close buttonclose buttonclose button
เด็กกรุงเทพ 4

เด็กกรุงเทพ 4

หนูอยากลองของ · 19895

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 10:58:17 pm
ค่ะก็ด้ายเองค่ะเจ้าของเรื่อง มีน้องมาแจม กับ ยอมน้องเพราะติดใจ อีกแล้วค่ะมีเรื่องมาเล่าเยอะเลยเรื่องคราวนี้ถัด จากเรื่องยอมน้องเพราะติดใจมา ก็สองเดือนแน่ะค่ะ วันนี้ไปที่บ้านอาร์ทกันค่ะเข็มก็มาด้วย ที่บ้านอาร์ทไปเยี่ยมญาติ ค่ะพาออนไปด้วยอาร์ทบอกว่าออนจะไม่ยอมไปแน่ะค่ะแต่พ่อบังคับ เพราะทางอาร์ทเองก็ไม่ได้ทำกับออนบ่อยๆ หรอกค่ะรอทำพร้อมด้ายนี่แหละ ตอนนั้นเพิ่ง 8 โมงเอง แน่นอนค่ะเข็มเอาการ์ตูนโป๊มาอ่านก่อนเลย ด้ายก็นั่งคุยกับอาร์ท ค่ะ สักพักใหญ่เข็มก็วางการ์ตูนแล้วเดินมาผลักด้ายนอนลงค่ะถอดกางเกงด้ายออกแล้วถกกางเกงในโยนไปทางไหนก็ ไม่รู้ แล้วลงเลียจิ๋มด้ายเลยค่ะมีดูดด้วยทำยังกับเลียไอติมอยู่ เข็มเลียเก่งอยู่แล้วค่ะด้ายครางออกมาแทบจะทันทีมือ สองข้างก็ดึงเข่าตัวเองขึ้นไว้ค่ะให้ขามันกางออก สักพักเข็มก็ถอดเสื้อด้ายค่ะดูดนมใหญ่เลยบีบเต็มแรงด้วยด้ายเสียว สิค่ะเกิดอารมณ์เต็มที่เลยตอนนี้ เข็มถอดเสื้อผ้าออกหมดเลยค่ะ แล้วลงมาเลียจิ๋มด้ายต่อ “ท่อนเนื้อใหญ่ขึ้นนี่หว่า เข็ม” เสียงอาร์ทค่ะ “เหรอพี่” “เออสิ ตอนนี้ใหญ่ขนาดนิ้วกลางได้แล้ว นี่ไงยาวขึ้นหน่อยด้วย” เข็มคงไม่สังเกตน่ะค่ะ ด้ายก็เหมือนกัน เข็มหันมาจับขาด้ายพาดข้อศอกค่ะแล้วเอาท่อนเนื้อมาจ่อเสร็จแล้วก็ก้มลงจูบทั้งยังงั้นเลยค่ะเข่าด้าย ถูกดันติดมากับศอกจนขาอ้าออกมากเลย จูบไปครู่นึงเข็มก็ดันช้าๆเข้ามาแล้วค่ะ ของอุ่นๆแข็งๆเข้ามาในรูจิ๋มด้ายแล้ว ค่ะมันคับกว่าเดิมจริงๆด้วยแต่ไม่มากนะคะ เข็มดันเข้ามาเรื่อยค่ะด้ายก็อ้าขาที่ถูกกดไว้ออกทีละหน่อยๆ รู้สึกได้ มากกว่าเดิมค่ะว่าเข้าลึกแค่ไหน พอสุดจนถุงน้ำเชื้อชนก้นด้ายนะคะมันก็ลึกกว่าเดิมจริงๆค่ะ ด้ายรู้สึกดีมากเลยเข็มยัง คงดันบดเข้ามาอยู่นะคะเอาใจด้ายค่ะ กดค้างไว้พักนึงเข็มยังพันลิ้นด้ายอยู่ แล้วเริ่มขยับค่ะ เข็มคงอยากลองท่อน เนื้อที่ใหญ่ขึ้นของตัวเองค่ะว่าจะเป็นยังไงบ้าง เข็มดึงออกช้าๆท่อนเนื้อมันครูดมากว่าก่อนดึงรูจิ๋มซะตึงเลยแล้วเข็มก็ ดันเข้ามาช้าๆแต่กดให้ลึกค่ะทำอยู่แบบนั้นห้าครั้งมันก็เริ่มคล่องขึ้น เข็มเลยซอยเร็วอีกนิดให้ยาวขึ้นค่ะ “เสียวดีจัง เลย” ด้ายร้องค่ะรู้สึกดีมากกับขนาดและความยาวใหม่ของท่อนเนื้อเข็ม ไปพักนึงเข็มเร่งขึ้นค่ะแต่มันคล่องมากแล้วทำ เอาด้ายต้องกอดเข็มแน่นเลยค่ะปากก็ร้อง “อือๆ” คราวนี้เข็มซอยรัวจนเอวเราสองคนเด้งเลยล่ะค่ะ ด้ายเด้งเอวรับการ ซอยเข็มก็เด้งกระแทกเข้ามาควบคุมไม่อยู่แล้วค่ะ “อ๊า อ๋าๆ” ด้ายครางค่ะมือยังกอดเข็มแน่น แล้วในที่สุดเข็มคงทนไม่ ไหวค่ะใช้ท่านั่งซอยเผด็จศึกท่าถนัดจับเอวด้ายซอยไม่ยั้งค่ะ ถุงน้ำเชื้อที่ก็ใหญ่ขึ้นด้วยนิดหน่อยกระทบก้นด้าย ค่ะ “ปับๆๆๆๆ” ท่อนเนื้อที่ใหญ่ขึ้นยาวขึ้นยังเข้าออกได้คล่องไม่แพ้ก่อนหน้านี้ทำให้ด้ายเสียวมากค่ะ คล่องเหมือนเดิม แต่ครูดหนักขึ้น ด้ายเสียวตัวเกร็งครางลั่น “อ้า” ถ่างขาออกเต็มที่ เข็มซอยต่ออีกหน่อยค่ะแล้วกระแทกจนมิดดันกดไว้ สุดแรงจนท่อนเนื้อจมเข้ามาลึกมากโคนท่อนเนื้อแนบสนิทไปกับแคม รูจิ๋มด้ายตอดค่ะ เข็มเสียวมากจนร้อง “อู้” ออก มาเลยท่อนเนื้อสั่น ”กึก” แล้วก็ฉีดน้ำอุ่นๆเข้ามาตั้งห้าพรืดแน่ะค่ะ ด้ายตัวกระตุกเบาๆทุกครั้งที่ถูกฉีดเข้ามาเลยค่ะ เข็มดึงท่อนเนื้อออกแล้วอุ้มด้ายไปห้องน้ำค่ะ พอกลับมาก็ให้ด้ายนอนพักบนเตียง “เนี่ยช่วงนี้ขนาดกำลังได้ที่เลยแต่ ถ้าใหญ่อีกหน่อยเนี่ยสุดยอด เห็นไหมขนาดแค่นี้พี่เรายังหมดท่าเลย” เข็มยิ้มใหญ่เลยค่ะคงยิ่งมั่นใจมากขึ้นอีก “ช่วงนี้ วัยที่ท่อนเนื้อกำลังโตเลยจะโตเร็วด้วย” อาร์ทบอกค่ะหลังจากนั้นสิบนาทีอาร์ทก็มาต่อแล้วค่ะ อาร์ทถอดเสื้อผ้าออก แล้วเข้ามาเลียจิ๋มสักพักค่ะแล้วก็สอดลิ้นเข้ารูซะลึกเลยด้ายต้องกางขาออกเพราะเสียวค่ะอาร์ทได้ที กระโจนมาดัน ท่อนเนื้อเข้ารูจิ๋มรวดเดียวมิดเลยค่ะ “อ๋า” ครางค่ะตั้งตัวไม่ติดเลย ใหญ่ก็ใหญ่ยังดันเข้าซะเร็วแล้วก็ซอยค่ะซอยสั้นๆ แต่รัวมากจนด้ายร้องไม่ออกคราง “อิๆ” อยู่ในคอค่ะทำอยู่พักนึง แล้วก็คว้าด้ายมาลุกขึ้นนั่งอีกคนค่ะ เอาขาด้ายพาด ไปกับข้อศอกแล้วจับเอวซอยต่อค่ะเอาอีกแล้วค่ะถีบขาแบบคุมไม่อยู่ “โอยๆๆๆ” ด้ายครางสุดเสียงค่ะวันนี้อาร์ทรุนแรง มากคงมีอารมณ์แบบสุดๆเพราะไม่ได้ทำมาก็สองเดือนกว่าแล้ว เอวด้ายเด้งเลยค่ะเสียวจริงๆ แล้วอาร์ทก็ล้มลงนอนทับ ด้ายทั้งแบบนั้นเลยค่ะแต่เอามือมากดเข่าไว้กับเตียงแทน รูจิ๋มด้ายชี้ขึ้นฟ้าแล้วค่ะท่อนเนื้อก็ยังจมอยู่มิดแล้วอาร์ทก็ ซอยกระแทกลงมาแรงเชียวค่ะรัวมากด้วย ด้ายเด้งเอวสวนกับการซอยค่ะงานนี้เสียวจนแทบขาดใจอีกแล้ว “อ้า อื๋อ” จนตัวด้ายกระตุกแรงมากๆอาร์ทก็ทิ้งดิ่งลงมาแล้วกดไว้แน่นด้วยเอวค่ะ รูด้ายตอดแรงเลย ท่อนเนื้อใหญ่กระตุกอย่าง แรงแล้วก็พ่นน้ำอุ่นๆออกมายาวเลยค่ะด้ายทนแทบไม่ได้ร้อง “อ๊า” ออกมาอีก ด้ายกอดอาร์ทแน่นเลยค่ะตอนที่มีน้ำ พ่นออกมาอีกสองครั้งยาวๆ มากซะจนล้นออกจากรูจิ๋มด้ายย้อยลงมาที่ท้องเลยค่ะ แล้วอาร์ทก็ยกตัวด้ายพาไปห้องน้ำ ทั้งแบบนั้นเลยนะค่ะ ล้างซะสะอาดพากลับมานอนพัก “โห พี่นี่ฟิตเต็มที่เลยสิเพราะไม่ได้ทำมาสองเดือนกว่า แน่ะ” “เออ อยากทำมากๆเลยแหละ น่าเสียดายออนไม่อยู่ด้วยนะเนี่ย” เข็มยิ้มนิดๆค่ะคงอยากจะทำออนอีก เข็มกับ อาร์ทนั่งคุยไปก็ไม่ได้เสื้อผ้านะคะ ด้ายได้พักไปชั่วโมงครึ่งค่ะ เข็มก็เริ่มลงมืออีกครั้ง เข็มจูบด้ายแล้วเอามือลงมานวด จิ๋มค่ะด้ายเพิ่งเคยโดนเคลิ้มดีมากเลยค่ะ เข็มหันลงมาไซ้คอทั้งจูบทั้งเม้มแต่มือยังนวดจิ๋มด้ายไม่หยุด ด้ายไม่ไหวแล้ว ค่ะ “ทำเลยๆ” บอกเข็มไปค่ะ ครู่เดียวเข็มก็มาจับขาด้ายถ่างออกเอาท่อนเนื้อจ่อแล้วดันเข้ามาค่ะ ดีจังเลยค่ะท่อนเนื้อ ขนาดนี้เข้ามาไม่ยากเสียวดีด้วย จนมิดค่ะเข็มก็ก้มมาจูบแล้วเริ่มซอยเอวถี่จนด้ายกระดกเอวรับเป็นจังหวะคราง ”อาๆ” อยู่พักนึง เข็มก็ยืนสี่ขาจับขาด้ายพันรอบเอวแล้วซอยใส่เลยค่ะไม่ลึกแต่รัวค่ะ เอวด้ายก็เด้งค่ะถึงจะลำบากก็ยังเด้งสู้ แรงเข็มไม่หยุด สักพักนะคะ “เข็มลองท่านี้” อาร์ทบอกค่ะให้เข็มจับด้ายนอนคว่ำเอาช่วงบนอยู่บนเตียงแล้วห้อยขาลง มาที่พื้น แล้วเข็มก็ดันท่อนเนื้อกลับเข้ารูของด้ายค่ะแล้วจับเอวซอยต่อ เข้าลึกมากค่ะท่านี้แล้วเข็มก็ซอยรัวด้วยเร็ว ด้วย ด้ายทำได้แต่กางขาออกค่ะจนกางไม่ได้จะงอขาก็ติดเตียง มือด้ายกำผ้าปูเตียงซะยับยู่เลยค่ะคราง “อูย อ๋า” ไม่ หยุดปาก เข็มกระแทกลึกมากกว่าแต่ก่อนเพราะท่อนเนื้อใหญ่ขึ้นค่ะ แล้วเข็มก็จับเอวด้ายยกจนขาลอยผลักตัวด้าย กลับขึ้นเตียงพลิกด้ายนอนหงายโดยที่ท่อนเนื้อยังจมมิดอยู่ในรูจิ๋มด้ายค่ะ แล้วเอามือจับเข่าด้ายดันขึ้นมาจนติดเตียง ด้ายงอเป้นตัวแอลอีกแล้วค่ะ รูจิ๋มก็ชี้ขึ้นฟ้า เข็มซอยต่อไม่ยั้งค่ะรู้เลยว่าจะทำให้เสร็จ ท่อนเนื้อแข็งๆอุ่นๆเลื่อนครูดไป มาในรูจิ๋มแบบทิ้งดิ่งลงตรงๆเร็วมากเลย เมื่อสองเดือนก่อนเข็มยังทำท่านี้ได้ไม่รัวแบบนี้ค่ะ ด้ายครางลั่น “ฮือ อื้อ” ยก เอวรับการซอยเพราะก็อยากทำเสร็จเหมือนกันจนเอวเด้งไปเองแล้วค่ะต่างฝ่ายต่างเด้งอย่างแรง ด้ายทนไม่ไหวเกร็ง กระตุกกอดเข็มไว้ เข็มก็ยังกระแทกลงมาอีกสามทีจนเอวด้ายเด้งอีกครั้งแล้วค่อยทิ้งน้ำหนักเต็มที่กดสุดแรง ท่อนเนื้อ เข้าไปลึกมาค่ะ แล้วรูด้ายก็ตอดยิบจน ท่อนเนื้อเข็มสั่นอย่างแรงน้ำอุ่นขาวพุ่งออกมาถึงหกพรืดทุกครั้งเข็มจะออกแรง กดท่อนเนื้อเข้ามาด้วย ด้ายเกร็งตัวกอดเข็มแน่นเลยค่ะอยู่ท่านี้มันขยับลำบาก น้ำขาวๆไหลล้นออกจากรูจิ๋มด้ายบาง ส่วนค่ะแล้วเข็มก็ดึงท่อนเนื้อออกอุ้มด้ายไปล้างตัวพากลับมาพัก “ไม่ยอมแพ้พี่เลยนะเรา” อาร์ทบอกเข็มค่ะ “ท่าเดียว กันแถมฉีดน้ำเข้าไปซะล้น” เข็มยิ้ม “ไม่ต้องกลัวสาวไม่ติดหรอกแค่ตอนนี้พี่เรายังหลงแล้วเลย” เข็มหัวเราะนิดๆค่ะ แค่ ห้านาทีค่ะอาร์ทก็เข้ามาต่อเลย กอดด้ายแน่นแล้วจูบพันลิ้นค่ะคราวนี้แบบให้ความรักมากๆเลย อาร์ทลงมาไซ้ค่ะจูบ เม้มแล้วเลื่อนลงมาดูดนมมือก็นวดอย่างเอ็นดู ด้ายเริ่มเคลิ้มค่ะ อาร์ทก็จูบไล่ลงมาค่ะจากนมก็ลิ้นปี่ ท้องสะดือ ท้อง น้อย เนินเนื้อ แล้วลงมาเลียจิ๋มเบาๆค่ะ ทำเอาด้ายเสียวซ่านเลยรู้สึกดีมากๆ อาร์ททำเหมือนเดิมค่ะเลียรอบๆ รัวที่ปุ่ม สอดลิ้นเข้ารูแล้วตวัดไปมา แต่ทำอย่างช้าๆค่ะนุ่มนวลมาก ด้ายเสียวเคลิ้มจนไม่รู้สึกตัวเลยค่ะว่าตอนนี้ด้ายอยู่ที่ไหน อาร์ทเลื่อนขึ้นมาไซ้สักพักก็จูบค่ะ ด้ายกำลังเคลิ้มอาร์ทก็ดันท่อนเนื้อเข้ามาค่อยๆค่ะ ด้ายกางขาออกรับทันทีแบบไม่ ทันคิดเลยค่ะ มันลึกเข้ามาช้าๆอาร์ทคงอยากให้ด้ายเคลิ้มแบบนี้ค่ะ พอเข้ามาจนสุดแล้วอาร์ทก็ขยับซอยเอวเบาๆด้าย กางขาออกเล็กน้อยให้อาร์ทถนัด “อาๆ” ด้ายครางเลยค่ะรู้สึกเสียวแบบที่ไม่เคยเลยอธิบายยากค่ะ อาร์ทยังจูบพันลิ้น ไม่เลิกค่ะด้ายเองก็เคลิ้มไม่หายขนาดซอยเร็วขึ้นด้ายก็ยังอ้าขารับ กระดกเอวรับการซอยเป็นจังหวะปากคราง “อาๆ” เพราะมีความสุขออกมาไม่ขาด อาร์ทเร่งซอยเร็วขึ้นเรื่อยๆแต่ด้ายไม่มีงอขาเกร็งเลยนะคะ มีแต่อ้าขาออกให้ซอยถนัด ขึ้นแล้วเด้งเอวรับแบบเต็มใจสุดๆอย่างเดียว ถึงด้ายจะเสียวมากสุดๆแต่ก็รู้สึกว่ายังไหวค่ะ จนอาร์ทเปลี่ยนจากกอดมา จับเอวแต่ยังจูบอยู่นะคะ คราวนี้ซอยรัวเต็มที่เลยค่ะ เอวด้ายเด้งไม่หยุดเลยค่ะอาร์ทก็เด้งเหมือนกัน ด้ายครางดังขึ้น ค่ะ ”อ้าๆ” ขาก็แหกออกเต็มเหนี่ยวรับท่อนเนื้อของอาร์ท จนด้ายทนไม่ไหวค่ะสั่นกระตุกแล้วความรู้สึกเสียวก็วิ่งซ่าน ไปทั่วจนต้องครางอีก “อือฮือ” อาร์ทกระแทกครั้งสุดท้ายท่อนเนื้อจมเข้ามาจนสุด รูจิ๋มด้ายตอดค่ะแรงมากกว่าทุกครั้ง ที่เคยเลย ท่อนเนื้ออาร์ทสั่น “กึกๆๆๆๆ” ปล่อยน้ำที่ด้ายรู้สึกว่าร้อนออกมาจนด้ายสะดุ้งกอดอาร์ท ”อ๋า” พรืด พรืด พรืด สามพรืดยาวค่ะยาวมากๆจนด้านต้องเกร็งกอดอาร์ทแน่นอ้าขาออกรับมันล้นจนไหลเยิ้มเชียวค่ะ ด้ายเพิ่งจะรู้ค่ะว่า การทำแบบมีความรักเป็นที่ตั้งเนี่ยมันวิเศษจริงๆค่ะสุขสุดๆจนไม่อยากให้อาร์ทเอาท่อนเนื้อออกจากรูจิ๋มด้ายเลยค่ะ วัน นั้นเข็มกับอาร์ทผลัดกันทำด้ายไปจนเย็นเลยค่ะหมดแรงสลบไปตามๆกัน ก็อีกครั้งนะคะกับเรื่องประทับใจที่ยังมีน้อง ชายร่วมอยู่ด้วย ด้ายชอบถูกรุมแบบนี้แหละค่ะเล็กใหญ่สลับกัน ยังมีอีกหลายครั้งค่ะติดตามด้วยนะคะ
ด้ายเองนะคะมีเรื่องมาเล่าต่อค่ะ เรื่องประทับใจก็อยากเล่าให้หมดค่ะ ก็หลังจากเรื่อง เสียวสุขสุดๆ ถัดมาอีกเกือบสอง เดือนค่ะ มันหาวันเหมาะๆไม่ค่อยได้ค่ะไม่งั้นมีเรื่องมาเล่าอีกเพียบแน่ วันนั้นเป็นวันศุกร์ค่ะด้ายกลับมาบ้านสี่โมงเย็นไม่ มีคนอยู่เพราะพ่อไปธุระ แม่ไปบ้านเพื่อนค่ะสังสรรค์ กลับกันก็โน่นแน่ะค่ะเที่ยงพรุ่งนี้ ด้ายขึ้นห้องมาเก็บของถอดถุง เท้าออกค่ะแล้วนั่งอ่านหนังสือไป ในใจก็คิดนะคะถ้าเข็มกลับมาคงไม่ปล่อยให้ด้ายลอยนวลแน่ค่ะคืนนี้ นั่นไงคะเสียง เข็มกลับมาแล้ว “นี่แหละห้องพี่ด้าย” เข็มคุยกับใครก็ไม่รู้ค่ะแล้วเปิดเข้าห้องด้ายมามีคนตามเข้ามาค่ะ นึกว่าใครออน นั่นเองค่ะใส่ชุดนักเรียนมาเลย ด้ายแปลกใจมากที่ออนมาที่บ้านแถมมาซะเย็นเชียว “ออนมาแบบนี้แล้วกลับยังไง ล่ะ” ด้ายถามค่ะ “ออนบอกว่ามาค้างกับเพื่อนค่ะ ออนค้างกับเพื่อนบ่อยๆ” น้องออนบอกค่ะ “พี่อาร์ทบอกมาว่าให้ทำได้ เต็มที่เลย” ออนบอกค่ะท่าทางดีใจมากเพราะนี่แค่ครั้งที่สองค่ะที่ออนมาร่วมด้วย มันตั้งร่วมสามสี่เดือนแล้วมานะคะ พวกเราลงมากินข้าวกันก่อนค่ะพออิ่มก็ขึ้นมานั่งอยู่ห้องเข็มค่ะ เดี๋ยวนี้เข็มมีการ์ตูนโป๊อ่านด้วยนะคะนั่งอ่านด้วยกันกับ ออนค่ะ น้องออนอ่านไปก็ส่ายตัวไปส่ายตัวมาค่ะคงอยากมากเข็มเอามือล้วงเข้ากระโปรงออนค่ะไม่รู้ว่าทำอะไรแต่ จากคุกเข่าเฉยๆออนกลายเป็นคุกเข่าแหกขาออกค่ะกางซะกว้างเชียว มือสองข้างก็เกาะแขนเข็มไว้เน่นเชียวค่ะ ครู่ เดียวเข็มโยนการ์ตูนทิ้งผลักออนลงนอนบนพื้นถกกระโปรงขึ้นค่ะดึงกางเกงในโยนทิ้งไปโชว์ครึ่งล่างขาวๆของออนออก มาค่ะ เข็มงอขาออนออกแล้วลงเลียจิ๋มค่ะใช้วิทยายุทธ์ค่ะแแบบที่ทำกับด้าย ออนครางลั่นออกมาทันทีเลยค่ะกางขา ออกไปอีก “อือๆ ทำเลยๆ” ออนร้องค่ะ เข็มปลดตะขอกางเกงนักเรียนรูดซิบควักท่อนเนื้อที่ตอนนี้โคนไม่บานออกค่ะ แต่มันดูคอดเข้าคล้ายกับของอาร์ทออกมาแล้วหันไปหยิบสำลีชุบน้ำมันพืชจากในถ้วยที่เตรียมไว้ค่ะ มาทาลงบนจิ๋มออน จับกระดกเอวขึ้นหยดลงในรูจิ๋มออนด้วย แล้วเข็มก็ทาบนท่อนเนื้อค่ะจนทั่วถกหัวแดงๆที่เริ่มดูบานคล้ายเห็ดออกมาทา แล้วรีบเอามือจับเข่าออนดันขึ้นไปจนติดกระโปรงที่แผ่อยู่บนพี้นเลยค่ะตัวออนงอเป็นตัวแอลท่าเดียวกับด้ายเลยรูจิ๋ม ชี้ขึ้นตรงเลยค่ะ เข็มดันท่อนเนื้อเข้าไปทั้งที่กางเกงนักเรียนยังไม่พ้นก้นลงมาเลยค่ะ ออนจ้องท่อนเนื้อที่กำลังจมลงไป ค่ะพยายามกางขาออกรับร้อง “อือ ทำไมคับกว่าตอนนั้นอีก” “ท่อนเนื้อของพี่มันใหญ่ขึ้นน่ะ” จนเข็มดันเข้าไปมิด “เข้า ลึกกว่าเดิมด้วย” ออนว่าค่ะ เข็มก้มจูบปากออนซอยขึ้นลงในแนวดิ่งค่ะ มือเข็มกดเข่าออนไว้ขากางออกหน่อยๆเข็มใช้ เข่ายันกันพื้นแล้วโยกเอวขึ้นลงอย่างเดียวเพิ่งเคยดูเข็มทำท่านี้ค่ะปกติโดยเข็มทำ แต่ดูแล้วอยากเข้าไปนอนอยู่แทน ออนค่ะ ออนครางในคอไม่ยอมหยุด “อื้อ” เริ่มกระดกเอวรับการซอย “ปับๆ” เข็มเร่งขึ้นไปเรื่อยตลอดเวลาค่ะจนถี่ยิบ ซะน่ากลัว ออนก็ทั้งเด้งเองรับทั้งกางขาออกค่ะคราง “อิๆ” อยู่ในคอเลยทีนี้ ด้ายไปมองดูด้านข้างค่ะท่อนเนื้อดันเข้า ไปจนมิดแล้วถูกออกมาใหม่ครูดเอาเนื้อในรูจิ๋มตามออกมาด้วยเลยค่ะคงแน่นจริงๆ ครู่ใหญ่ต่อมาค่ะออนยังอึดอยู่ไม่ เสร็จสักที เข็มเลยใช้วิธีดึงท่อนเนื้อออกจนเกือบหมดแล้วทิ้งตัวลงค่ะ ออนร้องลั่นเลย “อื้อ” เข็มทำแบบนั้นอยู่ห้าทีได้ ค่ะออนก็กระตุกสั่นทั้งตัว เข็มซอยลงไปอีกหลายทีค่ะแล้วทิ้งตัว “ปั๊บ” ลงไป ออนร้องลั่น “โอ๊ย” แล้วสะดุ้งเอามือมา กำแขนเข็มแน่น เข็มค่อยดึงท่อนเนื้อออกมาช้าๆถอดกางเกงกับกางเกงในโยนทิ้งอุ้มออนไปห้องน้ำทั้งกระโปรงเลยค่ะ แล้วพากลับมานอนที่เตียง ไม่รู้ล้างอีท่าไหนค่ะชุดออนไม่มีเปียกเลย เข้มนั่งพักอ่านการ์ตูนทั้งที่ยังเปลือยครึ่งล่าง ได้ สักห้านาทีด้ายเห็นค่ะท่อนเนื้อมันแข็งโด่ขึ้นตรงๆอีกแล้ว เข็มลุกขึ้นเดินท่อนเนื้อชี้เด่เข้ามาหาด้ายเลยค่ะ จับด้ายถอด กระโปรงกับกางเกงในออกเข็มนั่งลงกับพื้นจับด้ายนั่งลงกอดแล้วจูบพันลิ้นค่ะ มือเข็มข้างนึงจับขาด้ายไปพันเอวเข็มไว้ จูบไปพักนึงก็จับเอวด้ายยกขึ้นเอาท่อนเนื้อจ่อแล้วกดเอวด้ายไปค่ะท่อนเนื้อเข้ามาในรูจิ๋มแล้วค่ะ มันลื่นเข้าไปเพราะ น้ำมันพืชค่ะแต่ว่าครูดดีจัง จนมิดด้ามถุงน้ำเชื้อเข็มชนติดกับก้นด้ายค่ะโคนท่อนเนื้อไม่มาแนบกับแคมเหมือนก่อนนี้ แล้วค่ะ เข็มดันกดเอวด้ายลงไปอีกค่ะแถมดันเอวตัวเองบดขึ้นมาด้วย “อือ” ครางเบาๆค่ะเข้าลึกถูกใจมาก ด้ายเพิ่ง สังเกตค่ะออนลุกมานั่งดูใกล้ๆ บดเอวด้ายสักพักเข็มก็ยกเอวด้ายขึ้นแล้วกดลงแบบบดอีกค่ะ ด้ายงอขากางออกทุก ครั้งที่ท่อนเนื้อกดเข้ามาค่ะ “อือ” ครางเบาๆอย่างมีความสุขด้วยค่ะ ทำอยู่เกือบสิบทีเข็มก็ให้ด้ายเอนนอนแล้วจับต้นขา สองข้างค่ะดึงเข้าหาตัวเข็มแล้วซอยทันทีค่ะรัวไม่สู้จับเอวซอยแต่แรงดีค่ะท่านี้เสียวเอาการจะกางขารับก็ไม่ได้จะ กระดกเอวรับก็ไม่ได้เพราะถูกจับขาซอยค่ะ ”อื้อ อือ” ครางค่ะมือก็กำแน่นไม่รู้จะจับอะไรมาขยำดี ออนมาดูใหญ่เลย ค่ะว่าท่อนเนื้อมันเข้าออกแล้วเป็นไงบ้าง “อู้หู ดึงรูจิ๋มออกมาเลย” ออนร้องค่ะ “อือ เพราะมันใหญ่ขึ้นเดี๋ยวอีกหน่อยจะ ใหญ่อีก” พักหนึ่งเข็มยกด้ายมานั่งอีกแต่คราวนี้อุ้มด้ายขึ้นค่ะท่อนเนื้อยังเข้ามิดอยู่เลยแล้วมานั่งบนเก้าอี้ ตัวเข็มหัน ไปทางพนักพิงด้ายหันอีกทาง เข็มจับขาด้ายสองข้างพาดกับโต๊ะค่ะ ขาด้ายเหยียดตรงกางเป็นตัววีเลยแล้วเข้มก็ซอย ทั้งยังงั้นเลยค่ะ ท่อนเนื้อเข็มเลื่อนไปมาในรูจิ๋มด้ายแบบตั้งตรงเลยค่ะกระแทกลงตามน้ำหนักบวกกับแรงเข็ม เสียว สุดๆค่ะถึงจะไม่เร็วก็เถอะขาก็กางไม่ออกงอก็ไม่ได้ทนแทบไม่ไหวแน่ะค่ะ “อูย อ๊า” เข็มออกแรงซอยมากขึ้นอีกค่ะ จนเอวด้ายมันเด้งทั้งยังงั้นเลย แค่แป็บเดียวตัวด้ายก็กระตุกค่ะ เข็มกระแทกมิดกดสุดแรงพรวดเดียวลึกสุดๆจนด้าย ต้องแอ่นเอว รูตอดค่ะแรงมากสั่นไปหมดเลย เข็มฉีดน้ำอุ่นขาวเข้ามาในรูด้ายแล้วค่ะแบบไม่มียั้งพรืดพร้อมดันท่อน เนื้อย้ำเข้ามาด้วย สะดุ้งค่ะทนไม่ไหวจริงๆ แล้วยังต้องทน พรืดๆๆ ตามมาอีกสามครั้ง ด้ายกอดเข็มเต็มแรงต้องแอ่น เอวรับค่ะขาติดขยับไม่ได้แต่มีความสุขมากค่ะ ทำเสร็จทั้งที่ยังใส่เสื้อนักเรียนอยู่ทั้งคู่เลยค่ะ แล้วเข็มก็อุ้มด้ายไปล้าง ตัวแบบนั้นเลย พากลับมานอนแล้วด้ายยังหอบอยู่เลยค่ะ เข็มไปนั่งอ่านการ์ตูนต่อค่ะออนเข้ามาอ่านด้วย แต่อยู่ๆออน ก็ลงมาอมท่อนเนื้ออ่อนปวกเปียกของเข็มค่ะ “อมเฉยๆไม่ได้ต้องเลียด้วยโดยเฉพาะตรงหัวดูดไปด้วยนะ” เข็มรีบบอก ออนค่ะ ออนคงเห็นจากในการ์ตูน ครู่หนึ่งผ่านไปค่ะ “เลียต่ออีกนิดสิ” เข็มบอกค่ะ ออนยังเลียอยู่ค่ะ แล้วเข็มก็เอา ท่อนเนื้อที่พร้อมเต็มที่ออกจากปากออน “พอใช้ได้แต่ต้องฝึกอีกหน่อย” เข็มชมออนค่ะ แล้วจูบออนทันทีมือก็กอดออน ไว้ ออนค่อยกอดเข็มบ้างแล้วเข็มก็เอามือคว้าสำลีชุบน้ำมันมาค่ะทาท่อนเนื้อก็แล้วจับออนนอนเอนลงทาน้ำมันลงที่จิ๋ม ออน เข็มจับออนถอดเสื้อผ้าที่เหลือออกแต่ไม่ถอดถุงเท้าแล้วให้ไปนอนคว่ำพาดขอบเตียงห้อยขาลงมาที่พื้นแล้วจับ แขนออนดึงหาตัวซอยรัวจากข้างหลังดัง “ปับๆๆๆ” ทันทีค่ะ แรกๆออนก็ยังทนไหวค่ะไปสักนึงร้อง “ฮือ” ตลอดขาก็ กางออกกว้างขึ้นๆดูเหมือนพยายามจะงอขาออกรับด้วยค่ะแต่ติดเตียง แขนออนถูกดึงเอาไว้ค่ะแต่มือกำผ้าปูเตียง แน่น จนสักพักออนคงทนไม่ไหวหยั่งขากระดกเอวยกขึ้นค่ะ ได้ทีเข็มละค่ะดึงแขนออนแรงขึ้นอีกแล้วกระแทกเต็ม แรง เอวของออนกระดกลอยสูงขึ้นมาตามแรงกระแทกค่ะ “อ๊า” ออนร้องลั่นค่ะทีนี้พยายามจะกดเอวลงกลับที่แต่เข็ม ดึงแขนดันเอวไว้ซะแรงแล้วขยับเอวถี่ๆซอยทั้งยังงั้นเลยค่ะ ขาออนลอยจากพื้นเอวก็ถูกยันกดไว้แน่นแอ่นรับท่อนเนื้อ ซึ่งคงเข้าไปลึกมากน่ะค่ะ “อา ฮือ อือ ไม่ไหว ไม่ไหวแล้ว” ออนร้องค่ะ เข็มย้ายมาจับเอวออนผลักตัวขึ้นไปบนเตียง แล้วให้ออนนอนตะแคงซ้าย จับขางอขึ้นไปแล้วซอยต่อค่ะรัวมากจนออนคราง “อ้ะๆๆๆๆๆๆๆ” เสียงขาดๆกระตุกๆตาม จังหวะการซอย เอวออนเด้งเลยค่ะจนพักเดียวออนตัวกระตุกเข็มก็ไม่กดนะค่ะซอยต่อแล้วเอามือมาบีบโคนท่อนเนื้อ ด้ายนึกออกเลยค่ะเคยโดนมาแล้ว วิสองวิต่อมาเข็มกระแทกท่อนเนื้อเข้ารูจิ๋มจนมิดไปออนร้อง “อื้อ” แล้วก็สะดุ้ง โหยงจนครางอีก “อ๋า” เอวกระตุกเบาๆหลายทีด้วยความเสียว เข็มจับออนหันหน้าขึ้นแล้วอุ้มทั้งที่ท่อนเนื้อยังคาอยู่ออน ก็เอาขาพันเอวเข็มค่ะกลัวตกไปห้องน้ำพากลับมานอนพักออนยังใส่ถุงเท้าอยู่เลยนะคะ ด้ายนอนรออยู่ค่ะ เข็มก็กลับ มาอ่านการ์ตูนต่ออีก ด้ายจ้องแต่ตรงขาหนีบเข็มค่ะมองอยู่แต่ท่อนเนื้อของน้องเข็มคนเก่งซึ่งเริ่มมีรูปร่างคล้ายของ อาร์ทบ้างแล้วแต่ยังเล็กกว่ามาก อยากให้เข็มเอาเข้ามาซอยในรูจิ๋มด้ายอีกเร็วๆ เพียงไม่กี่นาทีค่ะท่อนเนื้อท่อนโปรดก็ ลุกชี้ตั้งขึ้นมา เข็มเดินมาหาด้ายค่ะถอดเสื้อนักเรียนด้ายออกแล้วถอดของตัวเอง ก้มมาไซ้มาดูดนมค่ะเอามือนวดจิ๋ม ด้ายด้วยดีค่ะได้อารมณ์มากเลย สักพักเข็มหันมาจูบพันลิ้นมือก็ยังนวดจิ๋มค่ะด้ายเริ่มมีอารมณ์มากแล้วค่ะ จูบๆไปเข็มก็ เอามือมากางขาด้ายออกจ่อท่อนเนื้อที่รูจิ๋มแล้วดันช้าๆ มันค่อยๆลึกเข้ามาๆด้ายกางขารับค่ะแอ่นเอวด้วยให้มันเข้า ลึกๆ เข็มเข้าบดเรื่อยๆค่ะด้ายครางเลย “อา” แล้วเข็มก็ซอยค่ะ “ปับๆ” ด้ายรีบกระดกเอวรับการซอย “หือ โห” เสียงออน ค่ะคงดูตรงรูจิ๋มด้ายอยู่ อีกพักนึงเข็มก็จับข้อเท้าด้ายทั้งสองข้างยกดันจนมาติดกับเตียงค่ะข้างหัวด้ายเลย ด้ายงอตัว เป็นตัวแอลขาถูกดันพับขึ้นมาจนอยู่ข้างๆหัวรูจิ๋มก็ชี้ขึ้นฟ้า ท่านี้ยิ่งขยับตัวยากกว่าถูกกดเข่าค่ะแล้วเข็มก็ซอยดิ่งลงรัวๆ ด้ายทำได้อย่างเดียวคือกระดกเอวนิดๆรับการซอยที่ทั้งรัวทั้งยาว ท่อนเนื้อครูดไปมาดึงรูจิ๋มด้ายเข้าออกไม่หยุด “อื้อๆ อือ” กัดฟันครางอยู่ในคอค่ะ แล้วเข็มก็โน้มตัวทิ้งน้ำหนักมาข้างหน้าค่ะยกขาตัวเองลอยจากเตียงงอเข่าพับขึ้นไปข้าง หลังท่อนเนื้อกดฝังลงในรูจิ๋มเต็มที่เลยค่ะ “โอ้โห” ออนร้องเสียงดัง ที่เข็มยังตัวลอยกลางอากาศอยู่ได้เนี่ยเพราะมือที่ กดข้อเท้าด้ายค่ะและจุดสำคัญคือท่อนเนื้อที่เสียบลึกในรูจิ๋มด้ายค่ะ เป็นจุดที่ทิ้งแรงยันลงมากที่สุด “อือ หนัก” ด้าย ครางบอกค่ะทั้งหนักทั้งเข้าลึกจนด้ายขยับไม่ได้เลยค่ะ เข็มลอยค้างแบบนั้นพักนึง แล้วสปริงเอวขึ้นลงกระแทกท่อน เนื้อเข้าออกรูจิ๋มใหญ่เลยค่ะ ส่วนใหญ่มันกระแทกเข้าซะมากกว่าลึกสุดใจจริงๆค่ะ ไม่เร็วแต่ลึกและแรงมาก เข็มนี่ชอบ ลองของใหม่กับด้ายตลอดเลยค่ะ เข็มสปริงเอวกระแทกต่อแบบนับไม่ได้ “ฮื๋อ อื๋อ” ด้ายครางในคอค่ะร้องไม่ออก เข็ม ก็ส่งเสียง “ฮึดๆ” ออกแรงสปริงเอว ด้ายขยับตัวทำอะไรลดความเสียวไม่ได้เลยค่ะจะขาดใจอยู่แล้ว เข็มเร่งสปริงเอว ขึ้นอีกค่ะรัวจนเหลือเชื่อว่าท่านี้รัวแบบนี้ได้ด้วย “ฮึ่ยๆๆ” เข็มส่งเสียงฮึดไม่หยุด “อะ อ้า อ๋า อะๆๆๆๆๆๆ” ด้ายครางเสียง ขาดๆหายๆแบบออนเมื่อกี้เลยค่ะ จนด้ายสุดทนร้องลั่น “อ๊า” เกร็งกระตุกทั้งตัวทั้งขาขนาดถูกกดไว้แล้วยังกระตุกซะ แรง เข็มกระแทกครั้งสุดท้ายฝังท่อนเนื้อจมเข้ารูจิ๋มด้ายมิด “อุ้ย แคมผลุบเข้าไปด้วยเลย” ออนร้องบอกค่ะ รูด้ายตอด ท่อนเนื้อเข็มสั่นระริก ท่อนเนื้อกระตุก “กึดๆๆๆ” ปล่อยน้ำร้อนๆพรืดสั้นๆแต่เยอะค่ะมาก ด้ายสะดุ้งเฮือกกำผ้าปูที่นอน แล้วยังมีปล่อยเข้าอีกห้าพรืดเต็มๆแน่ะค่ะ ด้ายทนแทบไม่ได้พยายามดิ้นหนีแต่ก็สู้แรงกับน้ำหนักของเข็มไม่ได้ต้อง ยอมทนจนเข็มปล่อยน้ำมาหมดมันล้นเยิ้มออกมาเลยค่ะมีความสุขมากนะคะถึงจะทนเสียวแทบใจขาดก็ตาม ด้าย เหนื่อยมากพอเข็มพาไปล้างตัวแล้วด้ายก็ขอไปนอน ตอนนั้นสามทุ่มเองค่ะแต่ด้ายเหนื่อยมากเลย เข็มก็ไปยังทำกับ ออนต่อค่ะเพราะออนไม่ยอมเลิกง่ายๆแน่นานๆได้ทำที ด้ายตื่นมาตอนตีสามกว่ายังมีเสียงออน ครางลั่นบ้านอยู่เลยค่ะ คืนนั้น อีกครั้งนะคะกับความประทับใจถูกเข็มเล่นงานหมดท่าเลยค่ะน้องชายด้ายนี่เก่งจริงๆ อาร์ทบอกว่ายอมแพ้เลย ค่ะพอรู้เรื่องนี้ แต่เรื่องขนาดของอาร์ทยังกินขาดค่ะสะใจไปอีกแบบ มีอีกนะคะติดตามด้วยล่ะ

Offline k13200

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: March 19, 2010, 10:52:08 pm
ยอดมากครับสำหรับเรื่องดีๆ
จะรออ่านตอนต่อๆไป
ขอบคุณครับ
THANK YOU

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: June 19, 2010, 10:42:43 am
ขอบคุณครับ