close buttonclose buttonclose button
เอากับเพื่อน

เอากับเพื่อน

ops · 14727

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ops

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: -1
    • View Profile
on: October 02, 2010, 09:54:09 pm
สวัสดีครับ เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง เรื่องมีอยู่ว่า ผมชื่อ กร  อายุ 12 ผมเรียนอยู่ร.ร.....
(บอกไม่ได้นะครับเด้วเสียชื่อเสียงโรงเรียน) ตอนเปิดเทอมมาเเรกๆ ผมเห็นผู้ฟญิงคนหนึ่ง เธอชื่อบีม อายุ12 นมไหย่พอดู
บีมเป็นเด็กพึ่งเข้าไหม่ปี2553 บีมอยู่ชั้นเดียวกับผมก็คือม.1 บีมอยู่ม.1/2 ผมอยู่ม.1/1 ผมเเอบปิ๊งเธอตั้งเเต่เเรกพบ
ผมชอบคุยmsnกับเธอบ่อย เพราะเวลาผมคุยกับเธอผมจะรู้สึกดีใจ เเล้วเรื่องมันก็เกิดขึ้นตอน วันหนึ่งเป็นตอนวันอังคาร เธอเดินผ่านผมเเล้วเเกล้งกระซิบ บอกว่าไงจ้ะกรสาบยดีไหม ผมก็ตอบเเบบเบาๆว่าสบายดี เวลาคุยกับเธอหัวใจผมมันสั่นๆ
เเล้วตอนนั้นเองเป็นตอนพักรับประทานอาหารเที่ยง ผมแอบตามเธอไป เธอไปเข้าห้องเรียน ผมก็เเกล้งเข้าไป เธอทำท่าตกใจเมื่อเห็นผม ผมรีบเเก้ตัวว่า เราขอโทดทีพอดีมาหยิบของให้เพื่อน เเล้วบีมก็บอกว่า อืมๆ
ผมเห็นเธอเเล้วอดใจไม่ไหว เธอก็นั่งที่เก้าอี้เเล้วอ่านหนังสือการ์ตูน ผมเห็นเธอ ผมชักเกิดอารมณ์ เพราะเธอนั่งอ้าขาออกจนเห็น ก.ก.น. ผมไม่รอช้าทำเป็นไปนั่งข้างเธอเเล้วถามว่าอ่านไรอยู่หรือ บีมก็ตอบว่าอ่านหนังสือการ์ตูน ผมกับบีมนั่งอยู่นาน
จนผมรู้สึกมั่นใจว่าผมควรบอกรักเธอซะที เเล้วพอผ่านไปสัก20นาที ผมก็เรียกเธอ เธอก็หันมา เเล้วเธอถามว่ามีอะไรหรอ ผมก็บอกว่าเราอยากจะบอกอะไรอย่างนึง เธอก็ถามว่าอะไร ผมปิดตาเเล้วจตอบไปว่าเค้ารักบีม ผมเห็นเธอเงียบเเล้วยิ้ม เเล้วบีมก็ตอบผมว่าเธอก็ชอบผมเหมือนกัน ผมได้ยินเเล้วตกใจเเล้วถามว่าจิงหรอ เธอบอกว่าจิง ผมจึงถามว่าเป็นเเฟนกันนะ เธอตอบว่า ได้จ้ะ เเล้วพอถึงพักกินนม ผมกับเธอเดินด้วยกันเเละก็จับมือกันด้วย จนเพื่อนผมล้อ ผมก็บอกว่าเราไปนั่งบนห้องดีกว่า เธอก็บอกว่า ได้จ้ะ พอมาถึงห้องผมกับบีมก็คุยกันเรื่อยเปื่อย เเล้วผมก็บอกกับเธอตรงๆว่า บีมทำไมบีมน่ารักจัง บีมก็ตอบว่าไม่รู้สิ
ผมก็พูดอีกว่าถ้าเราได้มีอะไรกับบีมก็ดีสิ บีมเงียบเเล้วเเอบอาย เเล้วสักพัก บีมก็เอามือมาลูบตรงเป้าผม ผมรู้สึกเสียวยังไงไม่รู้
เเล้วผมก็กอดเธออย่างเเน่น เเล้วค่อยๆจูบปากเเลกลิ้นกับเธออย่างเร่าร้อนเเล้วผมค่อยเอามือไปจับนมเธอเเล้วบีมอย่างเมามันพร้อมกับเเลกลิ้น หลังจากนั้น เธอก็ถอดซิปกางเกงผมออก เเล้วก็ควักควยผมออกมา เเล้วค่อยๆเอาควยเข้าไปในปากเเล้วเลียอย่างเมามัน ผมเเอบครางเบาๆ เธออมจนผมเกือบน้ำเเตก ผมจึงบอกว่า บีมมๆเค้าจะเเตกเเล้ว บีมบอกว่าอย่าพึ่งสิจ้ะ
เอาควยมาเสียบที่หีก่อนสิ เเล้วเธอก็ถอดกางเกงในออก ผมไม่รอช้า เข้าไปเลียหีเธออย่างเมามันเเล้วก็เอานิ้งเขี่ยเข้าไปในร่องหี ผมได้ยินเธอคราง อ้า..ซี้ด...ผัวขาเมียจะไม่ไหวเเล้วค่ะ อ้า..... รีบๆเอาควยมาเสียบสิจ้ะผัวขา ผมได้ยินจึงไม่รอช้า รีบเอาควยเสียบเข้าไปจนมิดเเล้วเข้าออกอย่างมัน เธอร้อง อ้า...ซี้ด....โอ้ เมียจะเเตกเเล้วจะผัวขา ผมจึงตอบไปว่า ผัวก็จะเเตก
เหมือนกันจ้ะเมียจ๋า เเล้วผมกับเธอก็เเตกใน นับจากวันนั้น ผมกับเธอก็เเอบเย็สกันที่โรงเรียนทุกวัน

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: October 03, 2010, 12:28:42 pm
ทำไมไวจัง สมัยนี้

Offline ops

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: -1
Reply #2 on: October 03, 2010, 08:33:43 pm
 (17;เอ่อคนเก่งมั้งครับ