close buttonclose buttonclose button
เซลเลอร์มูน ตอนที่ 9

เซลเลอร์มูน ตอนที่ 9

หนูอยากลองของ · 14964

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 11:07:02 pm
... ห้าทุ่มกว่า ตอนที่ผมกลับบ้าน น้องบีได้ซ้อมบทหลายหน ทั้งเปิดนมซ้อม ถลกกระโปรงซ้อม สลับถูกเย็ดหีไปสองหน เย็ดตูดไปสองหน แต่อย่างน้อยผมก็สอนวิธีการแสดงจริงๆให้เธอไปมากพอดู รวมทั้งให้เธอบรรเลงเปียโนให้ผมฟังอย่างเพราะพริ้งปนสั่นๆ เพราะผมให้เธอนั่งตักมีควยปักเป็นตอเสียบหีอยู่ แล้วจึงบรรเลงเพลงของโชแปง บีโธเฟน บาร์ค บราห์มส ว๊ากเนอร์ ปากานินี แบบเพลงละท่อนสองท่อน โดยใช้มือผมเป็นคอนดักเตอร์บีบนมให้จังหวะ เรียกว่าผมลามกจกเปรตใส่น้องบีจนหนำใจ เด็กสาวสาวใสสะอาดบริสุทธิ์ราวดอกกุหลาบแรกแย้ม ถูกผมใช้เป็นเหยื่อกามจนอิ่มเอม
.... ทั้งน้องนัทเซลเลอร์มูนส์เมอร์คิวรี่ และน้องบีเซลเลอร์มูนส์มาร์ รับน้ำกามจากผมราดรดมดลูกเธอจนสามารถตั้งครรภ์ได้ หากระยะนั้นไข่เธอสุกพร้อม ผมไม่ได้ใส่ถุงยางอนามัยเลยสักครั้งเดียวที่เย็ดเด็กสาวแสนสวยสองคนนี้ และไม่ได้ให้เธอกินยาคุมกำเนิดชนิดใดๆทั้งสิ้น ความจริงมันมีอยู่ว่า เมื่อหลายปีก่อนตอนผมเรียนมหาวิทยาลัย ผมพาเพื่อนสาวไปหาอาผมที่เป็นหมอด้วยอาการหน้าตาตื่น เพื่อนสาวหรือจะเรียกให้ชัดก็เมียผมตอนเรียนน่ะ เธอเมนส์ไม่มาตามกำหนด เลยไปเกือบเดือนแล้ว อาผมที่เป็นหมอตรวจดูให้พร้อมฉีดยามาให้เข็มหนึ่ง และแถมด้วยการตบกระโหลกผมดังฉาด แล้วสั่งให้ไปหาในวันหยุด โดยไม่รู้ตัวผมโดนจับเฉือนลูกกระโปก โดยมีพ่อผมยืนกำกับ และพยาบาลสาวที่ผมเหล่อยู่เพราะเธออวบอั๋น ยืนมองไข่ผมที่กลัวจนหด อาหมอจัดการผูกท่อน้ำเชื้อผม แล้วพ่อก็สำทับว่า ก่อนแต่งงานจะให้อาเขาแกะให้ หลังจากนั้นผมก็ลุยเย็ดสาวๆมาได้ตลอด โดยไม่ต้องไปใส่ถุงยางให้เสียรสชาติ และไม่ต้องกลัวใครจะป่องกลาง
..... ก่อนหน้าวันอัดรายการ ผมไปสอนน้องบีสลับกับรอให้น้องนัทมาฝึกที่สตูอิโอสลับกันไปมาทุกวัน พลังหนุ่มของผมยังคงทำให้ผมยินหยัดเย็ดเด็กสาวทั้งสองได้ทุกวัน มากบ้างน้อยบ้างตามแต่พระเจ้าจะประทานกำลังมาให้ในวันนั้น แถมด้วยผมได้ซองจากแม่น้องบีเป็นสินน้ำใจอีกซองเบ้อเร่อ รับทีแรกตกใจเพราะมันหนาปึ๊ก พอเปิดแล้วต้องอมยิ้มกับเหลี่ยมคนแก่ แบ็งค์ร้อยล้วนๆแต่ใหม่เอี่ยมสามสิบใบ เย็ดลูกสาวแม่แล้วยังมีติ๊บ ผมหัวร่อร่าในใจ
.... ในวันอัดรายการ ทั้งน้องนัทและน้องบีเล่นได้สมบทบาทมาก ตอนพักช่วงหรือกินข้าว ผมจะพาทีละคนหลบมุมไปกอดบ้างจูบบ้างล้วงบ้าง พร้อมให้กำลังใจกับเมียตัวเล็กๆแสนสวยของผมทั้งสองคน ได้กำลังใจบวกกำลังมือของผม เด็กสาวสองคนนั่นก็แสดงได้สุดๆราวกับดาราดัง
..... ตัวแสดงอีกสองคนที่เหลือ คือเซลเลอร์มูนส์วีนัสและจูปิเตอร์นั้น เล่นได้ดีอยู่แล้ว และอยู่ในความควบคุมของพี่เปิ้ล ผมจึงไม่ค่อยได้ยุ่งอะไรด้วย น้องแฟนนี่กับน้องแพทคือชื่อของเด็กทั้งสอง สองคนนั่นก็สวยอวบอัดไม่ใช่เล่น เมื่อได้เย็ดเด็กสองคนที่ผมดูแลจนหนำใจแล้ว ความอยากก็ทำให้ผมอยากเย็ดคนที่เหลือมั่ง
.... อุปสรรค์คือพี่เปิ้ล แกกลัวผมจะเก่งและเด่นแซงหน้าแก แต่ในที่สุดเหมือนสวรรค์จะเป็นใจ พี่เปิ้ลพาแฟนนี่ไปส่งบ้านหลังถ่ายทำในวันหนึ่ง รถประสพอุบัติเหตุพี่เปิ้ลถึงสลบและแฟนนี่แขนหัก ทีมงานวุ่นวายทันทีเพราะอาทิตย์ถัดไปเราไม่มีตัวแสดงคนหนึ่ง แล้วผู้ช่วยผู้กำกับก็ขาดไปคนหนึ่ง แต่ตัวแสดงนั้นแก้ปัญหาได้ฉับพลัน เพราะก่อนที่เราจะเลือกแฟนนี่มาแสดง เราแคสติ้งหรือทดสอบคัดเลือกเธอพร้อมน้องสาวเธอเอง แต่เราเลือกแฟนนี่เพราะอายุเท่าๆกับสามคนที่ได้มาแล้ว ในเมื่อแฟนนี่เล่นไม่ได้ เอาน้องเธอมาแทนก็ได้ หน้าตาคล้ายๆกัน ผมจึงได้รับคำสั่งให้ไปเทรนน้องเมย์ น้องสาวของแฟนนี้โดยด่วน เพื่อมารับบทเซลเลอร์มูนส์วีนัสแทนพี่สาว
.... แม่น้องเมย์ต้องไปเฝ้าแฟนนี่ที่โรงพยาบาล พ่อของเธอเดินทางไปธุระที่ยุโรป แม่น้องเมย์เลยให้ผมมาเทรนน้องเมย์ที่บ้าน ซึ่งมีแต่แม่บ้านอยู่อีกเพียงคนเดียว ผมมายืนพิจารณาเด็กสาวอายุ 12 ปีโดยให้เธอไปเอาชุดเซลเลอร์มูนส์วีนัสของพี่สาวมาสวม แฟนนี่ตัวโตกว่าเมย์พอดู ชุดมันจึงหลวมโพรก ผมก็รู้อยู่แล้วล่ะว่ามันจะหลวม แต่ให้ใส่ไปงั้นๆ ทีมงานคงจะมาวัดตัวเธอพรุ่งนี้เพื่อตัดชุดให้ใหม่ ผมให้เมย์ท่องบทพร้อมเปิดวีดีโอเก่าที่แฟนนี่แสดงไว้ให้เธอดู เมย์มีหัวทางนี้พอควร เธอแสดงบทบาทได้จนผมวางใจ แต่ต้องเคี่ยวเรื่องการใช้เสียงที่ยังติดจะเด็กๆไปหน่อย
.... เซลเลอร์มูนส์วีนัสกำลังชูกำปั้น พร้อมคำรามไม่ยอมจำนนต่อเหล่าร้าย ขาขวายกวางบนเก้าอี้กลมตัวสูงพอควร ทำให้ดูเหมือนเธอยักแย่ยักยันตะกายเก้าอี้ ผมแกล้งเธอเอง น้องเมย์ในชุดหลวมโพรกพอยกขาทำท่าเช่นนี้ กางเกงชั้นในของแฟนนี่ที่ใหญ่เกินตัวก็ย้อยตรงซอกขา ผมนั่งยองๆมองทะลุซอกขาเด็กสาววัย 12 เห็นกระเปาะหีอันเล็กๆอูมน่ารัก ไร้ขนโดยสิ้นเชิง แถมขาวจัดเพราะเธอเป็นลูกครึ่งฝรั่ง ผมสั่งให้น้องเมย์ยืนค้างท่านนั้นก่อนสอดนิ้วเข้าไปตามขอบขากางเกงที่ย้อย ไปถูไถที่รอยผ่าตรงหว่างขา น้องเมย์หัวร่อกี๊กๆ ผมจึงทำเสียงดุๆให้เธอนิ่งๆ น้องเมย์พยายามนิ่งแต่ยังคงบิดเอวดุ๊กดิ๊กไปมา จนเมื่อผมใช้นิ้วแยงหาจนพบเม็ดแตดเล็กๆของเธอนั่นแหละ น้องเมย์จึงสะดุ้งทำท่าตัวงอๆ และเมื่อผมบดบี้นิ้ว คราวนี้เซลเลอร์มูนส์วีนัสยิงฟันทำหน้าเหยเก ผมบี้แตดไปหลอกเธอไปว่า เธอต้องทำงานแทนพี่สาวเธอ และเพื่อไม่ให้พี่สาวเสียใจ เธอต้องเชื่อฟังทุกอย่างที่ผมสอน และปกปิดการสอนไว้เป็นความลับ ไม่งั้นพี่สาวเธอจะเสียใจและอดเล่นบทนี้อีกเมื่อหายป่วยแล้ว หลอกเด็กอายุ 12 มันไม่ยากหรอกครับ สั่งสอนพร้อมบี้แตดแป๊บเดียว เซลเลอร์มูนส์วีนัสของผมก็พยักหน้าเหยเกรับคำสั่งแต่โดยดี......

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 30, 2011, 08:34:50 am
 (64;thank you