่ยงคืน เธอกระซิบบอกผมว่าเธอหนาว เพราะดาดฟ้ามีลมพัดตลอด
ผมจังกอดเธอเธอก็ซบกับอกผม  ตอนนั้นผมเองก็ไม่ได้คิดอะไร เธอคงมีอารมณ์หรือไงไม่ทราบ เพราะมือข้าง
หนึ่งของเธอล้วงเข้าไปบี้หน้าอกผมแล้วก็ลูบคลำหัวนมผมเล่น    ตอนนั้นผมเสียวๆผมเองก็เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมา
เพราะผมไม่ใช่พระอิฐพระปูนนี่ ถึงแม้จะไม่เคยเรื่องอย่างว่าแต่ผมก็ตอบโต้เธอบ้างมือข้างหนึ่งผมก็ล้วงไปลูบ
คลำหน้าอกเธอเล่นบ้างตอนนั้น   เธอคงจะเสียวมากเพราะเสียงลมหายใจเธอเริ่มแรงขึ้น เต้านมเธอก็แข็งเป็น
ไตเลยละผมบี้ข้างซ้ายบ้างข้างขวาบ้าง ผมเลื่อนจากเบื้องบนลูลลงมาจนถึงเบื้องล่าง ผมจึงล้วงมือเข้าไปใต้กระ
โปรงของเธอ ลูบคลำหอยของเธอ ผมใช้นิ้วแหย่เข้าไปข้างในของเธอ   เธอก็คราง อู้อี้ อยู่ในลำคอ ผมทั้งลูบทั้ง
ล้วงตอนนี้มังกรของผมตื่นตัวเต็มที่มันดิ้นอยู่ในกางเกงของผมจนรู้สึกเจ็บ     เธอทนไม่ไหวบอกผมว่า " รีบทำ
 เถอะ สาทนไม่ได้แล้วมันเสียวอะไรอย่างงี้ " ผมจึงรีบลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เธอเองก็ถอดกระโปรงเธอ
ออก ผมผลักเธอให้นอนลง แล้วจับมังกรของผมจ่อที่รูของเธอ แล้วกระแทกมังกรเข้าไปเบาๆมันเข้าอย่างง่าย
ดายเพราะหอยของเธอปล่อยน้ำออกมาจนเยิ้ม พอเข้าได้ที่แล้วผมจึง     ขยับเข้าขยับออกเบาๆ จากช้าเป็นเร็ว
เธอก็ครางฟังไม่ได้ศัพท์ ผมขยับเข้าออกได้ประมาณซัก 5    นาทีเธอก็ร้องเร่งให้ผมเร็วๆอีกเพราะเธอจะออก
แล้วผมเร่งขยับเร็วขึ้นเธอผวากอดผมแน่นจนหายในแทบไม่ออก     เธอชักกะตุกสองสามทีเพราะเธอถึงจุดสุด
ยอดแล้ว ผมเองก็ทนแทบจะไม่ได้ ผมจึงขยับแรงและเร็วขึ้น  จนในที่สุดมังกรของผมก็พ่นพิษใส่หอยของสาจน
หมด ผมจึงฟุบคาอกเธอ เธอบอกผมว่าเธอมีความสุขมาก ผมเองก็มีความสุขมากเหมือนกัน สักพักเราทั้งสอง
จึงลุกขึ้นใส่เสื้อผ้าผมกระซิบบอกเธอว่าคืนพรุ่งนี้เจอกันที่นี่อีกนะ แต่สาบอกว่าไม่ไหวเจ็บไปหมดทั้งตัวแล้วเนี่ย
 ตรงนั้นก็เจ็บ แล้วอีกสองวันต่อมาผมก็ได้มีโอกาสขย่มหอยของเธออีกที่ดาดฟ้าที่เดิมนั่นแหละครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 29, 2012, 08:00:07 pm
thank you

Offline kuyyai

• *
    • เสียว: -1
    • Email
Reply #2 on: March 14, 2012, 11:17:16 pm
 (03; (03; (03; (03; (03; (03;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: April 29, 2013, 07:15:11 pm
 (39; (39; (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: April 30, 2013, 11:42:25 pm
...thank...