close buttonclose buttonclose button
คิดถึงพี่ตุ๋ยอยู่นะ

คิดถึงพี่ตุ๋ยอยู่นะ

เรื่องเสียว · 9713

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 28, 2010, 03:12:27 pm
ผมได้เย็ดพี่ตุ๋ยตอนพี่แกอายุ 45 ตอนนั้นผมอายุ36 ผมอ่อนกว่าพี่ตุ๋ย 11ปี พี่ตุ๋ยมีสามี มีลูก2คน โตกันแล้ว
แต่สามี กินแต่เหล้ แกเลนขอหย่า แต่ก็ยังอยู่บ้านเดียวกัน เพราะสงสารลูก แต่ก็ไม่ได้นอนด้วยกันมา
หลายปีแล้วผมสนิทกับพี่ตุ๋ยมาก และแกชมว่าผมหน้าตาน่าสงสาร ซ์อเหมืนกับแฟนคนแรกของแก
พูดถึงพี่ตุ๋ย เป็นคนอวบ ก้นงอน หุ่นดี ผิวขาว ตากลม เซ้กซี่มาก ก่อนนั้น ก็เคยลองๆ แตะเนื้อต้องตัวดูบ้าง
พี่ก็ไม่ถือ และก็เคยลองกอดข้างหลัง เอาควยแข็งๆ ดันก้นตอนพี่แก ใส่ชุดนอนเวลาอยู่บ้าน
พี่ตุ๋ยจะชอบใส่ชุดคลุม แบบนั้น แต่แกจะใส่ กางเกงใน
ตอนนั้พี่แกตะคอกใส่ และดุ หาว่าเราบังอาจ ก็เลยไม่กล้า แตะต้องแกอีก จนมาวันหนึ่ง ผมเล่นเพิรช
คุยกับสาวออฟฟิชคนหนึ่ง หลังนัดเจอกัน และสนิทกันจนพากันไปนอน รร พอค่ำ ผมก็พาเธอแวะเยี่ยมพี่ตุ๋ย
ซึ่งบ้าน อยู่ไม่ห่างจาก รร นัก นั่งพักดื่มน้ำ พี่ตุยเรียกผมไปหลังบ้าน แล้วดุผมว่า พาผู้หญิงมาจากไหน
เห็นเขาสำคัญกว่าพี่หรือไร
ผมก็เลยรุว่าแกหึง บอกว่า เดี๋ยวพรุง่นี้ จะเล่ารายละเอียดให้ฟัง
ผมก็พาน้องที่ทำงานออฟฟิช ไปเอากันต่อ ที่ รร ที่เปิดห้องค้างคืนไว้ เอากัน3ครั้ง จนเหนื่อย
และเธอกลับบ้านแถวปากเกร็ด บ่ายแก่ๆ ผมไปหาพี่ตุ๋ย พอดีไม่มีใครอยู่บ้าน แกเลยถามซักใหญ่
ว่า มีอะไรกับหญิงอื่นแล้วอย่ามายุ่งกับพี่นะ กลัวติดเอดส์ ผมก็เลยบอกว่า ไม่มีหรอก แค่เพื่อนกัน
ไม่มีอะไรกันเลย ว่าแต่พี่จะให้ผมทำอะไร ทำไมถึงกลัวติดเอดส์ล่ะ
หรือจะให้ผม....จากนั้นผมก็ดึงแขนพี่มานั่งบนตักแล้วล้วงไปที่หี ประกบปากจูบที่ซอกคอ
พี่ตุ๋ยรีบอ้าขา แอ่นหีให้ พร้อมบอกว่า ช่วยพี่ด้วย พี่อยากกับเธอมานานแล้ว
ก็เลยได้เย็ดพี่ตุ๋ยแบบเต็มๆ ที่โซฟาตรงนั้น แกเสียวมากร้องเสียงลั่นเลย
ขณะที่ น้ำพุ่ง เสร็จพร้อมกัน เสียงรถมาจอดหน้าบ้าน ลูกชายกลับมาจาก มหาลัย พอดี
เกือบตั้งตัวไม่ทัน ดีที่เราแกล้งนอนหลับจรงนั้น พี่ตุ๋ยรีบขึ้นไปที่ห้อง
เกือบซวย

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: September 28, 2010, 06:34:24 pm
 (003; (003;

Offline korntaiton

• Super Master Hero
    • เสียว: 7
Reply #2 on: September 28, 2010, 09:02:38 pm
 (003;แจ่มครับ