close buttonclose buttonclose button
คู่แท้ค่ะ.รับงานสวิงค่ะ 2500/ครั้ง

คู่แท้ค่ะ.รับงานสวิงค่ะ 2500/ครั้ง

sl220824 · 31885

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sl220824

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
คู่แท้ ช.34 ญ. 28 หุ่นดี หน้าตาดีทั้งคู่ รับงาน สวิง รับทั้งคู่ สามี /ภรรยา และ เดี่ยว  ค่าเหนื่อย 2500 / น้ำ (ยังไม่รวมค่าห้องค่ะ)
สนใจจริงติดต่อนัดเจอดูตัวกันก่อนได้ค่ะ..รับรองไม่ผิดหวัง
กติกาค่ะ. ต้องใส่ถุง / ไม่จูบปาก / ไม่แตกใส่ /ไม่ประตูหลัง / ไม่ซาดิส /โมกให้ได้ใส่ถุง /เลียได้สะอาด
สะดวกนัดเจอกันแถว นวมินทร์ และ บางกะปิค่ะ
ขอมีอายุหน่อยนะค่ะ และสุภาพ ให้เกียรติกันด้วยค่ะ

ขอคนที่สนใจจริงค่ะ..ศูนย์แปดสาม-แปดห้าสอง-แปดหกเก้าสอง

Offline refreezer

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
น่าสนใจครับ ว่าแต่ ถ้าเป็นแบบอื่นพอได้มั้ย noononja2008@hotmail.com เช่นโฟน แคม แบบนี้

Offline refreezer

• *
    • เสียว: 3
    • Email

Offline YAI BA

• *
    • เสียว: 13
สนใจเหมือนกันครับ  พอดีอยู่เชียงใหม่
ถ้ามาเชียงใหม่ บอกกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ