close buttonclose buttonclose button
เพื่อนพี่

เพื่อนพี่

เรื่องเสียว · 16967

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 21, 2010, 03:12:02 pm

หวัดดีครับ..ผมอายุ 24 ปี แต่แอบชอบเพื่อนของพี่สาวเธอชื่อแอน
อายุ 29 ปี เธอทำงานแบงค์ หุ่นเธอขาว เซ็กซี่ ผมแอบใช่สายตามองสัดส่วน
ของเธอ ผมตั้งใจจะฟันเธอให้ได้ แล้ววันปีใหม่พี่สาวผมชวนพี่แอนไปเที่ยวกับ
กับพวกผมโดยตั้งใจว่าจะไปเที่ยวที่ rca โดยให้ผมไปเป็นเพื่อน ผมเลยรับอาสาพาไป
ขนาดที่พวกพี่สาวและเธอเต้นกันอย่างเมามัน ผมแอบใส่ยาเซ็กต์ที่ผมเตรียมมา
ให้พี่แอนดื่ม เธอดื่มรวดเดียวหมดแก้วเลย เป็นไปตามแผนที่วางไว้
สักพักเธอเริ่มมีอาการ ผมเลยแกล้งแอบเข้าไปประคอง โดยให้เธอจับขอบโต๊ะ
ผมประคองอยู่ที่ข้างหลัง ผมกระซิบบอกเธอว่าต้องเต้นเบาๆให้เหล้าหมดฤกษ์
เจ้าโลกของผมลุกพอง ผมกดเป้ากางเกงของผม ลงไปในง่ามก้นของพี่แอน คลึงเบา
เธอเมาจนไม่รู้สึก พี่แอนใส่กระโปรงสั้น ผมแอบเอามือลวงลุบ หอยของเธอแฉะ
ผมหยุดลูบ แล้วกระซิบบอกเธอว่าพี่เมามากแล้ว ผมจะส่งกลับบ้าน ผมไปบอกพี่สาว
ว่าจะส่งพี่แอนกลับบ้านก่อนดูเธอไม่ไหวแล้ว พี่สาวผมบอกว่าไปส่งเลย เดี๋ยวจะกลับกับเพื่อนเอง
ผมประคองเธอมาขึ้นรถ ระหว่างทางที่เปลี่ยว ผมจอดรถพี่แอนกระสับกระส่าย ผมก้มลงจูบ
ปากเธอ ๆ ดิ้น ผมเริ่มเอามือลวงลงไปที่เต้าของเธอ หัวนมของเธ!อแข้งสู้มือผม
ผมขยี้ที่หัวนมเบาๆ พร้อมกดเบาะรถให้นอนลงไป ผมก้มลงจุบที่หัวนม จูบเลีย ส่วนมือของผม
ลวงลงไปขยี้ที่ปุ่มของพี่แอน พี่แอนร้องบอกว่าอย่าทำพี่เลย แต่ผมหยุดไม่ได้
ผมจับเธอถ่างขาเล็กน้อย พร้อมก้มลงเลียที่ปุ่มของเธอ เธอดิ้นและสูดปากยิ่งทำให้ผมได้ใจ
ผมงัดเจ้าโลกออกมา ของผม 7 นิ้ว ผมกดพี่แอนโดยให้เธออมของผม เธอไม่ยอม ผมเลยออกแรง
ปากเธออมของผม ส่วนมือของผมสอดใส่ลงไปในรูของเธอ เธอร้องเจ็บ แต่ผมก็กดให้เธออมของ
ผมโดยไม่เปิดให้เธอพูด นิ้วผมสอดเข้าสอดออกสักพัก ผมจัดให้เธอนอนราบไปกับเบาะรถ
ผมปีนไปขึ้นค่อม เธออกแรงดิ้นอีก ผมใช้ปากจูบเธอ จับเธอถ่างขา ดันเจ้าโลกเข้าไปได้นิดๆเธอร้องไห้
ลั่นบอกว่าเจ้บ ผมเลยก้มลงจุบที่เต้านมของเธอ จูบสักพักเธอเงียบร้องคราง
ผมเลยได้จังหวะที่เธอเผลอ กดลงสุดแรงเธอร้องเจ็บ ผมไม่ฟังเสียง ซอยไม่เลี้ยง
เสียงดังพั่บๆๆๆ มือก็เคล้นนม ซอยหนักบ้าง เบา บ้าง เธอเริ่มร้องคราง
ผมซอยได้สัก 5 นาที ผมจึงเสร้จ ผมกลับมานั่งที่คนขับใส่กางเกง เห้นพี่แอนร้องไห้ ผมเลยช่วยเธอใส่
กระโปรง ผมบอกว่ารักเธอเลยทำอย่างนี้ เธอบอกผมว่าเจ้บมาก ผมบอกว่าสงสัยจะฉีก
ผมเอากระดาษเช้ดที่หอยของเธอ แล้วบอกเธอว่าหาที่ล้างทำความสะอาดก่อนดีกว่า เดี๋ยวกลับบ้านจะมีพิรุส
ผมเลยขับรถเข้าม่านรูด พาเธอไปล้าง แต่เจ้ากรรมเจ้าหนูของผมยังอยากมุดถำอีก ผมเลยจับเธอมากอด
จูบปากเธอใหม่ ตอนนี้เธอออกแรงดิ้นแยอะกว่าเก่า ผมเลยกดเธอลงนอนที่ที่นอน
เอามือลวงลงไปในกระโปรง ดึงเสื้อชั้นในออก แล้วเอามือขยี้เต้านม เธอร้องครางนิด
ผมก้มลงไปจูบมี่เนินของเธอ เธอดิ้นพล่าน ก้นไม่ติดฟูก ผมจับเธอพลิกควำจูบไซร้
ตามหลัง จับขาเธอถ่าง แล้วกดเจ้าโลกเข้าทางหลังเธอสะดุ้ง ผมเริ่มกดเบาๆ จับเธอโก้งโค้ง ผมเริ่มซอย
ซอยหนักๆ เสียงเธอครางลั่น ผมใช้มือคลึงนม สลับขยี้เม็ดสวาทของเธอ สักพักผมรู้สึกว่าเธอตอด
ผมเลยซอยหนักๆ จนผมเสร้จ คืนนั้นผมส่งเธอกลับบ้าน เธอเดินขาถ่างกลับไปเลย คราวใด
ที่ผมว่างๆ ผมจะนัดเธอออกมาเล่นรักเสมอ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: September 21, 2010, 06:34:15 pm
ขอบคุณมากครับ

Offline tinkorn

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: September 21, 2010, 07:38:56 pm
 (003;มีเรื่องเล่าต่ออีกไหมนะคับรอติดตามอยู่ (23;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: September 24, 2010, 01:08:14 am
 (1; (1; (1; (1;

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #4 on: September 25, 2010, 04:44:48 am
 (07; (07; (07;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #5 on: September 25, 2010, 09:12:19 am
 (00; (00; (00; (00;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #6 on: September 26, 2010, 11:32:02 pm
 (1; (1; (1;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #7 on: September 29, 2010, 02:57:34 pm
ขอบคุนเคอะ (24;

?