close buttonclose buttonclose button
เซลเลอร์มูน ตอนที่ 4

เซลเลอร์มูน ตอนที่ 4

หนูอยากลองของ · 19735

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 11:04:53 pm
.... บ่ายสามโมงยันทุ่มครึ่ง สี่ชั่วโมงครึ่งที่ผมใช้เวลาคุ้มค่ากับน้องนัท เซลเลอร์มูนเมอร์คิวรี่ หลังจากครั้งแรกของการเปิดบริสุทธิ์ น้องนัทก็น้ำตาไหลพรากสะอึกสะอื้น ผมรู้ดีว่าเด็กสาวตกใจกลัวกับสถานการณ์แปลกใหม่ที่เธอไม่เคยรู้จัก เป็นธรรมดาของเด็กสาวแรกถูกเปิดบริสุทธิ์ แต่หลังจากโกหกตอแหลเธอไปตามเรื่อง อ้างส่งเดชว่าเรื่องพรรณนี้ในวงการเค้าไม่ถือกันหรอก เข้าวงการแล้วต้องทำใจ แต่ผมก็ยังหยอดเอาไว้ว่าต้องรักษาชื่อเสียงด้วย จะไปแหกขาส่งเดชให้ใครต่อใครตะบันเย็ดหีนั้นมันไม่ได้ เรื่องรั่วไปถึงนักข่าวซึ่งส่วนใหญ่ชั่วช้าทั้งนั้นเป็นหมดอนาคต ดังนั้นผมสรุปข้อมูลยัดใส่หัวเด็กสาวสวยหวานบาดตาบาดใจว่า ให้ผมเย็ดเธอคนเดียวนั่นแหละ ดีที่สุด
.... หลังจากปลอบกันจนเข้าใจ ผมก็เริ่มยกที่สอง แต่ก่อนจะเริ่มนั้นผมสั่งให้น้องนัทไปล้างเนื้อล้างตัวในห้องน้ำ และเปลี่ยนชุดเซลเลอร์มูนเมอร์คิวรี่ที่ผมไปเอามาจากห้องแต่งตัว ผมอ้างว่าจะได้ซ้อมไปด้วย ผมปล่อยให้เด็กสาวซ้อมบทไปสองเที่ยว เห็นว่าเธอคล่องดีแล้วก็ได้เวลากระหน่ำเย็ด
.... วันนั้นโรงถ่ายไม่มีงาน ปิดเงียบไม่มีใครอยู่ ผมล็ฮคกุญแจทางเข้าทั้งหมดไว้อย่างเรียบร้อย ผมโรยสลิงสำหรับยกตัวลงมาจากเพดาน ชุดเซลเลอร์มูนของน้องนัทและตัวแสดงทุกคน มีสายรัดหิ้วตัวแอบซ่อนอยู่ สำหรับใช้ยกตัวเด็กสาวเหล่านี้ให้ลอยจากพื้น เหมือนกำลังเหาะ ผมเกี่ยวสลิงเส้นเล็กหลายเส้นเข้ากับตำแหน่งที่วิศวกรทำไว้ให้ กดรีโมทบังคับ ร่างน้องนัทก็ลอยพ้นพื้น เด็กสาวร้อย "อุ๊ย" แต่ผมรีบบอกว่า "ไม่เป็นไร น้องนัทคะ พี่จะซ้อมท่าเวลาเหาะให้" เมื่อร่างน้องนัทเท้าไม่ติดพื้น ผมก็กดรีโมทยกปลายเท้าของเธอขึ้น ตอนนี้เด็กสาวลอยอยู่ในท่าทางของคนนั่งราบกับพื้น แหกขาออกพองาม
.... สลิงนั้นรับร่างของน้องนัทไว้พอดี เหมือนเธอเหาะอยู่จริงๆ แต่สิ่งที่ผมต้องการนั้นคือท่าทาง ระดับเอวของน้องนัทเท่ากับระดับเอวผม เมื่อผมเดินเข้าไปกอดร่างหอมละมุนของเด็กสาวแสนสวยไว้ ตัวผมก็แทรกเข้าหว่างกลางขาของเธอที่ลอยขนานอยู่กับพื้น ผมบรรจงจูบปากน้องนัทซึ่งมีทีท่าขวยอายเพราะคงจะสังหรณ์แล้วว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป สองมือผมตระโบมคลึงเต้านมในชุดเซลเลอร์มูน ชุดมันแข็งไปหน่อย ผมนึกในใจก่อนจะเอื้อมมือไปรูดซิบข้างหลังดังพรืด ชุดเซเลอร์มูนท่อนบนก็หลวมหลุด ผมถลกมันลงจนนมขาวผ่องของน้องนัทปลิ้นออกมา แล้วจึงใช้สองมือตระโบมบีบใหม่ อึมมม์ จับนมแท้ๆค่อยนุ่มมือหน่อย ผมคิด
.... นิ้วผมพยายามควานหาหัวนมของน้องนัท หายากพอดูเนื่องจากมันจมลงไปในเนื้อนม แต่เมื่อเขี่ยๆเล่นสักครู่ก็พอจะเป็นตุ่มเป็นไตขึ้นมาบ้าง อีกมือผมก็ควานลงไปที่ซอกขา ลูบไปตรงกลางหว่างขาที่ไม่มีอะไรปกปิดนั้น อ้อลืมบอกไป ผมสั่งให้เซลเลอร์มูนเมอร์คิวรี่ของผม ไม่นุ่งกางเกงในครับ
.... โคกหีน้องนัทอุ่นจนร้อน มันคงระบมจากการถูกเย็ดในครั้งแรกพอดู แต่เมื่อผมกรีดนิ้วผ่ากลางรอยผ่า มันเปียกลื่นรอท่าไว้แล้ว จินตนาการของน้องนัทเกี่ยวกับอนาคตของรูหีเธอ คงช่วยขับเมือกหล่อลื่นออกมาเตรียมพร้อม มันเป็นกระบวนการพัฒนาการเรียนรู้ของรูหี เมื่อเคยถูกเย็ด แล้วคาดว่าจะถูกเย็ด ก็จะเตรียมพร้อมในการถูกเย็ด ทฤษฎีของผมนี้เฉียบแหลมพอๆกับทฤษฎีวิวัฒนาการของชาร์ลล์ ดาวิน เลย ไม่เชื่อท่านก็ไปปลุกผีดาวินมาถามเอาเองก็แล้วกัน
.... ปากจูบ มือบีบนม คลึงแตด ไชรูหี มาตรฐานของกระบวนการเริ่มต้นเย็ด แต่ที่เกินหน้ากว่ามาตรฐานก็คือ ร่างน้องนัทลอยในท่านั่งกางขาด้วยสลิงที่ขึงจากเพดานโรงถ่าย สลิงซับพอร์ตร่างของเธอไว้ทุกสัดส่วนด้วยการคำนวนชั้นเยี่ยมของวิศวกรที่รายการจ้างมา ดังนั้นเมื่อน้องนัทพร้อม ด้วยการายงานของเมืองเนืองนองในรูหี และอาการบวมพองของหัวนม อีกทั้งครางซีดก่อนแลกลิ้นกับผมอย่างดุเดือด ผมก็แทรกลำควยที่โด่อยู่หว่างขาเข้าทิ่มปากรูหีของเธอได้ในท่าที่ผมยืนอยู่ ขยับกายสองสามหน ควยมันก็จมไปในรูหีน้องนัทที่ถ่างขาออกเกือบ 180 องศา ด้วยอำนาจของสลิงที่หิ้วตัวเธออยู่ ผมดึงและดันเอวน้องนัทให้โย้ไปมาเหมือนแกว่งชิงช้า โดนออกแรงกระเด้าเพียงนิดหน่อย ร่างของน้องนัทก็แกว่งไปตามแรงดึงและดัน ทำให้ลำควยชำแรกเข้ารูหีฟิตคับของเธอได้ไม่ยาก เด็กสาวกลั้นลมหายใจและระบายพรืดๆออกมาเป็นระยะ มือที่เหนี่ยวคอผมอยู่เกาะเกร็งจนแทบจะบีบคอผม ลมปากหอมกรุ่นพ่นอกมาใส่หน้าผม จบด้วยเสียง "อ็อกกก" เมื่อควยผมดันเข้าจมมิดด้าม
.... "มันฉิบหาย" ผมนึกในใจ ได้เย็ดเซลเลอร์มูนแสนสวยที่กำลังลอยเหมือนอยู่ในสภาพไร้น้ำหนัก รูหีเธอดูดตอดลำควยผมจนเสียว ถอนควยเสียบควยแต่ละครั้ง มันแหวกแทรกรูเนื้ออ่อนนุ่มแต่มีกำลังดูดหนึบ เมื่อผมกดควยจมมิดแล้วแช่ ก็จะรู้ถึงอาการตอดขมิบของรูหีน้องนัท "เสียวค่ะ พี่ธันว์ นัทเสียว" ผมยิ้มกริ่มก่อนถามอย่างอ่อนหวาน "น้องนัทเสียวตรงไหนคะ" น้องนัทซีดปากก่อนตอบ "ตรงนั้นค่ะ ตรงนั้น" ผมแกล้งเธอ "ตรงนั้นน่ะ เรียกว่าอะไรคะน้องนัทขา" ผมจะบังคับให้เด็กสาวแสนสวยพูดชื่ออวัยวะของเธอออกมา อยากรู้เหมือนกันว่าเธอเรียกมันว่าอะไร น้องนัทซึ่งหน้าแดงด้วยความเสียว ตอนนี้หน้าแดงก่ำ "ฮื้อ ก็เสียวตรงนั้นน่ะ ซี๊ดดด" ตอนท้ายประโยคผมกระดวนรูหีเธอสามทีจนน้องนัทต้องซี๊ดปาก เธอทุบหลังผมเบาๆ "พี่ธันว์ง่ะ ให้น้องนัทพูดจบก่อนค่อยขยับสิคะ" ผมหัวเราะเบาๆ "บอกพี่มาก่อนนะคะคนดี ตรงนั้นที่เสียวน่ะ น้องนัทเรียกว่าอะไร" เด็กสาวเหลือบตาปรือๆมองหน้าผม ก่อนก้มหน้างุดแล้วซบเข้าที่ทรวงอก พลางกระซิบว่า "ปิ๊" "หาอะไรนะ น้องนัทเสียวตรงไหนนะ" ผมถามย้ำ "เสียว ปิ๊ เสียวปิ๊ พี่ธันว์บ้า ได้ยินหรือยัง" เสียงเด็กสาวงอนๆ ผมเลยแก้งอนด้วยการกระเด้าไปอีกหกทีแบบเน้นๆ
.... เซลเลอร์มูนเมอร์คิวรี่ถึงกับคราง "โอวววว์ ฮืออออ เสียวง่ะ เสียว พี่ธันว์ นัทเสียวจะขาดใจแล้ว" เธอร้องครวญคราง ก็แน่นอนล่ะครับเพราะผมซอยถี่ยิบแบบไม่ปราณีแล้ว มือผมจับแก้มก้นของน้องนัทไว้ให้ลอยอยู่นิ่งๆ พลางขยับตูดปอดๆของผมกระหน่ำถี่ยิบ เสียงเฉาะแฉะ ป๊าบๆ ดังก้องในห้องสตูดิโอที่เงียบสงัด จากแสงไฟเพียงเล็กน้อยที่มี ผมเห็นน้ำรักหยดย้อยจากรูหีของน้องนัทไหลเรื่อยอาบสองแคม ย้อยหยดลงบนพื้น ไม่น่าเชื่อว่าเมื่อมันตกกระทบพื้น จะได้ยินเสียงดัง "แปะ" เหมือนหยดน้ำฝนไล่ช้างตกสู่พื้น
.... น้องนัทแพ้ผมอีกเช่นเคย เนื้อในของเด็กสาวรายงานการพ่ายแพ้ออกมาสองหน ด้วยการตอดรัดดูด ในขณะที่เจ้าของรูหีนั้นผวากอดผมทุกครั้งที่เธอถึงจุดสุดยอด หน้านวลสวยหวานนั้นเงยขึ้นหาหน้าผม ปากหอมกรุ่นซอกซอนควานหาปากผมเมื่อยามเธอเสียวซ่านจนสุขสม ทำให้ผมต้องจูบและดูดลิ้นตอบเธอทุกครั้ง น้องนัทตกเป็นทาสสวาทของผมอย่างสิ้นเชิง เหงื่อของสาวรุ่นเปียกเต็มหน้าเต็มตัว ผมที่ปรกหน้าเปียกจนลีบแนบไปกับในหน้าและศรีษะ รูหีที่คับแน่นลื่นไปด้วยน้ำรักที่เธอขับหลั่งออกมา มือผมที่โอบต่ำมาถึงปากรุก้นของน้องนัท รับรู้ถึงอาการขมิบก้นของเธอตลอดเวลา ตรงนั้นเปียกลื่นด้วยน้ำที่ย้อยลงมาจากรูหี ผมเลยใช้นิ้วเปียกลื่นของผมไชรูตูดเธอในบางครั้ง ซึ่งดูเหมือนน้องนัทจะชอบ เพราะเธอขมิบตูดตอดนิ้วผมถี่ยิบ
.... ผมเสียวจนอั้นไม่อยู่ จึงปล่อยน้ำออกจากลำควย ขณะที่กดควยจนมิดด้าม พลังชีวิตของผมคงพ่นราดรดมดลูกของน้องนัทจนชุ่มโชก มันคงมากพอที่จะทำให้เธอท้องได้เลย ผมซอยกระเด้าสั้นๆ ซึมซับความเสียวหลังน้ำแตกไปเรื่อยๆ ตราบใดที่ควยยังไม่หด ผมก็กระเด้าไปได้เรื่อยๆ จนน้องนัทครางผวากอดผมอีกสองหน เกมส์นี้จึงจบลง ....

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 09:50:37 pm
 (64;thank you