close buttonclose buttonclose button
ของขวัญวันเกิดชิ้นพิเศษ

ของขวัญวันเกิดชิ้นพิเศษ

เรื่องเสียว · 26058

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมชื่อเฟรชครับเป็นคนเชียงใหม่ครับผมมีแฟนแล้วแต่ผมมีเรื่อง ที่ประทับใจจนผมลืมมันไม่ได้หรอก เพราะมันเป็นความตื้นเต้นมากๆในชีวิตของผมสะด้วยซำ เข้าเรื่องเลยดีกว่า เมื่อเดือนสิงหาที่ผ่านมาปี46เนี่ยแหละครับเป็นงานวันเกิดของผมผมชวนเพื่อน มาเต็มบ้านเลยครับจัดปาตี้การอย่างเมามันเลยล่ะพวกผมนั่งกินเหล้าสะพักใหญ่ เวลาตอนนั้นก็ประมาณตี2กว่าแล้วล่ะครับ พอดีผมกับเพื่อนก็กำลังเมาได้ที่เลยแล้วต่างคนก็เริ่มทะยอยกลับกันเลยเหลือ ผมกับเพื่อนผมและแฟนของมัน แฟนที่มากะมันก็เริ่มง่วงนอนแล้วแถมเมาต่างหากเพื่อนผมเลยพาไปนอนที่ห้องรับ แขกแล้วมันก็มากินกันต่อคราวนี้มันก็เมามากๆๆๆแต่ผมก็เมาไม่เท่าไหร่ยังพอทน ได้ผมเลยพาไอ้เนี่ยไปอ๊วกแล้วพาไปนอนข้างเมียมันพอผมพามันลงนอนสายตาอันบ้า กามของผมเสียกแอบมองเมียมันเมียมันชื่อหวานน่าตาน่ารักเป็นบ้าเลยล่ะนมก็โค รตใหญ่ดูคนนอนหลับก็น่ารักดีว่ะผมคิดในใจเมียมันใส่เกาะอกสีดำเสื้อในสีดำผม ยิ่งชอบผิวของอีหวานแม่งขาวชิบหายผมยื่นอ่านแดกเมียมันจนผมเกิดอารามณ์ผมเลย เดินไปเล่นผมมันแล้วค่อยๆก้มลงจูบปากมันที่แรกผมก็กลัวแต่ความเมามันโลมเล้า ในจิต ทำเราให้เสียสติสิ้นคิด ผมไม่สนไอ้ต้นผัวมันหรอก มันเมามากจนนอนสลบไปแล้วผมก้มลงดูดปากเมียมันเลยคราวนี้เมียมันเสือกตื่นมัน มองตาผมแบบเบลอๆผมเลยเอามือไปล้วงเต้านมมันเลยเพราะเกาะอกมันเข้าง่ายดีมัน เสือกไม่ว่าไรผมยังงี้ก็เสร็จกูสิผมเลยเอานิ้วไปแหย่หอยเมียมันมือซ้ายผม ล้วงหอยมือขวาผมคั่นนมปากผมก็ดูดสะนำเยิ้มเต็มปากเลยหวานอารมเซ็กสูงมากเอา มือมาลูบเป็ผมแล้วก็รูดซิบล้วงควยชักเบาๆผมเสียวมากเลยค่อยๆถอดเสื้อเกาะอก อันเซ็กซี่ของหวานออกแล้วก็เอากระโปรงเตะทิ้งลงเตียงผมมั่นใส้หวานมากผมเลย เอาควายยัดเข้าปากหวานเลยผมนั่งคล่อมหน้าหวานย่อนควยจ่อปากแต่หวานตอบโต้ อย่างรุ่นแรงอ้าปากรับควยผมดูดไข่ช้าๆเบาๆแล้วก็ลากลิ้นจากโคนควยขึ้นลงช้าๆ ผมเสียวมากจนผมเอามือไปดึงผมหวานแล้วหวานก็อมควยผมอย่างอร่อยตวัดลิ้นเข้า ตรงรูเยี่ยวผมผมเสียวมากผมเลยเอานิ้วแหย่หอยสะเลยนำสวรรค์ของหวานเยิ้มออกมา มากแถมเธอยังร้องคางออกมาเบาๆผมยิ่งกลัวไอ้ต้นตื่นผมเลยบอกให้คางเบาๆ คราวนี้ผมจับเธอควำมาเป็นท่า69คราวนี้ผมกับเธอบรรเลงเพลงรักบนเตียงจนแทบจะ รุกเป็นไฟผมเอาลิ้นตวัดเม็ดเสียวเธอจนเธอร้องครางออกมาแต่เธอไม่ยอมแพ้เธอ ยิ่งอมให้ผมเร็วขึ้นเอามือชักไปอมไปผมทนไม่ไหวผมเลยเอานิ้วแหย่ไปเลียไปนำ หวานไหลเต็มหน้าผมเต็มเลยผมชักทนไม่ไหวผมเลยให้เธอเขยิบมาขย่มควยขนาดพอ เหมาะของผมโดยเธอหันหลังให้เธอค่อยๆจับควยยัดเข้าไปผมเสียวมากเลยตอนนี้หลัง จากนั้นเธอก็โชว์การร่อนเอวแบบสุดๆของเธอหอยหวายโคตรฟิตเลยผมยิ่งชอบเธอเอา มือผมไปขยัมเต้าแล้วเธอก็หงายหน้ามองเพดานหลับตาคางสะสุดยอดเลยไอ้ต้นมันนอน สลบไปแล้วผมยิ่งตื้นเต้นกันไปใหญืเธอทำสะจนเหนือยผมเลยจับเธอท่าหมาสะเลยผม ค่อยดันช้าๆเบาๆเธอก็คางตามเบาๆคราวนี้ผมเริ่มเร่งจังหวะเธอกับส่ายเอวตาม จังหวะเธอเอื้อมมาดึงผมไปจูบผมเลยทั้งจูบทั้งเย็ดสุดมันในตอนนั้นหวานเลย บอกว่าแรงกว่านั้อีกผมยิ่งเกิดอารมมากขึ้นเพราะคำเธอชักชวนอย่างนั้นผมเลย เร่งเคื่รองสะเต็มไมเธอยิ่งร้องแรงทุกทีมือผมก็จับนมไปความขาวหอมของเธอทำ ให้เป็นบ้าคราวนี้ผมเลยเอาควยออกมาผมเอานำหอยเธอไปป้ายรูก้นเธอสะเยิ้มเลยผม จับหัวควยค่อยยัดเข้าไปเธอร้องเจ็บผมยิ่งดินเข้าไปจนมิดด้ามเธอเจ็บมากแต่ผม ไม่ค่อยสนใจเพราะความเมามันพาไปคราวนี้ผมค่อยๆดันเธอเริ่มหายเจ็บแล้วคราว นี้เธอกับครางแล้วบอกผมอีกว่าเสียวมากไม่เคยทำแบบนี้กับต้นเลยผมเลยนึกในใจ ว่าไอ้ต้นมันอ่อนมากผมเลยบอกว่าจะทำให้ทุกวันเลยผมเริ่มทนไม่ไหวผมเร่ง จังหวะอย่างเมามันเธอก็ครางอย่างแรงจนผมปล่อยนำใส่ก้นเธอสะเยิ้มเลยแล้วผม ออกมานอนที่โซฟาข้างนอกเธอก็นอนสลบข้างผัวมันอย่างมีความสุขเช้ามาไอ้ต้นกับ หวานพากันกลับบ้านหลังจากนั้นผมกับหวานก็แอบมาเอากันบ่อยๆเพราะผมติดใจความ ขาวหวานหอมของเธอมันเป็นของขวัญชิ้นพิเศษของผม

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
o.k.

Offline suicide

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
  • อ๊าย.............ผัวขา
อยากได้มั่ง

Offline boyza777

• *
    • เสียว: 0
 (00;ขอบคุณคัรบ

Offline crusaderxx

• Sr. Member
    • เสียว: 1
 (003;.................แหล่มเลย..................... (003;

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5

Offline phatthakorn

• เสียว: 9

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
 (00; (00; (00; (00; (00;

?